Kết quả bóng đá trận Partick Thistle (W) vs Hibernian (W), 19:00 ngày 23/08/2026
WPL (Scotland) · 19:00 ngày 23/08/2026
Partick Thistle (W) 1 Kết thúc HT 1-2 3
Hibernian (W)
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 7
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Partick Thistle (W) | Phút | |
| 10' | ||
| 10' | ||
| 35' | ⚽ 0 - 1 Hunter S. (Assist:Ellis Notley)(Assists:Ellis Notley) | |
| McGoldrick S. (Assist:Sophie Townsley)(Assists:Sophie Townsley) (Kiến tạo: Sophie Townsley) 1 - 1 ⚽ | 41' | |
| 45+2' | ⚽ 2 - 1 Timlin S. (phản lưới) | |
| HT 1-2 | ||
| 67' | ⚽ 2 - 2 Hunter S. (Assist:Herron S.) | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 1 | 7 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 10 | 7 | 20 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 17 | 7 |
| Điểm | 4 | 6 | 6 | 22 |
Chủ = Partick Thistle (W) · Khách = Hibernian (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Partick Thistle (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (16%) | Thắng/Thắng | 13 (36%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Hòa/Thắng | 5 (14%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 6 (17%) |
| 3 (10%) | Hòa/Bại | 4 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 16 (52%) | Bại/Bại | 5 (14%) |
Bảng xếp hạng
Partick Thistle (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 0 | 2 | 8 | 5 | 24 | 19 | 6 |
| Sân nhà | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 15 | 0 | 6 |
| Sân khách | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 9 | 2 | 6 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 13 | - | - |
Hibernian (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 6 | 3 | 1 | 15 | 8 | 55 | 4 |
| Sân nhà | 5 | 3 | 2 | 0 | 8 | 4 | 11 | 2 |
| Sân khách | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 4 | 10 | 2 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Partick Thistle (W) 5 (25%)Hòa 4 (20%)Hibernian (W) 11 (55%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 4 / Thua 11 Tài/Xỉu: Tài 17 / Hòa 2 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/05/26 | Partick Thistle (W) | 1-3 (0-3) | Hibernian (W) | - | - | B |
| 05/04/26 | Hibernian (W) | 0-0 (0-0) | Partick Thistle (W) | - | - | H |
| 02/11/25 | Hibernian (W) | 3-0 (1-0) | Partick Thistle (W) | - | - | B |
| 23/08/25 | Partick Thistle (W) | 0-5 (0-2) | Hibernian (W) | - | - | B |
| 24/11/24 | Hibernian (W) | 1-1 (1-0) | Partick Thistle (W) | - | - | H |
| 10/11/24 | Partick Thistle (W) | 1-4 (1-1) | Hibernian (W) | - | - | B |
| 11/08/24 | Partick Thistle (W) | 1-2 (0-1) | Hibernian (W) | - | - | B |
| 02/05/24 | Partick Thistle (W) | 3-2 (1-1) | Hibernian (W) | -0.75 | 2.75 | T |
| 17/03/24 | Hibernian (W) | 2-0 (1-0) | Partick Thistle (W) | - | - | B |
| 18/02/24 | Partick Thistle (W) | 1-1 (0-1) | Hibernian (W) | - | - | H |
| 21/01/24 | Partick Thistle (W) | 2-0 (1-0) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 08/10/23 | Hibernian (W) | 0-2 (0-0) | Partick Thistle (W) | - | - | T |
| 21/05/23 | Partick Thistle (W) | 1-2 (1-1) | Hibernian (W) | - | - | B |
| 20/04/23 | Hibernian (W) | 3-1 (0-1) | Partick Thistle (W) | - | - | B |
| 29/01/23 | Partick Thistle (W) | 0-4 (0-2) | Hibernian (W) | - | - | B |
| 30/10/22 | Hibernian (W) | 0-0 (0-0) | Partick Thistle (W) | - | - | H |
| 24/04/22 | Partick Thistle (W) | 0-2 (0-2) | Hibernian (W) | - | - | B |
| 02/04/22 | Partick Thistle (W) | 4-2 (2-0) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 24/03/22 | Hibernian (W) | 1-0 (0-0) | Partick Thistle (W) | -2 | 3.5 | B |
| 10/10/21 | Partick Thistle (W) | 3-2 (0-1) | Hibernian (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Partick Thistle (W)
HHBBBBHBBB
Thắng 0 (0%)Hòa 3 (30%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 6/21 (10 trận) Châu Á: 0/3/7 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Spartans (W) | 1-1 (0-0) | Partick Thistle (W) | - | - | H |
| 24/05/26 | Celtic (W) | 1-1 (1-1) | Partick Thistle (W) | - | - | H |
| 17/05/26 | Partick Thistle (W) | 1-3 (0-3) | Hibernian (W) | - | - | B |
| 10/05/26 | Partick Thistle (W) | 0-3 (0-2) | Glasgow Rangers (W) | - | - | B |
| 29/04/26 | Hearts (W) | 3-0 (1-0) | Partick Thistle (W) | -3 | 3.5 | B |
| 25/04/26 | Partick Thistle (W) | 0-2 (0-1) | Glasgow City (W) | - | - | B |
| 05/04/26 | Hibernian (W) | 0-0 (0-0) | Partick Thistle (W) | - | - | H |
| 02/04/26 | Glasgow Rangers (W) | 1-0 (1-0) | Partick Thistle (W) | - | - | B |
| 22/03/26 | Partick Thistle (W) | 2-3 (1-1) | Celtic (W) | - | - | B |
| 19/03/26 | Partick Thistle (W) | 1-4 (0-2) | Hearts (W) | -3.5 | 4.25 | B |
| 15/03/26 | Glasgow City (W) | 4-0 (3-0) | Partick Thistle (W) | - | - | B |
| 22/02/26 | Partick Thistle (W) | 3-2 (2-1) | Hamilton FC (W) | - | - | T |
| 15/02/26 | Partick Thistle (W) | 0-8 (0-5) | Glasgow Rangers (W) | - | - | B |
| 08/02/26 | Montrose LFC (W) | 1-2 (1-2) | Partick Thistle (W) | - | - | T |
| 25/01/26 | Hearts (W) | 4-0 (0-0) | Partick Thistle (W) | - | - | B |
| 18/01/26 | Partick Thistle (W) | 0-3 (0-2) | Glasgow City (W) | - | - | B |
| 11/01/26 | Partick Thistle (W) | 4-0 (2-0) | Boroughmuir Thistle FC (W) | - | - | T |
| 21/12/25 | Partick Thistle (W) | 2-1 (0-0) | Motherwell (W) | -0.25 | 2.5 | T |
| 14/12/25 | Glasgow Rangers (W) | 3-0 (2-0) | Partick Thistle (W) | - | - | B |
| 23/11/25 | Celtic (W) | 2-0 (2-0) | Partick Thistle (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Hibernian (W)
TTTTBTHTTH
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 21/7 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Hibernian (W) | 7-0 (2-0) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 24/05/26 | Hibernian (W) | 2-0 (2-0) | Hearts (W) | - | - | T |
| 17/05/26 | Partick Thistle (W) | 1-3 (0-3) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 10/05/26 | Hibernian (W) | 3-2 (2-0) | Glasgow City (W) | - | - | T |
| 30/04/26 | Glasgow Rangers (W) | 1-0 (1-0) | Hibernian (W) | -1 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Hibernian (W) | 1-0 (0-0) | Celtic (W) | - | - | T |
| 05/04/26 | Hibernian (W) | 0-0 (0-0) | Partick Thistle (W) | - | - | H |
| 02/04/26 | Glasgow City (W) | 0-1 (0-0) | Hibernian (W) | -0.5 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Hearts (W) | 1-2 (0-0) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 19/03/26 | Hibernian (W) | 2-2 (1-1) | Glasgow Rangers (W) | -0.5 | 2.75 | H |
| 15/03/26 | Celtic (W) | 1-1 (1-1) | Hibernian (W) | - | - | H |
| 22/02/26 | Aberdeen (W) | 0-3 (0-0) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 08/02/26 | Hibernian (W) | 2-0 (1-0) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 01/02/26 | Hibernian (W) | 1-2 (0-1) | Glasgow City (W) | - | - | B |
| 25/01/26 | Hibernian (W) | 5-0 (3-0) | Hamilton FC (W) | - | - | T |
| 18/01/26 | Glasgow Rangers (W) | 2-1 (2-0) | Hibernian (W) | -0.75 | 2.5 | B |
| 11/01/26 | Hibernian (W) | 2-3 (0-2) | Celtic (W) | - | - | B |
| 21/12/25 | Hibernian (W) | 1-2 (1-1) | Celtic (W) | 0 | 2.75 | B |
| 14/12/25 | Montrose LFC (W) | 1-1 (1-1) | Hibernian (W) | +3.25 | 3.75 | H |
| 23/11/25 | Glasgow City (W) | 0-0 (0-0) | Hibernian (W) | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
57
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
01
Sút bóng
717
Sút cầu môn
25
Tấn công
3243
Tấn công nguy hiểm
1424
Sút ngoài cầu môn
38
Cản bóng
24
TL kiểm soát bóng
41%59%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
Phạm lỗi
1012
Việt vị
21
Cứu thua
31
So Sánh Sức Mạnh
32 68
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T5 H4 B11T11 H4 B5
Chủ khách tương đồng
T4 H1 B7T7 H1 B4
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn2.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Partick Thistle (W) (30 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 2.33 bàn/trận
Hibernian (W) (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Partick Thistle (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 17.00 | 7.50 | 1.11 | 0.79 | 3.00 | 0.99 | 0.97 | -2.25 | 0.81 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.04 ↓ | 5.90 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.09 ↓ | -0.25 | 3.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 12.00 | 5.50 | 1.07 | 0.63 | 3.50 | 0.71 | 0.68 | -2.75 | 0.66 |
| Live | 31.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.89 ↑ | 4.50 | 0.49 ↓ | 1.46 ↑ | 0.00 | 0.26 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 15.00 | 8.25 | 1.12 | 0.60 | 3.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 55.00 ↑ | 6.75 ↓ | 1.08 ↓ | 3.40 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 12.00 | 6.60 | 1.09 | 0.91 | 4.00 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 22.00 ↑ | 6.80 ↑ | 1.05 ↓ | 0.83 ↓ | 3.50 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 14.50 | 6.30 | 1.08 | 0.85 | 3.00 | 0.85 | 0.86 | -2.25 | 0.84 |
| Live | 32.00 ↑ | 5.50 ↓ | 1.07 ↓ | 2.50 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 24.00 | 6.65 | 1.03 | 0.83 | 3.50 | 0.85 | 0.83 | -2.75 | 0.85 |
| Live | 26.00 ↑ | 5.35 ↓ | 1.05 ↑ | 3.44 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.13 ↓ | -0.25 | 2.56 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 17.00 | 9.50 | 1.07 | 0.33 | 2.50 | 2.00 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.10 ↓ | 2.50 | 4.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 15.00 | 8.50 | 1.06 | 0.83 | 4.00 | 0.73 | 0.83 | -2.50 | 0.73 |
| Live | 50.00 ↑ | 7.75 ↓ | 1.05 ↓ | 5.24 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.03 ↓ | -0.50 | 6.65 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 19.50 | 10.00 | 1.07 | 0.83 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 251.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.40 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 19.00 | 8.30 | 1.08 | 0.71 | 3.50 | 1.02 | 0.83 | -2.50 | 0.87 |
| Live | 38.00 ↑ | 15.40 ↑ | 1.01 ↓ | 4.52 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.19 ↓ | -0.25 | 3.36 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 29.00 | 10.00 | 1.07 | 0.88 | 3.75 | 0.93 | 0.90 | -2.75 | 0.90 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.80 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.18 ↓ | -0.25 | 3.65 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 46.00 | 10.00 | 1.06 | 0.85 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.20 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | - | - | - | 0.86 | 3.50 | 0.86 | 0.88 | -2.75 | 0.84 |
| Live | - | - | - | 2.69 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 0.28 ↓ | -0.25 | 2.54 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.