Kết quả bóng đá trận Real Avila CF vs CF Pozuelo Alarcon, 00:00 ngày 23/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 00:00 ngày 23/08/2026
Real Avila CF 4 Kết thúc HT 2-0 0
CF Pozuelo Alarcon
🟨 4 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Real Avila CF | Phút | |
| Molina 1 - 0 ⚽ | 7' | |
| Oscar De Frutos 2 - 0 ⚽ | 16' | |
| 35' | ||
| HT 2-0 | ||
| 56' | ||
| 67' | ||
| 71' | ||
| Molina 3 - 0 ⚽ | 73' | |
| Darius 4 - 0 ⚽ | 83' | |
| 87' | ||
| 88' | ||
| 90' | ||
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 6 | 2 | 14 | 14 |
| Mất bàn | 2 | 5 | 14 | 14 |
| Điểm | 6 | 4 | 15 | 14 |
Chủ = Real Avila CF · Khách = CF Pozuelo Alarcon
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Real Avila CF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (26%) | Thắng/Thắng | 9 (23%) |
| 4 (10%) | Thắng/Hòa | 3 (8%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 6 (14%) | Hòa/Thắng | 2 (5%) |
| 6 (14%) | Hòa/Hòa | 5 (13%) |
| 8 (19%) | Hòa/Bại | 6 (15%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 2 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 5 (13%) |
| 5 (12%) | Bại/Bại | 6 (15%) |
Thành tích gần đây — Real Avila CF
TTTBBBTBBT
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/14 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Real Avila CF | 1-0 (1-0) | Colegios Diocesanos | - | - | T |
| 12/08/26 | Atletico Tordesillas | 0-2 (0-2) | Real Avila CF | 0 | 2.5 | T |
| 09/08/26 | Real Avila CF | 2-0 (1-0) | Unionistas de Salamanca | - | - | T |
| 02/08/26 | CD Coria | 1-0 (1-0) | Real Avila CF | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Real Avila CF | 0-4 (0-1) | Deportivo La Coruna B | +0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Rayo Cantabria | 4-1 (2-0) | Real Avila CF | 0 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | Real Avila CF | 2-1 (0-0) | G. Segoviana | +0.25 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Numancia | 2-1 (0-0) | Real Avila CF | -0.5 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | Real Avila CF | 1-2 (1-1) | Union Langreo | +0.5 | 2 | B |
| 28/03/26 | Samanod | 0-4 (0-1) | Real Avila CF | +1 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Real Avila CF | 2-1 (0-0) | Marino luanco | +0.5 | 2 | T |
| 15/03/26 | Real Oviedo B | 0-2 (0-1) | Real Avila CF | -0.5 | 2.25 | T |
| 08/03/26 | Real Avila CF | 0-0 (0-0) | Sarriana | +0.75 | 2.25 | H |
| 01/03/26 | Real Avila CF | 2-1 (2-1) | coruxo FC | 0 | 2 | T |
| 21/02/26 | Burgos Promesas | 1-2 (1-0) | Real Avila CF | +0.25 | 2 | T |
| 15/02/26 | Real Avila CF | 1-2 (1-0) | CF Salmantino | +0.25 | 2 | B |
| 07/02/26 | Real Valladol B | 7-2 (1-1) | Real Avila CF | 0 | 2.25 | B |
| 01/02/26 | Real Avila CF | 2-4 (1-1) | Atletico Astorga | +0.5 | 1.75 | B |
| 25/01/26 | CD Lealtad | 0-1 (0-1) | Real Avila CF | +0.25 | 1.75 | T |
| 18/01/26 | Real Avila CF | 0-2 (0-1) | UD Ourense | +0.5 | 1.75 | B |
Thành tích gần đây — CF Pozuelo Alarcon
BBTBTHTBHB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/14 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | CF Pozuelo Alarcon | 0-2 (0-2) | Noblejas | - | - | B |
| 15/08/26 | CF Pozuelo Alarcon | 0-1 (0-0) | CD Marchamalo | +0.25 | 2.5 | B |
| 10/05/26 | CF Pozuelo Alarcon | 3-1 (0-1) | CDF Tres Cantos | +0.75 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | RCD Carabanchel | 3-2 (0-2) | CF Pozuelo Alarcon | - | - | B |
| 25/04/26 | CF Pozuelo Alarcon | 2-0 (0-0) | Mostoles | - | - | T |
| 19/04/26 | UD San Sebastian Reyes B | 1-1 (0-1) | CF Pozuelo Alarcon | - | - | H |
| 12/04/26 | CF Pozuelo Alarcon | 4-1 (2-1) | Ciudad de Madrid | - | - | T |
| 02/04/26 | Las Rozas | 1-0 (1-0) | CF Pozuelo Alarcon | -0.5 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | CF Pozuelo Alarcon | 2-2 (0-1) | AD Union Adarve | - | - | H |
| 22/03/26 | Villaverde Boetticher CF | 2-0 (1-0) | CF Pozuelo Alarcon | -0.25 | 2 | B |
| 15/03/26 | CF Pozuelo Alarcon | 1-2 (0-0) | Atletico Madrid C | - | - | B |
| 08/03/26 | Siello | 1-0 (0-0) | CF Pozuelo Alarcon | - | - | B |
| 01/03/26 | CF Pozuelo Alarcon | 0-0 (0-0) | CD Galapagar | - | - | H |
| 22/02/26 | CF Pozuelo Alarcon | 2-1 (1-0) | Leganes B | -0.5 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | CF Trival Valderas | 1-0 (1-0) | CF Pozuelo Alarcon | -0.25 | 2 | B |
| 08/02/26 | CF Pozuelo Alarcon | 0-1 (0-0) | Torrejon CF | +0.25 | 2.25 | B |
| 01/02/26 | AD Parla | 0-0 (0-0) | CF Pozuelo Alarcon | +0.25 | 2.25 | H |
| 25/01/26 | CF Pozuelo Alarcon | 1-0 (1-0) | Alcorcon B | +0.25 | 2.5 | T |
| 17/01/26 | CD Paracuellos Antamira | 0-3 (0-2) | CF Pozuelo Alarcon | - | - | T |
| 11/01/26 | CDF Tres Cantos | 0-2 (0-1) | CF Pozuelo Alarcon | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
93
Phạt góc (HT)
60
Thẻ vàng
43
Sút bóng
118
Sút cầu môn
73
Tấn công
8988
Tấn công nguy hiểm
3226
Sút ngoài cầu môn
45
Đá phạt trực tiếp
1816
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
Việt vị
01
Quả ném biên
2319
So Sánh Sức Mạnh
55 45
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Real Avila CF (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
CF Pozuelo Alarcon (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Real Avila CF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Victor Valdes Arribas | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 4.10 | 5.50 | 0.85 | 2.75 | 0.82 | 0.85 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.50 | 4.10 | 5.50 | 0.85 | 2.75 | 0.82 | 0.86 ↑ | 1.00 | 0.84 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.53 | 4.20 | 5.60 | 0.87 | 2.75 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.55 ↑ | 4.20 | 5.40 ↓ | 0.87 | 2.75 | 0.83 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.52 | 4.00 | 5.25 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.89 | 1.00 | 0.89 |
| Live | 1.52 | 4.00 | 5.25 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.89 | 1.00 | 0.89 | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.50 | 3.90 | 5.00 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.50 | 3.90 | 5.00 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 1.51 | 3.90 | 5.00 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.51 | 3.90 | 5.00 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.55 | 3.99 | 5.52 | 0.69 | 2.50 | 1.07 | 1.37 | 1.50 | 0.53 |
| Live | 1.53 ↓ | 4.06 ↑ | 5.69 ↑ | 0.72 ↑ | 2.50 | 1.03 ↓ | 1.14 ↓ | 1.25 | 0.62 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 3.80 | 5.25 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.90 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.50 | 3.80 | 5.25 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.90 | 1.00 | 0.90 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.