Kết quả bóng đá trận Ramsgate vs Whyteleafe, 21:00 ngày 31/08/2026
Ryman(Isthmian) League Ngoại hạng Anh · 21:00 ngày 31/08/2026
Ramsgate 5 Kết thúc HT 2-0 1
Whyteleafe
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Ramsgate | Phút | |
| Alfie Paxman 1 - 0 ⚽ | 23' | |
| Rowan Liburd 2 - 0 ⚽ | 34' | |
| HT 2-0 | ||
| 3 - 0 ⚽ | 55' | |
| Alfie Paxman 4 - 0 ⚽ | 55' | |
| Alfie Paxman 5 - 0 ⚽ | 55' | |
| Alfie Paxman 6 - 0 ⚽ | 55' | |
| Callum Jones 7 - 0 ⚽ | 69' | |
| 70' | ⚽ 7 - 1 Cole A. | |
| 70' | ⚽ 7 - 2 Cole A. | |
| 70' | ⚽ 7 - 3 Cole A. | |
| Callum Jones 8 - 3 ⚽ | 74' | |
| 9 - 3 ⚽ | 85' | |
| Solomon Oguwomoju 10 - 3 ⚽ | 85' | |
| FT 5-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 1 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 4 |
| Bại | 1 | 2 | 6 | 5 |
| Ghi bàn | 9 | 4 | 20 | 11 |
| Mất bàn | 2 | 10 | 16 | 20 |
| Điểm | 6 | 1 | 12 | 7 |
Chủ = Ramsgate · Khách = Whyteleafe
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ramsgate | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (38%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (14%) |
| 1 (13%) | Hòa/Bại | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (14%) |
| 3 (38%) | Bại/Bại | 4 (57%) |
Bảng xếp hạng
Ramsgate
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 0 | 3 | 15 | 8 | 9 | 10 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 10 | 3 | 6 | 6 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 5 | 3 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 10 | - | - |
Whyteleafe
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 17 | 2 | 21 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 2 | 1 | 4 | 6 | 2 | 20 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 11 | 0 | 22 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 5 | 14 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Ramsgate 2 (100%)Hòa 0 (0%)Whyteleafe 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/07/25 | Ramsgate | 1-0 (1-0) | Whyteleafe | - | - | T |
| 28/01/06 | Whyteleafe | 0-1 (0-0) | Ramsgate | - | - | T |
Thành tích gần đây — Ramsgate
BTBTBBTBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 17/18 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Welling United | 1-0 (1-0) | Ramsgate | - | - | B |
| 22/08/26 | Ramsgate | 4-0 (2-0) | St Albans City | - | - | T |
| 15/08/26 | Enfield Town | 3-2 (2-2) | Ramsgate | - | - | B |
| 12/08/26 | Stanway Rovers | 1-3 (0-2) | Ramsgate | - | - | T |
| 08/08/26 | Ramsgate | 1-2 (1-2) | Leatherhead | - | - | B |
| 18/07/26 | Ramsgate | 1-3 (0-2) | Maidstone United | - | - | B |
| 25/04/26 | Canvey Island | 2-4 (1-1) | Ramsgate | - | - | T |
| 18/04/26 | Ramsgate | 0-2 (0-0) | Hashtag United | - | - | B |
| 11/04/26 | Ramsgate | 0-1 (0-1) | Billericay Town | - | - | B |
| 06/04/26 | Folkestone | 3-2 (2-2) | Ramsgate | - | - | B |
| 03/04/26 | Ramsgate | 0-1 (0-0) | Cray Valley Paper Mills | - | - | B |
| 28/03/26 | Chichester City | 1-2 (1-1) | Ramsgate | - | - | T |
| 21/03/26 | St Albans City | 2-0 (0-0) | Ramsgate | - | - | B |
| 14/03/26 | Ramsgate | 2-4 (1-3) | Burgess Hill Town | - | - | B |
| 07/03/26 | Cheshunt | 0-3 (0-1) | Ramsgate | - | - | T |
| 04/03/26 | Dartford | 1-0 (1-0) | Ramsgate | - | - | B |
| 01/03/26 | Ramsgate | 1-1 (0-0) | Aveley | - | - | H |
| 21/02/26 | Carshalton Athletic FC | 1-2 (1-1) | Ramsgate | - | - | T |
| 18/02/26 | Ramsgate | 1-0 (0-0) | Hashtag United | - | - | T |
| 14/02/26 | Ramsgate | 3-0 (1-0) | Brentwood Town | - | - | T |
Thành tích gần đây — Whyteleafe
HBHBBBHHBT
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/17 (10 trận) Châu Á: 1/4/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Whyteleafe | 2-2 (0-1) | Cheshunt | - | - | H |
| 22/08/26 | lewes | 3-1 (2-1) | Whyteleafe | - | - | B |
| 15/08/26 | Whyteleafe | 2-2 (2-2) | Wingate Finchley | - | - | H |
| 12/08/26 | Burgess Hill Town | 3-0 (3-0) | Whyteleafe | - | - | B |
| 08/08/26 | Whyteleafe | 0-2 (0-1) | Carshalton Athletic FC | - | - | B |
| 15/07/26 | Punjab United | 2-0 (0-0) | Whyteleafe | - | - | B |
| 02/05/26 | Croydon Athletic | 1-1 (0-0) | Whyteleafe | - | - | H |
| 29/04/26 | Jersey Bulls | 0-0 (0-0) | Whyteleafe | - | - | H |
| 19/11/25 | Burgess Hill Town | 2-1 (1-1) | Whyteleafe | - | - | B |
| 24/09/25 | Whyteleafe | 4-0 (2-0) | Sevenoaks Town | - | - | T |
| 07/09/25 | Southall FC | 0-0 (0-0) | Whyteleafe | - | - | H |
| 30/08/25 | Ashford Town | 3-2 (3-1) | Whyteleafe | - | - | B |
| 23/07/25 | Whyteleafe | 1-4 (0-2) | Bromley U21 | - | - | B |
| 16/07/25 | Whyteleafe | 3-0 (2-0) | Charlton Athletic U21 | - | - | T |
| 12/07/25 | Ramsgate | 1-0 (1-0) | Whyteleafe | - | - | B |
| 11/05/25 | Whyteleafe | 1-1 (1-0) | Whitstable Town | - | - | H |
| 27/07/24 | Whyteleafe | 4-1 (3-0) | Eastbourne Town | - | - | T |
| 20/07/24 | Whyteleafe | 2-2 (1-0) | Merstham | - | - | H |
| 21/10/20 | Ashford Utd | 2-0 (2-0) | Whyteleafe | - | - | B |
| 17/10/20 | Whyteleafe | 0-0 (0-0) | Cray Valley Paper Mills | - | - | H |
So Sánh Sức Mạnh
65 35
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B0T0 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ramsgate (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Whyteleafe (13 trận)
Ghi 1.08 bàn/trậnMất 1.85 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Ramsgate | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.77 | 3.75 | 3.65 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.73 ↓ | 3.80 ↑ | 3.80 ↑ | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.69 | 3.55 | 3.50 | 0.71 | 2.75 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.69 | 3.70 ↑ | 3.65 ↑ | 0.73 ↑ | 2.75 | 0.92 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.71 | 3.68 | 3.82 | 0.76 | 2.75 | 0.98 | 0.92 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 1.70 ↓ | 3.72 ↑ | 3.86 ↑ | 0.97 ↑ | 3.00 | 0.77 ↓ | 0.89 ↓ | 0.75 | 0.85 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.73 | 3.70 | 3.80 | 0.61 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↑ | 3.70 | 3.70 ↓ | 0.60 ↓ | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.68 | 3.70 | 3.70 | 0.65 | 2.75 | 0.88 | 0.83 | 0.75 | 0.69 |
| Live | 1.78 ↑ | 3.90 ↑ | 3.60 ↓ | 0.94 ↑ | 3.00 | 0.71 ↓ | 0.73 ↓ | 0.50 | 0.92 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.75 | 3.88 | 3.62 | 0.76 | 2.75 | 1.00 | 0.97 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 1.68 ↓ | 4.08 ↑ | 3.96 ↑ | 0.96 ↑ | 3.00 | 0.83 ↓ | 0.88 ↓ | 0.75 | 0.91 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.71 | 3.70 | 3.80 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↑ | 3.60 ↓ | 3.70 ↓ | 0.58 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.75 | 3.90 | 3.83 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 0.55 | 0.25 | 1.30 |
| Live | 1.64 ↓ | 3.94 ↑ | 4.22 ↑ | 1.18 ↑ | 3.25 | 0.60 ↓ | 0.80 ↑ | 0.75 | 0.82 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.70 | 3.80 | 3.70 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.70 | 3.80 | 3.70 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.95 | 0.75 | 0.85 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.