Kết quả bóng đá trận Osaka FC vs FC Ryukyu, 16:00 ngày 22/08/2026
J3 League · 16:00 ngày 22/08/2026
Osaka FC 2 Kết thúc HT 0-1 2
FC Ryukyu
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 8
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| Osaka FC | Phút | |
| 20' | ⚽ 0 - 1 Sho Iwamoto(Assists:Ryota Araki) (Kiến tạo: Ryota Araki) | |
| HT 0-1 | ||
| Rikuto Kubo(Assists:Takuya Akiyama) (Kiến tạo: Takuya Akiyama) 1 - 1 ⚽ | 51' | |
| 63' | ⚽ 1 - 2 Toshikazu Teruuchi | |
| Shoki Nagano | 88' | |
| Yamato Natsukawa(Assists:Kazuya Mima) (Kiến tạo: Kazuya Mima) 2 - 2 ⚽ | 90+2' | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 8 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 3 | 1 | 5 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 5 | 15 | 14 |
| Mất bàn | 1 | 5 | 12 | 15 |
| Điểm | 3 | 4 | 11 | 10 |
Chủ = Osaka FC · Khách = FC Ryukyu
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Osaka FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 1 (20%) |
| 1 (13%) | Thắng/Hòa | 1 (20%) |
| 2 (25%) | Hòa/Thắng | 1 (20%) |
| 2 (25%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Hòa/Bại | 1 (20%) |
| 2 (25%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (20%) |
Bảng xếp hạng
Osaka FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 3 | 0 | 7 | 5 | 6 | 6 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 4 | 4 | 3 |
| Sân khách | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 12 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 12 | 8 | - | - |
FC Ryukyu
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 11 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 10 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 14 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Osaka FC 4 (67%)Hòa 1 (17%)FC Ryukyu 1 (17%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/10/25 | Osaka FC | 3-0 (0-0) | FC Ryukyu | +0.75 | 2.5 | T |
| 22/02/25 | FC Ryukyu | 0-1 (0-0) | Osaka FC | +0.25 | 2.25 | T |
| 28/09/24 | FC Ryukyu | 1-1 (1-0) | Osaka FC | 0 | 2.25 | H |
| 06/05/24 | Osaka FC | 0-1 (0-1) | FC Ryukyu | +0.25 | 2.25 | B |
| 12/08/23 | FC Ryukyu | 1-3 (0-2) | Osaka FC | -0.25 | 2.25 | T |
| 18/06/23 | Osaka FC | 3-0 (1-0) | FC Ryukyu | 0 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Osaka FC
TTHBHHHHBT
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/14 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Nara Club | 1-4 (1-1) | Osaka FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 16/08/26 | Osaka FC | 4-2 (1-1) | AC Nagano Parceiro | +0.75 | 2.25 | T |
| 08/08/26 | Gainare Tottori | 1-1 (1-0) | Osaka FC | +0.25 | 2.25 | H |
| 19/07/26 | Avispa Fukuoka | 3-2 (0-0) | Osaka FC | - | - | B |
| 06/06/26 | Jubilo Iwata | 1-1 (0-0) | Osaka FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 30/05/26 | Osaka FC | 0-0 (0-0) | Rayluck Shiga | +0.75 | 2.25 | H |
| 24/05/26 | Kamatamare Sanuki | 2-2 (1-1) | Osaka FC | +0.25 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Osaka FC | 1-1 (0-1) | Zweigen Kanazawa FC | +0.25 | 2 | H |
| 09/05/26 | Osaka FC | 1-2 (0-1) | Imabari FC | +0.5 | 2.25 | B |
| 06/05/26 | Nara Club | 1-3 (0-2) | Osaka FC | +0.5 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Kochi United | 0-0 (0-0) | Osaka FC | 0 | 2.25 | H |
| 29/04/26 | Osaka FC | 2-2 (1-1) | Tokushima Vortis | -0.25 | 2 | H |
| 25/04/26 | Albirex Niigata | 1-0 (0-0) | Osaka FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 17/04/26 | Osaka FC | 0-1 (0-1) | Ehime FC | +0.25 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Osaka FC | 1-2 (0-0) | Kataller Toyama | 0 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | Tokushima Vortis | 1-0 (1-0) | Osaka FC | -0.75 | 2.75 | B |
| 29/03/26 | Osaka FC | 0-0 (0-0) | Albirex Niigata | -0.25 | 2.25 | H |
| 22/03/26 | Zweigen Kanazawa FC | 0-0 (0-0) | Osaka FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | Ehime FC | 0-1 (0-0) | Osaka FC | -0.25 | 2.5 | T |
| 06/03/26 | Osaka FC | 2-0 (0-0) | Nara Club | +0.75 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — FC Ryukyu
BTHTHBTBHB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/16 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Renofa Yamaguchi | 1-0 (1-0) | FC Ryukyu | -0.5 | 2.5 | B |
| 17/07/26 | FC Ryukyu | 5-4 (0-0) | Urawa Red Diamonds | - | - | T |
| 07/06/26 | Fukushima United FC | 1-1 (0-1) | FC Ryukyu | -0.25 | 2.75 | H |
| 31/05/26 | Imabari FC | 1-2 (1-0) | FC Ryukyu | -0.75 | 2.25 | T |
| 23/05/26 | Sagan Tosu | 2-2 (0-0) | FC Ryukyu | -1 | 2.75 | H |
| 17/05/26 | FC Ryukyu | 1-3 (1-2) | Gainare Tottori | 0 | 2.25 | B |
| 10/05/26 | Roasso Kumamoto | 0-1 (0-1) | FC Ryukyu | -0.5 | 2.25 | T |
| 06/05/26 | Miyazaki | 1-0 (1-0) | FC Ryukyu | -1.25 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | FC Ryukyu | 1-1 (1-1) | Kagoshima United | -0.75 | 2.25 | H |
| 29/04/26 | Renofa Yamaguchi | 2-0 (2-0) | FC Ryukyu | -0.75 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | FC Ryukyu | 0-0 (0-0) | Oita Trinita | -0.5 | 2.25 | H |
| 18/04/26 | FC Ryukyu | 0-2 (0-0) | Giravanz Kitakyushu | 0 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | Rayluck Shiga | 2-1 (1-0) | FC Ryukyu | -0.25 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | FC Ryukyu | 0-1 (0-0) | Roasso Kumamoto | -0.25 | 2.25 | B |
| 29/03/26 | Giravanz Kitakyushu | 1-0 (0-0) | FC Ryukyu | -0.5 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Oita Trinita | 2-3 (1-2) | FC Ryukyu | -0.75 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | FC Ryukyu | 1-1 (0-0) | Renofa Yamaguchi | -0.5 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | Gainare Tottori | 0-0 (0-0) | FC Ryukyu | -0.25 | 2.5 | H |
| 28/02/26 | FC Ryukyu | 0-2 (0-1) | Miyazaki | -0.5 | 2.5 | B |
| 21/02/26 | FC Ryukyu | 0-0 (0-0) | Rayluck Shiga | +0.5 | 2.75 | H |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
48
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
10
Sút bóng
1615
Sút cầu môn
88
Tấn công
7277
Tấn công nguy hiểm
4551
Sút ngoài cầu môn
87
Đá phạt trực tiếp
515
TL kiểm soát bóng
42%58%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
Phạm lỗi
134
Việt vị
21
Quả ném biên
2423
So Sánh Sức Mạnh
53 47
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T4 H1 B1T1 H1 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B1T1 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Osaka FC (9 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
FC Ryukyu (8 trận)
Ghi 1.75 bàn/trậnMất 1.88 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Osaka FC (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
FC Ryukyu (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Osaka FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | Okinawa Athletic Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 2500 |
| HLV | Jong-song Kim | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.53 | 3.45 | 4.15 | 0.86 | 2.50 | 0.76 | 0.82 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.70 ↑ | 3.45 | 3.35 ↓ | 0.60 ↓ | 2.50 | 1.02 ↑ | 0.90 ↑ | 0.75 | 0.80 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 1.71 | 3.40 | 4.40 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 0.91 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.05 ↓ | 15.00 ↑ | 6.50 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.70 | 3.20 | 3.30 | 0.65 | 2.75 | 0.68 | 0.62 | 0.50 | 0.72 |
| Live | 18.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.12 ↓ | 1.32 ↑ | 3.50 | 0.30 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.67 | 3.50 | 4.25 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 0.88 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 30.00 ↑ | 8.33 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.44 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.70 | 3.60 | 4.30 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 70.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.12 ↓ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.64 | 3.30 | 4.20 | 0.85 | 2.50 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 47.11 ↑ | 4.72 ↑ | 1.14 ↓ | 1.95 ↑ | 3.50 | 0.31 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.67 | 3.50 | 4.25 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 0.88 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 14.00 ↑ | 1.02 ↓ | 22.00 ↑ | 8.33 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.44 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.67 | 3.70 | 4.35 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 0.88 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 31.00 ↑ | 9.80 ↑ | 1.03 ↓ | 4.16 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 4.16 ↑ | 0.25 | 0.12 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.67 | 3.33 | 4.13 | 0.97 | 2.50 | 0.83 | 0.97 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 95.00 ↑ | 6.10 ↑ | 1.06 ↓ | 4.34 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.71 | 3.59 | 4.70 | 0.97 | 2.50 | 0.87 | 0.93 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 51.00 ↑ | 6.45 ↑ | 1.11 ↓ | 2.63 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.70 | 3.40 | 4.20 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 0.33 ↓ | 2.50 | 1.87 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.60 | 3.60 | 4.60 | 0.83 | 2.50 | 0.73 | 0.78 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 164.00 ↑ | 6.25 ↑ | 1.07 ↓ | 8.15 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.59 | 3.77 | 5.08 | 0.88 | 2.50 | 0.90 | 1.03 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 26.48 ↑ | 4.92 ↑ | 1.20 ↓ | 2.90 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.70 | 3.40 | 4.10 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 14.00 ↑ | 1.04 ↓ | 21.00 ↑ | 0.80 ↓ | 3.50 | 0.83 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.69 | 3.40 | 4.52 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | 0.25 | 0.00 | 2.40 |
| Live | 18.60 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 4.62 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.50 ↑ | 0.00 | 1.61 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 3.50 | 4.33 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 6.40 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.67 | 3.40 | 4.40 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 9.00 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Osaka FC | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| FC Ryukyu | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).