Kết quả bóng đá trận Reus FC Reddis vs Castellon B, 01:00 ngày 30/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:00 ngày 30/08/2026
Reus FC Reddis 0 Kết thúc HT 0-1 1
Castellon B
🟨 4 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 4 - 5
Diễn biến trận đấu
| Reus FC Reddis | Phút | |
| 23' | ||
| 35' | ⚽ 0 - 1 Miguel Ferrer | |
| 45' | ||
| HT 0-1 | ||
| 46' | ||
| 59' | Andres Caro Serrano | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 3 | 2 | 5 | 6 |
| Ghi bàn | 1 | 4 | 9 | 17 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 12 | 19 |
| Điểm | 0 | 3 | 11 | 10 |
Chủ = Reus FC Reddis · Khách = Castellon B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Reus FC Reddis | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (25%) | Thắng/Thắng | 2 (33%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (33%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Hòa/Hòa | 1 (17%) |
| 1 (13%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 3 (38%) | Bại/Bại | 1 (17%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Reus FC Reddis 0 (0%)Hòa 0 (0%)Castellon B 2 (100%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/01/26 | Reus FC Reddis | 2-3 (1-1) | Castellon B | +1.25 | 3.25 | B |
| 13/09/25 | Castellon B | 3-1 (1-0) | Reus FC Reddis | -0.25 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Reus FC Reddis
BTTTBHBHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/10 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Barcelona B | 2-1 (1-0) | Reus FC Reddis | -0.5 | 2.5 | B |
| 23/08/26 | FC Asco | 0-3 (0-2) | Reus FC Reddis | - | - | T |
| 17/08/26 | Reus FC Reddis | 2-1 (1-0) | CE Atletic Lleida 2019 | - | - | T |
| 15/08/26 | Reus FC Reddis | 2-1 (1-1) | Atletico Saguntino | - | - | T |
| 06/08/26 | Petro Atletico de Luanda | 4-0 (3-0) | Reus FC Reddis | - | - | B |
| 02/08/26 | Reus FC Reddis | 0-0 (0-0) | CE Manresa | - | - | H |
| 16/05/26 | UD Ourense | 2-1 (1-1) | Reus FC Reddis | - | - | B |
| 10/05/26 | Reus FC Reddis | 0-0 (0-0) | UD Ourense | - | - | H |
| 03/05/26 | Terrassa | 0-1 (0-0) | Reus FC Reddis | +0.75 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | Reus FC Reddis | 1-0 (1-0) | UE Olot | +0.5 | 2 | T |
| 19/04/26 | Sant Andreu | 2-1 (0-0) | Reus FC Reddis | -0.75 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | Reus FC Reddis | 2-1 (0-0) | Ibiza Islas Pitiusas | +0.25 | 2 | T |
| 05/04/26 | Torrent C.F | 2-2 (1-0) | Reus FC Reddis | +0.25 | 2 | H |
| 29/03/26 | Reus FC Reddis | 0-1 (0-0) | CE Atletic Lleida 2019 | +0.5 | 2 | B |
| 21/03/26 | Andratks | 1-2 (0-1) | Reus FC Reddis | - | - | T |
| 15/03/26 | UD Poblense | 1-2 (1-2) | Reus FC Reddis | -0.25 | 1.75 | T |
| 08/03/26 | Reus FC Reddis | 0-1 (0-1) | CD Alcoyano | 0 | 1.75 | B |
| 01/03/26 | Baleares | 2-1 (1-1) | Reus FC Reddis | -0.5 | 2 | B |
| 22/02/26 | Reus FC Reddis | 1-1 (0-0) | Valencia CF Mestalla | +0.5 | 2.25 | H |
| 15/02/26 | Barbastro | 0-0 (0-0) | Reus FC Reddis | +0.25 | 2 | H |
Thành tích gần đây — Castellon B
BBTHBBTBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 16/22 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Girona B | 4-2 (1-2) | Castellon B | - | - | B |
| 20/08/26 | Castellon B | 1-3 (0-3) | Atletico Saguntino | - | - | B |
| 12/08/26 | Castellon B | 5-1 (3-0) | UD Castellonense | - | - | T |
| 09/08/26 | Teruel | 0-0 (0-0) | Castellon B | -1 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | SD Logrones | 1-0 (0-0) | Castellon B | -0.25 | 2.75 | B |
| 10/05/26 | Castellon B | 2-3 (0-1) | SD Logrones | +0.25 | 3 | B |
| 03/05/26 | Castellon B | 4-2 (3-0) | Girona B | +0.75 | 3 | T |
| 26/04/26 | Barbastro | 3-1 (2-0) | Castellon B | -0.5 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Castellon B | 0-4 (0-2) | Valencia CF Mestalla | 0 | 3 | B |
| 12/04/26 | Castellon B | 1-1 (1-1) | UE Olot | +0.25 | 2.5 | H |
| 04/04/26 | RCD Espanyol B | 2-4 (1-1) | Castellon B | -1 | 2.75 | T |
| 02/04/26 | Torrent C.F | 1-0 (1-0) | Castellon B | -0.25 | 2.75 | B |
| 29/03/26 | Castellon B | 1-3 (1-3) | Porreres | +0.25 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Castellon B | 1-2 (1-1) | Sant Andreu | -0.5 | 3 | B |
| 08/03/26 | Andratks | 1-1 (1-0) | Castellon B | -0.25 | 3 | H |
| 28/02/26 | Castellon B | 2-0 (1-0) | UD Poblense | -0.5 | 2.5 | T |
| 25/02/26 | Castellon B | 2-2 (2-1) | Barcelona B | -0.75 | 3.25 | H |
| 22/02/26 | Terrassa | 1-4 (0-2) | Castellon B | -1.25 | 2.75 | T |
| 08/02/26 | Ibiza Islas Pitiusas | 3-1 (1-0) | Castellon B | -0.75 | 3 | B |
| 01/02/26 | Castellon B | 2-1 (1-1) | Baleares | -1.25 | 3.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
45
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
42
Sút bóng
1612
Sút cầu môn
65
Tấn công
8063
Tấn công nguy hiểm
4831
Sút ngoài cầu môn
107
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
55 45
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Reus FC Reddis (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Castellon B (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Reus FC Reddis | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Aritz Lopez Garai | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.77 | 3.85 | 3.90 | 0.80 | 3.00 | 0.95 | 0.95 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 62.00 ↑ | 10.10 ↑ | 1.04 ↓ | 4.07 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.42 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.72 | 3.75 | 3.80 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 151.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.25 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Reus FC Reddis | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| Castellon B | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).