Kết quả bóng đá trận Racing de Ferrol vs Real Aviles, 00:00 ngày 14/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 00:00 ngày 14/08/2026
Racing de Ferrol 1 Kết thúc HT 1-1 1
Real Aviles
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 6
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Racing de Ferrol | Phút | |
| Vicente Esquerdo 1 - 0 ⚽ | 9' | |
| 41' | ⚽ 1 - 1 Alvaro Santamaría Varo | |
| HT 1-1 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 1 | 2 |
| Hòa | 2 | 0 | 8 | 5 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 10 | 12 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 10 | 11 |
| Điểm | 5 | 6 | 11 | 11 |
Chủ = Racing de Ferrol · Khách = Real Aviles
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Racing de Ferrol | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 1 (11%) |
| 2 (40%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (20%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 2 (40%) | Hòa/Hòa | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (11%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Racing de Ferrol 2 (33%)Hòa 3 (50%)Real Aviles 1 (17%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/04/26 | Racing de Ferrol | 2-2 (0-1) | Real Aviles | +0.5 | 2.25 | H |
| 22/12/25 | Real Aviles | 2-1 (1-1) | Racing de Ferrol | +0.25 | 2 | B |
| 15/03/15 | Real Aviles | 1-3 (0-1) | Racing de Ferrol | - | - | T |
| 26/10/14 | Racing de Ferrol | 2-1 (1-1) | Real Aviles | - | - | T |
| 10/02/14 | Real Aviles | 1-1 (1-0) | Racing de Ferrol | -0.25 | 2.25 | H |
| 29/09/13 | Racing de Ferrol | 2-2 (1-0) | Real Aviles | 0 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Racing de Ferrol
HHBHHHHTBB
Thắng 1 (10%)Hòa 6 (60%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 8/14 (10 trận) Châu Á: 2/5/3 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Racing de Ferrol | 2-2 (2-1) | Real Madrid Castilla | - | - | H |
| 06/08/26 | Racing de Ferrol | 0-0 (0-0) | Bergantinos CF | - | - | H |
| 23/05/26 | Unionistas de Salamanca | 3-2 (1-0) | Racing de Ferrol | -0.75 | 2.5 | B |
| 17/05/26 | Racing de Ferrol | 0-0 (0-0) | Osasuna B | 0 | 2.25 | H |
| 09/05/26 | Arenas Club de Getxo | 1-1 (0-0) | Racing de Ferrol | 0 | 2 | H |
| 02/05/26 | Racing de Ferrol | 0-0 (0-0) | Pontevedra | 0 | 2 | H |
| 27/04/26 | Racing de Ferrol | 2-2 (0-1) | Real Aviles | +0.5 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | Athletic Bilbao B | 0-1 (0-1) | Racing de Ferrol | -0.25 | 2 | T |
| 12/04/26 | Racing de Ferrol | 0-5 (0-4) | Real Madrid Castilla | +0.25 | 2.5 | B |
| 03/04/26 | CD Guadalajara | 1-0 (1-0) | Racing de Ferrol | 0 | 2 | B |
| 29/03/26 | Merida AD | 2-1 (2-1) | Racing de Ferrol | -0.25 | 2 | B |
| 23/03/26 | Racing de Ferrol | 0-0 (0-0) | Barakaldo CF | +0.25 | 2 | H |
| 14/03/26 | Ourense CF | 1-1 (0-1) | Racing de Ferrol | 0 | 2 | H |
| 09/03/26 | Racing de Ferrol | 3-1 (1-0) | Cacereno | +0.5 | 2 | T |
| 28/02/26 | CF Talavera de la Reina | 3-1 (2-0) | Racing de Ferrol | 0 | 2 | B |
| 21/02/26 | Racing de Ferrol | 1-2 (1-1) | Celta vigo b | +0.25 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | Tenerife | 0-1 (0-0) | Racing de Ferrol | -0.75 | 2 | T |
| 07/02/26 | Racing de Ferrol | 1-1 (0-0) | CD Lugo | +0.5 | 2 | H |
| 01/02/26 | Zamora CF | 1-0 (1-0) | Racing de Ferrol | -0.25 | 2 | B |
| 24/01/26 | Racing de Ferrol | 2-0 (2-0) | CD Arenteiro | +0.5 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Real Aviles
BHHBHHBBHH
Thắng 0 (0%)Hòa 6 (60%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/18 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Rayo Cantabria | 2-1 (1-1) | Real Aviles | +0.75 | 2.5 | B |
| 06/08/26 | Cultural Leonesa | 1-1 (0-1) | Real Aviles | - | - | H |
| 02/08/26 | Ponferradina | 1-1 (1-0) | Real Aviles | - | - | H |
| 30/07/26 | Marino luanco | 1-0 (1-0) | Real Aviles | +0.5 | 2.25 | B |
| 25/07/26 | Real Oviedo B | 0-0 (0-0) | Real Aviles | +0.25 | 2.25 | H |
| 23/05/26 | Pontevedra | 2-2 (0-1) | Real Aviles | -0.75 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Real Aviles | 1-4 (1-2) | Barakaldo CF | 0 | 2.25 | B |
| 09/05/26 | Ponferradina | 3-1 (2-1) | Real Aviles | -0.75 | 2.25 | B |
| 02/05/26 | Real Aviles | 2-2 (1-1) | CD Guadalajara | +0.5 | 2.25 | H |
| 27/04/26 | Racing de Ferrol | 2-2 (0-1) | Real Aviles | -0.5 | 2.25 | H |
| 18/04/26 | Real Aviles | 1-1 (1-0) | Unionistas de Salamanca | 0 | 2.25 | H |
| 11/04/26 | Osasuna B | 0-1 (0-0) | Real Aviles | 0 | 2.25 | T |
| 06/04/26 | Real Aviles | 2-1 (1-1) | Ourense CF | +0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Arenas Club de Getxo | 3-2 (1-0) | Real Aviles | -0.5 | 2.25 | B |
| 23/03/26 | Real Aviles | 1-1 (0-1) | Cacereno | +0.25 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | CF Talavera de la Reina | 1-1 (1-1) | Real Aviles | -0.25 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | Real Aviles | 0-2 (0-1) | Zamora CF | 0 | 2.25 | B |
| 28/02/26 | Tenerife | 2-2 (1-0) | Real Aviles | -1.75 | 2.75 | H |
| 22/02/26 | Real Aviles | 1-1 (0-1) | Real Madrid Castilla | -0.25 | 2.25 | H |
| 15/02/26 | Celta vigo b | 4-2 (1-1) | Real Aviles | -0.75 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
16
Phạt góc (HT)
05
Thẻ vàng
33
Sút bóng
46
Sút cầu môn
21
Tấn công
83114
Tấn công nguy hiểm
4163
Sút ngoài cầu môn
25
Đá phạt trực tiếp
2012
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
Việt vị
31
So Sánh Sức Mạnh
55 45
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T2 H3 B1T1 H3 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H2 B0T0 H2 B1
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Racing de Ferrol (30 trận)
Ghi 0.90 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Real Aviles (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Racing de Ferrol | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1917-5-17 | Thành lập | 1903 |
| Sân nhà | Estadio Román Suárez Puerta | |
| 0 | Sức chứa | 5200 |
| Menendez Alejandro | HLV | |
| Khu vực | Avilés |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.20 | 3.30 | 2.80 | 0.97 | 2.50 | 0.87 | 1.02 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.05 ↓ | 15.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.25 | 3.10 | 0.88 | 2.50 | 0.79 | 0.85 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.18 ↓ | 8.00 ↑ | 2.55 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.01 | 3.20 | 3.20 | 0.97 | 2.50 | 0.79 | 0.82 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 7.80 ↑ | 1.11 ↓ | 7.80 ↑ | 2.94 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.20 | 3.05 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 1.10 ↓ | 11.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.16 | 3.35 | 3.10 | 0.90 | 2.50 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 7.40 ↑ | 1.23 ↓ | 7.64 ↑ | 2.77 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.01 | 3.20 | 3.20 | 0.97 | 2.50 | 0.79 | 0.82 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 2.08 ↑ | 3.20 | 3.00 ↓ | 0.92 ↓ | 2.50 | 0.84 ↑ | 0.89 ↑ | 0.25 | 0.87 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.06 | 3.25 | 2.82 | 0.92 | 2.50 | 0.78 | 0.85 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 2.10 ↑ | 3.25 | 2.73 ↓ | 0.95 ↑ | 2.50 | 0.75 ↓ | 1.08 ↑ | 0.25 | 0.62 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.06 | 3.04 | 2.96 | 0.96 | 2.50 | 0.80 | 0.86 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 7.80 ↑ | 1.11 ↓ | 7.80 ↑ | 2.94 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.06 | 3.27 | 3.19 | 0.94 | 2.50 | 0.82 | 0.81 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 9.65 ↑ | 1.10 ↓ | 9.65 ↑ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.91 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.20 | 3.00 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 7.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.40 | 3.00 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | 0.84 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 2.25 ↑ | 3.25 ↓ | 3.10 ↑ | 0.91 | 2.50 | 0.84 ↑ | 0.88 ↑ | 0.25 | 0.86 | |
| Pinnacle | Sớm | 2.01 | 3.13 | 3.26 | 0.94 | 2.50 | 0.78 | 0.75 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 2.14 ↑ | 3.08 ↓ | 3.14 ↓ | 0.80 ↓ | 2.25 | 0.94 ↑ | 0.85 ↑ | 0.25 | 0.88 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.20 | 2.95 | 0.90 | 2.50 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.04 ↓ | 16.50 ↑ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.63 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.18 | 3.36 | 3.13 | 0.91 | 2.50 | 0.82 | 0.86 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.06 ↓ | 15.00 ↑ | 5.34 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.30 | 2.90 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 5.80 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.90 | 0.00 | 0.90 | |
| William Hill | Sớm | 2.15 | 3.10 | 3.10 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Racing de Ferrol | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Real Aviles | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).