Kết quả bóng đá trận Papai Perutz vs Veszprem, 22:30 ngày 12/08/2026
NB III (Hungary) · 22:30 ngày 12/08/2026
Papai Perutz 1 Kết thúc HT 1-1 1
Veszprem
🟨 4 - 1 🟥 1 - 0 ⛳ 2 - 8
Diễn biến trận đấu
| Papai Perutz | Phút | |
| 8' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 34' | |
| HT 1-1 | ||
| 60' | ||
| 60' | ||
| 68' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 6 | 9 | 16 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 21 | 18 |
| Điểm | 3 | 4 | 10 | 9 |
Chủ = Papai Perutz · Khách = Veszprem
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Papai Perutz | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (7%) | Thắng/Thắng | 3 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 2 (7%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (15%) | Hòa/Thắng | 8 (30%) |
| 4 (15%) | Hòa/Hòa | 2 (7%) |
| 6 (22%) | Hòa/Bại | 4 (15%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 2 (7%) |
| 8 (30%) | Bại/Bại | 6 (22%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Papai Perutz 0 (0%)Hòa 1 (17%)Veszprem 5 (83%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/07/26 | Veszprem | 2-0 (0-0) | Papai Perutz | - | - | B |
| 01/03/26 | Papai Perutz | 1-2 (0-2) | Veszprem | - | - | B |
| 10/08/25 | Veszprem | 3-1 (2-1) | Papai Perutz | - | - | B |
| 06/07/24 | Papai Perutz | 1-5 (0-0) | Veszprem | - | - | B |
| 13/04/22 | Papai Perutz | 0-1 (0-0) | Veszprem | - | - | B |
| 10/10/21 | Veszprem | 0-0 (0-0) | Papai Perutz | - | - | H |
Thành tích gần đây — Papai Perutz
TBTBHBBBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 13/26 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Papai Perutz | 2-1 (0-1) | 1908 Szac Budapest | - | - | T |
| 01/08/26 | Mezoors | 4-2 (2-1) | Papai Perutz | - | - | B |
| 11/07/26 | Papai Perutz | 2-1 (0-0) | Balatonalmadi SE | - | - | T |
| 08/07/26 | Veszprem | 2-0 (0-0) | Papai Perutz | - | - | B |
| 24/05/26 | Papai Perutz | 1-1 (1-1) | Szombathelyi Haladas | - | - | H |
| 17/05/26 | Ujpesti TE B | 3-0 (3-0) | Papai Perutz | - | - | B |
| 10/05/26 | Papai Perutz | 0-2 (0-2) | Budaorsi SC | - | - | B |
| 30/04/26 | Puskas Academy II | 3-1 (1-1) | Papai Perutz | - | - | B |
| 19/04/26 | Komarom VSE | 8-2 (1-2) | Papai Perutz | - | - | B |
| 11/04/26 | Papai Perutz | 3-1 (1-1) | Balatonfuredi FC | - | - | T |
| 05/04/26 | Tatabanya | 6-2 (3-0) | Papai Perutz | - | - | B |
| 29/03/26 | Papai Perutz | 0-4 (0-1) | Gyirmot SE | - | - | B |
| 22/03/26 | ETO Akademia | 2-3 (1-2) | Papai Perutz | - | - | T |
| 14/03/26 | Papai Perutz | 1-2 (1-0) | Dorogi FC | - | - | B |
| 01/03/26 | Papai Perutz | 1-2 (0-2) | Veszprem | - | - | B |
| 21/02/26 | Papai Perutz | 1-5 (1-3) | MTE Mosonmagyarovar | - | - | B |
| 14/02/26 | Fehervar Videoton U19 | 2-3 (0-0) | Papai Perutz | - | - | T |
| 11/02/26 | Balatonalmadi SE | 1-0 (0-0) | Papai Perutz | - | - | B |
| 07/02/26 | Papai Perutz | 1-1 (0-0) | Slovan Bratislava B | - | - | H |
| 05/02/26 | Papai Perutz | 1-1 (0-0) | Kiraly SZE | - | - | H |
Thành tích gần đây — Veszprem
BTBTTBBTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/23 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Dorogi FC | 6-0 (3-0) | Veszprem | - | - | B |
| 15/07/26 | Ferencvarosi TC B | 1-2 (0-0) | Veszprem | - | - | T |
| 11/07/26 | Veszprem | 1-2 (0-0) | ESMTK Budapest | - | - | B |
| 08/07/26 | Veszprem | 2-0 (0-0) | Papai Perutz | - | - | T |
| 04/07/26 | Veszprem | 3-2 (0-0) | Balatonfuredi FC | - | - | T |
| 01/07/26 | Veszprem | 2-3 (0-0) | Szombathelyi Haladas | - | - | B |
| 17/05/26 | Budaorsi SC | 5-1 (1-0) | Veszprem | - | - | B |
| 10/05/26 | Veszprem | 2-1 (0-1) | Puskas Academy II | - | - | T |
| 19/04/26 | Balatonfuredi FC | 1-2 (1-0) | Veszprem | - | - | T |
| 11/04/26 | Veszprem | 1-2 (0-1) | Tatabanya | - | - | B |
| 05/04/26 | Gyirmot SE | 2-2 (1-2) | Veszprem | - | - | H |
| 29/03/26 | Veszprem | 1-0 (0-0) | ETO Akademia | - | - | T |
| 22/03/26 | Dorogi FC | 2-0 (0-0) | Veszprem | - | - | B |
| 08/03/26 | MTE Mosonmagyarovar | 0-0 (0-0) | Veszprem | - | - | H |
| 01/03/26 | Papai Perutz | 1-2 (0-2) | Veszprem | - | - | T |
| 21/02/26 | Veszprem | 4-0 (2-0) | Balatonlelle SE | - | - | T |
| 14/02/26 | Csornai SE | 0-6 (0-0) | Veszprem | - | - | T |
| 07/02/26 | ESMTK Budapest | 2-1 (0-0) | Veszprem | - | - | B |
| 04/02/26 | Bodajk FC Siofok | 0-1 (0-0) | Veszprem | - | - | T |
| 28/01/26 | Szombathelyi Haladas | 0-2 (0-0) | Veszprem | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
28
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
41
Sút bóng
516
Sút cầu môn
33
Tấn công
6585
Tấn công nguy hiểm
2689
Sút ngoài cầu môn
213
Đá phạt trực tiếp
21
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
37 63
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B5T5 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B3T3 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn2.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.7 Bàn2.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Papai Perutz (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 2.57 bàn/trận
Veszprem (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Papai Perutz | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 3.50 | 3.75 | 1.91 | 0.82 | 2.75 | 0.83 | 0.83 | -0.50 | 0.82 |
| Live | 14.00 ↑ | 1.06 ↓ | 7.34 ↑ | 1.53 ↑ | 4.50 | 0.30 ↓ | 0.14 ↓ | -0.25 | 2.04 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.05 | 3.70 | 2.05 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.17 ↓ | 5.50 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.95 | 3.55 | 2.00 | 0.92 | 3.00 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 3.50 ↑ | 3.45 ↓ | 1.91 ↓ | 0.74 ↓ | 2.75 | 0.94 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.74 | 3.33 | 2.03 | 0.73 | 2.75 | 0.95 | 0.87 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 9.25 ↑ | 1.17 ↓ | 4.97 ↑ | 2.77 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 2.08 ↑ | 0.00 | 0.16 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.90 | 3.50 | 2.05 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.18 ↓ | 4.80 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.90 | 3.45 | 2.00 | 0.87 | 3.00 | 0.66 | 0.81 | -0.25 | 0.71 |
| Live | 3.40 ↑ | 3.45 | 1.95 ↓ | 0.91 ↑ | 3.00 | 0.74 ↑ | 0.80 ↓ | -0.50 | 0.84 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.07 | 3.34 | 2.00 | 0.77 | 2.75 | 0.95 | 0.95 | -0.25 | 0.77 |
| Live | 3.34 ↑ | 3.65 ↑ | 1.85 ↓ | 0.97 ↑ | 3.00 | 0.78 ↓ | 0.88 ↓ | -0.50 | 0.86 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.90 | 3.50 | 2.00 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.21 ↓ | 4.80 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.04 | 3.50 | 2.10 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 1.25 | 0.00 | 0.57 |
| Live | 17.40 ↑ | 1.12 ↓ | 7.55 ↑ | 3.89 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 3.10 ↑ | 0.00 | 0.21 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.88 | 3.60 | 2.05 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.07 ↓ | 9.00 ↑ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 2.90 ↑ | 0.00 | 0.24 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.60 | 3.60 | 1.75 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 46.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 12.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Papai Perutz | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Veszprem | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).