Kết quả bóng đá trận Racing Santander vs Alaves, 00:30 ngày 08/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 00:30 ngày 08/08/2026
Racing Santander 1 Kết thúc HT 0-1 1
Alaves
🟨 1 - 1 🟥 0 - 1 ⛳ 6 - 6
Địa điểm: El Sardinero Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Racing Santander | Phút | |
| 10' | ||
| 45' | ⚽ 1 - 0 Alvaro Mantilla (phản lưới) | |
| HT 0-1 | ||
| 60' | ||
| 64' | Antonio Sivera Salva | |
| Asier Villalibre 2 - 0 ⚽ | 68' | |
| 87' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 3 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 2 | 2 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 1 | 18 | 16 |
| Mất bàn | 14 | 3 | 25 | 9 |
| Điểm | 1 | 1 | 12 | 15 |
Chủ = Racing Santander · Khách = Alaves
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Racing Santander | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (14%) | Thắng/Thắng | 3 (25%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 2 (14%) | Hòa/Hòa | 2 (17%) |
| 3 (21%) | Hòa/Bại | 3 (25%) |
| 2 (14%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 4 (29%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (10 trận)
Racing Santander 0 (0%)Hòa 5 (50%)Alaves 5 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 1 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/07/24 | Racing Santander | 0-0 (0-0) | Alaves | -0.25 | 2.25 | H |
| 23/07/23 | Racing Santander | 1-2 (1-1) | Alaves | -0.25 | 2.75 | B |
| 22/01/23 | Alaves | 3-0 (1-0) | Racing Santander | -0.5 | 1.75 | B |
| 02/11/22 | Racing Santander | 1-1 (1-1) | Alaves | -0.25 | 2 | H |
| 03/08/19 | Alaves | 1-0 (1-0) | Racing Santander | -0.75 | 2.75 | B |
| 19/07/18 | Alaves | 0-0 (0-0) | Racing Santander | -1 | 2.75 | H |
| 29/03/15 | Alaves | 2-1 (1-1) | Racing Santander | -0.5 | 2.25 | B |
| 25/10/14 | Racing Santander | 1-1 (1-0) | Alaves | +0.25 | 2.25 | H |
| 26/02/06 | Alaves | 2-2 (2-1) | Racing Santander | 0 | 2.25 | H |
| 02/10/05 | Racing Santander | 1-2 (0-1) | Alaves | +0.5 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Racing Santander
BBBHTHTTTH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/15 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Wolves | 3-0 (1-0) | Racing Santander | -0.5 | 3 | B |
| 30/07/26 | Racing Santander | 0-3 (0-1) | Athletic Bilbao | -0.5 | 2.75 | B |
| 25/07/26 | Osasuna | 2-0 (0-0) | Racing Santander | -0.5 | 3 | B |
| 18/07/26 | Real Sociedad | 1-1 (1-0) | Racing Santander | -0.5 | 2.75 | H |
| 31/05/26 | Racing Santander | 4-1 (3-0) | Cadiz | +1.25 | 3.25 | T |
| 24/05/26 | Malaga | 1-1 (1-0) | Racing Santander | -0.75 | 3.5 | H |
| 16/05/26 | Racing Santander | 4-1 (1-1) | Real Valladolid | +1 | 3 | T |
| 10/05/26 | Leganes | 1-2 (0-1) | Racing Santander | +0.25 | 3 | T |
| 03/05/26 | Racing Santander | 4-2 (0-1) | SD Huesca | +1 | 2.75 | T |
| 27/04/26 | AD Ceuta | 0-0 (0-0) | Racing Santander | +0.25 | 3 | H |
| 18/04/26 | Real Sociedad B | 1-3 (0-2) | Racing Santander | +0.25 | 3 | T |
| 13/04/26 | Racing Santander | 5-1 (2-1) | Almeria | +0.25 | 3 | T |
| 05/04/26 | Andorra FC | 6-2 (2-2) | Racing Santander | 0 | 2.75 | B |
| 02/04/26 | Racing Santander | 3-1 (1-0) | Sporting Gijon | +0.5 | 2.75 | T |
| 29/03/26 | Real Zaragoza | 2-0 (0-0) | Racing Santander | 0 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Racing Santander | 0-4 (0-2) | Albacete | +0.5 | 2.75 | B |
| 14/03/26 | Cultural Leonesa | 1-2 (0-1) | Racing Santander | +0.25 | 2.5 | T |
| 09/03/26 | Racing Santander | 4-3 (1-1) | Cordoba | +0.5 | 2.75 | T |
| 01/03/26 | Castellon | 1-3 (0-3) | Racing Santander | -0.75 | 3 | T |
| 23/02/26 | Racing Santander | 1-0 (1-0) | Burgos | +0.5 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Alaves
TTHBTTHBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/11 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/07/26 | Alaves | 3-0 (2-0) | Castellon | +0.75 | 2.75 | T |
| 25/07/26 | Girona | 0-1 (0-0) | Alaves | 0 | 2.25 | T |
| 19/07/26 | Alaves | 1-1 (0-1) | Eibar | +0.5 | 2.25 | H |
| 24/05/26 | Alaves | 1-2 (1-0) | Rayo Vallecano | +0.25 | 2.5 | B |
| 18/05/26 | Real Oviedo | 0-1 (0-1) | Alaves | +0.5 | 2.25 | T |
| 14/05/26 | Alaves | 1-0 (1-0) | FC Barcelona | -0.75 | 3.25 | T |
| 09/05/26 | Elche | 1-1 (0-0) | Alaves | -0.25 | 2.5 | H |
| 02/05/26 | Alaves | 2-4 (1-0) | Athletic Bilbao | 0 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Alaves | 2-1 (0-1) | Mallorca | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/04/26 | Real Madrid | 2-1 (1-0) | Alaves | -1.75 | 3 | B |
| 11/04/26 | Real Sociedad | 3-3 (2-2) | Alaves | -0.75 | 2.25 | H |
| 06/04/26 | Alaves | 2-2 (1-1) | Osasuna | 0 | 2 | H |
| 22/03/26 | Celta Vigo | 3-4 (3-1) | Alaves | -0.75 | 2 | T |
| 14/03/26 | Alaves | 1-1 (1-0) | Villarreal | -0.25 | 2.25 | H |
| 09/03/26 | Valencia | 3-2 (0-1) | Alaves | -0.25 | 2 | B |
| 28/02/26 | Levante | 2-0 (0-0) | Alaves | 0 | 2.25 | B |
| 24/02/26 | Alaves | 2-2 (1-1) | Girona | +0.25 | 2 | H |
| 15/02/26 | Sevilla | 1-1 (1-0) | Alaves | -0.25 | 2 | H |
| 08/02/26 | Alaves | 0-2 (0-0) | Getafe | +0.25 | 1.75 | B |
| 05/02/26 | Alaves | 2-3 (2-1) | Real Sociedad | 0 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
66
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
11
Sút bóng
89
Sút cầu môn
55
Tấn công
6163
Tấn công nguy hiểm
1926
Sút ngoài cầu môn
34
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
70% So Sánh Đối đầu 30%
Thành tích
Tất cả
T0 H5 B5T5 H5 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H3 B2T2 H3 B0
Ghi
Tất cả
0.7 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Racing Santander (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Alaves (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Racing Santander | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1913-6-14 | Thành lập | 1921-1-23 |
| El Sardinero | Sân nhà | Mendizorroza |
| 22271 | Sức chứa | 19900 |
| Jose Alberto Lopez | HLV | Enrique Sanchez Flores |
| Santander | Khu vực | VITORI |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.90 | 3.30 | 2.15 | 0.97 | 2.75 | 0.87 | 0.84 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.08 ↓ | 15.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.90 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.63 | 3.60 | 2.30 | 0.75 | 2.75 | 0.93 | 0.98 | 0.00 | 0.74 |
| Live | 5.25 ↑ | 1.25 ↓ | 10.00 ↑ | 2.35 ↑ | 2.50 | 0.28 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.74 | 3.20 | 2.58 | 0.85 | 2.25 | 1.03 | 1.09 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 15.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.28 ↓ | 4.16 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 1.16 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.65 | 3.35 | 2.35 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 14.00 ↑ | 1.02 ↓ | 24.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.70 | 3.50 | 2.37 | 0.77 | 2.75 | 0.94 | - | - | - |
| Live | 2.95 ↑ | 3.45 ↓ | 2.25 ↓ | 0.85 ↑ | 2.75 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.69 | 3.25 | 2.38 | 0.90 | 2.50 | 0.98 | 0.81 | -0.25 | 1.09 |
| Live | 8.70 ↑ | 1.07 ↓ | 20.00 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 4.34 ↑ | 0.25 | 0.13 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.59 | 3.40 | 2.28 | 0.88 | 2.75 | 0.92 | 0.78 | -0.25 | 1.04 |
| Live | 18.50 ↑ | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 7.14 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.77 | 3.20 | 2.33 | 0.93 | 2.50 | 0.95 | 1.16 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 5.30 ↑ | 1.23 ↓ | 9.40 ↑ | 3.57 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.96 | 3.48 | 2.12 | 0.88 | 2.75 | 0.92 | 0.94 | -0.25 | 0.88 |
| Live | 6.60 ↑ | 1.19 ↓ | 12.80 ↑ | 6.25 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 3.40 | 2.30 | 0.61 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.80 ↑ | 3.40 | 2.15 ↓ | 0.80 ↑ | 2.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.75 | 3.50 | 2.40 | 0.80 | 2.75 | 0.95 | 1.01 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 6.75 ↑ | 1.19 ↓ | 12.50 ↑ | 3.47 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.56 | 3.21 | 2.37 | 0.77 | 2.75 | 0.95 | 0.93 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 6.39 ↑ | 1.14 ↓ | 10.88 ↑ | 2.44 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.55 | 3.30 | 2.30 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 16.50 ↑ | 1.02 ↓ | 26.00 ↑ | 0.80 ↑ | 2.50 | 0.83 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.87 | 3.81 | 2.00 | 1.34 | 3.50 | 0.50 | 1.21 | 0.00 | 0.56 |
| Live | 14.10 ↑ | 1.05 ↓ | 22.00 ↑ | 3.87 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.26 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.60 | 3.40 | 2.30 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 1.03 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.80 | 3.25 | 2.20 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.07 ↓ | 17.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Racing Santander | 0 | 2 | 0 | 0 |
| Alaves | 0 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).