Kết quả bóng đá trận Polisportiva Ossese vs Certosa Vigor Campagnano, 00:00 ngày 31/08/2026
Serie D Cúp Ý · 00:00 ngày 31/08/2026
Polisportiva Ossese 1 Kết thúc HT 1-0 2
Certosa Vigor Campagnano
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Polisportiva Ossese | Phút | |
| 28' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 30' | |
| HT 1-0 | ||
| 61' | ||
| 63' | ||
| 88' | ⚽ 1 - 1 | |
| 89' | ⚽ 1 - 2 | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 1 | 4 | 1 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 2 | 0 | 2 | 0 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 7 | 2 |
| Mất bàn | 5 | 1 | 5 | 1 |
| Điểm | 3 | 3 | 6 | 3 |
Chủ = Polisportiva Ossese · Khách = Certosa Vigor Campagnano
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Polisportiva Ossese | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (33%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (33%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (100%) |
| 1 (33%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích gần đây — Polisportiva Ossese
BT
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Ghi/Mất: 3/3 (2 trận) Châu Á: 1/0/1 T/X: 2/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/08/26 | Polisportiva Ossese | 1-3 (0-1) | Sassari Torres | -1.75 | 3.25 | B |
| 17/01/26 | Polisportiva Ossese | 2-0 (1-0) | Atletico Uri | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
52
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
12
Sút bóng
1110
Sút cầu môn
36
Tấn công
8496
Tấn công nguy hiểm
4152
Sút ngoài cầu môn
84
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
40%60%
So Sánh Sức Mạnh
80 20
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Polisportiva Ossese (4 trận)
Ghi 1.75 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận
Certosa Vigor Campagnano (1 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Polisportiva Ossese | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 2.33 | 3.10 | 2.50 | 0.79 | 2.25 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.55 ↑ | 3.15 ↑ | 2.34 ↓ | 0.79 | 2.25 | 0.85 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.60 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.60 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 3.15 | 2.60 | 0.83 | 2.25 | 0.82 | 0.96 | 0.00 | 0.70 |
| Live | 2.75 ↑ | 3.15 | 2.40 ↓ | 0.83 | 2.25 | 0.81 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.55 | 1.05 | 2.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 2.40 | 3.20 | 2.55 | 1.05 | 2.50 | 0.68 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.60 | 1.10 | 2.50 | 0.70 | 0.80 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 101.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.23 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.60 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.83 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.10 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.