Kết quả bóng đá trận Qarabag vs FK Kapaz Ganca, 20:00 ngày 24/08/2026
Ngoại hạng Azerbaijan · 20:00 ngày 24/08/2026
Qarabag Hoãn --:--:--
FK Kapaz Ganca
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Tofig Baramov Republican Stadium
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 7 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 14 | 6 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 4 | 17 |
| Điểm | 6 | 3 | 20 | 9 |
Chủ = Qarabag · Khách = FK Kapaz Ganca
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Qarabag | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (38%) | Thắng/Thắng | 5 (13%) |
| 3 (19%) | Hòa/Thắng | 5 (13%) |
| 2 (13%) | Hòa/Hòa | 4 (10%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 8 (21%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (19%) | Bại/Bại | 17 (44%) |
Bảng xếp hạng
Qarabag
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 3 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 4 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 2 | - | - |
FK Kapaz Ganca
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 7 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 6 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 11 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 3 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Qarabag 15 (75%)Hòa 3 (15%)FK Kapaz Ganca 2 (10%)
Châu Á: Ăn 20 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 1 / Xỉu 13
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/03/26 | FK Kapaz Ganca | 1-0 (1-0) | Qarabag | +1.75 | 2.75 | B |
| 24/01/26 | Qarabag | 0-2 (0-1) | FK Kapaz Ganca | +2.25 | 3.25 | B |
| 04/10/25 | Qarabag | 1-0 (1-0) | FK Kapaz Ganca | +3 | 3.75 | T |
| 18/05/25 | Qarabag | 3-0 (1-0) | FK Kapaz Ganca | +2.25 | 3.25 | T |
| 15/03/25 | FK Kapaz Ganca | 0-0 (0-0) | Qarabag | +2.75 | 3.5 | H |
| 18/10/24 | FK Kapaz Ganca | 0-5 (0-1) | Qarabag | +2 | 3.25 | T |
| 09/08/24 | Qarabag | 3-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | +2 | 3.25 | T |
| 29/03/24 | FK Kapaz Ganca | 1-6 (0-1) | Qarabag | - | - | T |
| 27/01/24 | FK Kapaz Ganca | 1-2 (0-0) | Qarabag | +1.75 | 3 | T |
| 04/11/23 | Qarabag | 7-1 (5-1) | FK Kapaz Ganca | +2 | 3 | T |
| 27/08/23 | Qarabag | 1-1 (1-0) | FK Kapaz Ganca | +2.25 | 3.25 | H |
| 09/04/23 | Qarabag | 3-1 (1-1) | FK Kapaz Ganca | +2.5 | 3.25 | T |
| 04/02/23 | FK Kapaz Ganca | 1-1 (0-1) | Qarabag | +1.75 | 2.75 | H |
| 06/11/22 | Qarabag | 3-1 (1-0) | FK Kapaz Ganca | +3 | 3.75 | T |
| 01/09/22 | FK Kapaz Ganca | 0-1 (0-1) | Qarabag | +2.25 | 3 | T |
| 14/04/18 | FK Kapaz Ganca | 0-1 (0-1) | Qarabag | +1.5 | 2.75 | T |
| 25/02/18 | Qarabag | 1-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | +1.75 | 2.75 | T |
| 05/11/17 | FK Kapaz Ganca | 0-2 (0-2) | Qarabag | +0.75 | 2.25 | T |
| 17/09/17 | Qarabag | 2-0 (1-0) | FK Kapaz Ganca | +1.75 | 2.5 | T |
| 02/04/17 | Qarabag | 2-1 (1-1) | FK Kapaz Ganca | +1.5 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Qarabag
TTTBHHTTBB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/9 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | FC Twente Enschede | 0-1 (0-0) | Qarabag | -1 | 2.75 | T |
| 17/08/26 | Qarabag | 3-1 (1-1) | Samaxı FC | +1 | 3 | T |
| 13/08/26 | Qarabag | 2-0 (1-0) | Dynamo Kyiv | +0.5 | 2.5 | T |
| 07/08/26 | Dynamo Kyiv | 1-0 (1-0) | Qarabag | -0.25 | 2.5 | B |
| 31/07/26 | CSKA Sofia | 0-0 (0-0) | Qarabag | 0 | 2.25 | H |
| 23/07/26 | Qarabag | 0-0 (0-0) | CSKA Sofia | +0.75 | 2.5 | H |
| 17/07/26 | Vestri | 0-3 (0-2) | Qarabag | +2.75 | 3.25 | T |
| 09/07/26 | Qarabag | 3-0 (2-0) | Vestri | +2.5 | 3.5 | T |
| 01/07/26 | Ferencvarosi TC | 1-0 (1-0) | Qarabag | - | - | B |
| 01/07/26 | Qarabag | 2-6 (0-3) | Metalist 1925 Kharkiv | -0.25 | 2.75 | B |
| 27/06/26 | WSG Swarovski Tirol | 0-4 (0-1) | Qarabag | +0.5 | 2.75 | T |
| 22/05/26 | Standard Sumgayit | 3-4 (0-2) | Qarabag | +1.5 | 3 | T |
| 16/05/26 | Qarabag | 3-0 (0-0) | Mil Mugan | +2 | 3.25 | T |
| 09/05/26 | Qabala | 1-1 (0-1) | Qarabag | +1.25 | 2.75 | H |
| 04/05/26 | Qarabag | 2-1 (0-0) | Turan Tovuz | +1 | 2.5 | T |
| 30/04/26 | FC Neftci Baku | 2-1 (0-0) | Qarabag | +0.75 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | FC Neftci Baku | 1-5 (1-3) | Qarabag | +0.5 | 2.5 | T |
| 22/04/26 | Sabah FK Baku | 2-1 (0-0) | Qarabag | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Qarabag | 0-1 (0-1) | Sabah FK Baku | +0.25 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | Samaxı FC | 0-0 (0-0) | Qarabag | +1.25 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — FK Kapaz Ganca
BBBTTBBBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 5/15 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 2/1/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Sabah FK Baku | 2-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | -2 | 3.25 | B |
| 23/05/26 | FK Kapaz Ganca | 0-1 (0-0) | FC Neftci Baku | -1 | 2.75 | B |
| 15/05/26 | Araz Nakhchivan | 2-0 (1-0) | FK Kapaz Ganca | -0.5 | 2.5 | B |
| 08/05/26 | Sabah FK Baku | 0-1 (0-0) | FK Kapaz Ganca | -1.75 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | FK Kapaz Ganca | 2-1 (0-0) | Standard Sumgayit | - | - | T |
| 26/04/26 | Samaxı FC | 2-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | -0.5 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | FK Kapaz Ganca | 0-1 (0-1) | Mil Mugan | 0 | 2.25 | B |
| 10/04/26 | Karvan Evlakh | 4-1 (2-0) | FK Kapaz Ganca | +0.5 | 2.5 | B |
| 05/04/26 | FK Kapaz Ganca | 0-2 (0-0) | Qabala | 0 | 2 | B |
| 20/03/26 | FK Kapaz Ganca | 1-0 (1-0) | Qarabag | -1.75 | 2.75 | T |
| 15/03/26 | FK Kapaz Ganca | 1-1 (0-0) | Turan Tovuz | -0.75 | 2.25 | H |
| 09/03/26 | Zira FK | 2-2 (1-1) | FK Kapaz Ganca | -1.25 | 2.5 | H |
| 05/03/26 | FK Kapaz Ganca | 0-2 (0-1) | Turan Tovuz | -1.25 | 2.75 | B |
| 27/02/26 | FK Kapaz Ganca | 3-0 (3-0) | Standard Sumgayit | -0.25 | 2.25 | T |
| 22/02/26 | Sabah FK Baku | 1-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | -1.75 | 3 | B |
| 15/02/26 | FK Kapaz Ganca | 1-3 (1-3) | FC Neftci Baku | -0.75 | 2.25 | B |
| 09/02/26 | Mil Mugan | 0-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | -0.25 | 2.25 | H |
| 05/02/26 | Turan Tovuz | 1-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | -1.75 | 3 | B |
| 31/01/26 | FK Kapaz Ganca | 0-2 (0-2) | Samaxı FC | 0 | 2.5 | B |
| 24/01/26 | Qarabag | 0-2 (0-1) | FK Kapaz Ganca | -2.25 | 3.25 | T |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
66 34
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T15 H3 B2T2 H3 B15
Chủ khách tương đồng
T9 H1 B1T1 H1 B9
Ghi
Tất cả
2.2 Bàn0.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.4 Bàn0.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Qarabag (30 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
FK Kapaz Ganca (30 trận)
Ghi 0.67 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Qarabag (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
FK Kapaz Ganca (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (100%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
V
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Qarabag | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1987 | Thành lập | 1950 |
| Tofig Baramov Republican Stadium | Sân nhà | |
| 2800 | Sức chứa | 0 |
| Gurban Gurbanov | HLV | Adil Shukurov |
| Baki | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.21 | 5.70 | 10.90 | 0.93 | 3.25 | 0.91 | 0.92 | 2.00 | 0.92 |
| Live | 1.24 ↑ | 5.60 ↓ | 10.50 ↓ | 0.86 ↓ | 3.00 | 0.98 ↑ | 0.95 ↑ | 1.75 | 0.89 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.13 | 7.00 | 15.00 | 0.88 | 3.25 | 0.93 | 1.02 | 2.25 | 0.80 |
| Live | 1.22 ↑ | 5.50 ↓ | 10.50 ↓ | 0.82 ↓ | 3.00 | 1.00 ↑ | 0.91 ↓ | 1.75 | 0.90 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.24 | 5.60 | 8.80 | 0.79 | 3.00 | 0.97 | 0.92 | 1.75 | 0.84 |
| Live | 1.24 | 5.60 | 8.80 | 0.82 ↑ | 3.00 | 1.00 ↑ | 0.96 ↑ | 1.75 | 0.88 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.15 | 6.05 | 14.60 | 0.85 | 3.25 | 0.91 | 0.82 | 2.00 | 0.96 |
| Live | 1.24 ↑ | 5.20 ↓ | 10.20 ↓ | 0.80 ↓ | 3.00 | 1.00 ↑ | 0.95 ↑ | 1.75 | 0.87 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.22 | 5.50 | 9.50 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.22 | 5.50 | 9.00 ↓ | 0.48 ↓ | 2.50 | 1.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.14 | 5.75 | 11.50 | 0.71 | 3.25 | 0.81 | 0.64 | 1.75 | 0.90 |
| Live | 1.25 ↑ | 5.25 ↓ | 9.50 ↓ | 0.94 ↑ | 3.25 | 0.71 ↓ | 0.83 ↑ | 1.75 | 0.81 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.16 | 6.48 | 10.08 | 0.91 | 3.50 | 0.82 | 0.81 | 2.00 | 0.93 |
| Live | 1.21 ↑ | 6.03 ↓ | 9.73 ↓ | 0.81 ↓ | 3.00 | 0.96 ↑ | 0.86 ↑ | 1.75 | 0.91 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.22 | 5.50 | 9.50 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.23 ↑ | 5.50 | 9.25 ↓ | 1.15 ↓ | 3.50 | 0.61 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.22 | 5.30 | 14.80 | 0.81 | 3.25 | 0.90 | 0.70 | 1.75 | 1.03 |
| Live | 1.22 | 6.10 ↑ | 10.90 ↓ | 1.04 ↑ | 3.25 | 0.69 ↓ | 0.83 ↑ | 1.75 | 0.89 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.18 | 5.50 | 12.00 | 0.88 | 3.25 | 0.93 | 0.90 | 2.00 | 0.90 |
| Live | 1.25 ↑ | 5.00 ↓ | 10.00 ↓ | 0.80 ↓ | 3.00 | 1.00 ↑ | 0.95 ↑ | 1.75 | 0.85 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.14 | 6.50 | 17.00 | 1.00 | 3.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.20 ↑ | 5.80 ↓ | 12.00 ↓ | 1.25 ↑ | 3.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | - | - | - | 1.10 | 3.50 | 0.60 | 0.95 | 2.00 | 0.70 |
| Live | - | - | - | 1.10 | 3.50 | 0.60 | 0.95 | 2.00 | 0.70 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Qarabag | +2 | 1 | 0 | 0 |
| FK Kapaz Ganca | -2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).