Kết quả bóng đá trận OTSU Hallein vs SK Vorwarts Steyr, 00:15 ngày 29/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:15 ngày 29/08/2026
OTSU Hallein 0 Kết thúc HT 0-0 0
SK Vorwarts Steyr
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 9
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 25°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 9 |
| Thắng | 0 | 0 | 2 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 1 | 15 | 11 |
| Mất bàn | 6 | 5 | 21 | 16 |
| Điểm | 1 | 1 | 9 | 11 |
Chủ = OTSU Hallein · Khách = SK Vorwarts Steyr
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| OTSU Hallein | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (18%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 1 (9%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 2 (18%) | Hòa/Hòa | 2 (22%) |
| 2 (18%) | Hòa/Bại | 2 (22%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (27%) | Bại/Bại | 2 (22%) |
Bảng xếp hạng
OTSU Hallein
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 10 | 5 | 12 |
| Sân nhà | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 6 | 5 | 9 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 4 | 0 | 14 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 18 | - | - |
SK Vorwarts Steyr
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 8 | 4 | 14 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 13 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 6 | 1 | 11 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 9 | - | - |
Thành tích gần đây — OTSU Hallein
BBHTBBTHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/19 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Vortuna Bad Leonfelden | 4-0 (1-0) | OTSU Hallein | - | - | B |
| 15/08/26 | OTSU Hallein | 1-2 (1-1) | Bad Schallerbach | - | - | B |
| 12/08/26 | OTSU Hallein | 2-2 (1-2) | Union Dietach | - | - | H |
| 01/08/26 | OTSU Hallein | 3-2 (1-1) | Union Gurten | - | - | T |
| 25/07/26 | SK St Johann | 4-3 (1-0) | OTSU Hallein | - | - | B |
| 04/07/26 | FC Liefering | 4-0 (1-0) | OTSU Hallein | -3 | 4.75 | B |
| 06/06/26 | UFV Thalgau | 1-5 (1-4) | OTSU Hallein | - | - | T |
| 28/03/26 | SV Strasswalchen | 0-0 (0-0) | OTSU Hallein | - | - | H |
| 21/03/26 | OTSU Hallein | 2-0 (1-0) | SV Burmoos | +0.5 | 3 | T |
| 04/10/25 | Hallwang | 0-2 (0-1) | OTSU Hallein | - | - | T |
| 27/09/25 | OTSU Hallein | 4-0 (3-0) | SV Anthering | - | - | T |
| 26/07/25 | OTSU Hallein | 5-1 (3-0) | Kufstein | - | - | T |
| 31/05/25 | OTSU Hallein | 3-1 (1-0) | Puch | - | - | T |
| 23/05/25 | OTSU Hallein | 5-0 (3-0) | ASV Salzburg | - | - | T |
| 27/02/25 | Union Henndorf | 1-4 (1-3) | OTSU Hallein | - | - | T |
| 08/02/25 | OTSU Hallein | 2-2 (2-0) | SV Austria Salzburg | - | - | H |
| 01/02/25 | OTSU Hallein | 0-4 (0-0) | Vocklamarkt | - | - | B |
| 25/01/25 | Gmunden | 3-0 (0-0) | OTSU Hallein | - | - | B |
| 26/10/24 | OTSU Hallein | 1-0 (1-0) | SV Strasswalchen | - | - | T |
| 19/10/24 | ASV Salzburg | 0-5 (0-2) | OTSU Hallein | - | - | T |
Thành tích gần đây — SK Vorwarts Steyr
BBBTTTHBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/23 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Union Gurten | 3-1 (1-1) | SK Vorwarts Steyr | - | - | B |
| 12/08/26 | SK Vorwarts Steyr | 0-2 (0-0) | SV Ried B | - | - | B |
| 08/08/26 | SV Wals-Grunau | 3-0 (1-0) | SK Vorwarts Steyr | - | - | B |
| 01/08/26 | SK Vorwarts Steyr | 2-0 (1-0) | SV Seekirchen | - | - | T |
| 26/07/26 | SK Vorwarts Steyr | 1-0 (0-0) | SV Kuchl | - | - | T |
| 18/07/26 | SK Vorwarts Steyr | 3-1 (3-1) | Leoben | - | - | T |
| 11/07/26 | Wiener Viktoria | 1-1 (1-1) | SK Vorwarts Steyr | -0.25 | 3.5 | H |
| 14/02/26 | SKU Amstetten | 6-3 (4-1) | SK Vorwarts Steyr | - | - | B |
| 18/07/25 | SK Vorwarts Steyr | 1-7 (0-3) | Bradford City | - | - | B |
| 12/07/25 | SK Vorwarts Steyr | 2-0 (0-0) | Sportunion Mauer | - | - | T |
| 01/07/25 | SKU Amstetten | 4-0 (3-0) | SK Vorwarts Steyr | - | - | B |
| 07/06/25 | SK Vorwarts Steyr | 0-3 (0-2) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | B |
| 29/05/25 | SK Vorwarts Steyr | 2-5 (2-2) | SC Weiz | -0.5 | 3.25 | B |
| 24/05/25 | Deutschlandsberger SC | 3-2 (2-1) | SK Vorwarts Steyr | - | - | B |
| 17/05/25 | SK Vorwarts Steyr | 1-1 (0-1) | SK Treibach | - | - | H |
| 10/05/25 | WSC Hertha Wels | 3-1 (2-1) | SK Vorwarts Steyr | - | - | B |
| 03/05/25 | SK Vorwarts Steyr | 1-5 (0-3) | Vocklamarkt | - | - | B |
| 26/04/25 | SV Ried B | 2-3 (2-2) | SK Vorwarts Steyr | - | - | T |
| 19/04/25 | SK Vorwarts Steyr | 1-0 (0-0) | Wallern | - | - | T |
| 12/04/25 | SC Gleisdorf | 2-1 (1-0) | SK Vorwarts Steyr | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
49
Phạt góc (HT)
25
Sút bóng
1010
Sút cầu môn
02
Tấn công
91102
Tấn công nguy hiểm
5772
Sút ngoài cầu môn
108
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
68 32
88% So Sánh Đối đầu 12%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
OTSU Hallein (11 trận)
Ghi 1.55 bàn/trậnMất 1.91 bàn/trận
SK Vorwarts Steyr (9 trận)
Ghi 1.22 bàn/trậnMất 1.78 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| OTSU Hallein | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Andreas Milot | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.60 | 4.50 | 3.80 | 1.02 | 3.25 | 0.82 | 0.99 | 1.00 | 0.84 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.07 ↓ | 11.00 ↑ | 6.10 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.45 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.75 | 3.90 | 3.85 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 6.25 ↑ | 1.20 ↓ | 11.00 ↑ | 3.00 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.71 | 3.75 | 3.75 | 0.73 | 3.00 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 8.19 ↑ | 1.15 ↓ | 10.27 ↑ | 3.34 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.32 | 4.82 | 7.65 | 0.98 | 3.25 | 0.78 | 0.91 | 1.50 | 0.87 |
| Live | 6.60 ↑ | 1.22 ↓ | 7.85 ↑ | 2.85 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.31 | 4.84 | 6.41 | 0.86 | 3.25 | 0.85 | 0.86 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.68 ↑ | 4.71 ↓ | 3.29 ↓ | 0.78 ↓ | 3.00 | 0.97 ↑ | 0.83 ↓ | 0.75 | 0.92 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.73 | 3.10 | 4.10 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 8.50 ↑ | 1.11 ↓ | 12.00 ↑ | 4.50 ↑ | 0.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.84 | 4.20 | 3.23 | 0.48 | 2.50 | 1.45 | 0.25 | 0.00 | 2.75 |
| Live | 14.40 ↑ | 1.06 ↓ | 14.40 ↑ | 3.48 ↑ | 0.50 | 0.18 ↓ | 0.68 ↑ | 0.00 | 1.11 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 4.50 | 4.50 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 3.50 ↑ | 0.50 | 0.19 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.36 | 5.00 | 5.50 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 23.00 ↑ | 5.50 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| OTSU Hallein | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| SK Vorwarts Steyr | -1/4 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).