Kết quả bóng đá trận Rayo Cantabria vs Eibar B, 17:00 ngày 29/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 17:00 ngày 29/08/2026
Rayo Cantabria 2 Kết thúc HT 0-0 1
Eibar B
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 8
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Rayo Cantabria | Phút | |
| 9' | ||
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 56' | |
| 2 - 0 ⚽ | 68' | |
| 78' | ⚽ 2 - 1 | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 1 | 21 | 10 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 15 | 17 |
| Điểm | 7 | 1 | 20 | 9 |
Chủ = Rayo Cantabria · Khách = Eibar B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Rayo Cantabria | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (17%) | Thắng/Thắng | 10 (26%) |
| 3 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 8 (20%) | Hòa/Thắng | 4 (11%) |
| 10 (24%) | Hòa/Hòa | 6 (16%) |
| 6 (15%) | Hòa/Bại | 9 (24%) |
| 4 (10%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 3 (7%) | Bại/Bại | 7 (18%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
38
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
01
Sút bóng
99
Sút cầu môn
44
Tấn công
6276
Tấn công nguy hiểm
3036
Sút ngoài cầu môn
55
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Rayo Cantabria (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Eibar B (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Rayo Cantabria | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Santander | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.75 | 0.83 | 2.75 | 0.91 | 0.95 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 2.15 ↓ | 3.50 | 2.90 ↑ | 0.85 ↑ | 2.75 | 0.89 ↓ | 0.86 ↓ | 0.25 | 0.84 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.29 | 3.25 | 2.66 | 0.86 | 2.50 | 0.96 | 1.04 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.30 ↑ | 200.00 ↑ | 7.14 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.93 ↓ | 0.00 | 0.91 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 2.26 | 3.35 | 2.64 | 0.98 | 2.75 | 0.84 | 1.02 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.30 ↑ | 200.00 ↑ | 7.14 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.33 | 2.96 | 2.81 | 1.01 | 2.25 | 0.81 | 1.08 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.30 ↑ | 140.00 ↑ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.99 | 3.32 | 3.10 | 0.81 | 2.75 | 0.90 | 0.76 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.12 ↑ | 28.39 ↑ | 2.41 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.00 | 3.38 | 3.59 | 0.66 | 2.50 | 1.11 | 0.44 | 0.00 | 1.62 |
| Live | 1.06 ↓ | 8.86 ↑ | 50.00 ↑ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.30 | 3.40 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 1.00 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.60 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.95 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.38 | 3.25 | 2.63 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 151.00 ↑ | 11.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.