Kết quả bóng đá trận Osaka FC vs AC Nagano Parceiro, 16:00 ngày 16/08/2026
J3 League · 16:00 ngày 16/08/2026
Osaka FC 4 Kết thúc HT 1-1 2
AC Nagano Parceiro
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Osaka FC | Phút | |
| Asahi Haga(Assists:Kazuki Fukui) (Kiến tạo: Kazuki Fukui) 1 - 0 ⚽ | 4' | |
| 20' | ⚽ 1 - 1 Shu Yoshizawa(Assists:Zen Watanabe) (Kiến tạo: Zen Watanabe) | |
| HT 1-1 | ||
| 2 - 1 ⚽ | 53' | |
| 55' | ⚽ 2 - 2 Shu Yoshizawa(Assists:Kotaro Fujikawa) (Kiến tạo: Kotaro Fujikawa) | |
| Takumi Shimad(Assists:Sho Sumida) (Kiến tạo: Sho Sumida) 3 - 2 ⚽ | 62' | |
| Takahiro Kitsui 4 - 2 ⚽ | 78' | |
| 80' | Kotaro Fujikawa | |
| Toshiki Toya 5 - 2 ⚽ | 81' | |
| Toshiki Toya | 87' | |
| FT 4-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 9 |
| Thắng | 0 | 0 | 2 | 3 |
| Hòa | 3 | 1 | 5 | 2 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 2 | 15 | 9 |
| Mất bàn | 1 | 9 | 12 | 17 |
| Điểm | 3 | 1 | 11 | 11 |
Chủ = Osaka FC · Khách = AC Nagano Parceiro
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Osaka FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 2 (25%) |
| 1 (13%) | Thắng/Hòa | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (13%) |
| 2 (25%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (25%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Hòa/Bại | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (13%) |
| 2 (25%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (25%) |
Bảng xếp hạng
Osaka FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 3 | 0 | 7 | 5 | 6 | 6 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 4 | 4 | 3 |
| Sân khách | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 12 |
| 6 gần | 6 | 0 | 5 | 1 | 7 | 8 | - | - |
AC Nagano Parceiro
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 6 | 6 | 7 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 13 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Osaka FC 5 (83%)Hòa 1 (17%)AC Nagano Parceiro 0 (0%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/11/25 | Osaka FC | 3-0 (1-0) | AC Nagano Parceiro | +0.75 | 2.5 | T |
| 06/07/25 | AC Nagano Parceiro | 0-0 (0-0) | Osaka FC | +0.5 | 2.25 | H |
| 07/09/24 | AC Nagano Parceiro | 0-2 (0-2) | Osaka FC | 0 | 2.25 | T |
| 25/02/24 | Osaka FC | 2-1 (0-0) | AC Nagano Parceiro | 0 | 2.25 | T |
| 22/10/23 | AC Nagano Parceiro | 0-2 (0-0) | Osaka FC | +0.25 | 2.25 | T |
| 04/06/23 | Osaka FC | 1-0 (0-0) | AC Nagano Parceiro | -0.25 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Osaka FC
HBHHHHBTHH
Thắng 1 (10%)Hòa 7 (70%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Gainare Tottori | 1-1 (1-0) | Osaka FC | +0.25 | 2.25 | H |
| 19/07/26 | Avispa Fukuoka | 3-2 (0-0) | Osaka FC | - | - | B |
| 06/06/26 | Jubilo Iwata | 1-1 (0-0) | Osaka FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 30/05/26 | Osaka FC | 0-0 (0-0) | Rayluck Shiga | +0.75 | 2.25 | H |
| 24/05/26 | Kamatamare Sanuki | 2-2 (1-1) | Osaka FC | +0.25 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Osaka FC | 1-1 (0-1) | Zweigen Kanazawa FC | +0.25 | 2 | H |
| 09/05/26 | Osaka FC | 1-2 (0-1) | Imabari FC | +0.5 | 2.25 | B |
| 06/05/26 | Nara Club | 1-3 (0-2) | Osaka FC | +0.5 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Kochi United | 0-0 (0-0) | Osaka FC | 0 | 2.25 | H |
| 29/04/26 | Osaka FC | 2-2 (1-1) | Tokushima Vortis | -0.25 | 2 | H |
| 25/04/26 | Albirex Niigata | 1-0 (0-0) | Osaka FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 17/04/26 | Osaka FC | 0-1 (0-1) | Ehime FC | +0.25 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Osaka FC | 1-2 (0-0) | Kataller Toyama | 0 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | Tokushima Vortis | 1-0 (1-0) | Osaka FC | -0.75 | 2.75 | B |
| 29/03/26 | Osaka FC | 0-0 (0-0) | Albirex Niigata | -0.25 | 2.25 | H |
| 22/03/26 | Zweigen Kanazawa FC | 0-0 (0-0) | Osaka FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | Ehime FC | 0-1 (0-0) | Osaka FC | -0.25 | 2.5 | T |
| 06/03/26 | Osaka FC | 2-0 (0-0) | Nara Club | +0.75 | 2.25 | T |
| 28/02/26 | Kataller Toyama | 0-0 (0-0) | Osaka FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 22/02/26 | Imabari FC | 2-0 (1-0) | Osaka FC | -0.5 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — AC Nagano Parceiro
TBHHHTBBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 7/12 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | AC Nagano Parceiro | 1-0 (1-0) | Renofa Yamaguchi | -0.25 | 2.25 | T |
| 12/07/26 | AC Nagano Parceiro | 1-3 (1-2) | Iwaki FC | -0.75 | 2.75 | B |
| 05/06/26 | Kamatamare Sanuki | 0-0 (0-0) | AC Nagano Parceiro | -0.25 | 2.5 | H |
| 31/05/26 | Tochigi SC | 0-0 (0-0) | AC Nagano Parceiro | -0.75 | 2.5 | H |
| 23/05/26 | AC Nagano Parceiro | 0-0 (0-0) | Ventforet Kofu | -0.75 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | RB Omiya Ardija | 1-2 (0-0) | AC Nagano Parceiro | -1.25 | 3.25 | T |
| 09/05/26 | AC Nagano Parceiro | 2-3 (1-0) | FC Gifu | -0.75 | 2.75 | B |
| 06/05/26 | Consadole Sapporo | 2-0 (1-0) | AC Nagano Parceiro | -1 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | AC Nagano Parceiro | 0-0 (0-0) | Fujieda MYFC | -0.5 | 2.25 | H |
| 29/04/26 | AC Nagano Parceiro | 1-3 (0-2) | Fukushima United FC | 0 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Matsumoto Yamaga FC | 0-1 (0-0) | AC Nagano Parceiro | -1 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Iwaki FC | 1-0 (1-0) | AC Nagano Parceiro | -1.25 | 2.75 | B |
| 12/04/26 | AC Nagano Parceiro | 1-1 (1-1) | Jubilo Iwata | -0.75 | 2.5 | H |
| 04/04/26 | Fujieda MYFC | 0-2 (0-1) | AC Nagano Parceiro | -0.75 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | FC Gifu | 5-1 (2-0) | AC Nagano Parceiro | -1.25 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | AC Nagano Parceiro | 1-3 (0-0) | Iwaki FC | -1 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | AC Nagano Parceiro | 0-5 (0-4) | Matsumoto Yamaga FC | 0 | 2.5 | B |
| 08/03/26 | Fukushima United FC | 4-2 (2-2) | AC Nagano Parceiro | 0 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | AC Nagano Parceiro | 1-2 (0-0) | RB Omiya Ardija | -1.5 | 3 | B |
| 21/02/26 | AC Nagano Parceiro | 1-1 (1-1) | Consadole Sapporo | -0.75 | 2.5 | H |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
64
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
11
Sút bóng
1011
Sút cầu môn
68
Tấn công
8984
Tấn công nguy hiểm
5150
Sút ngoài cầu môn
43
Đá phạt trực tiếp
1112
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
Phạm lỗi
1010
Việt vị
21
Quả ném biên
2829
So Sánh Sức Mạnh
48 52
25% So Sánh Đối đầu 75%
Thành tích
Tất cả
T5 H1 B0T0 H1 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B0T0 H0 B3
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn0.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Osaka FC (9 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
AC Nagano Parceiro (9 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.89 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 4 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Osaka FC (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
AC Nagano Parceiro (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Osaka FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | Nagano Minami Sports Park Stad | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Chikara Fujimoto | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.55 | 3.31 | 4.30 | 0.85 | 2.25 | 0.77 | 0.87 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 1.76 ↑ | 3.10 ↓ | 3.45 ↓ | 1.26 ↑ | 6.50 | 0.34 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 1.63 | 3.40 | 4.90 | 0.91 | 2.25 | 0.83 | 0.87 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.14 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.50 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.60 | 3.00 | 4.10 | 0.70 | 2.25 | 0.63 | 0.71 | 0.50 | 0.63 |
| Live | 1.01 ↓ | 36.00 ↑ | 22.00 ↑ | 1.32 ↑ | 6.50 | 0.30 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 0.67 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.64 | 3.40 | 4.65 | 1.03 | 2.50 | 0.75 | 0.78 | 0.75 | 1.02 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.40 ↑ | 250.00 ↑ | 9.09 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.98 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.65 | 3.45 | 4.80 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.15 ↓ | 5.25 ↑ | 45.00 ↑ | 3.00 ↑ | 6.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.57 | 3.25 | 4.60 | 0.76 | 2.25 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.14 ↓ | 4.91 ↑ | 40.37 ↑ | 2.26 ↑ | 6.50 | 0.26 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.64 | 3.40 | 4.65 | 1.03 | 2.50 | 0.75 | 0.78 | 0.75 | 1.02 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.40 ↑ | 250.00 ↑ | 9.09 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.99 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.67 | 3.55 | 4.60 | 0.92 | 2.25 | 0.84 | 0.90 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 20.00 ↑ | 5.55 ↑ | 6.50 | 0.04 ↓ | 6.25 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.63 | 3.26 | 4.51 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.92 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.64 ↑ | 23.00 ↑ | 7.69 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.63 | 3.61 | 5.35 | 0.81 | 2.25 | 0.99 | 0.82 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.16 ↓ | 5.35 ↑ | 31.00 ↑ | 7.10 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.97 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.65 | 3.40 | 4.60 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 71.00 ↑ | 0.40 ↓ | 2.50 | 1.60 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.64 | 3.35 | 4.40 | 0.71 | 2.25 | 0.81 | 0.81 | 0.75 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.50 ↑ | 250.00 ↑ | 8.91 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 0.86 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.52 | 3.79 | 5.89 | 0.83 | 2.25 | 0.96 | 0.91 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 1.17 ↓ | 5.45 ↑ | 29.58 ↑ | 2.98 ↑ | 6.50 | 0.23 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.65 | 3.40 | 4.75 | 1.15 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 226.00 ↑ | 1.15 | 4.50 | 0.58 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.72 | 3.50 | 4.79 | 1.06 | 2.50 | 0.68 | 0.90 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.88 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.65 | 3.40 | 4.50 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 8.50 ↑ | 6.50 | 0.07 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.62 | 3.25 | 5.00 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 10.00 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Osaka FC | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| AC Nagano Parceiro | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).