Kết quả bóng đá trận Puebla U19 vs Santos Laguna U19, 00:40 ngày 23/08/2026
Liga MX U19 (Mexico) · 00:40 ngày 23/08/2026
Puebla U19 3 Kết thúc HT 2-3 5
Santos Laguna U19
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Puebla U19 | Phút | |
| 4' | ⚽ 0 - 1 | |
| 15' | ||
| 20' | ⚽ 0 - 2 | |
| 1 - 2 ⚽ | 36' | |
| 2 - 2 ⚽ | 38' | |
| 41' | ⚽ 2 - 3 | |
| HT 2-3 | ||
| 48' | ⚽ 2 - 4 | |
| 3 - 4 ⚽ | 55' | |
| 56' | ⚽ 3 - 5 | |
| 63' | ||
| 90' | ||
| 90+2' | ||
| FT 3-5 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 3 | 2 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 9 | 13 | 19 |
| Mất bàn | 10 | 10 | 14 | 22 |
| Điểm | 0 | 3 | 12 | 11 |
Chủ = Puebla U19 · Khách = Santos Laguna U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Puebla U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (20%) | Thắng/Thắng | 4 (17%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 3 (13%) |
| 5 (25%) | Hòa/Thắng | 3 (13%) |
| 4 (20%) | Hòa/Hòa | 2 (9%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 5 (25%) | Bại/Bại | 6 (26%) |
Thành tích gần đây — Puebla U19
BTHHTBTHTB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/10 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/08/26 | Pachuca U19 | 2-1 (1-0) | Puebla U19 | - | - | B |
| 01/08/26 | Puebla U19 | 1-0 (0-0) | Chivas Guadalajara U19 | - | - | T |
| 22/07/26 | CDSyC Cruz Azul U19 | 0-0 (0-0) | Puebla U19 | 0 | 2 | H |
| 18/07/26 | Juarez FC U19 | 1-1 (0-1) | Puebla U19 | -0.25 | 2 | H |
| 25/04/26 | Puebla U19 | 2-1 (1-1) | Queretaro U19 | - | - | T |
| 19/04/26 | Chivas Guadalajara U19 | 1-0 (1-0) | Puebla U19 | - | - | B |
| 11/04/26 | Puebla U19 | 4-1 (2-0) | Leon U19 | - | - | T |
| 04/04/26 | Puebla U19 | 0-0 (0-0) | Juarez FC U19 | - | - | H |
| 18/03/26 | Puebla U19 | 2-1 (1-1) | Necaxa U19 | +0.75 | 2.75 | T |
| 08/03/26 | Pachuca U19 | 3-2 (2-1) | Puebla U19 | - | - | B |
| 05/03/26 | Puebla U19 | 2-1 (2-0) | Tigres UANL U19 | - | - | T |
| 01/03/26 | Atletico San Luis U19 | 2-3 (0-1) | Puebla U19 | - | - | T |
| 21/02/26 | Puebla U19 | 0-0 (0-0) | Club America U19 | +0.5 | 2.25 | H |
| 14/02/26 | Puebla U19 | 1-0 (1-0) | Unam Pumas U19 | - | - | T |
| 07/02/26 | Tijuana U19 | 2-2 (2-1) | Puebla U19 | -0.75 | 2.75 | H |
| 31/01/26 | Puebla U19 | 0-3 (0-2) | Toluca U19 | -0.5 | 2.75 | B |
| 18/01/26 | CDSyC Cruz Azul U19 | 0-2 (0-0) | Puebla U19 | - | - | T |
| 14/01/26 | Puebla U19 | 2-2 (1-1) | Mazatlan FC U19 | +0.5 | 2.5 | H |
| 10/01/26 | Club Atletico Atlas U19 | 1-2 (1-1) | Puebla U19 | -0.25 | 3 | T |
| 09/11/25 | Leon U19 | 3-4 (3-3) | Puebla U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Santos Laguna U19
BHBBHTBTHB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/21 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Santos Laguna U19 | 2-3 (1-2) | Chivas Guadalajara U19 | - | - | B |
| 25/07/26 | Santos Laguna U19 | 0-0 (0-0) | Club Atletico Atlas U19 | - | - | H |
| 18/05/26 | Santos Laguna U19 | 0-1 (0-0) | Tijuana U19 | - | - | B |
| 15/05/26 | Tijuana U19 | 3-1 (2-0) | Santos Laguna U19 | -0.25 | 3 | B |
| 07/05/26 | Santos Laguna U19 | 2-2 (2-1) | Toluca U19 | - | - | H |
| 26/04/26 | Santos Laguna U19 | 2-1 (2-1) | Monterrey U19 | - | - | T |
| 23/04/26 | Atletico San Luis U19 | 3-2 (1-1) | Santos Laguna U19 | - | - | B |
| 19/04/26 | Santos Laguna U19 | 3-2 (2-0) | Club Atletico Atlas U19 | - | - | T |
| 12/04/26 | Pachuca U19 | 2-2 (0-0) | Santos Laguna U19 | - | - | H |
| 04/04/26 | Santos Laguna U19 | 2-4 (2-3) | Club America U19 | - | - | B |
| 15/03/26 | Chivas Guadalajara U19 | 1-2 (0-0) | Santos Laguna U19 | - | - | T |
| 09/03/26 | Tijuana U19 | 2-1 (2-0) | Santos Laguna U19 | - | - | B |
| 03/03/26 | Santos Laguna U19 | 2-1 (0-1) | CDSyC Cruz Azul U19 | - | - | T |
| 28/02/26 | Queretaro U19 | 1-0 (1-0) | Santos Laguna U19 | - | - | B |
| 22/02/26 | Leon U19 | 3-4 (2-2) | Santos Laguna U19 | - | - | T |
| 15/02/26 | Santos Laguna U19 | 2-2 (1-2) | Mazatlan FC U19 | - | - | H |
| 07/02/26 | Tigres UANL U19 | 1-1 (0-1) | Santos Laguna U19 | - | - | H |
| 31/01/26 | Unam Pumas U19 | 1-2 (1-1) | Santos Laguna U19 | 0 | 2.75 | T |
| 18/01/26 | Santos Laguna U19 | 0-1 (0-1) | Juarez FC U19 | - | - | B |
| 15/01/26 | Toluca U19 | 4-4 (1-2) | Santos Laguna U19 | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
60
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1312
Sút cầu môn
37
Tấn công
8589
Tấn công nguy hiểm
6951
Sút ngoài cầu môn
105
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Puebla U19 (21 trận)
Ghi 1.48 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận
Santos Laguna U19 (23 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Puebla U19 (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (44%)Hòa 1 (11%)Bại 4 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (56%)Hòa 2 (22%)Xỉu 2 (22%)
6 trận gần — Châu Á:
LVWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUVOUO
Santos Laguna U19 (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Puebla U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Wewbet | Sớm | 2.12 | 3.51 | 2.93 | 0.81 | 2.75 | 0.95 | 0.86 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 2.12 | 3.51 | 2.93 | 0.81 | 2.75 | 0.95 | 0.86 | 0.25 | 0.92 | |
| 1xBet | Sớm | 2.07 | 3.50 | 2.95 | 0.67 | 2.50 | 1.15 | 0.84 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 2.14 ↑ | 3.60 ↑ | 2.89 ↓ | 0.65 ↓ | 2.50 | 1.10 ↓ | 0.82 ↓ | 0.25 | 0.87 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.88 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.05 | 3.50 | 2.88 | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Puebla U19 | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Santos Laguna U19 | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).