Kết quả bóng đá trận Phoenix Rising FC vs Colorado Springs Switchbacks FC, 09:10 ngày 20/08/2026
USL Championship · 09:10 ngày 20/08/2026
Phoenix Rising FC 3 Kết thúc HT 1-1 1
Colorado Springs Switchbacks FC
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 2
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 38°C
Diễn biến trận đấu
| Phoenix Rising FC | Phút | |
| Gilberto Rivera | 27' | |
| Ihsan Sacko(Assists:Diego Esau Gomez Medina) (Kiến tạo: Diego Esau Gomez Medina) 1 - 0 ⚽ | 35' | |
| 44' | Markhus Duke Lacroix | |
| 45+2' | ⚽ 1 - 1 Adrien Perez(Assists:Bryce Jamison) (Kiến tạo: Bryce Jamison) | |
| HT 1-1 | ||
| 60' | Juan Tejada | |
| Matthew Mahoney 1 - 2 ⚽ | 72' | |
| John Scearce | 82' | |
| Gunnar Studenhofft 2 - 2 ⚽ | 90+1' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 3 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 6 | 16 | 15 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 17 | 15 |
| Điểm | 7 | 6 | 12 | 16 |
Chủ = Phoenix Rising FC · Khách = Colorado Springs Switchbacks FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Phoenix Rising FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (17%) | Thắng/Thắng | 8 (22%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 4 (13%) | Hòa/Thắng | 9 (25%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 7 (19%) |
| 5 (17%) | Hòa/Bại | 8 (22%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 3 (10%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 7 (23%) | Bại/Bại | 1 (3%) |
Bảng xếp hạng
Phoenix Rising FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 7 | 8 | 7 | 31 | 30 | 29 | 15 |
| Sân nhà | 11 | 5 | 4 | 2 | 20 | 14 | 19 | 13 |
| Sân khách | 11 | 2 | 4 | 5 | 11 | 16 | 10 | 16 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 9 | - | - |
Colorado Springs Switchbacks FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 9 | 4 | 9 | 33 | 32 | 31 | 13 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 2 | 3 | 21 | 14 | 20 | 9 |
| Sân khách | 11 | 3 | 2 | 6 | 12 | 18 | 11 | 15 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Phoenix Rising FC 9 (45%)Hòa 3 (15%)Colorado Springs Switchbacks FC 8 (40%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 1 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 0 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/07/26 | Colorado Springs Switchbacks FC | 3-1 (1-1) | Phoenix Rising FC | -0.75 | 2.75 | B |
| 26/04/26 | Phoenix Rising FC | 0-1 (0-1) | Colorado Springs Switchbacks FC | - | - | B |
| 24/08/25 | Phoenix Rising FC | 4-1 (3-1) | Colorado Springs Switchbacks FC | 0 | 2.5 | T |
| 04/05/25 | Colorado Springs Switchbacks FC | 1-1 (0-1) | Phoenix Rising FC | -0.5 | 2.75 | H |
| 04/08/24 | Colorado Springs Switchbacks FC | 2-0 (1-0) | Phoenix Rising FC | -0.25 | 2.5 | B |
| 14/04/24 | Phoenix Rising FC | 1-0 (0-0) | Colorado Springs Switchbacks FC | +0.75 | 2.75 | T |
| 15/10/23 | Colorado Springs Switchbacks FC | 2-0 (2-0) | Phoenix Rising FC | -0.25 | 3 | B |
| 23/07/23 | Phoenix Rising FC | 1-1 (0-1) | Colorado Springs Switchbacks FC | +0.75 | 2.75 | H |
| 09/02/23 | Phoenix Rising FC | 1-2 (0-1) | Colorado Springs Switchbacks FC | - | - | B |
| 04/09/22 | Colorado Springs Switchbacks FC | 1-0 (0-0) | Phoenix Rising FC | -0.5 | 3 | B |
| 31/07/22 | Phoenix Rising FC | 4-0 (2-0) | Colorado Springs Switchbacks FC | 0 | 3 | T |
| 18/04/21 | Phoenix Rising FC | 6-3 (1-3) | Colorado Springs Switchbacks FC | - | - | T |
| 01/09/19 | Colorado Springs Switchbacks FC | 0-3 (0-3) | Phoenix Rising FC | - | - | T |
| 31/03/19 | Phoenix Rising FC | 2-2 (1-1) | Colorado Springs Switchbacks FC | - | - | H |
| 23/09/18 | Colorado Springs Switchbacks FC | 1-2 (0-2) | Phoenix Rising FC | - | - | T |
| 26/08/18 | Phoenix Rising FC | 4-0 (0-0) | Colorado Springs Switchbacks FC | +1 | 2.75 | T |
| 10/09/17 | Colorado Springs Switchbacks FC | 1-2 (0-0) | Phoenix Rising FC | - | - | T |
| 16/07/17 | Phoenix Rising FC | 2-1 (0-1) | Colorado Springs Switchbacks FC | +0.5 | 2.5 | T |
| 02/06/16 | Phoenix Rising FC | 0-3 (0-1) | Colorado Springs Switchbacks FC | -0.25 | 2.5 | B |
| 22/05/16 | Phoenix Rising FC | 1-3 (1-2) | Colorado Springs Switchbacks FC | -0.5 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Phoenix Rising FC
BHHTBBBHBB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 10/20 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Lexington | 1-0 (0-0) | Phoenix Rising FC | -0.5 | 2.75 | B |
| 02/08/26 | Las Vegas Lights | 1-1 (1-1) | Phoenix Rising FC | 0 | 2.75 | H |
| 26/07/26 | Phoenix Rising FC | 0-0 (0-0) | Hartford Athletic | +0.25 | 2.5 | H |
| 19/07/26 | Phoenix Rising FC | 3-2 (1-1) | Monterey Bay FC | +0.75 | 2.75 | T |
| 12/07/26 | AV Alta | 2-1 (2-0) | Phoenix Rising FC | -0.25 | 3 | B |
| 05/07/26 | Colorado Springs Switchbacks FC | 3-1 (1-1) | Phoenix Rising FC | -0.75 | 2.75 | B |
| 21/06/26 | Phoenix Rising FC | 3-4 (0-0) | Oakland Roots | +0.25 | 2.75 | B |
| 14/06/26 | El Paso Locomotive FC | 1-1 (0-0) | Phoenix Rising FC | -0.5 | 3 | H |
| 11/06/26 | Phoenix Rising FC | 0-2 (0-0) | Louisville City FC | -0.25 | 2.75 | B |
| 07/06/26 | New Mexico United | 4-0 (1-0) | Phoenix Rising FC | 0 | 2.5 | B |
| 31/05/26 | Phoenix Rising FC | 2-0 (2-0) | Sacramento Republic FC | 0 | 2.25 | T |
| 24/05/26 | Tampa Bay Rowdies | 3-0 (3-0) | Phoenix Rising FC | -1 | 2.5 | B |
| 17/05/26 | Phoenix Rising FC | 2-1 (1-1) | Orange County Blues FC | - | - | T |
| 10/05/26 | Phoenix Rising FC | 1-1 (0-1) | San Antonio | +0.25 | 2.25 | H |
| 03/05/26 | Pittsburgh Riverhounds | 0-1 (0-0) | Phoenix Rising FC | -0.25 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | Phoenix Rising FC | 0-1 (0-1) | Colorado Springs Switchbacks FC | - | - | B |
| 19/04/26 | Miami FC | 0-3 (0-1) | Phoenix Rising FC | 0 | 2.5 | T |
| 16/04/26 | San Jose Earthquakes | 2-0 (2-0) | Phoenix Rising FC | -1.25 | 3.25 | B |
| 12/04/26 | Phoenix Rising FC | 3-0 (1-0) | New Mexico United | +0.25 | 2.5 | T |
| 05/04/26 | Sacramento Republic FC | 2-0 (2-0) | Phoenix Rising FC | -0.75 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Colorado Springs Switchbacks FC
THBBTTTTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/11 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Colorado Springs Switchbacks FC | 3-2 (1-1) | Birmingham Legion | +1 | 3 | T |
| 13/08/26 | Spokane Velocity | 1-1 (1-1) | Colorado Springs Switchbacks FC | +0.25 | 2.75 | H |
| 09/08/26 | Rhode Island | 2-0 (0-0) | Colorado Springs Switchbacks FC | -0.25 | 2.5 | B |
| 02/08/26 | New Mexico United | 1-0 (0-0) | Colorado Springs Switchbacks FC | +0.25 | 2.75 | B |
| 26/07/26 | Colorado Springs Switchbacks FC | 2-1 (0-0) | Charleston Battery | +0.25 | 2.75 | T |
| 23/07/26 | Colorado Springs Switchbacks FC | 2-0 (0-0) | Miami FC | +1.25 | 3 | T |
| 12/07/26 | Orange County Blues FC | 0-3 (0-0) | Colorado Springs Switchbacks FC | 0 | 2.75 | T |
| 05/07/26 | Colorado Springs Switchbacks FC | 3-1 (1-1) | Phoenix Rising FC | +0.75 | 2.75 | T |
| 25/06/26 | Colorado Springs Switchbacks FC | 1-2 (1-1) | San Antonio | +0.75 | 2.5 | B |
| 21/06/26 | FC Tulsa | 1-2 (1-0) | Colorado Springs Switchbacks FC | 0 | 2.75 | T |
| 14/06/26 | Colorado Springs Switchbacks FC | 0-1 (0-0) | Sacramento Republic FC | +0.25 | 2.25 | B |
| 07/06/26 | Colorado Springs Switchbacks FC | 2-1 (1-1) | El Paso Locomotive FC | - | - | T |
| 31/05/26 | Oakland Roots | 0-1 (0-1) | Colorado Springs Switchbacks FC | 0 | 2.5 | T |
| 24/05/26 | Las Vegas Lights | 2-0 (1-0) | Colorado Springs Switchbacks FC | +0.5 | 2.75 | B |
| 17/05/26 | Colorado Springs Switchbacks FC | 4-0 (3-0) | New Mexico United | - | - | T |
| 09/05/26 | Colorado Springs Switchbacks FC | 2-2 (1-1) | Orange County Blues FC | +0.75 | 2.5 | H |
| 03/05/26 | San Antonio | 3-3 (1-1) | Colorado Springs Switchbacks FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 30/04/26 | Colorado Rapids | 1-1 (1-1) | Colorado Springs Switchbacks FC | -1 | 3 | H |
| 26/04/26 | Phoenix Rising FC | 0-1 (0-1) | Colorado Springs Switchbacks FC | - | - | T |
| 19/04/26 | Colorado Springs Switchbacks FC | 4-1 (2-0) | Monterey Bay FC | +1 | 2.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
22
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1016
Sút cầu môn
52
Tấn công
8685
Tấn công nguy hiểm
4036
Sút ngoài cầu môn
39
Cản bóng
25
Đá phạt trực tiếp
1018
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
Chuyền bóng
301394
TL chuyền bóng thành công
81%84%
Phạm lỗi
1810
Việt vị
01
Cứu thua
13
Tắc bóng
116
Quả ném biên
1519
Cắt bóng
28
Tạt bóng thành công
33
Chuyền dài
3426
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
1.111.29
Cơ hội rõ rệt
41
So Sánh Sức Mạnh
41 59
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T9 H3 B8T8 H3 B9
Chủ khách tương đồng
T6 H2 B4T4 H2 B6
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.2 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Phoenix Rising FC (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Colorado Springs Switchbacks FC (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Phoenix Rising FC (19 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (37%)Hòa 1 (5%)Bại 11 (58%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (42%)Hòa 0 (0%)Xỉu 11 (58%)
6 trận gần — Châu Á:
LVLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOOO
Colorado Springs Switchbacks FC (19 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (47%)Hòa 1 (5%)Bại 9 (47%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 11 (58%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (42%)
6 trận gần — Châu Á:
VLLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Phoenix Rising FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Pa-Modou Kah | HLV | James Chambers |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.18 | 3.35 | 2.38 | 0.82 | 2.75 | 0.80 | 0.76 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 2.22 ↑ | 3.10 ↓ | 2.48 ↑ | 0.78 ↓ | 2.50 | 0.84 ↑ | 0.72 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 2.50 | 3.30 | 2.50 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.91 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 67.00 ↑ | 7.80 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.55 | 3.30 | 2.55 | 0.84 | 2.50 | 0.95 | 0.89 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 71.00 ↑ | 3.65 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.35 | 3.35 | 2.53 | 0.83 | 2.75 | 0.93 | 0.76 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.12 ↓ | 4.96 ↑ | 38.00 ↑ | 5.88 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 1.33 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.45 | 2.75 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | 0.70 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 1.05 ↓ | 8.50 ↑ | 100.00 ↑ | 4.50 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.70 | 0.00 | 1.05 | |
| 10BET | Sớm | 2.15 | 3.15 | 2.55 | 0.64 | 2.75 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 8.02 ↑ | 100.00 ↑ | 3.89 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.34 | 3.40 | 2.52 | 0.83 | 2.75 | 0.93 | 0.74 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 1.35 ↓ | 3.95 ↑ | 7.90 ↑ | 0.97 ↑ | 2.75 | 0.85 ↓ | 1.12 ↑ | 0.25 | 0.73 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.33 | 3.60 | 2.55 | 0.89 | 2.75 | 0.91 | 0.82 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.04 ↓ | 9.40 ↑ | 31.00 ↑ | 5.88 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 6.66 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.26 | 3.03 | 2.64 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.75 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 1.12 ↓ | 4.96 ↑ | 38.00 ↑ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 1.33 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.38 | 3.44 | 2.59 | 0.85 | 2.75 | 0.91 | 0.78 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 2.36 ↓ | 2.99 ↓ | 3.15 ↑ | 4.15 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 5.25 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.30 | 2.50 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 7.00 ↑ | 41.00 ↑ | 0.67 ↓ | 2.50 | 1.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.30 | 2.55 | 0.77 | 2.75 | 0.75 | 0.65 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 1.35 ↓ | 4.10 ↑ | 8.75 ↑ | 0.84 ↑ | 2.50 | 0.80 ↑ | 0.73 ↑ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.42 | 3.39 | 2.71 | 0.95 | 2.75 | 0.81 | 0.78 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.38 ↓ | 4.29 ↑ | 9.46 ↑ | 0.80 ↓ | 2.50 | 1.03 ↑ | 1.10 ↑ | 0.25 | 0.76 ↓ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 2.50 | 3.30 | 2.33 | 0.89 | 2.75 | 0.81 | 0.95 | 0.00 | 0.82 |
| Live | 1.07 ↓ | 6.30 ↑ | 50.00 ↑ | 5.25 ↑ | 3.75 | 0.07 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.40 | 3.30 | 2.50 | 0.77 | 2.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 201.00 ↑ | 1.15 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.70 | 0.90 | 2.75 | 0.80 | 0.75 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 63.00 ↑ | 7.54 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.60 | 0.93 | 2.75 | 0.88 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 67.00 ↑ | 9.00 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 3.10 | 2.63 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 28.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Phoenix Rising FC | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Colorado Springs Switchbacks FC | 0 | 2 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).