Kết quả bóng đá trận Pardubice U19 vs Brno U19, 16:00 ngày 08/08/2026
Giải VĐQG U19 Séc · 16:00 ngày 08/08/2026
Pardubice U19 2 Kết thúc HT 1-1 2
Brno U19
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Pardubice U19 | Phút | |
| 16' | ⚽ 0 - 1 Adam Valenta | |
| Vaclav Hrdina 1 - 1 ⚽ | 44' | |
| HT 1-1 | ||
| 80' | ⚽ 1 - 2 Alexander Kupriyanov | |
| Fajt M. 2 - 2 ⚽ | 88' | |
| 90+1' | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 15 | 15 |
| Mất bàn | 6 | 10 | 23 | 22 |
| Điểm | 3 | 3 | 8 | 11 |
Chủ = Pardubice U19 · Khách = Brno U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Pardubice U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (31%) | Thắng/Thắng | 8 (24%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 3 (8%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 5 (15%) |
| 6 (17%) | Hòa/Hòa | 4 (12%) |
| 4 (11%) | Hòa/Bại | 2 (6%) |
| 2 (6%) | Bại/Thắng | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 8 (22%) | Bại/Bại | 9 (26%) |
Bảng xếp hạng
Pardubice U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 13 | 5 | 9 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 1 | 2 | 7 | 10 | 1 | 13 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 9 | 15 | - | - |
Brno U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 8 | 12 | 4 | 11 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 6 | 3 | 11 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 5 | 6 | 1 | 11 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Pardubice U19 11 (55%)Hòa 6 (30%)Brno U19 3 (15%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 2 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 1 / Xỉu 10
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/03/26 | Brno U19 | 2-1 (0-1) | Pardubice U19 | -0.25 | 3.5 | B |
| 23/08/25 | Pardubice U19 | 1-3 (1-3) | Brno U19 | - | - | B |
| 05/04/25 | Pardubice U19 | 2-1 (1-1) | Brno U19 | +0.75 | 3.25 | T |
| 02/10/24 | Brno U19 | 1-1 (1-1) | Pardubice U19 | -0.75 | 3.25 | H |
| 28/03/24 | Brno U19 | 1-3 (0-1) | Pardubice U19 | -0.75 | 3.25 | T |
| 02/09/23 | Pardubice U19 | 1-1 (1-0) | Brno U19 | - | - | H |
| 01/04/23 | Brno U19 | 3-4 (2-2) | Pardubice U19 | - | - | T |
| 03/09/22 | Pardubice U19 | 2-0 (1-0) | Brno U19 | - | - | T |
| 26/02/22 | Brno U19 | 1-3 (1-1) | Pardubice U19 | - | - | T |
| 28/10/21 | Pardubice U19 | 2-1 (2-1) | Brno U19 | +1 | 3.25 | T |
| 09/11/19 | Pardubice U19 | 3-3 (2-1) | Brno U19 | -0.25 | 3.25 | H |
| 05/06/19 | Brno U19 | 2-0 (1-0) | Pardubice U19 | -0.75 | 3.25 | B |
| 10/11/18 | Pardubice U19 | 3-0 (1-0) | Brno U19 | -0.5 | 3 | T |
| 26/05/18 | Brno U19 | 1-1 (1-0) | Pardubice U19 | -1.75 | 3.75 | H |
| 24/02/18 | Pardubice U19 | 1-0 (0-0) | Brno U19 | -0.5 | 2.75 | T |
| 10/06/17 | Brno U19 | 1-1 (1-1) | Pardubice U19 | -0.25 | 3.25 | H |
| 26/11/16 | Pardubice U19 | 5-2 (2-0) | Brno U19 | - | - | T |
| 27/05/16 | Brno U19 | 2-3 (1-2) | Pardubice U19 | -1 | 3 | T |
| 07/11/15 | Pardubice U19 | 2-1 (1-0) | Brno U19 | -0.25 | 3.25 | T |
| 03/06/15 | Brno U19 | 1-1 (0-1) | Pardubice U19 | -0.25 | 3.5 | H |
Thành tích gần đây — Pardubice U19
TBBBBBTHTH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/17 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/06/26 | Pardubice U19 | 3-2 (2-1) | Hradec Kralove U19 | - | - | T |
| 06/06/26 | Mlada Boleslav U19 | 3-0 (2-0) | Pardubice U19 | -0.5 | 3.25 | B |
| 30/05/26 | Pardubice U19 | 1-2 (0-0) | Viktoria Plzen U19 | - | - | B |
| 23/05/26 | Banik Ostrava U19 | 3-2 (1-1) | Pardubice U19 | -0.25 | 3.25 | B |
| 16/05/26 | Pardubice U19 | 3-4 (0-2) | MFK Karvina U19 | - | - | B |
| 07/05/26 | Sigma Olomouc U19 | 1-0 (1-0) | Pardubice U19 | -0.25 | 3 | B |
| 01/05/26 | Pardubice U19 | 2-1 (1-0) | Vysocina Jihlava U19 | +2 | 3.75 | T |
| 24/04/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-1 (0-1) | Pardubice U19 | - | - | H |
| 18/04/26 | Pardubice U19 | 2-0 (1-0) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | +0.5 | 3.5 | T |
| 11/04/26 | Slovacko U19 | 0-0 (0-0) | Pardubice U19 | -0.25 | 3.25 | H |
| 28/03/26 | Pardubice U19 | 3-1 (0-1) | Slovan Liberec U19 | +1 | 3.5 | T |
| 20/03/26 | Brno U19 | 2-1 (0-1) | Pardubice U19 | -0.25 | 3.5 | B |
| 14/03/26 | Pardubice U19 | 2-1 (2-1) | Slavia Praha U19 | 0 | 3.25 | T |
| 11/03/26 | Sparta Praha U19 | 2-4 (1-2) | Pardubice U19 | -1.5 | 3.75 | T |
| 07/03/26 | Dukla Praha U19 | 4-1 (1-1) | Pardubice U19 | - | - | B |
| 15/11/25 | Hradec Kralove U19 | 3-0 (3-0) | Pardubice U19 | -0.5 | 3.25 | B |
| 08/11/25 | Pardubice U19 | 2-0 (2-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 31/10/25 | Viktoria Plzen U19 | 1-1 (0-0) | Pardubice U19 | -0.5 | 3.25 | H |
| 25/10/25 | Pardubice U19 | 1-2 (0-2) | Banik Ostrava U19 | -0.25 | 3 | B |
| 22/10/25 | Pardubice U19 | 4-1 (2-1) | Sigma Olomouc U19 | 0 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Brno U19
TBBBTHHHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/13 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/06/26 | Brno U19 | 3-2 (1-2) | Slavia Praha U19 | +0.75 | 3.5 | T |
| 10/06/26 | Banik Ostrava U19 | 1-0 (1-0) | Brno U19 | - | - | B |
| 06/06/26 | Dukla Praha U19 | 2-0 (2-0) | Brno U19 | -0.25 | 3.25 | B |
| 30/05/26 | Brno U19 | 1-4 (0-2) | Hradec Kralove U19 | - | - | B |
| 23/05/26 | Mlada Boleslav U19 | 0-2 (0-0) | Brno U19 | - | - | T |
| 16/05/26 | Brno U19 | 1-1 (1-0) | Viktoria Plzen U19 | - | - | H |
| 01/05/26 | Brno U19 | 2-2 (0-1) | MFK Karvina U19 | +0.25 | 3 | H |
| 25/04/26 | Sigma Olomouc U19 | 0-0 (0-0) | Brno U19 | - | - | H |
| 17/04/26 | Brno U19 | 2-0 (1-0) | Vysocina Jihlava U19 | - | - | T |
| 11/04/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-3 (0-1) | Brno U19 | -0.25 | 3.25 | T |
| 03/04/26 | Brno U19 | 1-1 (0-0) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | +0.5 | 3.5 | H |
| 28/03/26 | Slovacko U19 | 2-0 (2-0) | Brno U19 | -0.25 | 3 | B |
| 20/03/26 | Brno U19 | 2-1 (0-1) | Pardubice U19 | +0.25 | 3.5 | T |
| 14/03/26 | Slovan Liberec U19 | 1-2 (0-1) | Brno U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 07/03/26 | Sparta Praha U19 | 2-2 (1-1) | Brno U19 | - | - | H |
| 22/11/25 | Slavia Praha U19 | 1-2 (1-1) | Brno U19 | - | - | T |
| 14/11/25 | Brno U19 | 3-1 (2-0) | Banik Ostrava U19 | -0.5 | 3.5 | T |
| 08/11/25 | Brno U19 | 2-1 (2-1) | Dukla Praha U19 | 0 | 3 | T |
| 01/11/25 | Hradec Kralove U19 | 3-1 (1-0) | Brno U19 | -0.75 | 3.5 | B |
| 25/10/25 | Brno U19 | 1-0 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | +0.5 | 3.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
65
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
01
Sút bóng
1112
Sút cầu môn
44
Tấn công
8187
Tấn công nguy hiểm
6152
Sút ngoài cầu môn
78
Đá phạt trực tiếp
149
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
Phạm lỗi
811
Việt vị
03
Quả ném biên
1710
So Sánh Sức Mạnh
50 50
64% So Sánh Đối đầu 36%
Thành tích
Tất cả
T11 H6 B3T3 H6 B11
Chủ khách tương đồng
T7 H2 B1T1 H2 B7
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.2 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Pardubice U19 (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Brno U19 (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Pardubice U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.73 | 4.20 | 3.60 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.93 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 3.80 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.86 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.73 | 3.80 | 3.60 | 0.94 | 3.25 | 0.84 | 0.95 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.09 ↓ | 9.50 ↑ | 1.07 ↑ | 3.50 | 0.73 ↓ | 0.86 ↓ | 0.00 | 0.86 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.74 | 3.80 | 3.55 | 0.92 | 3.25 | 0.90 | 0.95 | 0.75 | 0.89 |
| Live | 8.90 ↑ | 1.12 ↓ | 8.70 ↑ | 3.84 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.93 | 3.65 | 2.80 | 0.87 | 3.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 7.14 ↑ | 1.20 ↓ | 7.48 ↑ | 2.55 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.74 | 3.80 | 3.55 | 0.91 | 3.25 | 0.85 | 0.91 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 9.20 ↑ | 1.11 ↓ | 9.00 ↑ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.74 | 3.65 | 3.68 | 0.79 | 3.00 | 1.03 | 0.96 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 30.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.12 ↓ | 4.76 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.86 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.98 | 3.50 | 2.73 | 0.94 | 3.25 | 0.74 | 0.76 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 31.00 ↑ | 4.37 ↑ | 1.15 ↓ | 1.66 ↑ | 3.50 | 0.40 ↓ | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.60 | 2.87 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 0.95 ↑ | 2.50 | 0.73 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.69 | 0.93 | 3.25 | 0.79 | 0.88 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 7.37 ↑ | 1.16 ↓ | 7.45 ↑ | 2.32 ↑ | 3.50 | 0.28 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.60 | 2.87 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 9.75 ↑ | 1.11 ↓ | 10.00 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.02 | 4.00 | 2.89 | 1.23 | 3.50 | 0.58 | 0.57 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 16.80 ↑ | 1.04 ↓ | 16.80 ↑ | 3.70 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.87 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.90 | 2.80 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 3.65 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.75 | 3.60 | 3.40 | 1.10 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.07 ↓ | 12.00 ↑ | 5.50 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Pardubice U19 | +1/4 | 1 | 0 | 1 |
| Brno U19 | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).