Kết quả bóng đá trận Paksi SE Honlapja vs Kozarmisleny SE, 16:00 ngày 11/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 16:00 ngày 11/07/2026
Paksi SE Honlapja 0 Kết thúc HT 0-2 3
Kozarmisleny SE
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 11 - 4
Địa điểm: Fehervari uti Stadion
Diễn biến trận đấu
| Paksi SE Honlapja | Phút | |
| 14' | ⚽ 0 - 1 Patrik Szucs | |
| 17' | ⚽ 0 - 2 Balazs Zamostny | |
| HT 0-2 | ||
| 53' | ❌ Đá hỏng penalty | |
| 90' | ⚽ 0 - 3 Botond Herczeg | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Bại | 1 | 3 | 4 | 7 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 22 | 12 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 24 | 20 |
| Điểm | 4 | 0 | 12 | 9 |
Chủ = Paksi SE Honlapja · Khách = Kozarmisleny SE
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Paksi SE Honlapja | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (32%) | Thắng/Thắng | 3 (18%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 3 (18%) |
| 4 (18%) | Hòa/Hòa | 2 (12%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (32%) | Bại/Bại | 7 (41%) |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Paksi SE Honlapja 4 (80%)Hòa 0 (0%)Kozarmisleny SE 1 (20%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/07/22 | Paksi SE Honlapja | 2-1 (2-1) | Kozarmisleny SE | +1.25 | 3 | T |
| 20/11/13 | Kozarmisleny SE | 0-3 (0-1) | Paksi SE Honlapja | - | - | T |
| 04/09/13 | Paksi SE Honlapja | 4-2 (1-1) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 16/09/09 | Kozarmisleny SE | 0-1 (0-0) | Paksi SE Honlapja | - | - | T |
| 03/09/08 | Kozarmisleny SE | 1-0 (1-0) | Paksi SE Honlapja | - | - | B |
Thành tích gần đây — Paksi SE Honlapja
HTBTHTTTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 34/15 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/07/26 | Maccabi Haifa | 3-3 (1-2) | Paksi SE Honlapja | - | - | H |
| 05/07/26 | ZNK Osijek | 0-4 (0-1) | Paksi SE Honlapja | +0.25 | 3.25 | T |
| 02/07/26 | Dundee FC | 2-1 (1-0) | Paksi SE Honlapja | - | - | B |
| 27/06/26 | Paksi SE Honlapja | 4-1 (2-1) | KFC Komarno | +1 | 3.5 | T |
| 24/06/26 | Paksi SE Honlapja | 3-3 (2-3) | Szentlorinc SE | +3.5 | 4.25 | H |
| 20/06/26 | Kelen SC | 1-10 (1-6) | Paksi SE Honlapja | - | - | T |
| 16/05/26 | Diosgyor VTK | 1-3 (0-3) | Paksi SE Honlapja | +1.25 | 3.75 | T |
| 03/05/26 | Paksi SE Honlapja | 5-2 (2-2) | Debrecin VSC | +0.25 | 3 | T |
| 26/04/26 | Ferencvarosi TC | 2-0 (1-0) | Paksi SE Honlapja | -1.25 | 3.5 | B |
| 19/04/26 | Paksi SE Honlapja | 1-0 (1-0) | Puskas Akademia | +0.5 | 3 | T |
| 12/04/26 | Nyiregyhaza | 2-0 (1-0) | Paksi SE Honlapja | +0.25 | 3 | B |
| 04/04/26 | Paksi SE Honlapja | 5-1 (1-0) | Kazincbarcika | +1.5 | 3.25 | T |
| 21/03/26 | MTK Hungaria | 0-2 (0-1) | Paksi SE Honlapja | +0.25 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | Paksi SE Honlapja | 1-1 (1-0) | ZalaegerzsegTE | +0.5 | 3 | H |
| 08/03/26 | Ujpesti | 0-0 (0-0) | Paksi SE Honlapja | 0 | 3 | H |
| 28/02/26 | Kisvarda FC | 2-1 (0-1) | Paksi SE Honlapja | +0.25 | 3 | B |
| 22/02/26 | Paksi SE Honlapja | 3-4 (1-3) | Gyori ETO | -0.25 | 3.25 | B |
| 15/02/26 | Paksi SE Honlapja | 1-2 (0-0) | Diosgyor VTK | +1 | 3.25 | B |
| 12/02/26 | Paksi SE Honlapja | 2-6 (2-4) | Diosgyor VTK | +1 | 3 | B |
| 07/02/26 | Debrecin VSC | 1-0 (0-0) | Paksi SE Honlapja | 0 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Kozarmisleny SE
TTHTTTTTHT
Thắng 8 (80%)Hòa 2 (20%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 21/10 (10 trận) Châu Á: 9/1/0 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/07/26 | Kozarmisleny SE | 4-2 (0-0) | PEAC FC | - | - | T |
| 08/07/26 | Szentlorinc SE | 0-2 (0-2) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 04/07/26 | Pecsi MFC | 1-1 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | H |
| 27/06/26 | Kaposvar | 2-3 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 17/05/26 | Kozarmisleny SE | 2-1 (0-1) | KARCAG SE | - | - | T |
| 11/05/26 | Bekescsaba | 1-2 (0-1) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 03/05/26 | Kozarmisleny SE | 2-1 (1-0) | Kecskemeti TE | - | - | T |
| 26/04/26 | Csakvari TK | 0-2 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 19/04/26 | Kozarmisleny SE | 1-1 (1-1) | FC Ajka | +0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | Budapest Honved | 1-2 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 05/04/26 | Kozarmisleny SE | 1-0 (0-0) | Dafuji cloth MTE | - | - | T |
| 22/03/26 | Fehervar Videoton | 1-1 (1-1) | Kozarmisleny SE | - | - | H |
| 14/03/26 | Kozarmisleny SE | 0-3 (0-2) | BVSC Zuglo | - | - | B |
| 08/03/26 | Vasas | 6-0 (3-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 01/03/26 | Kozarmisleny SE | 2-1 (1-0) | Szeged Csanad | 0 | 2.25 | T |
| 22/02/26 | SOROKSAR | 3-2 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 15/02/26 | Kozarmisleny SE | 3-0 (2-0) | Mezokovesd Zsory | - | - | T |
| 08/02/26 | Kozarmisleny SE | 0-0 (0-0) | Szentlorinc SE | - | - | H |
| 01/02/26 | Duna-Tisza | 0-2 (0-1) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 24/01/26 | SC Sopron | 0-0 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
114
Phạt góc (HT)
61
Sút bóng
1512
Sút cầu môn
108
Tấn công
11276
Tấn công nguy hiểm
7336
Sút ngoài cầu môn
54
Đá phạt trực tiếp
11
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
Quả ném biên
10
So Sánh Sức Mạnh
47 53
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T4 H0 B1T1 H0 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
2 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Paksi SE Honlapja (30 trận)
Ghi 2.43 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Kozarmisleny SE (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Paksi SE Honlapja | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1952 | Thành lập | |
| Fehervari uti Stadion | Sân nhà | |
| 5000 | Sức chứa | 0 |
| Gyorgy Bognar | HLV | |
| Paks | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.29 | 5.25 | 8.00 | 0.87 | 3.25 | 0.87 | 0.84 | 1.50 | 0.86 |
| Live | 6.50 ↑ | 4.80 ↓ | 1.36 ↓ | 0.90 ↑ | 4.25 | 0.81 ↓ | 0.81 ↓ | 0.75 | 0.88 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.30 | 4.95 | 6.70 | 0.91 | 3.50 | 0.85 | 0.81 | 1.50 | 0.95 |
| Live | 6.80 ↑ | 4.50 ↓ | 1.33 ↓ | 0.92 ↑ | 4.25 | 0.90 ↑ | 0.99 ↑ | 0.75 | 0.85 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.41 | 5.00 | 6.20 | 0.75 | 3.00 | 0.96 | - | - | - |
| Live | 6.43 ↑ | 4.85 ↓ | 1.39 ↓ | 0.88 ↑ | 4.25 | 0.90 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.30 | 4.95 | 6.70 | 0.91 | 3.50 | 0.85 | 0.81 | 1.50 | 0.95 |
| Live | 6.90 ↑ | 4.50 ↓ | 1.33 ↓ | 0.97 ↑ | 4.25 | 0.85 | 0.98 ↑ | 0.75 | 0.86 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.28 | 4.90 | 6.10 | 0.95 | 3.50 | 0.75 | 0.84 | 1.50 | 0.86 |
| Live | 6.70 ↑ | 5.00 ↑ | 1.30 ↓ | 1.02 ↑ | 4.25 | 0.80 ↑ | 1.02 ↑ | 0.75 | 0.82 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.33 | 4.74 | 6.20 | 0.83 | 3.25 | 0.99 | 1.11 | 1.75 | 0.74 |
| Live | 6.60 ↑ | 4.53 ↓ | 1.33 ↓ | 0.99 ↑ | 4.25 | 0.83 ↓ | 0.99 ↓ | 0.75 | 0.85 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.31 | 5.00 | 7.35 | 0.97 | 3.50 | 0.83 | 0.87 | 1.50 | 0.95 |
| Live | 7.20 ↑ | 4.62 ↓ | 1.35 ↓ | 0.91 ↓ | 4.25 | 0.89 ↑ | 0.98 ↑ | 0.75 | 0.84 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.40 | 4.60 | 5.25 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 5.25 ↑ | 4.00 ↓ | 1.40 ↓ | 0.06 ↓ | 2.50 | 6.00 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.23 | 5.33 | 7.51 | 0.91 | 3.50 | 0.79 | 0.83 | 1.75 | 0.86 |
| Live | 5.47 ↑ | 4.61 ↓ | 1.39 ↓ | 0.85 ↓ | 4.25 | 0.88 ↑ | 0.79 ↓ | 0.75 | 0.93 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.41 | 4.50 | 5.50 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 5.25 ↑ | 4.20 ↓ | 1.43 ↓ | 1.10 ↓ | 4.50 | 0.61 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.43 | 4.70 | 6.44 | 0.98 | 3.25 | 0.80 | 0.90 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 6.83 ↑ | 4.99 ↑ | 1.38 ↓ | 0.90 ↓ | 4.25 | 0.90 ↑ | 0.92 ↑ | 0.75 | 0.88 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.33 | 5.00 | 6.00 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.90 | 1.50 | 0.90 |
| Live | 6.50 ↑ | 5.00 | 1.36 ↓ | 0.93 ↓ | 4.25 | 0.88 ↑ | 0.90 | 0.75 | 0.90 | |
| William Hill | Sớm | 1.30 | 4.60 | 7.50 | 1.05 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 5.50 ↑ | 4.40 ↓ | 1.40 ↓ | 1.05 | 4.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Paksi SE Honlapja | +1 1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Kozarmisleny SE | -1 1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).