Kết quả bóng đá trận Ourense CF vs coruxo FC, 22:00 ngày 17/10/2026
Segunda Hạng RFEF Tây Ban Nha · 22:00 ngày 17/10/2026
Ourense CF 0 Kết thúc HT 0-1 1
coruxo FC
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 6
Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Ourense CF | Phút | |
| 11' | ⚽ 0 - 1 Fernandez A. B. | |
| 11' | ⚽ 0 - 2 Fernandez A. B. | |
| 19' | ||
| HT 0-1 | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 5 |
| Ghi bàn | 0 | 2 | 9 | 11 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 17 | 12 |
| Điểm | 1 | 3 | 10 | 11 |
Chủ = Ourense CF · Khách = coruxo FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ourense CF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (33%) | Thắng/Thắng | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (17%) | Hòa/Hòa | 2 (18%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 3 (27%) |
| 2 (33%) | Bại/Bại | 2 (18%) |
Bảng xếp hạng
Ourense CF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 38 | 10 | 13 | 15 | 44 | 47 | 43 | 17 |
| Sân nhà | 19 | 9 | 4 | 6 | 32 | 25 | 31 | 11 |
| Sân khách | 19 | 1 | 9 | 9 | 12 | 22 | 12 | 19 |
coruxo FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
05
Thẻ vàng
01
Sút bóng
18
Sút cầu môn
02
Sút ngoài cầu môn
16
TL kiểm soát bóng
53%47%
Phạm lỗi
611
Việt vị
21
Quả ném biên
1511
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ourense CF (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
coruxo FC (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Ourense CF | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1952 | Thành lập | 1930 |
| Estadio O Couto | Sân nhà | Estadio do Vao |
| 5625 | Sức chứa | 1200 |
| Dani Llacer | HLV | |
| Ourense | Khu vực | Vigo |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.90 | 3.30 | 3.60 | 1.04 | 2.25 | 0.79 | 0.99 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 67.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.04 ↓ | 5.80 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.73 | 2.90 | 3.60 | 0.67 | 2.25 | 0.66 | 0.72 | 0.50 | 0.62 |
| Live | 41.00 ↑ | 4.80 ↑ | 1.03 ↓ | 1.89 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.89 | 3.25 | 3.50 | 0.93 | 2.25 | 0.83 | 0.89 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 200.00 ↑ | 6.90 ↑ | 1.03 ↓ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.25 | 3.30 | 2.95 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.97 ↓ | 3.20 ↓ | 3.50 ↑ | 1.10 ↑ | 2.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.89 | 3.25 | 3.50 | 0.93 | 2.25 | 0.83 | 0.89 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 200.00 ↑ | 6.90 ↑ | 1.03 ↓ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.80 | 3.20 | 3.55 | 0.85 | 2.25 | 0.85 | 0.80 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.93 ↑ | 3.05 ↓ | 3.30 ↓ | 1.06 ↑ | 2.25 | 0.64 ↓ | 0.93 ↑ | 0.50 | 0.77 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.20 | 3.75 | 1.15 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 34.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.06 ↓ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.10 | 2.85 | 0.71 | 2.25 | 0.81 | 0.81 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 106.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.10 ↓ | 3.14 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.22 | 3.30 | 2.95 | 0.81 | 2.25 | 0.89 | 0.62 | 0.00 | 1.16 |
| Live | 101.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.23 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.66 ↑ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.25 | 2.88 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 126.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.75 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Ourense CF | +1/4 | 1 | 0 | 2 |
| coruxo FC | -1/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).