Kết quả bóng đá trận Pro Patria vs Varesina Calcio, 01:00 ngày 24/08/2026
Serie D Cúp Ý · 01:00 ngày 24/08/2026
Pro Patria 1 Kết thúc HT 1-0 0
Varesina Calcio
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Pro Patria | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 19' | |
| HT 1-0 | ||
| 50' | ||
| 55' | ||
| 58' | ||
| 73' | ||
| 78' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 4 | 16 | 13 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 17 | 12 |
| Điểm | 9 | 4 | 13 | 15 |
Chủ = Pro Patria · Khách = Varesina Calcio
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Pro Patria | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (12%) | Thắng/Thắng | 4 (21%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 2 (5%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 8 (19%) | Hòa/Hòa | 4 (21%) |
| 8 (19%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 3 (16%) |
| 15 (36%) | Bại/Bại | 3 (16%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Pro Patria 1 (100%)Hòa 0 (0%)Varesina Calcio 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/08/23 | Varesina Calcio | 0-2 (0-0) | Pro Patria | +0.75 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Pro Patria
TTBBTHBBBH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/18 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Pro Patria | 3-1 (1-0) | Gozzano | +0.75 | 2.5 | T |
| 09/08/26 | Pro Patria | 2-1 (1-0) | ASD Imperia | - | - | T |
| 26/04/26 | Renate AC | 2-1 (1-1) | Pro Patria | -1.25 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | Pro Patria | 2-3 (0-1) | Arzignano Valchiampo | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/04/26 | AC Dolomiti Bellunesi | 2-4 (1-1) | Pro Patria | -0.5 | 2.5 | T |
| 06/04/26 | Pro Patria | 1-1 (0-0) | Triestina | -0.25 | 2.25 | H |
| 28/03/26 | US Pergolettese 1932 | 2-1 (1-0) | Pro Patria | -0.5 | 2.25 | B |
| 22/03/26 | Pro Patria | 1-4 (0-3) | Lecco | -0.5 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Lumezzane | 1-0 (1-0) | Pro Patria | -0.5 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | Pro Patria | 1-1 (0-0) | ASD Alcione | -0.25 | 2.25 | H |
| 04/03/26 | A.C. Ospitaletto | 0-0 (0-0) | Pro Patria | -0.5 | 2.25 | H |
| 28/02/26 | Pro Patria | 2-2 (1-0) | USD Virtus Verona | 0 | 2.25 | H |
| 22/02/26 | Brescia | 3-2 (2-2) | Pro Patria | -1.5 | 2.5 | B |
| 15/02/26 | Trento | 2-0 (0-0) | Pro Patria | -1 | 2.25 | B |
| 12/02/26 | Pro Patria | 1-0 (0-0) | Cittadella | -0.5 | 2.25 | T |
| 08/02/26 | Albinoleffe | 2-2 (2-1) | Pro Patria | -0.75 | 2.25 | H |
| 01/02/26 | Pro Patria | 0-4 (0-2) | Vicenza | -1.25 | 2.25 | B |
| 25/01/26 | Novara | 3-1 (2-0) | Pro Patria | -0.75 | 2.25 | B |
| 17/01/26 | Pro Patria | 0-4 (0-1) | Giana | 0 | 2 | B |
| 10/01/26 | Pro Patria | 1-2 (0-2) | Inter Milan U23 | -0.5 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Varesina Calcio
THHTBTBTHH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 14/12 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | USD Castellanzese | 1-2 (0-0) | Varesina Calcio | - | - | T |
| 03/05/26 | ASD Caldiero Terme | 2-2 (0-2) | Varesina Calcio | - | - | H |
| 26/04/26 | Varesina Calcio | 2-2 (0-1) | US Breno | - | - | H |
| 19/04/26 | Milan Futuro | 0-1 (0-0) | Varesina Calcio | - | - | T |
| 12/04/26 | Varesina Calcio | 0-1 (0-1) | Chievo | - | - | B |
| 02/04/26 | Virtus Ciserano Bergamo | 1-2 (0-2) | Varesina Calcio | - | - | T |
| 28/03/26 | Varesina Calcio | 1-2 (1-0) | AC Leon Monza Brianza | - | - | B |
| 22/03/26 | USD Casatese | 0-1 (0-1) | Varesina Calcio | - | - | T |
| 18/03/26 | Varesina Calcio | 2-2 (1-1) | USD Castellanzese | 0 | 2.25 | H |
| 01/03/26 | Pavia | 1-1 (1-0) | Varesina Calcio | - | - | H |
| 22/02/26 | Varesina Calcio | 1-1 (0-1) | Scanzorosciate | - | - | H |
| 15/02/26 | AVC Vogherese | 0-0 (0-0) | Varesina Calcio | - | - | H |
| 08/02/26 | ASD Brusaporto | 1-1 (0-0) | Varesina Calcio | - | - | H |
| 01/02/26 | Varesina Calcio | 4-1 (2-1) | Villa dAlme Valbrembana | - | - | T |
| 25/01/26 | Real Calepina FC | 2-0 (1-0) | Varesina Calcio | - | - | B |
| 18/01/26 | Varesina Calcio | 0-2 (0-0) | Sondrio | - | - | B |
| 11/01/26 | Oltrepo | 0-1 (0-1) | Varesina Calcio | - | - | T |
| 06/01/26 | Varesina Calcio | 0-0 (0-0) | US Folgore Caratese | -0.25 | 2.5 | H |
| 21/12/25 | Varesina Calcio | 1-2 (0-1) | ASD Caldiero Terme | - | - | B |
| 14/12/25 | US Breno | 2-0 (0-0) | Varesina Calcio | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
45
Phạt góc (HT)
25
Thẻ vàng
32
Sút bóng
1311
Sút cầu môn
44
Tấn công
7978
Tấn công nguy hiểm
4041
Sút ngoài cầu môn
97
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
43%57%
So Sánh Sức Mạnh
43 57
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Pro Patria (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Varesina Calcio (19 trận)
Ghi 1.11 bàn/trậnMất 1.05 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Varesina Calcio (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 1 (50%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
VW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Pro Patria | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1919 | Thành lập | |
| Stadio Carlo Speroni | Sân nhà | |
| 4000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Arsizio | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.60 | 3.60 | 5.25 | 0.86 | 2.25 | 0.95 | 0.81 | 0.75 | 1.01 |
| Live | 1.70 ↑ | 3.50 ↓ | 4.50 ↓ | 0.98 ↑ | 2.50 | 0.84 ↓ | 0.99 ↑ | 0.75 | 0.83 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.55 | 3.60 | 4.20 | 0.91 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.72 ↑ | 3.35 ↓ | 3.95 ↓ | 0.91 | 2.50 | 0.73 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.60 | 3.51 | 4.78 | 0.95 | 2.50 | 0.79 | 0.78 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 1.02 ↓ | 11.20 ↑ | 44.00 ↑ | 2.12 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.61 | 3.50 | 4.80 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↑ | 3.20 ↓ | 4.20 ↓ | 1.00 ↑ | 2.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.51 | 3.60 | 5.00 | 0.90 | 2.50 | 0.64 | 0.71 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.78 ↑ | 3.45 ↓ | 4.10 ↓ | 0.78 ↓ | 2.25 | 0.86 ↑ | 0.73 ↑ | 0.50 | 0.92 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.60 | 3.52 | 4.60 | 0.97 | 2.50 | 0.75 | 0.78 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 1.11 ↓ | 6.22 ↑ | 30.45 ↑ | 2.48 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.27 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.60 | 3.50 | 4.75 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.77 ↑ | 3.20 ↓ | 4.10 ↓ | 1.00 ↑ | 2.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.63 | 3.80 | 4.72 | 0.95 | 2.50 | 0.76 | 0.26 | 0.00 | 2.40 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 4.90 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.57 ↑ | 0.00 | 1.41 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 3.80 | 4.50 | 0.98 | 2.50 | 0.83 | 0.80 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 3.00 | 3.70 | 1.15 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↓ | 3.00 | 4.33 ↑ | 1.05 ↓ | 2.50 | 0.67 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.