Kết quả bóng đá trận Puerto Rico Surf SC vs Guaynabo Gol SC, 07:30 ngày 31/08/2026
Giải VĐQG Puerto Rico · 07:30 ngày 31/08/2026
Puerto Rico Surf SC 3 Kết thúc HT 0-0 0
Guaynabo Gol SC
🟨 2 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 13 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Puerto Rico Surf SC | Phút | |
| 30' | ||
| 30' | ||
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 65' | |
| 2 - 0 ⚽ | 65' | |
| 3 - 0 ⚽ | 67' | |
| 4 - 0 ⚽ | 67' | |
| 5 - 0 ⚽ | 73' | |
| 6 - 0 ⚽ | 73' | |
| 7 - 0 ⚽ | 74' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 8 | 5 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 1 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 11 | 2 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 7 | 15 |
| Điểm | 4 | 3 | 13 | 3 |
Chủ = Puerto Rico Surf SC · Khách = Guaynabo Gol SC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Puerto Rico Surf SC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (13%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (25%) |
| 3 (38%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (50%) |
| 3 (38%) | Bại/Bại | 1 (25%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Puerto Rico Surf SC 1 (100%)Hòa 0 (0%)Guaynabo Gol SC 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/04/26 | Guaynabo Gol SC | 0-3 (0-0) | Puerto Rico Surf SC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Puerto Rico Surf SC
BHBTTTBTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/8 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | DS Edusoccer | 3-1 (2-0) | Puerto Rico Surf SC | - | - | B |
| 07/06/26 | Academia Quintana | 0-0 (0-0) | Puerto Rico Surf SC | - | - | H |
| 31/05/26 | Academia Quintana | 1-0 (1-0) | Puerto Rico Surf SC | - | - | B |
| 28/05/26 | Puerto Rico Surf SC | 1-0 (1-0) | Ponce FC | - | - | T |
| 11/05/26 | PR San Juan | 1-2 (0-0) | Puerto Rico Surf SC | - | - | T |
| 26/04/26 | Guaynabo Gol SC | 0-3 (0-0) | Puerto Rico Surf SC | - | - | T |
| 19/04/26 | Metropolitan FA | 2-1 (2-0) | Puerto Rico Surf SC | - | - | B |
| 09/11/25 | Puerto Rico Surf SC | 2-0 (1-0) | Caguas Sporting | - | - | T |
| 19/10/25 | Puerto Rico Surf SC | 2-1 (1-1) | Taurinos | - | - | T |
| 13/10/25 | Puerto Rico Surf SC | 2-0 (2-0) | DS Edusoccer | - | - | T |
| 25/09/25 | Puerto Rico Surf SC | 0-4 (0-2) | Metropolitan FA | - | - | B |
| 21/09/25 | Puerto Rico Surf SC | 2-2 (0-0) | Academia Quintana | - | - | H |
| 14/09/25 | Caguas Sporting | 0-4 (0-1) | Puerto Rico Surf SC | - | - | T |
| 07/09/25 | Puerto Rico Surf SC | 1-3 (1-1) | Ponce FC | - | - | B |
| 01/09/25 | PR San Juan | 0-6 (0-4) | Puerto Rico Surf SC | - | - | T |
| 17/08/25 | DS Edusoccer | 0-9 (0-3) | Puerto Rico Surf SC | - | - | T |
| 01/06/25 | FC Mayaguez | 2-8 (0-5) | Puerto Rico Surf SC | - | - | T |
| 29/05/25 | PR San Juan | 3-4 (1-1) | Puerto Rico Surf SC | - | - | T |
| 25/05/25 | Puerto Rico Surf SC | 2-2 (1-2) | Academia Quintana | - | - | H |
| 18/05/25 | Puerto Rico Surf SC | 1-1 (0-0) | Metropolitan FA | - | - | H |
Thành tích gần đây — Guaynabo Gol SC
BBBBBBTBTT
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 11/28 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/05/26 | Guayama FC | 2-1 (0-1) | Guaynabo Gol SC | - | - | B |
| 03/05/26 | PR San Juan | 7-0 (4-0) | Guaynabo Gol SC | - | - | B |
| 26/04/26 | Guaynabo Gol SC | 0-3 (0-0) | Puerto Rico Surf SC | - | - | B |
| 12/05/24 | FC Mayaguez | 3-0 (1-0) | Guaynabo Gol SC | - | - | B |
| 08/04/24 | Guaynabo Gol SC | 1-5 (1-4) | Baymon FC | - | - | B |
| 23/06/22 | Guaynabo Gol SC | 0-6 (0-3) | Metropolitan FA | - | - | B |
| 19/06/22 | Guaynabo Gol SC | 4-0 (3-0) | Criollos De Caguas | - | - | T |
| 05/06/22 | Guaynabo Gol SC | 1-2 (0-2) | Puerto Rico Sol FC | - | - | B |
| 29/05/22 | Club de Futbol Fraigcomar | 0-2 (0-0) | Guaynabo Gol SC | - | - | T |
| 24/04/22 | Guaynabo Gol SC | 2-0 (0-0) | Criollos De Caguas | - | - | T |
| 04/04/22 | Guaynabo Gol SC | 2-3 (2-1) | Puerto Rico Sol FC | - | - | B |
| 20/03/22 | Baymon FC | 2-0 (1-0) | Guaynabo Gol SC | - | - | B |
| 07/11/21 | Metropolitan FA | 14-0 (8-0) | Guaynabo Gol SC | - | - | B |
| 11/10/21 | Guaynabo Gol SC | 2-5 (1-4) | Puerto Rico Sol FC | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
133
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
23
Sút bóng
102
Sút cầu môn
42
Tấn công
7453
Tấn công nguy hiểm
6128
Sút ngoài cầu môn
60
TL kiểm soát bóng
63%37%
TL kiểm soát bóng (HT)
60%40%
So Sánh Sức Mạnh
77 23
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
3 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Puerto Rico Surf SC (8 trận)
Ghi 1.38 bàn/trậnMất 0.88 bàn/trận
Guaynabo Gol SC (5 trận)
Ghi 0.40 bàn/trậnMất 3.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Puerto Rico Surf SC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.20 | 9.00 | 8.50 | 1.02 | 4.50 | 0.82 | 0.84 | 2.25 | 0.99 |
| Live | 1.03 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.50 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 3.10 ↑ | 0.25 | 0.14 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.11 | 9.00 | 13.00 | 1.05 | 4.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 65.00 ↑ | 8.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.10 | 9.50 | 15.00 | 0.48 | 3.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.48 | 2.50 | 1.37 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.01 | 12.00 | 18.00 | 0.77 | 4.25 | 0.84 | 0.78 | 2.50 | 0.82 |
| Live | 1.01 | 76.00 ↑ | 291.00 ↑ | 8.49 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.07 | 13.00 | 19.00 | 0.17 | 2.50 | 3.50 | 0.90 | 3.25 | 0.90 |
| Live | 1.03 ↓ | 14.20 ↑ | 31.00 ↑ | 4.21 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 3.06 ↑ | 0.25 | 0.22 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.07 | 13.00 | 19.00 | 0.80 | 4.25 | 1.00 | 0.90 | 3.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.40 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 3.10 ↑ | 0.25 | 0.23 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.