Kết quả bóng đá trận Pardubice B vs Banik Most-Sous, 15:15 ngày 16/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 15:15 ngày 16/08/2026
Pardubice B 1 Kết thúc HT 1-0 0
Banik Most-Sous
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Pardubice B | Phút | |
| Marek Becicka 1 - 0 ⚽ | 5' | |
| 33' | Abdulrasheed Musa | |
| HT 1-0 | ||
| Tadeas Prazak | 56' | |
| 90' | ||
| 90+1' | ||
| 90+1' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 7 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 9 | 3 | 27 | 17 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 16 | 10 |
| Điểm | 6 | 4 | 21 | 17 |
Chủ = Pardubice B · Khách = Banik Most-Sous
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Pardubice B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (30%) | Thắng/Thắng | 2 (17%) |
| 1 (10%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (30%) | Hòa/Thắng | 3 (25%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (25%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (25%) |
| 2 (20%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Bại/Bại | 1 (8%) |
Bảng xếp hạng
Pardubice B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 9 | 2 | 6 | 5 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 8 | 0 | 6 | 2 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 13 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 12 | - | - |
Banik Most-Sous
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 2 | 6 | 6 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 0 | 3 | 5 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 5 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Pardubice B 3 (38%)Hòa 3 (38%)Banik Most-Sous 2 (25%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/03/26 | Pardubice B | 2-2 (2-1) | Banik Most-Sous | -0.25 | 2.75 | H |
| 09/08/25 | Banik Most-Sous | 2-1 (2-0) | Pardubice B | - | - | B |
| 29/03/25 | Pardubice B | 1-0 (1-0) | Banik Most-Sous | - | - | T |
| 31/08/24 | Banik Most-Sous | 0-1 (0-0) | Pardubice B | - | - | T |
| 02/03/24 | Pardubice B | 1-1 (1-1) | Banik Most-Sous | -0.5 | 3 | H |
| 05/08/23 | Banik Most-Sous | 1-1 (1-1) | Pardubice B | - | - | H |
| 22/04/23 | Banik Most-Sous | 2-0 (0-0) | Pardubice B | - | - | B |
| 24/09/22 | Pardubice B | 2-0 (1-0) | Banik Most-Sous | - | - | T |
Thành tích gần đây — Pardubice B
BTTTTBBTHB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 21/19 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Hradec Kralove B | 2-1 (1-0) | Pardubice B | -0.25 | 3.25 | B |
| 01/08/26 | Pardubice B | 2-0 (0-0) | Slavia Prague C | - | - | T |
| 22/07/26 | SK Vysoke Myto | 2-3 (1-0) | Pardubice B | - | - | T |
| 18/07/26 | Viktoria Plzen B | 1-2 (1-1) | Pardubice B | - | - | T |
| 06/06/26 | Pardubice B | 3-2 (1-1) | Jablonec B | - | - | T |
| 31/05/26 | Slovan Liberec II | 5-2 (2-0) | Pardubice B | - | - | B |
| 27/05/26 | Hradec Kralove B | 3-2 (2-1) | Pardubice B | -0.25 | 3.5 | B |
| 24/05/26 | Pardubice B | 4-1 (2-0) | Velke Hamry | +0.75 | 3 | T |
| 17/05/26 | Benatky Nad Jizerou | 0-0 (0-0) | Pardubice B | - | - | H |
| 06/05/26 | Pardubice B | 2-3 (1-2) | Arsenal Ceska Lipa | -0.75 | 2.75 | B |
| 01/05/26 | Spolana Neratovice | 0-4 (0-1) | Pardubice B | -0.25 | 3 | T |
| 26/04/26 | Pardubice B | 3-0 (0-0) | Sokol Brozany | +0.75 | 3 | T |
| 19/04/26 | SK Zapy | 4-0 (2-0) | Pardubice B | - | - | B |
| 12/04/26 | Pardubice B | 3-0 (3-0) | FK Kolin | +1 | 3 | T |
| 03/04/26 | Pardubice B | 3-0 (1-0) | Jiskra Usti nad Orlici | +0.5 | 2.5 | T |
| 29/03/26 | Teplice B | 2-1 (1-0) | Pardubice B | -0.5 | 3 | B |
| 22/03/26 | Pardubice B | 1-1 (1-0) | SK Slovan Varnsdorf | +1.25 | 3.25 | H |
| 14/03/26 | Slovan Velvary | 3-2 (3-1) | Pardubice B | - | - | B |
| 07/03/26 | Pardubice B | 2-2 (2-1) | Banik Most-Sous | -0.25 | 2.75 | H |
| 01/03/26 | Mlada Boleslav B | 2-1 (2-0) | Pardubice B | -0.25 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Banik Most-Sous
TTHBBTTTHB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/10 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | FK Pencin Turnov | 0-2 (0-2) | Banik Most-Sous | - | - | T |
| 07/08/26 | Banik Most-Sous | 5-0 (3-0) | Teplice B | - | - | T |
| 24/07/26 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-0) | FC Pisek | - | - | H |
| 21/07/26 | Dukla Praha B | 3-1 (1-1) | Banik Most-Sous | +0.5 | 3.5 | B |
| 17/07/26 | Viktoria Zizkov | 3-2 (2-2) | Banik Most-Sous | - | - | B |
| 06/06/26 | Slovan Velvary | 0-1 (0-0) | Banik Most-Sous | - | - | T |
| 31/05/26 | FK Kolin | 0-2 (0-2) | Banik Most-Sous | - | - | T |
| 23/05/26 | Banik Most-Sous | 3-0 (1-0) | Hradec Kralove B | - | - | T |
| 20/05/26 | Banik Most-Sous | 0-0 (0-0) | Jiskra Usti nad Orlici | +1.5 | 3 | H |
| 16/05/26 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (1-0) | Banik Most-Sous | - | - | B |
| 09/05/26 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-0) | Mlada Boleslav B | - | - | H |
| 06/05/26 | Banik Most-Sous | 1-0 (1-0) | Teplice B | +0.75 | 2.75 | T |
| 03/05/26 | Jablonec B | 0-3 (0-1) | Banik Most-Sous | - | - | T |
| 25/04/26 | Banik Most-Sous | 2-1 (2-0) | Slovan Liberec II | - | - | T |
| 18/04/26 | Velke Hamry | 0-4 (0-2) | Banik Most-Sous | 0 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Banik Most-Sous | 5-3 (3-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | T |
| 28/03/26 | Banik Most-Sous | 2-0 (1-0) | Spolana Neratovice | - | - | T |
| 22/03/26 | Sokol Brozany | 2-2 (1-1) | Banik Most-Sous | - | - | H |
| 14/03/26 | Banik Most-Sous | 0-1 (0-1) | SK Zapy | - | - | B |
| 07/03/26 | Pardubice B | 2-2 (2-1) | Banik Most-Sous | +0.25 | 2.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
46
Phạt góc (HT)
25
Thẻ vàng
32
Sút bóng
135
Sút cầu môn
31
Tấn công
10193
Tấn công nguy hiểm
6164
Sút ngoài cầu môn
104
Đá phạt trực tiếp
2619
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
Phạm lỗi
1722
Việt vị
14
Quả ném biên
2130
So Sánh Sức Mạnh
47 53
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T3 H3 B2T2 H3 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B0T0 H2 B2
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Pardubice B (30 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Banik Most-Sous (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Pardubice B (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Pardubice B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1909 | |
| Sân nhà | Letni stadion | |
| 0 | Sức chứa | 20000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Most |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.20 | 3.60 | 2.60 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 98.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.80 | 0.98 | 2.75 | 0.80 | 0.97 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.15 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.44 | 3.30 | 2.46 | 0.77 | 2.75 | 0.99 | 0.87 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.30 ↑ | 150.00 ↑ | 6.25 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.50 | 3.65 | 2.45 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 8.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.80 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.35 | 3.40 | 2.27 | 0.90 | 3.00 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 8.80 ↑ | 100.00 ↑ | 3.10 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.44 | 3.30 | 2.46 | 0.77 | 2.75 | 0.99 | 0.87 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.30 ↑ | 150.00 ↑ | 6.25 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.26 | 3.45 | 2.38 | 0.75 | 2.75 | 0.95 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.70 ↑ | 17.00 ↑ | 2.94 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 3.03 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.11 | 3.18 | 2.75 | 0.84 | 2.75 | 0.96 | 0.94 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 1.02 ↓ | 5.90 ↑ | 165.00 ↑ | 4.16 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.43 | 3.46 | 2.40 | 0.97 | 3.00 | 0.77 | 0.85 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.60 ↑ | 31.00 ↑ | 3.44 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.40 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.70 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 3.45 | 2.45 | 0.64 | 2.75 | 0.90 | 0.71 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.48 | 3.37 | 2.47 | 0.99 | 3.00 | 0.78 | 0.88 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 1.15 ↓ | 5.67 ↑ | 29.53 ↑ | 2.69 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.40 | 0.58 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 14.50 ↑ | 101.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.50 | 2.47 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.02 ↓ | 12.30 ↑ | 59.00 ↑ | 3.89 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.60 | 2.50 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.85 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.45 | 3.25 | 2.40 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.