Kết quả bóng đá trận Rancho Santana FC vs Matagalpa FC, 06:00 ngày 02/11/2026
Liga Primera (Nicaragua) · 06:00 ngày 02/11/2026
Rancho Santana FC 1 Kết thúc HT 0-0 0
Matagalpa FC
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 3
Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| Rancho Santana FC | Phút | |
| 13' | ||
| HT 0-0 | ||
| 53' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 75' | |
| Pablo Gallego 2 - 0 ⚽ | 75' | |
| 90' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Hòa | 1 | 0 | 4 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 4 | 8 |
| Ghi bàn | 4 | 1 | 9 | 5 |
| Mất bàn | 6 | 6 | 18 | 23 |
| Điểm | 4 | 0 | 10 | 4 |
Chủ = Rancho Santana FC · Khách = Matagalpa FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Rancho Santana FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (7%) | Thắng/Thắng | 10 (25%) |
| 3 (10%) | Thắng/Hòa | 2 (5%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (14%) | Hòa/Thắng | 6 (15%) |
| 1 (3%) | Hòa/Hòa | 4 (10%) |
| 6 (21%) | Hòa/Bại | 8 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 2 (5%) |
| 11 (38%) | Bại/Bại | 7 (18%) |
Bảng xếp hạng
Rancho Santana FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 18 | 4 | 4 | 10 | 20 | 43 | 16 | 9 |
| Sân nhà | 9 | 0 | 3 | 6 | 12 | 32 | 3 | 10 |
| Sân khách | 9 | 4 | 1 | 4 | 8 | 11 | 13 | 5 |
Matagalpa FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 18 | 5 | 7 | 6 | 30 | 24 | 22 | 5 |
| Sân nhà | 9 | 2 | 2 | 5 | 13 | 16 | 8 | 9 |
| Sân khách | 9 | 3 | 5 | 1 | 17 | 8 | 14 | 3 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
33
Thẻ vàng
21
Sút bóng
10
Sút cầu môn
10
TL kiểm soát bóng
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Rancho Santana FC (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 2.17 bàn/trận
Matagalpa FC (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Rancho Santana FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.31 | 3.50 | 2.70 | 0.80 | 2.75 | 0.95 | 0.92 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.38 | 3.50 | 2.55 | 0.96 | 3.00 | 0.84 | 0.79 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 2.25 ↓ | 3.50 | 2.70 ↑ | 0.84 ↓ | 2.75 | 0.96 ↑ | 0.99 ↑ | 0.25 | 0.75 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.70 | 3.45 | 2.25 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↓ | 3.40 ↓ | 2.75 ↑ | 0.60 ↓ | 2.50 | 1.10 ↑ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 3.30 | 2.70 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.25 | 3.30 | 2.70 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 3.35 | 2.20 | 0.73 | 3.00 | 0.79 | 0.66 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 2.25 ↓ | 3.45 ↑ | 2.75 ↑ | 0.92 ↑ | 3.00 | 0.73 ↓ | 0.92 ↑ | 0.25 | 0.73 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.37 | 3.61 | 2.74 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.83 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 1.00 ↓ | 41.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.88 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.60 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.78 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.40 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.80 ↑ | 0.00 | 1.00 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Rancho Santana FC | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Matagalpa FC | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).