Kết quả bóng đá trận Oyonesa Tudelano vs SD San Ignacio, 01:00 ngày 27/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:00 ngày 27/08/2026
Oyonesa Tudelano 1 Kết thúc HT 1-2 4
SD San Ignacio
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Oyonesa Tudelano | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 15' | |
| 40' | ⚽ 1 - 1 | |
| 45+1' | ⚽ 1 - 2 | |
| HT 1-2 | ||
| 76' | ⚽ 1 - 3 | |
| 85' | ⚽ 1 - 4 | |
| FT 1-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 4 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 10 | 13 | 20 |
| Mất bàn | 7 | 4 | 12 | 13 |
| Điểm | 1 | 7 | 15 | 17 |
Chủ = Oyonesa Tudelano · Khách = SD San Ignacio
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Oyonesa Tudelano | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (28%) | Thắng/Thắng | 9 (23%) |
| 3 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 4 (10%) | Hòa/Thắng | 10 (26%) |
| 4 (10%) | Hòa/Hòa | 6 (15%) |
| 3 (8%) | Hòa/Bại | 8 (21%) |
| 4 (10%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 7 (18%) | Bại/Bại | 3 (8%) |
Thành tích gần đây — Oyonesa Tudelano
BHTHTTHTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 14/10 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/06/26 | CD Arnedo | 3-2 (1-0) | Oyonesa Tudelano | -0.25 | 2.25 | B |
| 01/06/26 | Oyonesa Tudelano | 0-0 (0-0) | CD Arnedo | 0 | 2.5 | H |
| 24/05/26 | CD Varea | 0-2 (0-1) | Oyonesa Tudelano | -0.5 | 2.25 | T |
| 17/05/26 | Oyonesa Tudelano | 0-0 (0-0) | CD Varea | - | - | H |
| 10/05/26 | CD Varea | 0-1 (0-0) | Oyonesa Tudelano | - | - | T |
| 01/05/26 | Oyonesa Tudelano | 4-3 (1-3) | Pena Balsamaiso CF | +2 | 3.25 | T |
| 26/04/26 | CD Autol | 0-0 (0-0) | Oyonesa Tudelano | - | - | H |
| 19/04/26 | Oyonesa Tudelano | 3-0 (2-0) | CD Berceo | - | - | T |
| 12/04/26 | UD Logrones B | 2-0 (0-0) | Oyonesa Tudelano | -1.5 | 3.25 | B |
| 02/04/26 | Yague CF | 2-2 (2-0) | Oyonesa Tudelano | +0.5 | 2.75 | H |
| 29/03/26 | Oyonesa Tudelano | 2-2 (2-0) | CD Pradejon | - | - | H |
| 22/03/26 | CD Anguiano | 0-2 (0-1) | Oyonesa Tudelano | - | - | T |
| 15/03/26 | Oyonesa Tudelano | 2-1 (0-1) | Haro Deportivo | - | - | T |
| 07/03/26 | CD Agoncillo | 1-2 (1-0) | Oyonesa Tudelano | - | - | T |
| 01/03/26 | Oyonesa Tudelano | 1-1 (1-0) | CD Villegas | - | - | H |
| 22/02/26 | Calahorra | 0-0 (0-0) | Oyonesa Tudelano | - | - | H |
| 15/02/26 | Oyonesa Tudelano | 2-1 (0-1) | Comillas | - | - | T |
| 08/02/26 | Vianes | 2-0 (0-0) | Oyonesa Tudelano | - | - | B |
| 01/02/26 | Oyonesa Tudelano | 2-3 (0-2) | CD Arnedo | +0.25 | 2.25 | B |
| 25/01/26 | CD San Marcial | 1-2 (0-2) | Oyonesa Tudelano | - | - | T |
Thành tích gần đây — SD San Ignacio
TTBTBTBHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/9 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Amurrio | 0-3 (0-1) | SD San Ignacio | - | - | T |
| 15/08/26 | CDFC La Calzada | 1-4 (0-2) | SD San Ignacio | - | - | T |
| 14/08/26 | CD Derio | 3-1 (0-1) | SD San Ignacio | - | - | B |
| 09/05/26 | CD Touring | 1-2 (0-2) | SD San Ignacio | - | - | T |
| 03/05/26 | SD San Ignacio | 0-1 (0-0) | Alaves C | - | - | B |
| 25/04/26 | Aurrera de Vitoria | 0-1 (0-0) | SD San Ignacio | - | - | T |
| 19/04/26 | SD San Ignacio | 1-2 (0-1) | Leioa | - | - | B |
| 11/04/26 | SD Eibar C | 1-1 (0-0) | SD San Ignacio | - | - | H |
| 02/04/26 | SD San Ignacio | 2-0 (2-0) | Anorga | +0.75 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Cultural de Durango | 0-1 (0-0) | SD San Ignacio | -0.25 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | SD San Ignacio | 0-1 (0-0) | UD Aretxabaleta | +0.5 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Zamudio SD | 2-2 (0-1) | SD San Ignacio | - | - | H |
| 07/03/26 | SD San Ignacio | 3-1 (1-0) | Santurtzi CD | - | - | T |
| 02/03/26 | Real Sociedad C | 0-0 (0-0) | SD San Ignacio | -0.25 | 2 | H |
| 22/02/26 | SD San Ignacio | 0-2 (0-0) | Pasaia KE | - | - | B |
| 14/02/26 | CD Lagun Onak | 0-1 (0-0) | SD San Ignacio | - | - | T |
| 08/02/26 | SD San Ignacio | 2-0 (0-0) | SD Deusto | - | - | T |
| 31/01/26 | Portugalete | 2-1 (1-1) | SD San Ignacio | - | - | B |
| 24/01/26 | Zarautz KE | 0-1 (0-1) | SD San Ignacio | - | - | T |
| 18/01/26 | SD San Ignacio | 1-2 (1-1) | CD Derio | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
14
Phạt góc (HT)
02
Sút bóng
923
Sút cầu môn
413
Tấn công
108127
Tấn công nguy hiểm
5385
Sút ngoài cầu môn
510
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
So Sánh Sức Mạnh
47 53
36% So Sánh Đối đầu 64%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Oyonesa Tudelano (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
SD San Ignacio (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Oyonesa Tudelano | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.43 | 4.00 | 7.00 | 0.78 | 2.50 | 1.03 | 0.98 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 21.00 ↑ | 4.90 ↑ | 1.20 ↓ | 0.98 ↑ | 3.50 | 0.83 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.90 | 0.76 | 2.50 | 0.92 | 0.90 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 2.45 ↑ | 3.40 | 2.55 ↓ | 0.79 ↑ | 2.50 | 0.96 ↑ | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.33 | 2.98 | 2.58 | 0.98 | 2.50 | 0.72 | 0.75 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 17.00 ↑ | 4.23 ↑ | 1.16 ↓ | 3.57 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 1.51 ↑ | 0.00 | 0.36 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.21 | 3.55 | 2.95 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 22.49 ↑ | 4.64 ↑ | 1.22 ↓ | 5.70 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.36 | 3.15 | 2.62 | 0.83 | 2.50 | 0.87 | 0.75 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 17.00 ↑ | 4.24 ↑ | 1.16 ↓ | 3.57 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 1.51 ↑ | 0.00 | 0.36 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.50 | 3.33 | 2.52 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.88 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 2.44 ↓ | 3.34 ↑ | 2.58 ↑ | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 2.45 | 3.45 | 2.65 | 0.81 | 2.50 | 0.92 | 0.81 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 81.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.95 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.40 | 3.30 | 2.47 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.83 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 2.44 ↑ | 3.34 ↑ | 2.49 ↑ | 0.78 ↑ | 2.50 | 0.97 ↑ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.22 | 3.52 | 2.94 | 0.78 | 2.50 | 0.95 | 0.90 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 33.00 ↑ | 16.50 ↑ | 1.01 ↓ | 6.51 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.75 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 101.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.10 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 3.30 | 2.50 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Oyonesa Tudelano | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| SD San Ignacio | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).