Kết quả bóng đá trận Real Aviles vs CD Lugo, 00:00 ngày 03/10/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 00:00 ngày 03/10/2026
Real Aviles 1 Kết thúc HT 1-0 2
CD Lugo
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 6
Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Real Aviles | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 5' | |
| Alvaro Santamaria 2 - 0 ⚽ | 5' | |
| HT 1-0 | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 4 | 9 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Ghi bàn | 6 | 7 | 18 | 19 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 13 | 5 |
| Điểm | 4 | 9 | 15 | 28 |
Chủ = Real Aviles · Khách = CD Lugo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Real Aviles | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (9%) | Thắng/Thắng | 5 (50%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (18%) | Hòa/Thắng | 1 (10%) |
| 2 (18%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 3 (27%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (10%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 1 (10%) |
| 1 (9%) | Bại/Bại | 1 (10%) |
Bảng xếp hạng
Real Aviles
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 17 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 19 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 13 |
CD Lugo
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 2 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 1 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
15
Sút bóng
312
Sút cầu môn
34
Sút ngoài cầu môn
05
Cản bóng
03
TL kiểm soát bóng
46%54%
Chuyền bóng
216245
TL chuyền bóng thành công
80%86%
Phạm lỗi
74
Cứu thua
42
Quả ném biên
913
Chuyền dài
1119
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Real Aviles (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
CD Lugo (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Real Aviles | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1903 | Thành lập | 1953 |
| Estadio Román Suárez Puerta | Sân nhà | Estadio Anxo Carro |
| 5200 | Sức chứa | 7000 |
| HLV | Pedro Munitis Alvarez | |
| Avilés | Khu vực | Lugo |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.34 | 3.30 | 2.80 | 0.98 | 2.50 | 0.78 | 1.03 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.25 ↓ | 6.50 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.38 | 3.25 | 2.88 | 0.98 | 2.50 | 0.82 | 1.04 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.03 ↓ | 18.00 ↑ | 2.90 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 1.03 ↓ | 0.00 | 0.75 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.29 | 3.15 | 2.73 | 0.96 | 2.50 | 0.80 | 0.95 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 200.00 ↑ | 7.40 ↑ | 1.02 ↓ | 7.14 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.20 | 2.85 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | 1.30 | 0.50 | 0.50 |
| Live | 7.25 ↑ | 1.25 ↓ | 6.00 ↑ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 1.20 ↓ | 0.50 | 0.55 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 2.29 | 3.15 | 2.73 | 0.96 | 2.50 | 0.80 | 0.95 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 200.00 ↑ | 7.20 ↑ | 1.03 ↓ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.16 | 3.20 | 2.67 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | 0.95 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 5.80 ↑ | 1.37 ↓ | 4.55 ↑ | 1.51 ↑ | 2.50 | 0.46 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.27 | 3.03 | 2.69 | 0.99 | 2.50 | 0.81 | 0.75 | 0.00 | 1.07 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.08 ↓ | 10.00 ↑ | 4.16 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.96 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.70 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.10 | 2.70 | 0.71 | 2.25 | 0.81 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 202.00 ↑ | 7.25 ↑ | 1.05 ↓ | 7.59 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.84 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.43 | 3.61 | 2.75 | 0.96 | 2.50 | 0.85 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.03 ↓ | 18.40 ↑ | 6.36 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.80 | 0.83 | 2.25 | 0.98 | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 3.25 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Real Aviles | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| CD Lugo | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).