Kết quả bóng đá trận Real Esteli vs HYH Export Sebaco FC, 08:00 ngày 01/11/2026
Liga Primera (Nicaragua) · 08:00 ngày 01/11/2026
Real Esteli 4 Kết thúc HT 1-1 2
HYH Export Sebaco FC
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 4
Diễn biến trận đấu
| Real Esteli | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 13' | |
| 19' | ⚽ 1 - 1 | |
| 36' | ||
| 44' | ||
| HT 1-1 | ||
| 79' | ⚽ 1 - 2 | |
| 2 - 2 ⚽ | 84' | |
| 3 - 2 ⚽ | 90' | |
| FT 4-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 8 | 5 | 18 | 13 |
| Mất bàn | 4 | 8 | 12 | 20 |
| Điểm | 9 | 3 | 18 | 10 |
Chủ = Real Esteli · Khách = HYH Export Sebaco FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Real Esteli | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 14 (36%) | Thắng/Thắng | 5 (18%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (7%) |
| 5 (13%) | Hòa/Thắng | 5 (18%) |
| 7 (18%) | Hòa/Hòa | 3 (11%) |
| 2 (5%) | Hòa/Bại | 3 (11%) |
| 4 (10%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 5 (13%) | Bại/Bại | 7 (25%) |
Bảng xếp hạng
Real Esteli
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 18 | 11 | 4 | 3 | 41 | 19 | 37 | 2 |
| Sân nhà | 9 | 5 | 2 | 2 | 19 | 13 | 17 | 4 |
| Sân khách | 9 | 6 | 2 | 1 | 22 | 6 | 20 | 1 |
HYH Export Sebaco FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 18 | 6 | 2 | 10 | 23 | 24 | 20 | 7 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 2 | 4 | 12 | 12 | 11 | 6 |
| Sân khách | 9 | 3 | 0 | 6 | 11 | 12 | 9 | 7 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Thẻ vàng
11
Sút bóng
42
Sút cầu môn
42
TL kiểm soát bóng
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Real Esteli (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
HYH Export Sebaco FC (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 4 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Real Esteli | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.26 | 5.20 | 8.60 | 0.87 | 3.00 | 0.87 | 0.84 | 1.50 | 0.91 |
| Live | 1.02 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.40 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.21 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.29 | 5.00 | 9.00 | 0.90 | 3.00 | 0.89 | 0.83 | 1.50 | 0.89 |
| Live | 1.29 | 4.80 ↓ | 8.50 ↓ | 0.90 | 3.00 | 0.89 | 0.85 ↑ | 1.50 | 0.87 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.35 | 4.70 | 7.50 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.30 ↓ | 5.25 ↑ | 8.50 ↑ | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.35 | 4.80 | 6.50 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 1.28 ↓ | 4.80 | 8.50 ↑ | 0.53 | 2.50 | 1.30 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.29 | 4.90 | 7.50 | 0.81 | 3.00 | 0.79 | 0.77 | 1.50 | 0.83 |
| Live | 1.30 ↑ | 5.00 ↑ | 7.75 ↑ | 0.82 ↑ | 3.00 | 0.83 ↑ | 0.80 ↑ | 1.50 | 0.85 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.37 | 4.83 | 7.75 | 1.35 | 3.50 | 0.57 | 0.95 | 1.50 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.54 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.47 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.30 | 4.75 | 7.00 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.88 | 1.50 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.40 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Real Esteli | +1 1/2 | 1 | 0 | 0 |
| HYH Export Sebaco FC | -1 1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).