Kết quả bóng đá trận Real Avila CF vs Colegios Diocesanos, 16:00 ngày 15/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 16:00 ngày 15/08/2026
Real Avila CF 1 Kết thúc HT 1-0 0
Colegios Diocesanos
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Real Avila CF | Phút | |
| Antonio Molina 1 - 0 ⚽ | 44' | |
| HT 1-0 | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 7 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 15 | 11 |
| Mất bàn | 3 | 7 | 10 | 18 |
| Điểm | 4 | 1 | 16 | 7 |
Chủ = Real Avila CF · Khách = Colegios Diocesanos
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Real Avila CF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (45%) | Thắng/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (9%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (9%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (29%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (14%) |
| 4 (36%) | Bại/Bại | 2 (29%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Real Avila CF 4 (67%)Hòa 1 (17%)Colegios Diocesanos 1 (17%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/04/24 | Colegios Diocesanos | 1-5 (0-1) | Real Avila CF | - | - | T |
| 03/12/23 | Real Avila CF | 0-0 (0-0) | Colegios Diocesanos | - | - | H |
| 19/02/22 | Colegios Diocesanos | 0-2 (0-0) | Real Avila CF | - | - | T |
| 12/10/21 | Real Avila CF | 1-0 (1-0) | Colegios Diocesanos | - | - | T |
| 28/02/21 | Real Avila CF | 2-0 (0-0) | Colegios Diocesanos | - | - | T |
| 05/12/20 | Colegios Diocesanos | 2-1 (0-0) | Real Avila CF | - | - | B |
Thành tích gần đây — Real Avila CF
TTBBBTBBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/15 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Atletico Tordesillas | 0-2 (0-2) | Real Avila CF | 0 | 2.5 | T |
| 09/08/26 | Real Avila CF | 2-0 (1-0) | Unionistas de Salamanca | - | - | T |
| 02/08/26 | CD Coria | 1-0 (1-0) | Real Avila CF | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Real Avila CF | 0-4 (0-1) | Deportivo La Coruna B | +0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Rayo Cantabria | 4-1 (2-0) | Real Avila CF | 0 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | Real Avila CF | 2-1 (0-0) | G. Segoviana | +0.25 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Numancia | 2-1 (0-0) | Real Avila CF | -0.5 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | Real Avila CF | 1-2 (1-1) | Union Langreo | +0.5 | 2 | B |
| 28/03/26 | Samanod | 0-4 (0-1) | Real Avila CF | +1 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Real Avila CF | 2-1 (0-0) | Marino luanco | +0.5 | 2 | T |
| 15/03/26 | Real Oviedo B | 0-2 (0-1) | Real Avila CF | -0.5 | 2.25 | T |
| 08/03/26 | Real Avila CF | 0-0 (0-0) | Sarriana | +0.75 | 2.25 | H |
| 01/03/26 | Real Avila CF | 2-1 (2-1) | coruxo FC | 0 | 2 | T |
| 21/02/26 | Burgos Promesas | 1-2 (1-0) | Real Avila CF | +0.25 | 2 | T |
| 15/02/26 | Real Avila CF | 1-2 (1-0) | CF Salmantino | +0.25 | 2 | B |
| 07/02/26 | Real Valladol B | 7-2 (1-1) | Real Avila CF | 0 | 2.25 | B |
| 01/02/26 | Real Avila CF | 2-4 (1-1) | Atletico Astorga | +0.5 | 1.75 | B |
| 25/01/26 | CD Lealtad | 0-1 (0-1) | Real Avila CF | +0.25 | 1.75 | T |
| 18/01/26 | Real Avila CF | 0-2 (0-1) | UD Ourense | +0.5 | 1.75 | B |
| 11/01/26 | Bergantinos CF | 0-0 (0-0) | Real Avila CF | -0.25 | 2 | H |
Thành tích gần đây — Colegios Diocesanos
BBTBBBBTTB
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 9/21 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Colegios Diocesanos | 1-2 (1-2) | CD Palencia Cristo Atletico | - | - | B |
| 02/05/26 | Villaralbo CF | 2-1 (1-1) | Colegios Diocesanos | - | - | B |
| 25/04/26 | Colegios Diocesanos | 3-1 (1-1) | CD Mirandes B | - | - | T |
| 19/04/26 | Colegios Diocesanos | 0-1 (0-0) | Unionistas de Salamanca CF B | - | - | B |
| 12/04/26 | CD Guijuelo | 4-0 (2-0) | Colegios Diocesanos | - | - | B |
| 05/04/26 | Colegios Diocesanos | 0-3 (0-3) | CyD Leonesa Jupiter Leones B | - | - | B |
| 02/04/26 | Numancia B | 6-1 (1-1) | Colegios Diocesanos | -0.25 | 2 | B |
| 28/03/26 | CD Mohamed | 0-1 (0-1) | Colegios Diocesanos | - | - | T |
| 21/03/26 | Colegios Diocesanos | 1-0 (1-0) | Almazan | - | - | T |
| 14/03/26 | Palencia | 2-1 (2-0) | Colegios Diocesanos | - | - | B |
| 08/03/26 | Colegios Diocesanos | 1-5 (0-3) | CD Becerril | - | - | B |
| 28/02/26 | Arandina | 2-0 (1-0) | Colegios Diocesanos | - | - | B |
| 22/02/26 | Colegios Diocesanos | 2-1 (2-0) | CA Bembibre | - | - | T |
| 14/02/26 | UD Santa Marta | 0-0 (0-0) | Colegios Diocesanos | - | - | H |
| 12/02/26 | Colegios Diocesanos | 3-2 (2-0) | Atletico Tordesillas | - | - | T |
| 07/02/26 | Colegios Diocesanos | 0-1 (0-0) | CD La Virgen Del Camino | - | - | B |
| 31/01/26 | CD Atletico Mansilles | 1-0 (0-0) | Colegios Diocesanos | - | - | B |
| 11/01/26 | CD Palencia Cristo Atletico | 3-1 (1-0) | Colegios Diocesanos | - | - | B |
| 04/01/26 | Colegios Diocesanos | 1-2 (0-1) | Villaralbo CF | - | - | B |
| 20/12/25 | CD Mirandes B | 3-0 (3-0) | Colegios Diocesanos | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
52
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
01
Sút bóng
158
Sút cầu môn
124
Tấn công
12964
Tấn công nguy hiểm
8634
Sút ngoài cầu môn
34
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
65 35
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T4 H1 B1T1 H1 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B0T0 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Real Avila CF (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Colegios Diocesanos (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Real Avila CF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Victor Valdes Arribas | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 4.10 | 5.50 | 0.84 | 2.75 | 0.89 | 0.83 | 1.00 | 0.87 |
| Live | 1.22 ↓ | 5.50 ↑ | 10.50 ↑ | 0.84 | 3.00 | 0.90 ↑ | 0.92 ↑ | 1.75 | 0.79 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.54 | 4.30 | 5.40 | 0.94 | 3.00 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 14.34 ↑ | 100.00 ↑ | 2.16 ↑ | 1.50 | 0.34 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.23 | 4.87 | 7.50 | 0.94 | 3.00 | 0.76 | 0.94 | 1.75 | 0.76 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.60 ↑ | 135.00 ↑ | 2.63 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.50 | 4.00 | 4.80 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 61.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.51 | 4.30 | 5.75 | 0.82 | 2.75 | 0.93 | 0.83 | 1.00 | 0.91 |
| Live | 1.25 ↓ | 5.75 ↑ | 10.50 ↑ | 0.93 ↑ | 3.00 | 0.82 ↓ | 0.79 ↓ | 1.50 | 0.96 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.46 | 4.02 | 5.22 | 0.78 | 2.75 | 0.94 | 0.75 | 1.00 | 0.98 |
| Live | 1.24 ↓ | 5.08 ↑ | 8.78 ↑ | 0.82 ↑ | 3.00 | 0.91 ↓ | 0.91 ↑ | 1.75 | 0.82 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.49 | 4.00 | 5.25 | 0.58 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 276.00 ↑ | 0.73 ↑ | 1.50 | 0.93 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.49 | 4.29 | 5.82 | 0.66 | 2.50 | 1.11 | 1.24 | 1.50 | 0.59 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.90 ↑ | 71.00 ↑ | 5.34 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.04 ↓ | 0.00 | 7.04 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.44 | 4.20 | 5.50 | 0.88 | 3.00 | 0.93 | 0.95 | 1.75 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.06 ↓ | 0.00 | 9.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.53 | 3.75 | 5.00 | 0.67 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 151.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.