Kết quả bóng đá trận Racing de Ferrol vs Pontevedra, 21:30 ngày 03/10/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 21:30 ngày 03/10/2026
Racing de Ferrol 2 Kết thúc HT 1-0 0
Pontevedra
🟨 2 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 6 - 4
Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Racing de Ferrol | Phút | |
| Monjonell E. | 8' | |
| 24' | Ander Vidorreta Larrumbe | |
| HT 1-0 | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 5 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 4 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 1 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 12 | 19 |
| Mất bàn | 0 | 5 | 7 | 13 |
| Điểm | 9 | 1 | 19 | 16 |
Chủ = Racing de Ferrol · Khách = Pontevedra
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Racing de Ferrol | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 2 (33%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Hòa/Thắng | 4 (44%) |
| 2 (33%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (22%) |
Bảng xếp hạng
Racing de Ferrol
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 8 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 5 |
Pontevedra
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 4 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 13 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
31
Thẻ vàng
11
Sút bóng
63
Sút cầu môn
10
Sút ngoài cầu môn
22
Cản bóng
31
TL kiểm soát bóng
54%46%
Chuyền bóng
140121
TL chuyền bóng thành công
81%82%
Phạm lỗi
74
Việt vị
11
Cứu thua
01
Quả ném biên
42
Chuyền dài
98
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Racing de Ferrol (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Pontevedra (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Racing de Ferrol | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1917-5-17 | Thành lập | 1941 |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Menendez Alejandro | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.13 | 3.10 | 3.30 | 0.98 | 2.25 | 0.77 | 0.85 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.13 | 3.30 | 1.00 | 2.25 | 0.81 | 0.86 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.05 ↓ | 9.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.35 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.04 | 3.15 | 3.25 | 0.96 | 2.25 | 0.80 | 0.80 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 1.94 ↓ | 3.05 ↓ | 3.70 ↑ | 0.93 ↓ | 2.25 | 0.83 ↑ | 0.73 ↓ | 0.25 | 1.03 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.05 | 3.25 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | 1.10 | 0.50 | 0.60 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.25 ↑ | 100.00 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 1.05 ↓ | 0.50 | 0.65 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 2.04 | 3.15 | 3.25 | 0.96 | 2.25 | 0.80 | 0.80 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 1.94 ↓ | 3.05 ↓ | 3.70 ↑ | 0.93 ↓ | 2.25 | 0.83 ↑ | 0.73 ↓ | 0.25 | 1.03 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.94 | 3.05 | 3.25 | 0.94 | 2.25 | 0.76 | 0.94 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 1.97 ↑ | 3.05 | 3.20 ↓ | 0.85 ↓ | 2.25 | 0.91 ↑ | 0.97 ↑ | 0.50 | 0.79 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 8.00 ↑ | 34.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 2.95 | 3.10 | 0.71 | 2.00 | 0.81 | 0.76 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 2.10 | 3.20 ↑ | 3.25 ↑ | 0.85 ↑ | 2.25 | 0.80 ↓ | 0.82 ↑ | 0.25 | 0.82 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.13 | 3.40 | 3.51 | 1.09 | 2.25 | 0.73 | 0.53 | 0.00 | 1.34 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.82 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.32 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.00 | 3.20 | 0.80 | 2.00 | 1.00 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Racing de Ferrol | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Pontevedra | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).