Kết quả bóng đá trận Rapid Wien vs FC Santa Coloma, 01:30 ngày 30/07/2026

UEFA Conference League · 01:30 ngày 30/07/2026
Rapid Wien
Sắp đá --:--:--
FC Santa Coloma
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Gerhard Hanappi Stadion Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 30℃~31℃

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 32 74
Hòa 00 22
Bại 01 14
Ghi bàn 95 2512
Mất bàn 33 109
Điểm 96 2314

Chủ = Rapid Wien · Khách = FC Santa Coloma

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Rapid Wien (12)Hiệp 1 / Cả trậnFC Santa Coloma (7)
5 (42%)Thắng/Thắng3 (43%)
4 (33%)Hòa/Thắng1 (14%)
2 (17%)Hòa/Hòa1 (14%)
0 (0%)Hòa/Bại2 (29%)
1 (8%)Bại/Bại0 (0%)

Thành tích đối đầu (1 trận)

Rapid Wien 1 (100%)Hòa 0 (0%)FC Santa Coloma 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
UEFA ECL24/07/26FC Santa Coloma1-3 (0-0)Rapid Wien2-7+23.25T

Thành tích gần đây — Rapid Wien

TTTTTHHTTB
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 25/10 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 7/2/1
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
AUT CUP27/07/26SV Wienerberger0-3 (0-1)Rapid Wien0-7+2.54T
UEFA ECL24/07/26FC Santa Coloma1-3 (0-0)Rapid Wien2-7+23.25T
INT CF19/07/26Rapid Wien3-2 (3-2)Hamburger SV4-4-0.253T
INT CF15/07/26Rapid Wien4-1 (3-0)Panathinaikos3-7-0.253.5T
INT CF12/07/26WSC Hertha Wels1-2 (0-0)Rapid Wien2-11+13T
INT CF05/07/26Rapid Wien0-0 (0-0)Rapid Bucuresti5-4--H
INT CF05/07/26Rapid Wien2-2 (1-1)Pardubice7-6+0.252.5H
INT CF27/06/26Rapid Wien4-1 (3-1)Floridsdorfer AC-+1.253.25T
AUT D125/05/26Rapid Wien3-0 (1-0)SV Ried7-4+0.252.5T
AUT D123/05/26SV Ried2-1 (1-0)Rapid Wien4-5-0.252.5B
AUT D117/05/26Sturm Graz2-0 (0-0)Rapid Wien9-3-0.252.75B
AUT D110/05/26Rapid Wien0-2 (0-1)Austria Wien4-5+0.252.5B
AUT D105/05/26LASK Linz3-1 (0-1)Rapid Wien4-0-0.52.75B
AUT D126/04/26Rapid Wien1-0 (0-0)Red Bull Salzburg5-6-0.252.75T
AUT D122/04/26Rapid Wien0-2 (0-1)TSV Hartberg11-1+0.752.5B
AUT D119/04/26TSV Hartberg2-2 (1-0)Rapid Wien4-4+0.252.5H
AUT D112/04/26Austria Wien1-1 (1-0)Rapid Wien6-602.25H
AUT D105/04/26Rapid Wien0-2 (0-1)Sturm Graz5-802.5B
AUT D122/03/26Rapid Wien4-2 (2-1)LASK Linz6-102.5T
AUT D115/03/26Red Bull Salzburg0-1 (0-0)Rapid Wien3-3-0.752.75T

Thành tích gần đây — FC Santa Coloma

BTTBBBHHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/9 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 7/2/1
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
UEFA ECL24/07/26FC Santa Coloma1-3 (0-0)Rapid Wien2-7-23.25B
UEFA ECL17/07/26FC Santa Coloma3-0 (1-0)Penybont FC4-4+0.752.25T
UEFA ECL10/07/26Penybont FC0-1 (0-1)FC Santa Coloma3-2+0.252.25T
And Cup23/05/26FC Santa Coloma2-3 (1-1)Atletic Club D Escaldes9-5--B
ANDPD17/05/26Ranger's FC2-0 (2-0)FC Santa Coloma2-8--B
ANDPD10/05/26FC Santa Coloma0-1 (0-0)FC Ordino8-1--B
And Cup01/05/26FC Santa Coloma0-0 (0-0)UE Santa Coloma7-4--H
ANDPD25/04/26UE Santa Coloma0-0 (0-0)FC Santa Coloma2-5--H
ANDPD19/04/26FC Santa Coloma4-0 (0-0)CF Esperanca dAndorra8-1--T
ANDPD22/03/26Penya Encarnada0-1 (0-0)FC Santa Coloma0-3--T
And Cup14/03/26Ranger's FC0-1 (0-0)FC Santa Coloma7-5--T
ANDPD08/03/26FC Santa Coloma3-2 (0-1)Inter Club Escaldes4-2--T
ANDPD01/03/26CE Carroi0-2 (0-0)FC Santa Coloma1-7--T
ANDPD22/02/26FC Santa Coloma3-0 (1-0)Atletic Club D Escaldes5-4--T
ANDPD15/02/26FC Ordino2-1 (1-0)FC Santa Coloma---B
ANDPD08/02/26Atletic Club D Escaldes2-3 (1-1)FC Santa Coloma5-2--T
ANDPD01/02/26Inter Club Escaldes1-1 (0-0)FC Santa Coloma---H
ANDPD25/01/26FC Santa Coloma1-2 (0-1)UE Santa Coloma3-1--B
ANDPD18/01/26CF Esperanca dAndorra0-2 (0-2)FC Santa Coloma6-8--T
And Cup11/01/26FC Santa Coloma5-1 (2-1)Inter Club dEscaldes---T

Đội hình

Rapid WienFC Santa Coloma
1Niklas Hedl6Serge Raux Yao23Jonas Antonius Auer55Nenad Cvetkovic77Bendeguz Bolla18CMatthias Seidl30Nicolas Bajlicz7Marco Tilio10Petter Nosa Dahl43Moulaye Haidara9Ercan Kara12Victor Andre Alcaraz Diaz2Alex Rasines4Guti4José María Gutiérrez Bellido5Jorge Antonio Padilla Leal16David Alfredo Andrade Gomez6Miguel Lopez8CInigo Barrenetxea9Predag Daniel Munoz Martinez18Adrià Arjona22Gomez A.22Álex Gómez10Guillaume Lopez

Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.

Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

48 52
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0
T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
3 Bàn
1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn
0 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Rapid Wien (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
FC Santa Coloma (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
02
1 Bàn
00
2 Bàn
11
3 Bàn
00
4+ Bàn
02
B.thắng H1
33
B.thắng H2
Rapid WienFC Santa Coloma

Chi tiết về HT/FT

02
T/T
00
T/H
00
T/B
10
H/T
00
H/H
01
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
Rapid WienFC Santa Coloma

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

66
Thắng 2+
45
Thắng 1
43
Hòa
14
Thua 1
52
Thua 2+
Rapid WienFC Santa Coloma

Thông tin đội bóng

Rapid Wien Thông tin FC Santa Coloma
1899-1-1 Thành lập 1986
Gerhard Hanappi Stadion Sân nhà DEVK-Arena
17500 Sức chứa 899
Johannes Thorup HLV Albert Gomez
Vienna Khu vực SANTA COLOMA
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
MacauslotSớm1.076.6011.000.793.500.830.892.250.81
Live1.076.6011.000.62 ↓3.501.00 ↑0.70 ↓2.251.00 ↑
EasybetsSớm1.176.4011.100.883.500.890.952.250.80
Live1.09 ↓8.00 ↑17.00 ↑0.82 ↓3.500.96 ↑0.87 ↓2.500.88 ↑
VcbetSớm1.128.0015.000.833.500.910.872.250.86
Live1.09 ↓9.00 ↑21.00 ↑0.85 ↑3.501.00 ↑0.91 ↑2.500.83 ↓
Mansion88Sớm1.136.8011.000.853.500.890.952.250.79
Live1.07 ↓8.50 ↑14.00 ↑0.91 ↑3.500.91 ↑0.93 ↓2.500.91 ↑
InterwettenSớm1.157.2514.000.903.500.801.052.500.70
Live1.12 ↓8.00 ↑16.00 ↑0.80 ↓3.500.90 ↑0.90 ↓2.500.80 ↑
10BETSớm1.147.0014.000.863.500.81---
Live1.11 ↓9.00 ↑19.00 ↑0.94 ↑3.750.77 ↓---
12betSớm1.136.8011.000.853.500.890.952.250.79
Live1.07 ↓8.50 ↑14.00 ↑0.91 ↑3.500.91 ↑0.93 ↓2.500.91 ↑
CrownSớm1.146.7011.000.923.500.881.002.250.82
Live1.08 ↓7.80 ↑14.50 ↑0.95 ↑3.500.85 ↓0.78 ↓2.251.04 ↑
SbobetSớm1.156.109.200.913.500.891.032.250.79
Live1.09 ↓8.00 ↑13.00 ↑0.98 ↑3.750.84 ↓0.86 ↓2.500.98 ↑
WewbetSớm1.126.7017.200.933.500.870.892.250.93
Live1.09 ↓7.40 ↑22.00 ↑0.89 ↓3.500.91 ↑0.91 ↑2.500.91 ↓
LadbrokesSớm1.187.5013.000.352.502.00---
Live1.13 ↓9.50 ↑15.00 ↑0.30 ↓2.502.20 ↑---
18BetSớm1.137.0014.000.893.500.800.882.250.80
Live1.12 ↓8.00 ↑18.00 ↑0.85 ↓3.500.89 ↑0.91 ↑2.500.84 ↑
PinnacleSớm1.156.8410.070.893.500.830.782.000.95
Live1.11 ↓7.85 ↑21.53 ↑0.87 ↓3.500.93 ↑0.81 ↑2.251.00 ↑
1xBetSớm1.177.8015.000.903.500.800.802.250.90
Live1.12 ↓8.80 ↑21.00 ↑0.99 ↑3.500.83 ↑0.96 ↑2.500.86 ↓
Bet 365Sớm1.176.5013.000.803.500.910.902.250.90
Live1.11 ↓8.00 ↑19.00 ↑0.90 ↑3.500.90 ↓0.95 ↑2.500.85 ↓
William HillSớm1.176.5017.000.913.500.801.252.500.57
Live1.11 ↓8.50 ↑19.00 ↑0.85 ↓3.500.85 ↑0.75 ↓2.250.89 ↑
BwinSớm---0.833.500.85---
Live---0.80 ↓3.500.88 ↑---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +2 1/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Rapid Wien+2 1/4100
FC Santa Coloma-2 1/4Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).