Kết quả bóng đá trận Rana FK vs Ullensaker/Kisa IL, 17:00 ngày 30/08/2026
2.Liga (Na Uy) · 17:00 ngày 30/08/2026
Rana FK 2 Kết thúc HT 1-0 1
Ullensaker/Kisa IL
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Rana FK | Phút | |
| Jacob-Leander Thuv 1 - 0 ⚽ | 12' | |
| Jacob-Leander Thuv 2 - 0 ⚽ | 12' | |
| 45' | Christopher Kjensteberg | |
| 45' | Christopher Kjensteberg | |
| HT 1-0 | ||
| Mohammed Eds | 49' | |
| Adrian Olsen Teigen | 51' | |
| 66' | ⚽ 2 - 1 Kristoffer Skarpsno | |
| Joachim Olufsen | 73' | |
| Dharmesh Navaratnam 3 - 1 ⚽ | 90' | |
| 90+5' | Patrick Alfei Saebo | |
| 90+5' | Joachim Prent-Eckbo | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 2 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 7 | 7 | 25 | 14 |
| Mất bàn | 8 | 8 | 22 | 30 |
| Điểm | 4 | 2 | 17 | 8 |
Chủ = Rana FK · Khách = Ullensaker/Kisa IL
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Rana FK | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (27%) | Thắng/Thắng | 2 (8%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 3 (14%) | Hòa/Thắng | 4 (16%) |
| 3 (14%) | Hòa/Hòa | 2 (8%) |
| 6 (27%) | Hòa/Bại | 2 (8%) |
| 4 (18%) | Bại/Bại | 13 (52%) |
Bảng xếp hạng
Rana FK
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 7 | 3 | 7 | 32 | 32 | 24 | 8 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 2 | 3 | 16 | 14 | 14 | 7 |
| Sân khách | 8 | 3 | 1 | 4 | 16 | 18 | 10 | 8 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 13 | - | - |
Ullensaker/Kisa IL
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 3 | 1 | 13 | 22 | 56 | 10 | 13 |
| Sân nhà | 8 | 2 | 1 | 5 | 14 | 21 | 7 | 12 |
| Sân khách | 9 | 1 | 0 | 8 | 8 | 35 | 3 | 14 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 9 | 23 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Rana FK 1 (33%)Hòa 1 (33%)Ullensaker/Kisa IL 1 (33%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/06/26 | Ullensaker/Kisa IL | 1-3 (0-2) | Rana FK | -0.25 | 3.5 | T |
| 02/08/25 | Ullensaker/Kisa IL | 3-2 (2-1) | Rana FK | -1.25 | 3.5 | B |
| 27/04/25 | Rana FK | 1-1 (1-1) | Ullensaker/Kisa IL | -0.25 | 3 | H |
Thành tích gần đây — Rana FK
HTTTBBTHTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 25/23 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Rana FK | 3-3 (1-1) | Follo | +0.75 | 3.5 | H |
| 21/08/26 | Stalkameratene of IL | 2-3 (1-2) | Rana FK | - | - | T |
| 16/08/26 | Follo | 1-3 (0-0) | Rana FK | +0.25 | 3.25 | T |
| 09/08/26 | Rana FK | 2-0 (1-0) | Skeid Oslo | - | - | T |
| 01/08/26 | Stjordals Blink | 4-2 (1-1) | Rana FK | -0.75 | 3 | B |
| 26/07/26 | Rana FK | 2-3 (1-1) | Kjelsas | -0.75 | 3 | B |
| 27/06/26 | Ullensaker/Kisa IL | 1-3 (0-2) | Rana FK | -0.25 | 3.5 | T |
| 14/06/26 | Skeid Oslo | 3-3 (2-2) | Rana FK | -0.75 | 2.75 | H |
| 31/05/26 | Rana FK | 3-2 (1-0) | Stjordals Blink | - | - | T |
| 25/05/26 | Eidsvold Turn | 4-1 (3-0) | Rana FK | -1.5 | 3.25 | B |
| 16/05/26 | Rana FK | 1-2 (1-1) | Junkeren | +0.5 | 3 | B |
| 10/05/26 | Lorenskog | 1-2 (0-0) | Rana FK | -1 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | Rana FK | 0-0 (0-0) | Grorud | - | - | H |
| 25/04/26 | Tromsdalen | 2-1 (2-0) | Rana FK | -1.75 | 3.75 | B |
| 19/04/26 | Rana FK | 2-3 (1-1) | Levanger FK | -0.25 | 3 | B |
| 12/04/26 | Honefoss BK | 2-1 (1-1) | Rana FK | -1.25 | 3.5 | B |
| 06/04/26 | Rana FK | 1-0 (1-0) | SK Trygg Lade | +0.5 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | Stjordals Blink | 3-2 (1-1) | Rana FK | - | - | B |
| 14/02/26 | SK Trygg Lade | 3-1 (2-0) | Rana FK | - | - | B |
| 31/01/26 | Rana FK | 3-1 (0-0) | Stalkameratene of IL | - | - | T |
Thành tích gần đây — Ullensaker/Kisa IL
HHBBBBBTTB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 13/31 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Elverum | 5-5 (2-4) | Ullensaker/Kisa IL | - | - | H |
| 16/08/26 | Ullensaker/Kisa IL | 1-1 (0-0) | SK Trygg Lade | +0.5 | 3.5 | H |
| 08/08/26 | Honefoss BK | 9-1 (3-0) | Ullensaker/Kisa IL | -1.75 | 3.75 | B |
| 02/08/26 | Ullensaker/Kisa IL | 1-2 (1-1) | Tromsdalen | -0.5 | 3.5 | B |
| 25/07/26 | Levanger FK | 3-0 (1-0) | Ullensaker/Kisa IL | -1.75 | 3.75 | B |
| 27/06/26 | Ullensaker/Kisa IL | 1-3 (0-2) | Rana FK | +0.25 | 3.5 | B |
| 20/06/26 | Kjelsas | 3-0 (0-0) | Ullensaker/Kisa IL | -1.75 | 3.75 | B |
| 13/06/26 | Ullensaker/Kisa IL | 2-1 (0-0) | Grorud | -0.75 | 3.5 | T |
| 30/05/26 | Follo | 1-2 (0-0) | Ullensaker/Kisa IL | -0.75 | 3.5 | T |
| 25/05/26 | Junkeren | 3-0 (3-0) | Ullensaker/Kisa IL | -0.75 | 3.5 | B |
| 16/05/26 | Ullensaker/Kisa IL | 2-5 (0-4) | Eidsvold Turn | -1.25 | 3.75 | B |
| 10/05/26 | SK Trygg Lade | 4-2 (3-0) | Ullensaker/Kisa IL | - | - | B |
| 02/05/26 | Ullensaker/Kisa IL | 2-3 (0-1) | Stjordals Blink | - | - | B |
| 25/04/26 | Lorenskog | 5-1 (2-0) | Ullensaker/Kisa IL | -0.5 | 3.25 | B |
| 18/04/26 | Ullensaker/Kisa IL | 0-3 (0-1) | Honefoss BK | -0.25 | 3.5 | B |
| 12/04/26 | Tromsdalen | 5-1 (2-0) | Ullensaker/Kisa IL | -0.75 | 3.5 | B |
| 06/04/26 | Ullensaker/Kisa IL | 5-3 (3-1) | Skeid Oslo | -0.25 | 3.25 | T |
| 28/03/26 | Eidsvold Turn | 1-2 (0-0) | Ullensaker/Kisa IL | - | - | T |
| 20/03/26 | Ullensaker/Kisa IL | 1-3 (0-1) | Follo | - | - | B |
| 14/03/26 | Eik-Tonsberg | 1-3 (0-0) | Ullensaker/Kisa IL | 0 | 3.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Thẻ vàng
33
So Sánh Sức Mạnh
59 41
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B1T1 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Rana FK (22 trận)
Ghi 1.95 bàn/trậnMất 2.05 bàn/trận
Ullensaker/Kisa IL (25 trận)
Ghi 1.64 bàn/trậnMất 3.04 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Rana FK (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (54%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (46%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (62%)Hòa 1 (8%)Xỉu 4 (31%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOOO
Ullensaker/Kisa IL (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (21%)Hòa 0 (0%)Bại 11 (79%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (43%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (57%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Rana FK | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1894 | |
| Sân nhà | Jessheim stadion | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | JESSHEIM |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.63 | 4.50 | 4.00 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.63 | 4.50 | 4.00 | - | - | - | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.60 | 4.50 | 3.75 | 0.28 | 2.50 | 2.40 | - | - | - |
| Live | 1.60 | 4.33 ↓ | 3.90 ↑ | 0.25 ↓ | 2.50 | 2.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.62 | 4.60 | 4.20 | 0.93 | 4.00 | 0.82 | 0.93 | 1.00 | 0.82 |
| Live | 1.58 ↓ | 4.60 | 4.50 ↑ | 0.82 ↓ | 3.75 | 0.93 ↑ | 0.87 ↓ | 1.00 | 0.87 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.62 | 4.60 | 3.92 | 0.85 | 3.75 | 0.85 | 1.17 | 1.25 | 0.61 |
| Live | 1.54 ↓ | 4.45 ↓ | 4.39 ↑ | 0.79 ↓ | 3.75 | 0.89 ↑ | 1.03 ↓ | 1.25 | 0.63 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.