Kết quả bóng đá trận Real Juventud San Joaquin vs Santiago Morning, 23:00 ngày 10/08/2026
Primera D (Chile) · 23:00 ngày 10/08/2026
Real Juventud San Joaquin 2 Kết thúc HT 1-2 2
Santiago Morning
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 8°C
Diễn biến trận đấu
| Real Juventud San Joaquin | Phút | |
| Miguel Escalona Armijo | 7' | |
| 18' | ⚽ 0 - 1 Emerson Rubio | |
| Carrasco R. 1 - 1 ⚽ | 28' | |
| 36' | ⚽ 1 - 2 Emerson Rubio | |
| HT 1-2 | ||
| 53' | Emerson Rubio | |
| 57' | ⚽ 1 - 3 | |
| 57' | ⚽ 1 - 4 | |
| David Maureira 2 - 4 ⚽ | 60' | |
| Pablo Contreras | 66' | |
| 67' | Martin Almuna | |
| 86' | ❌ Fernando Alejandro Manriquez Đá hỏng penalty | |
| 87' | ||
| Nicolas Forttes | 90+5' | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Hòa | 1 | 2 | 4 | 6 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 16 | 10 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 19 | 13 |
| Điểm | 4 | 2 | 10 | 9 |
Chủ = Real Juventud San Joaquin · Khách = Santiago Morning
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Real Juventud San Joaquin | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (6%) | Thắng/Thắng | 2 (12%) |
| 2 (13%) | Thắng/Hòa | 3 (18%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 2 (13%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 4 (25%) | Hòa/Hòa | 3 (18%) |
| 2 (13%) | Hòa/Bại | 5 (29%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 2 (12%) |
| 4 (25%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Real Juventud San Joaquin 0 (0%)Hòa 1 (100%)Santiago Morning 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/06/24 | Real Juventud San Joaquin | 0-0 (0-0) | Santiago Morning | -0.5 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Real Juventud San Joaquin
BBHTBHBHHT
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/14 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/07/26 | AC Colina | 5-1 (2-0) | Real Juventud San Joaquin | -0.25 | 2.5 | B |
| 06/07/26 | Real Juventud San Joaquin | 1-2 (0-0) | CD Trasandino de Los Andes | +0.25 | 2.25 | B |
| 29/06/26 | Municipal Salamanca | 0-0 (0-0) | Real Juventud San Joaquin | -0.75 | 2 | H |
| 22/06/26 | Provincial Ovalle | 1-6 (0-3) | Real Juventud San Joaquin | -0.25 | 2.25 | T |
| 08/06/26 | Real Juventud San Joaquin | 0-1 (0-1) | Concon National | -0.25 | 2.25 | B |
| 25/05/26 | Santiago City | 2-2 (0-1) | Real Juventud San Joaquin | -0.5 | 2.5 | H |
| 11/05/26 | Real Juventud San Joaquin | 0-1 (0-1) | AC Colina | - | - | B |
| 03/05/26 | CD Trasandino de Los Andes | 0-0 (0-0) | Real Juventud San Joaquin | -0.5 | 2.5 | H |
| 27/04/26 | Real Juventud San Joaquin | 0-0 (0-0) | Municipal Salamanca | - | - | H |
| 20/04/26 | Real Juventud San Joaquin | 3-2 (1-1) | Provincial Ovalle | -0.5 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Concon National | 1-2 (1-1) | Real Juventud San Joaquin | - | - | T |
| 23/03/26 | Real Juventud San Joaquin | 1-2 (0-0) | Santiago City | +0.25 | 2.5 | B |
| 01/12/25 | Real Juventud San Joaquin | 0-4 (0-2) | Concon National | -0.5 | 3 | B |
| 24/11/25 | Melipilla | 1-1 (1-0) | Real Juventud San Joaquin | -1 | 2.75 | H |
| 09/11/25 | Real Juventud San Joaquin | 1-0 (1-0) | Provincial Ovalle | - | - | T |
| 27/10/25 | General VelAsquez | 2-1 (2-1) | Real Juventud San Joaquin | -0.75 | 2.5 | B |
| 14/10/25 | Real Juventud San Joaquin | 2-1 (2-0) | Osorno | -0.5 | 2.75 | T |
| 05/10/25 | CD Trasandino de Los Andes | 1-2 (1-1) | Real Juventud San Joaquin | -0.75 | 2.75 | T |
| 15/09/25 | Real Juventud San Joaquin | 2-3 (1-2) | Santiago City | +0.25 | 2.75 | B |
| 07/09/25 | Municipal Salamanca | 3-0 (2-0) | Real Juventud San Joaquin | -0.75 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Santiago Morning
BBHBHHTTHB
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 9/12 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/07/26 | Deportes Rengo | 3-1 (0-1) | Santiago Morning | +0.25 | 2.25 | B |
| 29/06/26 | Santiago Morning | 0-1 (0-0) | Linares Unido | +0.25 | 2.25 | B |
| 22/06/26 | Lota Schwager | 1-1 (0-1) | Santiago Morning | 0 | 2 | H |
| 08/06/26 | Santiago Morning | 0-1 (0-0) | General VelAsquez | +0.75 | 2.25 | B |
| 31/05/26 | Santiago Morning | 0-0 (0-0) | Osorno | +0.25 | 2.5 | H |
| 25/05/26 | Colchagua CD | 1-1 (1-1) | Santiago Morning | -0.25 | 2.5 | H |
| 04/05/26 | Santiago Morning | 1-0 (1-0) | Deportes Rengo | +1.25 | 2.75 | T |
| 27/04/26 | Linares Unido | 1-3 (0-1) | Santiago Morning | - | - | T |
| 19/04/26 | Santiago Morning | 1-1 (1-0) | Lota Schwager | +0.25 | 2.25 | H |
| 13/04/26 | General VelAsquez | 3-1 (1-1) | Santiago Morning | +0.25 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | Osorno | 1-0 (0-0) | Santiago Morning | - | - | B |
| 23/03/26 | Santiago Morning | 0-1 (0-0) | Colchagua CD | +1.25 | 2.75 | B |
| 03/11/25 | Santiago Morning | 3-0 (2-0) | San Luis Quillota | - | - | T |
| 25/10/25 | Union San Felipe | 2-0 (0-0) | Santiago Morning | - | - | B |
| 18/10/25 | Santiago Morning | 3-0 (2-0) | Cobreloa | -0.25 | 2.25 | T |
| 11/10/25 | CD Magallanes | 0-1 (0-1) | Santiago Morning | -0.25 | 2.25 | T |
| 06/10/25 | Santiago Morning | 1-1 (0-1) | Santiago Wanderers | 0 | 2.25 | H |
| 13/09/25 | Santiago Morning | 0-0 (0-0) | Universidad de Concepcion | - | - | H |
| 07/09/25 | CSD Antofagasta | 4-0 (1-0) | Santiago Morning | -0.25 | 2.25 | B |
| 30/08/25 | D. Concepcion | 4-1 (2-1) | Santiago Morning | -0.5 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
44
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
42
Sút bóng
188
Sút cầu môn
45
Tấn công
125101
Tấn công nguy hiểm
7050
Sút ngoài cầu môn
143
Đá phạt trực tiếp
1811
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
Phạm lỗi
1015
Việt vị
03
Quả ném biên
2514
So Sánh Sức Mạnh
54 46
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Real Juventud San Joaquin (18 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.56 bàn/trận
Santiago Morning (19 trận)
Ghi 0.89 bàn/trậnMất 1.16 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Real Juventud San Joaquin (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (56%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOUO
Santiago Morning (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (20%)Hòa 1 (10%)Xỉu 7 (70%)
6 trận gần — Châu Á:
LLVLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUVUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Real Juventud San Joaquin | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1903 | |
| Sân nhà | Municipal de La Pintana | |
| 0 | Sức chứa | 6000 |
| HLV | Luis Marcoleta | |
| Khu vực | Santiago |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.70 | 3.00 | 2.50 | 0.91 | 2.25 | 0.76 | 0.92 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 8.50 ↑ | 1.11 ↓ | 10.00 ↑ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.80 | 3.00 | 2.45 | 0.98 | 2.25 | 0.82 | 1.00 | 0.00 | 0.74 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.07 ↓ | 13.00 ↑ | 2.45 ↑ | 4.50 | 0.28 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.69 | 2.95 | 2.45 | 0.66 | 2.00 | 1.11 | 0.97 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 8.33 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.70 | 3.00 | 2.60 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 7.25 ↑ | 1.20 ↓ | 9.50 ↑ | 3.00 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.60 | 3.05 | 2.45 | 0.91 | 2.25 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 2.80 ↑ | 3.00 ↓ | 2.42 ↓ | 0.82 ↓ | 2.25 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.69 | 2.95 | 2.45 | 0.66 | 2.00 | 1.11 | 0.97 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 8.33 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.55 | 2.99 | 2.36 | 0.71 | 2.00 | 0.99 | 0.92 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.03 ↓ | 12.00 ↑ | 3.03 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 3.03 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.63 | 2.83 | 2.39 | 0.80 | 2.00 | 1.00 | 1.00 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 9.20 ↑ | 1.06 ↓ | 10.00 ↑ | 4.76 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.68 | 3.00 | 2.57 | 0.97 | 2.25 | 0.79 | 0.95 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 12.80 ↑ | 1.02 ↓ | 16.30 ↑ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.62 | 2.90 | 2.50 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 0.15 ↓ | 2.50 | 3.33 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.50 | 0.90 | 2.25 | 0.64 | 0.76 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 9.01 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.59 | 3.04 | 2.44 | 0.94 | 2.25 | 0.77 | 0.92 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 9.16 ↑ | 1.11 ↓ | 11.32 ↑ | 2.75 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.65 | 2.95 | 2.45 | 1.20 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 31.00 ↑ | 5.50 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.65 | 3.10 | 2.50 | 1.20 | 2.50 | 0.59 | 0.92 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 19.60 ↑ | 1.03 ↓ | 22.00 ↑ | 5.88 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.60 | 3.10 | 2.50 | 0.98 | 2.25 | 0.83 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 8.50 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 2.88 | 2.50 | 1.20 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 1.02 ↓ | 34.00 ↑ | 16.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Real Juventud San Joaquin | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Santiago Morning | 0 | 0 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).