Kết quả bóng đá trận PFC Nesebar vs FC Dobrudzha, 22:00 ngày 10/08/2026
Second League (Bulgaria) · 22:00 ngày 10/08/2026
PFC Nesebar 2 Kết thúc HT 2-0 0
FC Dobrudzha
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| PFC Nesebar | Phút | |
| Ivan Kolev 1 - 0 ⚽ | 12' | |
| Valentin Dotsev 2 - 0 ⚽ | 18' | |
| Todor Petkov | 39' | |
| 44' | Viktor Mitev | |
| Dimitar Balinov | 45+1' | |
| HT 2-0 | ||
| Maxime Zegai | 69' | |
| 75' | Vladimir Medved | |
| 83' | Kristiyan Beshev | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 8 | 2 | 18 | 14 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 16 | 22 |
| Điểm | 4 | 1 | 12 | 6 |
Chủ = PFC Nesebar · Khách = FC Dobrudzha
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| PFC Nesebar | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (19%) | Thắng/Thắng | 3 (19%) |
| 2 (13%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (19%) | Hòa/Hòa | 3 (19%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 2 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (25%) | Bại/Bại | 7 (44%) |
Bảng xếp hạng
PFC Nesebar
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 9 | 10 | 5 |
| Sân nhà | 4 | 2 | 1 | 1 | 11 | 6 | 7 | 5 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | 3 | 11 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 14 | - | - |
FC Dobrudzha
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 8 | 5 | 17 |
| Sân nhà | 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 2 | 5 | 7 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 6 | 0 | 17 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 13 | 14 | - | - |
Thành tích đối đầu (13 trận)
PFC Nesebar 4 (31%)Hòa 1 (8%)FC Dobrudzha 8 (62%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 1 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/02/25 | PFC Nesebar | 1-1 (1-0) | FC Dobrudzha | - | - | H |
| 13/08/24 | FC Dobrudzha | 6-1 (2-0) | PFC Nesebar | -1.75 | 2.75 | B |
| 06/07/24 | PFC Nesebar | 1-3 (1-0) | FC Dobrudzha | - | - | B |
| 08/12/18 | PFC Nesebar | 3-1 (0-0) | FC Dobrudzha | +1 | 2.5 | T |
| 04/08/18 | FC Dobrudzha | 1-0 (1-0) | PFC Nesebar | - | - | B |
| 21/04/12 | PFC Nesebar | 1-2 (1-0) | FC Dobrudzha | - | - | B |
| 26/11/11 | PFC Nesebar | 0-1 (0-1) | FC Dobrudzha | - | - | B |
| 23/11/11 | FC Dobrudzha | 1-0 (0-0) | PFC Nesebar | +0.25 | 2.25 | B |
| 10/09/11 | FC Dobrudzha | 1-0 (0-0) | PFC Nesebar | - | - | B |
| 18/05/11 | FC Dobrudzha | 1-0 (1-0) | PFC Nesebar | - | - | B |
| 02/04/11 | FC Dobrudzha | 0-1 (0-0) | PFC Nesebar | - | - | T |
| 16/10/10 | PFC Nesebar | 2-0 (0-0) | FC Dobrudzha | - | - | T |
| 21/04/10 | PFC Nesebar | 1-0 (1-0) | FC Dobrudzha | - | - | T |
Thành tích gần đây — PFC Nesebar
BBBHHTHHHB
Thắng 1 (10%)Hòa 5 (50%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/21 (10 trận) Châu Á: 1/5/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/08/26 | PFK Montana | 3-1 (1-1) | PFC Nesebar | -1.25 | 2.5 | B |
| 25/07/26 | PFC Nesebar | 1-5 (1-3) | Etar | - | - | B |
| 18/07/26 | PFC Nesebar | 2-3 (0-2) | Chernomorets Burgas | - | - | B |
| 11/07/26 | PFC Nesebar | 2-2 (1-1) | Neff supporting Simic | - | - | H |
| 08/07/26 | Spartak Varna | 1-1 (1-0) | PFC Nesebar | - | - | H |
| 04/07/26 | FC Tundzha 1915 | 0-1 (0-1) | PFC Nesebar | - | - | T |
| 01/07/26 | Ludogorets Razgrad II | 1-1 (1-1) | PFC Nesebar | - | - | H |
| 27/06/26 | Chernomorets Burgas | 2-2 (2-1) | PFC Nesebar | - | - | H |
| 07/02/26 | PFC Nesebar | 1-1 (1-0) | Neff supporting Simic | - | - | H |
| 04/02/26 | PFC Nesebar | 0-3 (0-2) | FK Chernomorets 1919 Burgas | - | - | B |
| 28/01/26 | FC Tundzha 1915 | 1-1 (0-0) | PFC Nesebar | - | - | H |
| 02/08/25 | PFC Nesebar | 2-0 (1-0) | Septemvri 98 Tervel | - | - | T |
| 25/07/25 | PFC Nesebar | 1-1 (0-0) | FC Zagorets | - | - | H |
| 23/07/25 | FC Sozopol | 0-1 (0-0) | PFC Nesebar | - | - | T |
| 19/07/25 | Rozova Dolina | 0-4 (0-2) | PFC Nesebar | - | - | T |
| 16/07/25 | PFC Nesebar | 1-1 (0-1) | Chernomorets Balchik | - | - | H |
| 12/07/25 | PFC Nesebar | 6-2 (2-0) | FC Tundzha 1915 | - | - | T |
| 09/07/25 | PFC Nesebar | 2-1 (0-1) | Haskovo | - | - | T |
| 05/07/25 | PFC Nesebar | 0-1 (0-0) | Neff supporting Simic | - | - | B |
| 24/05/25 | PFC Nesebar | 1-1 (0-1) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | - | - | H |
Thành tích gần đây — FC Dobrudzha
HTBBHHHBTB
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/18 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | FC Dobrudzha | 0-0 (0-0) | Sportist Svoge | +1.25 | 2.5 | H |
| 28/07/26 | FC Dobrudzha | 5-1 (2-0) | Pirin Blagoevgrad | +0.75 | 2.25 | T |
| 17/07/26 | FC Dobrudzha | 2-3 (1-2) | Hapoel Afula | - | - | B |
| 11/07/26 | Spartak Varna | 7-3 (1-3) | FC Dobrudzha | -0.25 | 2.5 | B |
| 08/07/26 | Cherno More Varna | 2-2 (0-2) | FC Dobrudzha | - | - | H |
| 01/07/26 | FC Dunav Ruse | 1-1 (0-0) | FC Dobrudzha | - | - | H |
| 22/05/26 | Septemvri Sofia | 1-1 (1-0) | FC Dobrudzha | -1.25 | 2.5 | H |
| 18/05/26 | FC Dobrudzha | 1-2 (0-2) | Botev Vratsa | +0.75 | 2.25 | B |
| 13/05/26 | Slavia Sofia | 0-2 (0-1) | FC Dobrudzha | 0 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | FC Dobrudzha | 0-1 (0-0) | Beroe Stara Zagora | +0.75 | 2.25 | B |
| 07/05/26 | Spartak Varna | 1-1 (1-0) | FC Dobrudzha | +0.25 | 2.25 | H |
| 02/05/26 | FC Dobrudzha | 0-3 (0-2) | Lokomotiv Sofia | 0 | 2.25 | B |
| 27/04/26 | PFK Montana | 1-0 (1-0) | FC Dobrudzha | +0.25 | 2 | B |
| 15/04/26 | FC Dobrudzha | 0-3 (0-0) | Botev Plovdiv | -0.25 | 2.5 | B |
| 10/04/26 | Spartak Varna | 1-0 (1-0) | FC Dobrudzha | +0.25 | 2 | B |
| 05/04/26 | FC Dobrudzha | 2-2 (0-0) | Levski Sofia | -1.25 | 2.5 | H |
| 22/03/26 | CSKA Sofia | 2-0 (1-0) | FC Dobrudzha | -1.75 | 2.75 | B |
| 16/03/26 | FC Arda Kardzhali | 2-0 (1-0) | FC Dobrudzha | -0.75 | 2 | B |
| 08/03/26 | FC Dobrudzha | 1-0 (0-0) | Beroe Stara Zagora | +0.5 | 2.25 | T |
| 05/03/26 | Lokomotiv Sofia | 3-1 (1-0) | FC Dobrudzha | -0.5 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
56
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
33
Sút bóng
157
Sút cầu môn
93
Tấn công
7276
Tấn công nguy hiểm
4238
Sút ngoài cầu môn
64
Đá phạt trực tiếp
1721
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Phạm lỗi
1716
Việt vị
31
Quả ném biên
1226
So Sánh Sức Mạnh
63 37
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T4 H1 B8T8 H1 B4
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B3T3 H1 B3
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
PFC Nesebar (16 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
FC Dobrudzha (18 trận)
Ghi 1.44 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
PFC Nesebar (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
FC Dobrudzha (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| PFC Nesebar | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Atanas Atanasov | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.90 | 3.30 | 2.10 | 0.87 | 2.25 | 0.97 | 0.89 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 1.03 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.40 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.10 | 3.20 | 2.15 | 0.83 | 2.25 | 0.97 | 0.86 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.23 ↑ | 2.50 | 0.65 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 4.70 | 3.75 | 1.56 | 0.99 | 2.50 | 0.81 | 1.03 | -0.75 | 0.77 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.25 | 3.20 | 2.15 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 75.00 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.05 | 2.95 | 2.02 | 0.75 | 2.25 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 10.48 ↑ | 100.00 ↑ | 3.56 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 4.70 | 3.75 | 1.56 | 0.99 | 2.50 | 0.81 | 1.03 | -0.75 | 0.77 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Crown | Sớm | 4.55 | 3.60 | 1.53 | 0.92 | 2.50 | 0.78 | 0.96 | -0.75 | 0.74 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 4.76 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 4.65 | 3.40 | 1.55 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 1.00 | -0.75 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.40 ↑ | 44.00 ↑ | 5.26 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.01 | 3.10 | 2.12 | 0.78 | 2.25 | 0.96 | 0.87 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 1.02 ↓ | 10.20 ↑ | 45.00 ↑ | 5.85 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 5.25 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 2.85 | 3.35 | 2.05 | 0.71 | 2.25 | 0.81 | 0.71 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.59 | 3.97 | 1.52 | 0.88 | 2.50 | 0.82 | 0.81 | -1.00 | 0.91 |
| Live | 1.05 ↓ | 10.36 ↑ | 30.71 ↑ | 2.53 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 3.04 | 3.50 | 2.10 | 1.15 | 2.50 | 0.67 | 1.20 | 0.00 | 0.62 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 27.00 ↑ | 5.34 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.98 ↓ | 0.00 | 0.78 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.90 | 3.40 | 2.10 | 0.93 | 2.25 | 0.88 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.40 | 3.50 | 1.62 | 0.91 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| PFC Nesebar | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| FC Dobrudzha | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).