Kết quả bóng đá trận Pardubice B vs FC Zenit Caslav, 15:15 ngày 30/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 15:15 ngày 30/08/2026
Pardubice B 7 Kết thúc HT 3-0 0
FC Zenit Caslav
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 10 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Pardubice B | Phút | |
| Patrik Nedved 1 - 0 ⚽ | 18' | |
| 2 - 0 ⚽ | 19' | |
| Nedved P. 3 - 0 ⚽ | 19' | |
| Martin Reil 4 - 0 ⚽ | 27' | |
| 5 - 0 ⚽ | 27' | |
| Reil M. 6 - 0 ⚽ | 27' | |
| 7 - 0 ⚽ | 42' | |
| Jan Reznicek 8 - 0 ⚽ | 43' | |
| Reznicek J. 9 - 0 ⚽ | 43' | |
| HT 3-0 | ||
| Martin Reil 10 - 0 ⚽ | 47' | |
| Martin Reil 11 - 0 ⚽ | 52' | |
| Jan Flaska | 62' | |
| Martin Reil 12 - 0 ⚽ | 86' | |
| Martin Beranek 13 - 0 ⚽ | 90' | |
| FT 7-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 7 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 9 | 0 | 27 | 19 |
| Mất bàn | 2 | 8 | 16 | 20 |
| Điểm | 6 | 1 | 21 | 15 |
Chủ = Pardubice B · Khách = FC Zenit Caslav
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Pardubice B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (30%) | Thắng/Thắng | 2 (15%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (10%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 3 (30%) | Hòa/Thắng | 2 (15%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (23%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 2 (20%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Bại/Bại | 3 (23%) |
Bảng xếp hạng
Pardubice B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 9 | 2 | 6 | 5 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 8 | 0 | 6 | 2 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 13 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 7 | - | - |
FC Zenit Caslav
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 8 | 1 | 15 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 14 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 7 | 1 | 12 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 16 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Pardubice B 2 (50%)Hòa 0 (0%)FC Zenit Caslav 2 (50%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/25 | FC Zenit Caslav | 2-1 (0-0) | Pardubice B | - | - | B |
| 19/07/23 | FC Zenit Caslav | 0-6 (0-4) | Pardubice B | - | - | T |
| 27/07/22 | FC Zenit Caslav | 1-0 (0-0) | Pardubice B | - | - | B |
| 17/07/21 | FC Zenit Caslav | 1-5 (1-1) | Pardubice B | - | - | T |
Thành tích gần đây — Pardubice B
TBTTTTBBTH
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/16 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Pardubice B | 1-0 (1-0) | Banik Most-Sous | 0 | 2.75 | T |
| 09/08/26 | Hradec Kralove B | 2-1 (1-0) | Pardubice B | -0.25 | 3.25 | B |
| 01/08/26 | Pardubice B | 2-0 (0-0) | Slavia Prague C | - | - | T |
| 22/07/26 | SK Vysoke Myto | 2-3 (1-0) | Pardubice B | - | - | T |
| 18/07/26 | Viktoria Plzen B | 1-2 (1-1) | Pardubice B | - | - | T |
| 06/06/26 | Pardubice B | 3-2 (1-1) | Jablonec B | - | - | T |
| 31/05/26 | Slovan Liberec II | 5-2 (2-0) | Pardubice B | - | - | B |
| 27/05/26 | Hradec Kralove B | 3-2 (2-1) | Pardubice B | -0.25 | 3.5 | B |
| 24/05/26 | Pardubice B | 4-1 (2-0) | Velke Hamry | +0.75 | 3 | T |
| 17/05/26 | Benatky Nad Jizerou | 0-0 (0-0) | Pardubice B | - | - | H |
| 06/05/26 | Pardubice B | 2-3 (1-2) | Arsenal Ceska Lipa | -0.75 | 2.75 | B |
| 01/05/26 | Spolana Neratovice | 0-4 (0-1) | Pardubice B | -0.25 | 3 | T |
| 26/04/26 | Pardubice B | 3-0 (0-0) | Sokol Brozany | +0.75 | 3 | T |
| 19/04/26 | SK Zapy | 4-0 (2-0) | Pardubice B | - | - | B |
| 12/04/26 | Pardubice B | 3-0 (3-0) | FK Kolin | +1 | 3 | T |
| 03/04/26 | Pardubice B | 3-0 (1-0) | Jiskra Usti nad Orlici | +0.5 | 2.5 | T |
| 29/03/26 | Teplice B | 2-1 (1-0) | Pardubice B | -0.5 | 3 | B |
| 22/03/26 | Pardubice B | 1-1 (1-0) | SK Slovan Varnsdorf | +1.25 | 3.25 | H |
| 14/03/26 | Slovan Velvary | 3-2 (3-1) | Pardubice B | - | - | B |
| 07/03/26 | Pardubice B | 2-2 (2-1) | Banik Most-Sous | -0.25 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — FC Zenit Caslav
BHBTTTHHTB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/15 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | FC Zenit Caslav | 0-1 (0-0) | Teplice B | - | - | B |
| 09/08/26 | Sokol Brozany | 0-0 (0-0) | FC Zenit Caslav | - | - | H |
| 01/08/26 | Cechie Vykan | 4-3 (0-1) | FC Zenit Caslav | - | - | B |
| 10/05/26 | FC Zenit Caslav | 6-1 (3-1) | FK Nachod-Destne | - | - | T |
| 26/04/26 | FC Zenit Caslav | 4-3 (2-2) | SK Kosmonosy | - | - | T |
| 12/04/26 | FC Zenit Caslav | 3-2 (1-1) | Hlinsko | - | - | T |
| 03/04/26 | Brandys Nad Labem | 1-1 (0-1) | FC Zenit Caslav | - | - | H |
| 15/03/26 | FC Zenit Caslav | 1-1 (0-0) | FK Pencin Turnov | - | - | H |
| 21/02/26 | Havlickuv Brod | 0-1 (0-1) | FC Zenit Caslav | - | - | T |
| 14/02/26 | Benesov | 2-1 (1-0) | FC Zenit Caslav | - | - | B |
| 07/02/26 | Vrchovina | 1-1 (1-1) | FC Zenit Caslav | - | - | H |
| 30/01/26 | FC Zenit Caslav | 1-4 (0-2) | Slovan Bratislava B | - | - | B |
| 15/11/25 | MFK Chrudim B | 2-4 (0-3) | FC Zenit Caslav | - | - | T |
| 09/11/25 | FC Zenit Caslav | 0-0 (0-0) | FK Prepere | - | - | H |
| 13/09/25 | Hlinsko | 2-0 (0-0) | FC Zenit Caslav | - | - | B |
| 07/09/25 | FC Zenit Caslav | 3-0 (2-0) | Brandys Nad Labem | - | - | T |
| 30/08/25 | FK Horni Redice | 2-4 (0-3) | FC Zenit Caslav | - | - | T |
| 03/08/25 | FC Zenit Caslav | 3-3 (1-0) | FK Horni Redice | - | - | H |
| 26/07/25 | FC Zenit Caslav | 2-1 (0-0) | Pardubice B | - | - | T |
| 19/07/25 | FC Zenit Caslav | 6-1 (2-0) | Zdar nad Sazavou | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
103
Phạt góc (HT)
63
Thẻ vàng
10
Sút bóng
131
Sút cầu môn
80
Tấn công
6643
Tấn công nguy hiểm
4517
Sút ngoài cầu môn
51
Đá phạt trực tiếp
1119
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
60%40%
Phạm lỗi
118
Việt vị
83
Quả ném biên
3120
So Sánh Sức Mạnh
53 47
70% So Sánh Đối đầu 30%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B2T2 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
3 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Pardubice B (30 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
FC Zenit Caslav (14 trận)
Ghi 1.79 bàn/trậnMất 2.14 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 7 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Pardubice B (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Pardubice B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.45 | 4.50 | 4.80 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.93 | 1.25 | 0.88 |
| Live | 1.02 ↓ | 35.00 ↑ | 49.00 ↑ | 3.50 ↑ | 6.50 | 0.09 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 5.00 | 6.50 | 0.90 | 3.25 | 0.87 | 0.87 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 41.00 ↑ | 2.70 ↑ | 6.50 | 0.24 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.41 | 4.40 | 5.40 | 0.64 | 3.00 | 1.13 | 0.88 | 1.25 | 0.88 |
| Live | 1.02 ↓ | 8.20 ↑ | 60.00 ↑ | 2.56 ↑ | 6.50 | 0.26 ↓ | 1.53 ↑ | 0.25 | 0.45 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.60 | 4.20 | 4.50 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 70.00 ↑ | 2.60 ↑ | 6.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.53 | 3.85 | 4.10 | 0.79 | 3.25 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 10.16 ↑ | 40.94 ↑ | 1.75 ↑ | 6.50 | 0.35 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.41 | 4.40 | 5.40 | 0.64 | 3.00 | 1.13 | 0.88 | 1.25 | 0.88 |
| Live | 1.02 ↓ | 8.20 ↑ | 60.00 ↑ | 2.77 ↑ | 7.50 | 0.23 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.35 | 4.45 | 5.50 | 0.74 | 3.00 | 0.96 | 0.81 | 1.25 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.78 ↑ | 6.50 | 0.26 ↓ | 1.53 ↑ | 0.25 | 0.35 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.37 | 4.28 | 5.20 | 0.83 | 3.25 | 0.97 | 0.90 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 1.13 ↓ | 5.60 ↑ | 10.50 ↑ | 4.00 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.39 | 4.44 | 5.75 | 0.86 | 3.25 | 0.88 | 0.85 | 1.25 | 0.89 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.85 ↑ | 31.00 ↑ | 2.04 ↑ | 6.50 | 0.27 ↓ | 1.51 ↑ | 0.25 | 0.44 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.44 | 4.50 | 5.50 | 0.44 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.67 ↑ | 2.50 | 1.00 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.39 | 4.30 | 5.50 | 0.71 | 3.25 | 0.81 | 0.81 | 1.25 | 0.71 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.25 ↑ | 61.00 ↑ | 2.48 ↑ | 6.50 | 0.23 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.41 | 4.63 | 5.46 | 0.97 | 3.25 | 0.79 | 0.88 | 1.25 | 0.87 |
| Live | 1.14 ↓ | 6.75 ↑ | 16.00 ↑ | 2.21 ↑ | 6.50 | 0.32 ↓ | 2.48 ↑ | 0.25 | 0.28 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.42 | 4.50 | 5.25 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 1.01 ↓ | 276.00 ↑ | 1.45 ↑ | 6.50 | 0.46 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.44 | 4.70 | 5.42 | 1.07 | 3.50 | 0.67 | 1.12 | 1.50 | 0.64 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 23.00 ↑ | 2.31 ↑ | 6.50 | 0.30 ↓ | 1.93 ↑ | 0.25 | 0.38 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.88 | 1.25 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 34.00 ↑ | 2.45 ↑ | 6.50 | 0.30 ↓ | 1.85 ↑ | 0.25 | 0.40 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.40 | 4.20 | 6.00 | 1.20 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.50 ↑ | 5.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.