Kết quả bóng đá trận Pyeongchang FC vs Jinju Citizen, 12:00 ngày 11/10/2026
League 4 (Hàn Quốc) · 12:00 ngày 11/10/2026
Pyeongchang FC 2 Kết thúc HT 1-1 1
Jinju Citizen
🟨 3 - 2 🟥 1 - 0 ⛳ 0 - 8
Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Pyeongchang FC | Phút | |
| 33' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 43' | |
| HT 1-1 | ||
| 49' | ||
| 74' | ||
| 80' | ||
| 86' | ||
| Jeong-yun Seong 2 - 1 ⚽ | 90' | |
| Seong J. 3 - 1 ⚽ | 90' | |
| Jung Sung Joon 4 - 1 ⚽ | 90' | |
| 90' | ||
| 90' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 19 | 17 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 18 | 10 |
| Điểm | 6 | 4 | 16 | 15 |
Chủ = Pyeongchang FC · Khách = Jinju Citizen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Pyeongchang FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (23%) | Thắng/Thắng | 11 (42%) |
| 2 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 6 (23%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 5 (23%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 3 (14%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 3 (12%) |
| 6 (27%) | Bại/Bại | 3 (12%) |
Bảng xếp hạng
Pyeongchang FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 18 | 7 | 2 | 9 | 23 | 27 | 23 | 7 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 1 | 5 | 10 | 12 | 10 | 9 |
| Sân khách | 9 | 4 | 1 | 4 | 13 | 15 | 13 | 8 |
Jinju Citizen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 18 | 15 | 2 | 1 | 45 | 15 | 47 | 1 |
| Sân nhà | 9 | 8 | 0 | 1 | 22 | 8 | 24 | 1 |
| Sân khách | 9 | 7 | 2 | 0 | 23 | 7 | 23 | 1 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
08
Thẻ vàng
32
Sút bóng
78
Sút cầu môn
42
Sút ngoài cầu môn
36
TL kiểm soát bóng
38%62%
Việt vị
12
Quả ném biên
1731
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Pyeongchang FC (24 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.58 bàn/trận
Jinju Citizen (28 trận)
Ghi 2.14 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Pyeongchang FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| 2008 | Thành lập | |
| Honam Univ. stadium | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Gwangju | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.60 | 3.80 | 1.75 | 0.93 | 3.00 | 0.84 | 0.81 | -0.75 | 0.97 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.08 ↓ | 10.00 ↑ | 5.60 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.44 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.50 | 3.40 | 1.62 | 0.71 | 3.00 | 0.62 | 0.60 | -0.75 | 0.74 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.05 ↓ | 7.50 ↑ | 1.96 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.00 | 3.90 | 1.72 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 55.00 ↑ | 6.50 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.75 | 3.75 | 1.70 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 67.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.73 | 3.90 | 1.77 | 0.58 | 2.50 | 1.23 | 0.36 | -1.50 | 1.85 |
| Live | 1.02 ↓ | 12.30 ↑ | 56.00 ↑ | 5.04 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.56 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.60 | 3.80 | 1.75 | 0.98 | 3.00 | 0.83 | 0.80 | -0.75 | 1.00 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.40 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 1.43 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Pyeongchang FC | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
| Jinju Citizen | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).