Kết quả bóng đá trận Pachuca U19 vs Chivas Guadalajara U19, 00:45 ngày 30/08/2026
Liga MX U19 (Mexico) · 00:45 ngày 30/08/2026
Pachuca U19 5 Kết thúc HT 3-0 0
Chivas Guadalajara U19
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 8
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Pachuca U19 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| 2 - 0 ⚽ | 3' | |
| 3 - 0 ⚽ | 14' | |
| 4 - 0 ⚽ | 14' | |
| 5 - 0 ⚽ | 15' | |
| 41' | ||
| HT 3-0 | ||
| 6 - 0 ⚽ | 50' | |
| 7 - 0 ⚽ | 55' | |
| 74' | ||
| 75' | ||
| 75' | ||
| 90+2' | ||
| FT 5-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 6 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 8 | 5 | 22 | 15 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 17 | 15 |
| Điểm | 6 | 6 | 19 | 19 |
Chủ = Pachuca U19 · Khách = Chivas Guadalajara U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Pachuca U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (45%) | Thắng/Thắng | 9 (39%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (9%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 4 (18%) | Hòa/Hòa | 3 (13%) |
| 3 (14%) | Hòa/Bại | 3 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (9%) | Bại/Bại | 5 (22%) |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Pachuca U19 1 (14%)Hòa 3 (43%)Chivas Guadalajara U19 3 (43%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 3 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/01/26 | Chivas Guadalajara U19 | 1-1 (0-0) | Pachuca U19 | - | - | H |
| 03/11/25 | Pachuca U19 | 2-2 (0-0) | Chivas Guadalajara U19 | - | - | H |
| 27/04/25 | Pachuca U19 | 2-3 (1-2) | Chivas Guadalajara U19 | - | - | B |
| 23/02/25 | Chivas Guadalajara U19 | 1-0 (0-0) | Pachuca U19 | - | - | B |
| 24/11/24 | Chivas Guadalajara U19 | 0-2 (0-1) | Pachuca U19 | - | - | T |
| 20/11/24 | Pachuca U19 | 0-0 (0-0) | Chivas Guadalajara U19 | 0 | 2 | H |
| 20/10/24 | Pachuca U19 | 1-2 (1-2) | Chivas Guadalajara U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Pachuca U19
BTTBBTTHHB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 19/21 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Atletico San Luis U19 | 4-1 (1-0) | Pachuca U19 | - | - | B |
| 18/08/26 | Pachuca U19 | 2-1 (1-0) | Puebla U19 | - | - | T |
| 27/07/26 | Pachuca U19 | 2-0 (1-0) | Queretaro U19 | +0.75 | 2.5 | T |
| 19/07/26 | Unam Pumas U19 | 2-0 (0-0) | Pachuca U19 | - | - | B |
| 04/05/26 | Club America U19 | 3-0 (1-0) | Pachuca U19 | - | - | B |
| 01/05/26 | Pachuca U19 | 4-3 (2-1) | Club America U19 | +0.25 | 2.75 | T |
| 26/04/26 | Pachuca U19 | 5-2 (3-0) | Unam Pumas U19 | - | - | T |
| 23/04/26 | Tijuana U19 | 1-1 (1-1) | Pachuca U19 | - | - | H |
| 12/04/26 | Pachuca U19 | 2-2 (0-0) | Santos Laguna U19 | - | - | H |
| 05/04/26 | CDSyC Cruz Azul U19 | 3-2 (1-2) | Pachuca U19 | - | - | B |
| 23/03/26 | Pachuca U19 | 0-1 (0-0) | Toluca U19 | - | - | B |
| 15/03/26 | Atletico San Luis U19 | 0-1 (0-1) | Pachuca U19 | - | - | T |
| 08/03/26 | Pachuca U19 | 3-2 (2-1) | Puebla U19 | - | - | T |
| 28/02/26 | Mazatlan FC U19 | 2-1 (0-0) | Pachuca U19 | - | - | B |
| 21/02/26 | Tigres UANL U19 | 0-1 (0-1) | Pachuca U19 | 0 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | Pachuca U19 | 0-0 (0-0) | Club Atletico Atlas U19 | - | - | H |
| 08/02/26 | Pachuca U19 | 1-2 (1-0) | Juarez FC U19 | - | - | B |
| 02/02/26 | Queretaro U19 | 0-1 (0-1) | Pachuca U19 | - | - | T |
| 19/01/26 | Pachuca U19 | 2-1 (1-0) | Club America U19 | - | - | T |
| 14/01/26 | Pachuca U19 | 2-1 (1-1) | Leon U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Chivas Guadalajara U19
TTBTBTTHTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/13 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Chivas Guadalajara U19 | 3-1 (2-0) | Tijuana U19 | - | - | T |
| 16/08/26 | Santos Laguna U19 | 2-3 (1-2) | Chivas Guadalajara U19 | - | - | T |
| 01/08/26 | Puebla U19 | 1-0 (0-0) | Chivas Guadalajara U19 | - | - | B |
| 19/07/26 | Chivas Guadalajara U19 | 1-0 (1-0) | Toluca U19 | - | - | T |
| 03/05/26 | Toluca U19 | 3-0 (2-0) | Chivas Guadalajara U19 | - | - | B |
| 30/04/26 | Chivas Guadalajara U19 | 2-0 (2-0) | Toluca U19 | - | - | T |
| 26/04/26 | Chivas Guadalajara U19 | 2-1 (1-0) | Tijuana U19 | - | - | T |
| 23/04/26 | Necaxa U19 | 2-2 (2-1) | Chivas Guadalajara U19 | - | - | H |
| 19/04/26 | Chivas Guadalajara U19 | 1-0 (1-0) | Puebla U19 | - | - | T |
| 12/04/26 | Tigres UANL U19 | 3-1 (1-1) | Chivas Guadalajara U19 | - | - | B |
| 06/04/26 | Chivas Guadalajara U19 | 3-1 (2-1) | Unam Pumas U19 | +0.25 | 2.25 | T |
| 19/03/26 | Chivas Guadalajara U19 | 0-1 (0-1) | Leon U19 | +0.5 | 3.25 | B |
| 15/03/26 | Chivas Guadalajara U19 | 1-2 (0-0) | Santos Laguna U19 | - | - | B |
| 12/03/26 | Toluca U19 | 1-1 (0-1) | Chivas Guadalajara U19 | -1 | 2.75 | H |
| 08/03/26 | Club Atletico Atlas U19 | 1-2 (0-1) | Chivas Guadalajara U19 | - | - | T |
| 22/02/26 | CDSyC Cruz Azul U19 | 1-0 (1-0) | Chivas Guadalajara U19 | - | - | B |
| 15/02/26 | Chivas Guadalajara U19 | 2-1 (0-0) | Club America U19 | - | - | T |
| 07/02/26 | Mazatlan FC U19 | 1-1 (1-1) | Chivas Guadalajara U19 | +0.5 | 2.25 | H |
| 01/02/26 | Atletico San Luis U19 | 2-2 (1-1) | Chivas Guadalajara U19 | - | - | H |
| 18/01/26 | Chivas Guadalajara U19 | 1-0 (1-0) | Queretaro U19 | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
38
Phạt góc (HT)
03
Thẻ vàng
23
Sút bóng
1714
Sút cầu môn
117
Tấn công
5647
Tấn công nguy hiểm
4771
Sút ngoài cầu môn
67
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
So Sánh Sức Mạnh
55 45
78% So Sánh Đối đầu 22%
Thành tích
Tất cả
T1 H3 B3T3 H3 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H2 B2T2 H2 B0
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Pachuca U19 (23 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.39 bàn/trận
Chivas Guadalajara U19 (24 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.42 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Pachuca U19 (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOU
Chivas Guadalajara U19 (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (25%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (75%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Pachuca U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.25 | 3.50 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.00 ↑ | 2.50 | 0.73 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.27 | 3.30 | 2.89 | 0.95 | 2.50 | 0.76 | 0.66 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 23.00 ↑ | 4.54 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.25 | 2.90 | 1.03 | 2.50 | 0.78 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 6.80 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Pachuca U19 | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Chivas Guadalajara U19 | -1/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).