Kết quả bóng đá trận Real Union Irun vs CD Coria, 23:30 ngày 30/08/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 23:30 ngày 30/08/2026
Real Union Irun 4 Kết thúc HT 1-0 1
CD Coria
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 2
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Real Union Irun | Phút | |
| Aitor Galarza 1 - 0 ⚽ | 23' | |
| 2 - 0 ⚽ | 23' | |
| 3 - 0 ⚽ | 23' | |
| Galarza A. 4 - 0 ⚽ | 23' | |
| 5 - 0 ⚽ | 23' | |
| Martin Arruti | 45+2' | |
| HT 1-0 | ||
| 49' | ⚽ 5 - 1 Blanco A. | |
| Unai Garcia 6 - 1 ⚽ | 57' | |
| Gaizka Martinez Navarro 7 - 1 ⚽ | 61' | |
| 71' | Javier Tapia | |
| Ekain Azkune | 73' | |
| 90+1' | Benji Nunez | |
| Paul Alvarez 8 - 1 ⚽ | 90+2' | |
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 6 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 9 | 7 | 23 | 19 |
| Mất bàn | 1 | 9 | 12 | 15 |
| Điểm | 9 | 4 | 20 | 20 |
Chủ = Real Union Irun · Khách = CD Coria
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Real Union Irun | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (80%) | Thắng/Thắng | 4 (44%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (20%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (22%) |
Bảng xếp hạng
Real Union Irun
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 | 1 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 | 1 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 5 | - | - |
CD Coria
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 4 | 0 | 20 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 17 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 4 | 0 | 20 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 13 | 6 | - | - |
Thành tích gần đây — Real Union Irun
TTHTTBHBTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 22/13 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Barakaldo CF | 0-2 (0-1) | Real Union Irun | - | - | T |
| 12/08/26 | Real Union Irun | 3-0 (1-0) | Osasuna B | +0.75 | 2.5 | T |
| 08/08/26 | Real Union Irun | 1-1 (1-1) | Eibar | -1 | 2.75 | H |
| 02/08/26 | Pau FC | 1-2 (0-1) | Real Union Irun | - | - | T |
| 01/05/26 | Real Union Irun | 2-0 (1-0) | Alfaro | - | - | T |
| 26/04/26 | Real Zaragoza B | 3-1 (1-0) | Real Union Irun | +0.75 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Real Union Irun | 3-3 (1-0) | SD Amorebieta | +0.75 | 2.5 | H |
| 11/04/26 | SD Ejea | 3-2 (1-2) | Real Union Irun | +0.25 | 2 | B |
| 05/04/26 | Real Union Irun | 3-0 (1-0) | Naxara | +1.25 | 2.5 | T |
| 29/03/26 | Utebo FC | 2-3 (1-1) | Real Union Irun | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Real Union Irun | 4-0 (0-0) | CD Ebro | +0.75 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | UD Logrones | 4-0 (1-0) | Real Union Irun | -0.5 | 2 | B |
| 08/03/26 | Real Union Irun | 4-0 (2-0) | SD Beasain | +1 | 2.25 | T |
| 28/02/26 | UD Mutilve | 1-3 (0-1) | Real Union Irun | +0.75 | 2.25 | T |
| 22/02/26 | Real Union Irun | 2-1 (2-1) | Eibar B | +0.75 | 2 | T |
| 15/02/26 | Sestao | 1-2 (0-0) | Real Union Irun | -0.25 | 2 | T |
| 08/02/26 | SD Gernika | 2-3 (0-1) | Real Union Irun | +0.25 | 1.75 | T |
| 01/02/26 | Real Union Irun | 0-0 (0-0) | Alaves B | +0.75 | 2.25 | H |
| 25/01/26 | SD Logrones | 0-0 (0-0) | Real Union Irun | +0.25 | 2 | H |
| 18/01/26 | Real Union Irun | 1-2 (0-1) | CD Basconia | +1.25 | 3 | B |
Thành tích gần đây — CD Coria
THTHTTBTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 21/11 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Real Betis B | 3-4 (2-2) | CD Coria | - | - | T |
| 15/08/26 | CD Coria | 2-2 (1-0) | Extremadura | - | - | H |
| 12/08/26 | Unionistas de Salamanca | 0-2 (0-1) | CD Coria | -0.25 | 2.5 | T |
| 09/08/26 | CD Coria | 1-1 (0-0) | Zamora CF | - | - | H |
| 06/08/26 | Badajoz | 0-3 (0-1) | CD Coria | - | - | T |
| 02/08/26 | CD Coria | 1-0 (1-0) | Real Avila CF | +0.25 | 2.25 | T |
| 29/07/26 | Real Valladolid | 4-1 (2-0) | CD Coria | -1.5 | 2.75 | B |
| 26/07/26 | CD Coria | 3-1 (2-0) | Cordoba B | - | - | T |
| 31/05/26 | Real Oviedo B | 0-1 (0-0) | CD Coria | -0.5 | 2.25 | T |
| 25/05/26 | CD Coria | 3-0 (2-0) | Real Oviedo B | -0.25 | 2 | T |
| 17/05/26 | Deportiva Minera | 0-1 (0-0) | CD Coria | -0.5 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | CD Coria | 0-0 (0-0) | Deportiva Minera | - | - | H |
| 03/05/26 | RSD Alcala Henares | 1-2 (1-2) | CD Coria | 0 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | CD Coria | 4-0 (2-0) | Elche CF Ilicitano | +0.75 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Tenerife B | 4-0 (2-0) | CD Coria | -0.25 | 2.75 | B |
| 12/04/26 | CD Coria | 2-1 (0-1) | CD Artistico Navalcarnero | +0.25 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Real Madrid C | 2-3 (1-1) | CD Coria | -0.25 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | CD Coria | 2-2 (1-1) | Suokuaili Moss | +0.75 | 2.25 | H |
| 23/03/26 | Orihuela CF | 0-4 (0-1) | CD Coria | -0.5 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | CD Coria | 1-0 (1-0) | CF Intercity | +0.25 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
72
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
22
Sút bóng
137
Sút cầu môn
105
Tấn công
123125
Tấn công nguy hiểm
9766
Sút ngoài cầu môn
32
Đá phạt trực tiếp
1218
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
Phạm lỗi
1811
Việt vị
01
Quả ném biên
2925
So Sánh Sức Mạnh
47 53
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Real Union Irun (30 trận)
Ghi 2.27 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
CD Coria (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Real Union Irun | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1915 | Thành lập | |
| GAL | Sân nhà | |
| 5000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.30 | 1.02 | 2.50 | 0.82 | 0.82 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 1.02 ↓ | 10.50 ↑ | 91.00 ↑ | 3.50 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.93 | 3.20 | 4.10 | 0.79 | 2.00 | 1.01 | 0.93 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 71.00 ↑ | 3.40 ↑ | 4.50 | 0.19 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.27 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.95 | 3.20 | 3.35 | 1.01 | 2.50 | 0.75 | 0.76 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 160.00 ↑ | 1.51 ↑ | 4.50 | 0.48 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.20 | 3.50 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | 1.05 | 0.50 | 0.65 |
| Live | 1.27 ↓ | 4.70 ↑ | 12.00 ↑ | 0.65 ↓ | 2.50 | 1.10 ↑ | 0.83 ↓ | 0.50 | 0.83 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.91 | 2.90 | 3.20 | 0.78 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.65 ↑ | 85.14 ↑ | 2.97 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.95 | 3.20 | 3.35 | 1.01 | 2.50 | 0.75 | 0.76 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 160.00 ↑ | 4.54 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.00 | 3.25 | 3.20 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | 0.75 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.85 ↓ | 3.20 ↓ | 3.70 ↑ | 0.80 ↓ | 2.25 | 1.00 ↑ | 0.85 ↑ | 0.50 | 0.97 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.00 | 3.08 | 3.14 | 1.05 | 2.50 | 0.75 | 0.82 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 1.27 ↓ | 3.92 ↑ | 12.00 ↑ | 4.34 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.07 | 3.25 | 3.27 | 0.98 | 2.50 | 0.78 | 0.79 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.35 ↑ | 41.00 ↑ | 3.03 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.20 | 3.25 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.40 ↓ | 2.50 | 1.60 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.05 | 3.30 | 0.83 | 2.50 | 0.69 | 0.69 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 31.00 ↑ | 89.00 ↑ | 4.45 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.11 | 3.16 | 3.32 | 0.83 | 2.25 | 0.96 | 0.83 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 1.23 ↓ | 4.82 ↑ | 17.72 ↑ | 2.98 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.20 | 3.25 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 226.00 ↑ | 1.05 ↑ | 4.50 | 0.66 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.07 | 3.20 | 3.61 | 0.96 | 2.50 | 0.75 | 1.34 | 0.75 | 0.53 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.23 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.46 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.40 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 8.00 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 3.00 | 3.30 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 151.00 ↑ | 16.00 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Real Union Irun | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| CD Coria | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).