Kết quả bóng đá trận Parndorf vs SC Marchfeld Donauauen, 00:00 ngày 29/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:00 ngày 29/08/2026
Parndorf 1 Kết thúc HT 1-2 4
SC Marchfeld Donauauen
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| Parndorf | Phút | |
| 16' | ⚽ 0 - 1 | |
| 17' | ⚽ 0 - 2 Florian Freissegger | |
| 20' | ⚽ 0 - 3 Florian Freissegger | |
| 20' | ⚽ 0 - 4 | |
| 1 - 4 ⚽ | 25' | |
| 2 - 4 ⚽ | 25' | |
| 42' | ||
| 42' | ||
| HT 1-2 | ||
| 56' | ⚽ 2 - 5 Simon Radostits | |
| 70' | ||
| 70' | ||
| 85' | ⚽ 2 - 6 Eldis Bajrami | |
| FT 1-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 3 | 6 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 7 | 10 | 24 | 28 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 14 | 14 |
| Điểm | 6 | 9 | 20 | 20 |
Chủ = Parndorf · Khách = SC Marchfeld Donauauen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Parndorf | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (33%) | Thắng/Thắng | 8 (57%) |
| 2 (17%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (17%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (17%) | Bại/Bại | 3 (21%) |
Bảng xếp hạng
Parndorf
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 11 | 7 | 8 | 6 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 7 | 5 | 3 | 5 |
| Sân khách | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 2 | 5 | 4 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 17 | 6 | - | - |
SC Marchfeld Donauauen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 0 | 1 | 16 | 4 | 12 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 2 | 3 | 7 |
| Sân khách | 3 | 3 | 0 | 0 | 13 | 2 | 9 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 17 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Parndorf 5 (56%)Hòa 3 (33%)SC Marchfeld Donauauen 1 (11%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 2 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/05/26 | Parndorf | 2-1 (1-1) | SC Marchfeld Donauauen | - | - | T |
| 15/11/25 | SC Marchfeld Donauauen | 1-2 (1-2) | Parndorf | -0.5 | 2.75 | T |
| 01/06/19 | Parndorf | 1-1 (0-0) | SC Marchfeld Donauauen | -0.5 | 3 | H |
| 03/11/18 | SC Marchfeld Donauauen | 2-2 (1-0) | Parndorf | - | - | H |
| 17/03/18 | Parndorf | 2-0 (1-0) | SC Marchfeld Donauauen | - | - | T |
| 26/08/17 | SC Marchfeld Donauauen | 3-3 (1-0) | Parndorf | - | - | H |
| 08/04/17 | SC Marchfeld Donauauen | 3-1 (3-1) | Parndorf | - | - | B |
| 17/09/16 | Parndorf | 4-2 (0-0) | SC Marchfeld Donauauen | - | - | T |
| 20/02/16 | Parndorf | 4-3 (1-1) | SC Marchfeld Donauauen | - | - | T |
Thành tích gần đây — Parndorf
TTHTHTTTBT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 28/12 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | SV Gloggnitz | 0-2 (0-2) | Parndorf | - | - | T |
| 20/08/26 | SV St Margarethen | 2-4 (0-3) | Parndorf | +1.5 | 4.25 | T |
| 15/08/26 | Kremser | 1-1 (1-0) | Parndorf | - | - | H |
| 08/08/26 | Parndorf | 6-1 (3-1) | SV Donau | - | - | T |
| 01/08/26 | SV Leobendorf | 1-1 (0-1) | Parndorf | +0.25 | 2.75 | H |
| 25/07/26 | Wiener Viktoria | 1-3 (1-1) | Parndorf | +0.25 | 3.25 | T |
| 14/07/26 | Parndorf | 2-0 (0-0) | Austria Wien (Youth) | -0.5 | 3.5 | T |
| 09/07/26 | SK Pama | 0-4 (0-1) | Parndorf | - | - | T |
| 26/06/26 | Parndorf | 0-4 (0-3) | Austria Wien | -3 | 4 | B |
| 04/06/26 | SV Donau | 2-5 (2-2) | Parndorf | +0.75 | 3.5 | T |
| 30/05/26 | Parndorf | 2-1 (1-1) | SC Marchfeld Donauauen | - | - | T |
| 23/05/26 | Team Wiener Linien | 0-5 (0-4) | Parndorf | - | - | T |
| 14/05/26 | Parndorf | 0-2 (0-0) | SV Horn | - | - | B |
| 09/05/26 | SR Donaufeld Wien | 1-4 (0-2) | Parndorf | - | - | T |
| 06/05/26 | Wiener SC | 4-2 (2-1) | Parndorf | - | - | B |
| 25/04/26 | Parndorf | 0-0 (0-0) | Kremser | - | - | H |
| 18/04/26 | Wiener Viktoria | 0-3 (0-1) | Parndorf | - | - | T |
| 15/04/26 | Parndorf | 0-0 (0-0) | SV Oberwart | +0.25 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | Parndorf | 2-0 (0-0) | Traiskirchen | - | - | T |
| 04/04/26 | Parndorf | 3-2 (1-2) | Favoritner AC | - | - | T |
Thành tích gần đây — SC Marchfeld Donauauen
TTBTBHHTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 24/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | SC Marchfeld Donauauen | 3-1 (1-0) | Kremser | - | - | T |
| 15/08/26 | SV Donau | 1-4 (1-2) | SC Marchfeld Donauauen | - | - | T |
| 08/08/26 | SC Marchfeld Donauauen | 0-1 (0-0) | SV Leobendorf | - | - | B |
| 01/08/26 | SV Wienerberger | 0-5 (0-4) | SC Marchfeld Donauauen | - | - | T |
| 13/07/26 | Widzew lodz | 4-3 (2-1) | SC Marchfeld Donauauen | - | - | B |
| 10/07/26 | SC Marchfeld Donauauen | 2-2 (1-0) | Rapid Vienna (Youth) | -0.25 | 3.5 | H |
| 04/07/26 | SC Kalsdorf | 1-1 (1-0) | SC Marchfeld Donauauen | 0 | 3.5 | H |
| 27/06/26 | SC Weiz | 1-3 (0-2) | SC Marchfeld Donauauen | +0.5 | 4 | T |
| 04/06/26 | SC Marchfeld Donauauen | 2-0 (1-0) | SR Donaufeld Wien | +0.5 | 3 | T |
| 30/05/26 | Parndorf | 2-1 (1-1) | SC Marchfeld Donauauen | - | - | B |
| 23/05/26 | SC Marchfeld Donauauen | 2-1 (1-1) | Kremser | - | - | T |
| 16/05/26 | Wiener Viktoria | 0-3 (0-1) | SC Marchfeld Donauauen | - | - | T |
| 09/05/26 | SC Marchfeld Donauauen | 1-3 (0-2) | Traiskirchen | - | - | B |
| 02/05/26 | Wiener SC | 2-2 (1-1) | SC Marchfeld Donauauen | - | - | H |
| 25/04/26 | SC Marchfeld Donauauen | 4-0 (4-0) | Favoritner AC | - | - | T |
| 18/04/26 | Sportunion Mauer | 0-3 (0-1) | SC Marchfeld Donauauen | - | - | T |
| 11/04/26 | SC Marchfeld Donauauen | 1-0 (1-0) | SC Retz | - | - | T |
| 06/04/26 | SV Gloggnitz | 4-2 (1-0) | SC Marchfeld Donauauen | - | - | B |
| 04/04/26 | SC Marchfeld Donauauen | 5-0 (3-0) | SV Leobendorf | - | - | T |
| 28/03/26 | Neusiedl | 1-2 (0-0) | SC Marchfeld Donauauen | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
44
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
11
Sút bóng
917
Sút cầu môn
611
Tấn công
143111
Tấn công nguy hiểm
8356
Sút ngoài cầu môn
36
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
45% So Sánh Đối đầu 55%
Thành tích
Tất cả
T5 H3 B1T1 H3 B5
Chủ khách tương đồng
T4 H1 B0T0 H1 B4
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.6 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Parndorf (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
SC Marchfeld Donauauen (30 trận)
Ghi 2.53 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Parndorf (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Parndorf | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1919 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 5000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 2.40 | 3.75 | 2.40 | 0.87 | 2.75 | 0.78 | 0.85 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 44.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.85 | 2.70 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 65.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.75 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.07 | 3.55 | 2.55 | 0.89 | 3.25 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 11.44 ↑ | 1.01 ↓ | 2.15 ↑ | 5.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.37 | 3.26 | 2.37 | 0.88 | 3.00 | 0.88 | 0.88 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 44.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.14 | 3.63 | 2.67 | 0.95 | 3.25 | 0.75 | 0.88 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 31.00 ↑ | 8.90 ↑ | 1.02 ↓ | 2.00 ↑ | 5.50 | 0.28 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.60 | 2.62 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 51.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.25 ↓ | 2.50 | 2.25 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.51 | 3.77 | 2.17 | 0.83 | 3.00 | 0.88 | 0.76 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 29.94 ↑ | 10.65 ↑ | 1.04 ↓ | 2.40 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | 0.80 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 3.60 | 2.65 | 1.15 | 3.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.80 ↑ | 5.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.14 | 4.00 | 2.68 | 0.97 | 3.25 | 0.75 | 0.90 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 31.00 ↑ | 17.10 ↑ | 1.01 ↓ | 3.89 ↑ | 5.50 | 0.16 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 4.00 | 2.60 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 41.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.75 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.60 | 3.40 | 2.20 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Parndorf | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| SC Marchfeld Donauauen | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).