Kết quả bóng đá trận Real Madrid Castilla vs Baleares, 01:00 ngày 22/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:00 ngày 22/08/2026
Real Madrid Castilla 0 Kết thúc HT 0-2 2
Baleares
🟨 4 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 7
Diễn biến trận đấu
| Real Madrid Castilla | Phút | |
| 1' | ⚽ 0 - 1 | |
| 39' | ⚽ 0 - 2 | |
| HT 0-2 | ||
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 3 | 4 |
| Hòa | 1 | 3 | 4 | 4 |
| Bại | 0 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 12 | 19 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 12 | 14 |
| Điểm | 7 | 3 | 13 | 16 |
Chủ = Real Madrid Castilla · Khách = Baleares
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Real Madrid Castilla | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (22%) | Thắng/Thắng | 5 (45%) |
| 1 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 2 (22%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 1 (11%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (11%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 1 (9%) |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Real Madrid Castilla 2 (29%)Hòa 4 (57%)Baleares 1 (14%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/03/24 | Baleares | 0-1 (0-0) | Real Madrid Castilla | +0.5 | 2.25 | T |
| 05/11/23 | Real Madrid Castilla | 5-0 (2-0) | Baleares | +1 | 2.5 | T |
| 24/04/22 | Baleares | 1-1 (0-0) | Real Madrid Castilla | -0.5 | 2.25 | H |
| 03/10/21 | Real Madrid Castilla | 2-2 (2-1) | Baleares | +0.25 | 2 | H |
| 07/02/21 | Baleares | 2-1 (0-1) | Real Madrid Castilla | -0.25 | 2.25 | B |
| 25/11/20 | Real Madrid Castilla | 1-1 (1-0) | Baleares | +0.25 | 2.25 | H |
| 17/11/19 | Baleares | 1-1 (1-1) | Real Madrid Castilla | -0.75 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Real Madrid Castilla
BHHHTTBTHH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 14/14 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Real Madrid Castilla | 0-1 (0-0) | Zamora CF | - | - | B |
| 20/08/26 | Ponferradina | 2-2 (1-2) | Real Madrid Castilla | -0.25 | 2.5 | H |
| 15/08/26 | Real Madrid Castilla | 0-0 (0-0) | Mirandes | - | - | H |
| 09/08/26 | Racing de Ferrol | 2-2 (2-1) | Real Madrid Castilla | - | - | H |
| 06/08/26 | Deportivo La Coruna B | 0-1 (0-0) | Real Madrid Castilla | - | - | T |
| 31/07/26 | Albacete | 1-2 (0-2) | Real Madrid Castilla | -0.5 | 2.5 | T |
| 06/06/26 | Sabadell | 3-0 (2-0) | Real Madrid Castilla | -0.25 | 2.25 | B |
| 30/05/26 | Real Madrid Castilla | 2-0 (0-0) | Sabadell | +0.25 | 2.25 | T |
| 23/05/26 | CD Guadalajara | 2-2 (2-1) | Real Madrid Castilla | +0.75 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Real Madrid Castilla | 3-3 (2-2) | Arenas Club de Getxo | +1.25 | 2.75 | H |
| 10/05/26 | Cacereno | 4-1 (2-0) | Real Madrid Castilla | +0.25 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Real Madrid Castilla | 1-0 (0-0) | Unionistas de Salamanca | +0.5 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | CF Talavera de la Reina | 1-2 (1-0) | Real Madrid Castilla | 0 | 2.25 | T |
| 14/04/26 | Real Madrid Castilla | 1-1 (0-1) | Ourense CF | +0.75 | 2 | H |
| 12/04/26 | Racing de Ferrol | 0-5 (0-4) | Real Madrid Castilla | -0.25 | 2.5 | T |
| 04/04/26 | Real Madrid Castilla | 5-1 (2-1) | Celta vigo b | +0.5 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Barakaldo CF | 2-1 (0-0) | Real Madrid Castilla | -0.5 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Real Madrid Castilla | 2-2 (1-0) | Zamora CF | +0.25 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | CD Lugo | 0-4 (0-2) | Real Madrid Castilla | -0.25 | 2 | T |
| 07/03/26 | CD Arenteiro | 2-2 (1-1) | Real Madrid Castilla | 0 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Baleares
TBHTTTTBHT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 23/9 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Mallorca B | 1-3 (1-0) | Baleares | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/08/26 | UD Poblense | 1-0 (1-0) | Baleares | - | - | B |
| 08/08/26 | Baleares | 1-1 (0-0) | CF Platges De Calvia | - | - | H |
| 05/08/26 | Baleares | 7-1 (2-0) | Llosetense | - | - | T |
| 01/08/26 | Baleares | 4-1 (3-1) | Santanyi | - | - | T |
| 25/07/26 | Baleares | 2-1 (1-0) | Mallorca B | - | - | T |
| 01/06/26 | Baleares | 1-0 (1-0) | Real Jaen CF | +0.5 | 2.25 | T |
| 25/05/26 | Real Jaen CF | 2-1 (0-0) | Baleares | - | - | B |
| 17/05/26 | Baleares | 1-1 (0-0) | coruxo FC | +0.75 | 2.25 | H |
| 11/05/26 | coruxo FC | 0-3 (0-2) | Baleares | 0 | 2.25 | T |
| 02/05/26 | RCD Espanyol B | 0-1 (0-0) | Baleares | - | - | T |
| 26/04/26 | Baleares | 3-1 (2-1) | Terrassa | +1 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Porreres | 0-1 (0-0) | Baleares | +1 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Baleares | 5-1 (3-1) | Andratks | +1.5 | 2.75 | T |
| 05/04/26 | Ibiza Islas Pitiusas | 1-3 (1-1) | Baleares | +0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Baleares | 1-0 (0-0) | UE Olot | +0.5 | 2 | T |
| 22/03/26 | Sant Andreu | 2-0 (1-0) | Baleares | -0.25 | 2 | B |
| 15/03/26 | Baleares | 1-0 (0-0) | CE Atletic Lleida 2019 | +1 | 2.25 | T |
| 08/03/26 | Barcelona B | 1-1 (0-0) | Baleares | -0.5 | 2.5 | H |
| 01/03/26 | Baleares | 2-1 (1-1) | Reus FC Reddis | +0.5 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
27
Phạt góc (HT)
26
Thẻ vàng
43
Sút bóng
59
Sút cầu môn
05
Tấn công
11277
Tấn công nguy hiểm
4041
Sút ngoài cầu môn
54
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
So Sánh Sức Mạnh
42 58
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T2 H4 B1T1 H4 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H2 B0T0 H2 B1
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.7 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Real Madrid Castilla (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Baleares (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Real Madrid Castilla | Thông tin | |
|---|---|---|
| 2005 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 6000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Luis Blanco | |
| Madrid | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.30 | 2.55 | 0.86 | 2.50 | 0.88 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 3.00 ↑ | 3.25 ↓ | 2.20 ↓ | 0.85 ↓ | 2.50 | 0.89 ↑ | 0.81 ↓ | -0.25 | 0.90 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.87 | 3.20 | 2.17 | 0.92 | 2.50 | 0.84 | 0.80 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 2.87 | 3.20 | 2.17 | 0.92 | 2.50 | 0.84 | 0.80 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.65 | 3.60 | 4.20 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.68 | 3.48 | 4.10 | 0.78 | 2.50 | 0.93 | 0.88 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 30.94 ↑ | 11.16 ↑ | 1.04 ↓ | 2.44 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.65 | 3.60 | 4.20 | 0.72 | 2.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.98 ↑ | 2.50 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.71 | 3.89 | 4.30 | 0.77 | 2.50 | 0.96 | 1.78 | 1.50 | 0.40 |
| Live | 31.00 ↑ | 16.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.82 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 3.75 | 4.00 | 0.98 | 3.50 | 0.83 | 1.00 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.95 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 3.10 | 2.90 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 18.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Real Madrid Castilla | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Baleares | 0 | 1 | 1 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).