Kết quả bóng đá trận PEAC FC vs Budaorsi SC, 22:30 ngày 26/08/2026
NB III (Hungary) · 22:30 ngày 26/08/2026
PEAC FC 6 Kết thúc HT 2-1 1
Budaorsi SC
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| PEAC FC | Phút | |
| Bence Peter Major 1 - 0 ⚽ | 12' | |
| 28' | ||
| 38' | ||
| 39' | ⚽ 1 - 1 Zoltan Szedlar | |
| Mate Bozoki 2 - 1 ⚽ | 45' | |
| HT 2-1 | ||
| 50' | ||
| Armand Orosz Botond 2 - 2 ⚽ | 61' | |
| 63' | ||
| Bence Peter Major 3 - 2 ⚽ | 65' | |
| Bence Peter Major 4 - 2 ⚽ | 69' | |
| Mate Pressing 5 - 2 ⚽ | 74' | |
| FT 6-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 3 | 15 | 13 |
| Mất bàn | 2 | 9 | 17 | 21 |
| Điểm | 6 | 3 | 15 | 12 |
Chủ = PEAC FC · Khách = Budaorsi SC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| PEAC FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (22%) | Thắng/Thắng | 8 (25%) |
| 4 (17%) | Hòa/Thắng | 2 (6%) |
| 5 (22%) | Hòa/Hòa | 7 (22%) |
| 7 (30%) | Hòa/Bại | 8 (25%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (9%) | Bại/Bại | 6 (19%) |
Thành tích gần đây — PEAC FC
BTBTTBTBBH
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 10/17 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Kaposvar | 1-0 (0-0) | PEAC FC | - | - | B |
| 15/08/26 | Szekszard UFC | 0-1 (0-1) | PEAC FC | - | - | T |
| 12/08/26 | Dafuji cloth MTE | 2-0 (0-0) | PEAC FC | - | - | B |
| 09/08/26 | PEAC FC | 2-1 (1-0) | Bodajk FC Siofok | - | - | T |
| 01/08/26 | Szekszard UFC | 0-2 (0-1) | PEAC FC | - | - | T |
| 15/07/26 | Szentlorinc SE | 2-0 (0-0) | PEAC FC | - | - | B |
| 11/07/26 | Bodajk FC Siofok | 1-2 (1-1) | PEAC FC | - | - | T |
| 08/07/26 | Kozarmisleny SE | 4-2 (0-0) | PEAC FC | - | - | B |
| 01/07/26 | Majosi SE | 5-0 (0-0) | PEAC FC | - | - | B |
| 24/05/26 | Bodajk FC Siofok | 1-1 (1-1) | PEAC FC | - | - | H |
| 17/05/26 | PEAC FC | 1-1 (1-1) | Balatonlelle SE | - | - | H |
| 10/05/26 | Nagykanizsai TE 1866 | 1-0 (0-0) | PEAC FC | - | - | B |
| 03/05/26 | PEAC FC | 1-1 (0-0) | Ivancsa | - | - | H |
| 26/04/26 | PEAC FC | 1-3 (1-1) | MTK Hungaria FC II | - | - | B |
| 11/04/26 | PEAC FC | 1-0 (0-0) | Erdi VSE | - | - | T |
| 05/04/26 | Paksi B | 2-2 (0-0) | PEAC FC | - | - | H |
| 22/03/26 | Ferencvarosi TC B | 4-1 (1-0) | PEAC FC | - | - | B |
| 08/03/26 | Pecsi MFC | 3-2 (2-0) | PEAC FC | - | - | B |
| 01/03/26 | PEAC FC | 2-0 (1-0) | Szekszard UFC | - | - | T |
| 14/02/26 | Mohacs | 0-2 (0-0) | PEAC FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Budaorsi SC
TTHBBHTHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 18/13 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Budaorsi SC | 1-0 (1-0) | MTK Hungaria FC II | - | - | T |
| 12/08/26 | Budaorsi SC | 3-1 (2-0) | Ivancsa | - | - | T |
| 25/07/26 | Erdi VSE | 3-3 (1-1) | Budaorsi SC | - | - | H |
| 18/07/26 | Ujpesti TE B | 1-0 (0-0) | Budaorsi SC | - | - | B |
| 11/07/26 | BKV Elore | 5-1 (0-0) | Budaorsi SC | - | - | B |
| 08/07/26 | Dunaharaszti MTK | 0-0 (0-0) | Budaorsi SC | - | - | H |
| 04/07/26 | Csepel | 1-2 (0-1) | Budaorsi SC | - | - | T |
| 01/07/26 | FC Dabas | 1-1 (0-0) | Budaorsi SC | - | - | H |
| 17/05/26 | Budaorsi SC | 5-1 (1-0) | Veszprem | - | - | T |
| 10/05/26 | Papai Perutz | 0-2 (0-2) | Budaorsi SC | - | - | T |
| 03/05/26 | Budaorsi SC | 8-0 (5-0) | Zsambeki SK | - | - | T |
| 26/04/26 | Szombathelyi Haladas | 2-1 (2-0) | Budaorsi SC | - | - | B |
| 19/04/26 | Budaorsi SC | 1-3 (1-2) | Ujpesti TE B | - | - | B |
| 11/04/26 | Budaorsi SC | 1-2 (0-0) | MTE Mosonmagyarovar | - | - | B |
| 05/04/26 | Puskas Academy II | 1-1 (1-0) | Budaorsi SC | - | - | H |
| 28/03/26 | Budaorsi SC | 3-3 (1-1) | SC Sopron | - | - | H |
| 22/03/26 | Komarom VSE | 2-0 (0-0) | Budaorsi SC | - | - | B |
| 14/03/26 | Budaorsi SC | 3-0 (1-0) | Balatonfuredi FC | - | - | T |
| 08/03/26 | Tatabanya | 3-2 (0-0) | Budaorsi SC | - | - | B |
| 28/02/26 | Budaorsi SC | 0-3 (0-1) | Gyirmot SE | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
13
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1311
Sút cầu môn
95
Tấn công
7297
Tấn công nguy hiểm
4555
Sút ngoài cầu môn
46
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
So Sánh Sức Mạnh
48 52
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
PEAC FC (26 trận)
Ghi 1.54 bàn/trậnMất 1.54 bàn/trận
Budaorsi SC (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 6 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| PEAC FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | Árok utcai pálya | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.65 | 2.75 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 10.00 ↑ | 45.00 ↑ | 3.80 ↑ | 7.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.11 | 3.70 | 2.75 | 0.79 | 3.00 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 9.62 ↑ | 42.45 ↑ | 3.73 ↑ | 7.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.08 | 3.37 | 2.63 | 0.89 | 3.00 | 0.79 | 0.85 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.08 ↓ | 6.10 ↑ | 14.40 ↑ | 2.08 ↑ | 7.50 | 0.16 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.70 | 2.70 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 56.00 ↑ | 0.50 ↓ | 2.50 | 1.30 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.70 | 0.74 | 3.00 | 0.79 | 0.78 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 34.00 ↑ | 4.50 ↑ | 7.50 | 0.09 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.13 | 3.32 | 2.83 | 0.92 | 3.00 | 0.79 | 0.86 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.05 ↓ | 9.92 ↑ | 27.04 ↑ | 2.50 ↑ | 7.50 | 0.26 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.70 | 2.70 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 276.00 ↑ | 2.70 ↑ | 7.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.12 | 3.70 | 2.88 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.61 | 0.00 | 1.18 |
| Live | 1.06 ↓ | 11.10 ↑ | 23.00 ↑ | 2.17 ↑ | 7.50 | 0.33 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.75 | 0.93 | 3.00 | 0.88 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 34.00 ↑ | 5.60 ↑ | 7.50 | 0.11 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.60 | 3.40 | 2.20 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.00 ↑ | 7.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| PEAC FC | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Budaorsi SC | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).