Kết quả bóng đá trận Redlands United FC vs Logan Lightning, 13:15 ngày 15/08/2026
Queensland State Leagues (Úc) · 13:15 ngày 15/08/2026
Redlands United FC 2 Kết thúc HT 1-0 0
Logan Lightning
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Redlands United FC | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 23' | |
| HT 1-0 | ||
| 2 - 0 ⚽ | 67' | |
| 68' | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 20 | 19 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 18 | 19 |
| Điểm | 4 | 3 | 15 | 10 |
Chủ = Redlands United FC · Khách = Logan Lightning
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Redlands United FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (27%) | Thắng/Thắng | 7 (23%) |
| 3 (12%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 3 (12%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 4 (13%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 3 (10%) |
| 4 (15%) | Hòa/Bại | 6 (20%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (19%) | Bại/Bại | 8 (27%) |
Bảng xếp hạng
Redlands United FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 8 | 6 | 8 | 40 | 38 | 30 | 7 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 4 | 3 | 24 | 18 | 16 | 8 |
| Sân khách | 11 | 4 | 2 | 5 | 16 | 20 | 14 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 13 | - | - |
Logan Lightning
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 8 | 3 | 11 | 39 | 41 | 27 | 9 |
| Sân nhà | 11 | 5 | 2 | 4 | 25 | 21 | 17 | 7 |
| Sân khách | 11 | 3 | 1 | 7 | 14 | 20 | 10 | 9 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 16 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Redlands United FC 3 (33%)Hòa 1 (11%)Logan Lightning 5 (56%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/06/26 | Logan Lightning | 5-1 (3-1) | Redlands United FC | 0 | 3.25 | B |
| 19/07/25 | Logan Lightning | 3-1 (1-1) | Redlands United FC | -0.25 | 3.5 | B |
| 28/06/25 | Redlands United FC | 0-7 (0-3) | Logan Lightning | +0.25 | 3.5 | B |
| 20/05/25 | Logan Lightning | 3-3 (3-2) | Redlands United FC | -0.25 | 4 | H |
| 05/09/21 | Logan Lightning | 2-3 (0-1) | Redlands United FC | - | - | T |
| 22/05/21 | Redlands United FC | 0-4 (0-2) | Logan Lightning | -0.5 | 3.75 | B |
| 25/01/20 | Logan Lightning | 3-5 (1-2) | Redlands United FC | +0.75 | 4 | T |
| 24/01/18 | Logan Lightning | 5-1 (2-1) | Redlands United FC | +0.75 | 3.75 | B |
| 24/02/15 | Logan Lightning | 3-4 (2-2) | Redlands United FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Redlands United FC
BHHHTBTTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/18 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Brisbane Strikers | 3-0 (0-0) | Redlands United FC | -1.25 | 3.25 | B |
| 01/08/26 | Redlands United FC | 2-2 (0-2) | Caboolture FC | - | - | H |
| 19/07/26 | Robina City Blue | 1-1 (0-1) | Redlands United FC | -0.5 | 3.25 | H |
| 11/07/26 | Redlands United FC | 1-1 (1-0) | Capalaba Bulldogs | - | - | H |
| 04/07/26 | North Star | 1-2 (0-1) | Redlands United FC | - | - | T |
| 30/06/26 | Logan Lightning | 5-1 (3-1) | Redlands United FC | 0 | 3.25 | B |
| 26/06/26 | Holland Park Hawks FC | 1-4 (0-3) | Redlands United FC | +0.25 | 3.5 | T |
| 20/06/26 | Redlands United FC | 5-0 (1-0) | Ipswich City | -0.5 | 3 | T |
| 16/06/26 | Redlands United FC | 2-4 (2-2) | Sunshine Coast Wanderers FC | -0.25 | 3.25 | B |
| 07/06/26 | St George Willawong FC | 0-3 (0-1) | Redlands United FC | +0.75 | 3.25 | T |
| 23/05/26 | Broadbeach United | 2-0 (0-0) | Redlands United FC | - | - | B |
| 08/05/26 | Redlands United FC | 1-1 (0-0) | Brisbane Strikers | -0.75 | 3.5 | H |
| 25/04/26 | Caboolture FC | 4-2 (1-2) | Redlands United FC | - | - | B |
| 18/04/26 | Redlands United FC | 2-2 (2-0) | Robina City Blue | 0 | 3.5 | H |
| 10/04/26 | Capalaba Bulldogs | 2-1 (0-1) | Redlands United FC | +1 | 3.5 | B |
| 02/04/26 | Capalaba Bulldogs | 3-2 (1-2) | Redlands United FC | +0.5 | 3.5 | B |
| 28/03/26 | Redlands United FC | 5-0 (3-0) | North Star | +0.75 | 3.5 | T |
| 20/03/26 | Redlands United FC | 3-2 (0-1) | Holland Park Hawks FC | 0 | 3.5 | T |
| 14/03/26 | Ipswich City | 0-1 (0-1) | Redlands United FC | - | - | T |
| 06/03/26 | Redlands United FC | 0-2 (0-1) | St George Willawong FC | +1.25 | 3.5 | B |
Thành tích gần đây — Logan Lightning
TBHTBTBBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 20/20 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Logan Lightning | 4-1 (2-1) | St George Willawong FC | +1 | 3.25 | T |
| 31/07/26 | Broadbeach United | 1-0 (0-0) | Logan Lightning | -1.25 | 3.25 | B |
| 18/07/26 | Logan Lightning | 2-2 (1-1) | Sunshine Coast Wanderers FC | - | - | H |
| 11/07/26 | Logan Lightning | 3-2 (0-1) | Ipswich City | - | - | T |
| 04/07/26 | Brisbane Strikers | 3-2 (1-1) | Logan Lightning | - | - | B |
| 30/06/26 | Logan Lightning | 5-1 (3-1) | Redlands United FC | 0 | 3.25 | T |
| 27/06/26 | Logan Lightning | 1-3 (1-1) | Caboolture FC | - | - | B |
| 23/06/26 | Logan Lightning | 2-3 (0-2) | Holland Park Hawks FC | +0.5 | 3.25 | B |
| 20/06/26 | Robina City Blue | 1-0 (0-0) | Logan Lightning | -0.75 | 3.25 | B |
| 13/06/26 | Marlin Coast Rangers | 3-1 (1-0) | Logan Lightning | - | - | B |
| 05/06/26 | Logan Lightning | 1-0 (0-0) | Capalaba Bulldogs | +1 | 3.5 | T |
| 31/05/26 | Logan Lightning | 2-0 (1-0) | St George Willawong FC | +1 | 3.25 | T |
| 23/05/26 | North Star | 1-3 (0-1) | Logan Lightning | - | - | T |
| 10/05/26 | St George Willawong FC | 0-2 (0-0) | Logan Lightning | 0 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | Logan Lightning | 0-4 (0-3) | Broadbeach United | - | - | B |
| 29/04/26 | Broadbeach United | 0-0 (0-0) | Logan Lightning | -0.5 | 3.5 | H |
| 19/04/26 | Sunshine Coast Wanderers FC | 5-2 (2-0) | Logan Lightning | 0 | 3.25 | B |
| 10/04/26 | Ipswich City | 2-0 (0-0) | Logan Lightning | +0.25 | 3.25 | B |
| 02/04/26 | Logan Lightning | 4-3 (3-3) | Kingscliff FC | +2.25 | 4 | T |
| 28/03/26 | Logan Lightning | 2-4 (2-2) | Brisbane Strikers | -0.25 | 3.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
01
Sút bóng
117
Sút cầu môn
63
Tấn công
7654
Tấn công nguy hiểm
4654
Sút ngoài cầu môn
54
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
60%40%
So Sánh Sức Mạnh
53 47
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B5T5 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B2T2 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn3.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn5.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Redlands United FC (26 trận)
Ghi 1.62 bàn/trậnMất 1.81 bàn/trận
Logan Lightning (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Redlands United FC (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (53%)Hòa 1 (7%)Bại 6 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (53%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOOO
Logan Lightning (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (43%)Hòa 2 (14%)Bại 6 (43%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (57%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Redlands United FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.43 | 4.20 | 2.23 | 0.91 | 4.00 | 0.86 | 1.01 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 1.03 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.38 | 3.80 | 2.40 | 0.82 | 3.50 | 0.85 | 0.80 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.70 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.49 | 3.65 | 2.11 | 0.91 | 3.75 | 0.83 | 0.80 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 4.00 | 2.40 | 0.83 | 3.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 90.00 ↑ | 2.20 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.24 | 3.75 | 2.25 | 0.81 | 3.50 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.58 ↑ | 79.15 ↑ | 1.32 ↑ | 2.50 | 0.50 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.49 | 3.65 | 2.11 | 0.91 | 3.75 | 0.83 | 0.80 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.43 | 4.00 | 2.17 | 0.81 | 3.75 | 0.89 | 0.95 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 2.85 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.43 | 3.62 | 2.20 | 0.81 | 3.50 | 0.99 | 1.01 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.40 ↑ | 55.00 ↑ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.38 | 3.96 | 2.35 | 0.80 | 3.50 | 0.96 | 0.88 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.38 ↓ | 3.95 ↓ | 8.45 ↑ | 2.85 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 3.75 | 2.25 | 0.28 | 2.50 | 2.40 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.90 | 2.25 | 0.71 | 3.50 | 0.82 | 0.76 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 4.16 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.31 | 3.67 | 2.46 | 0.90 | 3.50 | 0.84 | 0.81 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 1.07 ↓ | 10.19 ↑ | 29.98 ↑ | 2.96 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 3.75 | 2.20 | 0.68 | 3.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.90 ↑ | 2.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 4.00 | 2.40 | 0.77 | 3.50 | 0.94 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.38 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 4.00 | 2.30 | 0.83 | 3.50 | 0.98 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.50 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.45 | 3.40 | 2.30 | 0.85 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 28.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Redlands United FC | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Logan Lightning | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).