Kết quả bóng đá trận OTSU Hallein vs Bad Schallerbach, 00:15 ngày 15/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:15 ngày 15/08/2026
OTSU Hallein 1 Kết thúc HT 1-1 2
Bad Schallerbach
🟨 3 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 8
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| OTSU Hallein | Phút | |
| Hugo Selih 1 - 0 ⚽ | 18' | |
| 31' | ⚽ 1 - 1 Alexander Fröschl | |
| 38' | ||
| HT 1-1 | ||
| 77' | ||
| 78' | ||
| 82' | ||
| 86' | ||
| 88' | ||
| 88' | ||
| 90+3' | ⚽ 1 - 2 Florian Maier | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 8 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 1 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 9 | 15 | 14 |
| Mất bàn | 6 | 3 | 21 | 17 |
| Điểm | 1 | 7 | 9 | 10 |
Chủ = OTSU Hallein · Khách = Bad Schallerbach
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| OTSU Hallein | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (18%) | Thắng/Thắng | 1 (13%) |
| 1 (9%) | Hòa/Thắng | 2 (25%) |
| 2 (18%) | Hòa/Hòa | 1 (13%) |
| 2 (18%) | Hòa/Bại | 2 (25%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (27%) | Bại/Bại | 2 (25%) |
Bảng xếp hạng
OTSU Hallein
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 10 | 5 | 12 |
| Sân nhà | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 6 | 5 | 9 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 4 | 0 | 14 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 13 | 13 | - | - |
Bad Schallerbach
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 1 | 2 | 11 | 8 | 7 | 8 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 9 | 5 | 4 | 10 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | 3 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 14 | - | - |
Thành tích gần đây — OTSU Hallein
HTBBTHTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 26/14 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | OTSU Hallein | 2-2 (1-2) | Union Dietach | - | - | H |
| 01/08/26 | OTSU Hallein | 3-2 (1-1) | Union Gurten | - | - | T |
| 25/07/26 | SK St Johann | 4-3 (1-0) | OTSU Hallein | - | - | B |
| 04/07/26 | FC Liefering | 4-0 (1-0) | OTSU Hallein | -3 | 4.75 | B |
| 06/06/26 | UFV Thalgau | 1-5 (1-4) | OTSU Hallein | - | - | T |
| 28/03/26 | SV Strasswalchen | 0-0 (0-0) | OTSU Hallein | - | - | H |
| 21/03/26 | OTSU Hallein | 2-0 (1-0) | SV Burmoos | +0.5 | 3 | T |
| 04/10/25 | Hallwang | 0-2 (0-1) | OTSU Hallein | - | - | T |
| 27/09/25 | OTSU Hallein | 4-0 (3-0) | SV Anthering | - | - | T |
| 26/07/25 | OTSU Hallein | 5-1 (3-0) | Kufstein | - | - | T |
| 31/05/25 | OTSU Hallein | 3-1 (1-0) | Puch | - | - | T |
| 23/05/25 | OTSU Hallein | 5-0 (3-0) | ASV Salzburg | - | - | T |
| 27/02/25 | Union Henndorf | 1-4 (1-3) | OTSU Hallein | - | - | T |
| 08/02/25 | OTSU Hallein | 2-2 (2-0) | SV Austria Salzburg | - | - | H |
| 01/02/25 | OTSU Hallein | 0-4 (0-0) | Vocklamarkt | - | - | B |
| 25/01/25 | Gmunden | 3-0 (0-0) | OTSU Hallein | - | - | B |
| 26/10/24 | OTSU Hallein | 1-0 (1-0) | SV Strasswalchen | - | - | T |
| 19/10/24 | ASV Salzburg | 0-5 (0-2) | OTSU Hallein | - | - | T |
| 15/09/24 | OTSU Hallein | 6-0 (0-0) | SC Golling | - | - | T |
| 07/09/24 | TSV Neumarkt | 1-0 (1-0) | OTSU Hallein | - | - | B |
Thành tích gần đây — Bad Schallerbach
BBTBBTTHHT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/17 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Union Gurten | 2-0 (1-0) | Bad Schallerbach | - | - | B |
| 01/08/26 | Bad Schallerbach | 2-3 (2-2) | SV Ried B | - | - | B |
| 08/07/26 | Bad Schallerbach | 2-1 (1-1) | WSC Hertha Wels | - | - | T |
| 24/06/26 | Bad Schallerbach | 0-6 (0-4) | LASK Linz | - | - | B |
| 21/02/26 | Bad Schallerbach | 1-2 (1-1) | Union Gurten | - | - | B |
| 07/06/25 | Bad Schallerbach | 2-0 (0-0) | USC Rohrbach | - | - | T |
| 08/03/25 | Union Edelweiss | 0-2 (0-1) | Bad Schallerbach | +0.25 | 3.25 | T |
| 22/02/25 | WSC Hertha Wels | 0-0 (0-0) | Bad Schallerbach | - | - | H |
| 08/02/25 | Bad Schallerbach | 2-2 (1-1) | SK Vorwarts Steyr | - | - | H |
| 25/01/25 | Bad Schallerbach | 4-1 (1-0) | Donau Linz | - | - | T |
| 18/01/25 | Bad Schallerbach | 3-0 (2-0) | Union Gurten | - | - | T |
| 25/05/24 | Bad Schallerbach | 4-0 (2-0) | ASK St.Valentin | - | - | T |
| 23/03/24 | Bad Schallerbach | 3-1 (2-0) | SPG Pregarten | - | - | T |
| 09/03/24 | Bad Schallerbach | 1-0 (0-0) | WSPG Wels II | - | - | T |
| 13/10/23 | Union Edelweiss | 0-3 (0-0) | Bad Schallerbach | - | - | T |
| 09/09/23 | Bad Schallerbach | 1-1 (0-0) | SV Friedburg Pondorf | +0.75 | 3.25 | H |
| 26/08/23 | SPG Pregarten | 1-3 (1-1) | Bad Schallerbach | - | - | T |
| 22/07/23 | Bad Schallerbach | 1-1 (1-1) | WSG Swarovski Tirol | -3.25 | 3.75 | H |
| 03/06/22 | Donau Linz | 2-0 (0-0) | Bad Schallerbach | - | - | B |
| 31/10/20 | Union Edelweiss | 4-0 (3-0) | Bad Schallerbach | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
88
Phạt góc (HT)
24
Thẻ vàng
34
Sút bóng
1215
Sút cầu môn
58
Tấn công
9386
Tấn công nguy hiểm
5976
Sút ngoài cầu môn
77
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
59 41
73% So Sánh Đối đầu 27%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
OTSU Hallein (11 trận)
Ghi 1.55 bàn/trậnMất 1.91 bàn/trận
Bad Schallerbach (8 trận)
Ghi 1.75 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| OTSU Hallein | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.60 | 3.60 | 3.40 | 0.66 | 3.50 | 0.67 | 0.67 | 0.75 | 0.66 |
| Live | 41.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.03 ↓ | 2.20 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.75 | 3.85 | 3.90 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 5.50 ↑ | 1.25 ↓ | 9.00 ↑ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.72 | 3.75 | 3.80 | 0.80 | 3.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 5.14 ↑ | 1.29 ↓ | 8.30 ↑ | 2.03 ↑ | 2.50 | 0.32 ↓ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 1.68 | 3.70 | 3.70 | 1.05 | 3.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.69 | 3.90 | 3.97 | 0.33 | 2.50 | 2.25 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 55.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.27 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 3.90 | 3.90 | 0.95 | 3.75 | 0.85 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 101.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.