Kết quả bóng đá trận RKSV Groene Ster vs VV Sint Bavo, 19:30 ngày 30/08/2026
Derde Divisie (Hà Lan) · 19:30 ngày 30/08/2026
RKSV Groene Ster 3 Kết thúc HT 1-0 3
VV Sint Bavo
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Diễn biến trận đấu
| RKSV Groene Ster | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 5' | |
| 2 - 0 ⚽ | 5' | |
| 21' | ||
| 21' | ||
| 42' | ||
| HT 1-0 | ||
| 3 - 0 ⚽ | 52' | |
| 68' | ⚽ 3 - 1 | |
| 4 - 1 ⚽ | 79' | |
| 90' | ⚽ 4 - 2 | |
| 90+6' | ⚽ 4 - 3 | |
| FT 3-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 6 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 16 | 14 |
| Mất bàn | 7 | 5 | 19 | 9 |
| Điểm | 4 | 4 | 14 | 20 |
Chủ = RKSV Groene Ster · Khách = VV Sint Bavo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| RKSV Groene Ster | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (17%) | Thắng/Thắng | 6 (43%) |
| 2 (8%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (8%) | Hòa/Thắng | 4 (29%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (17%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 8 (33%) | Bại/Bại | 2 (14%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
RKSV Groene Ster 0 (0%)Hòa 2 (67%)VV Sint Bavo 1 (33%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 2 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/09/25 | RKSV Groene Ster | 1-1 (1-1) | VV Sint Bavo | - | - | H |
| 05/02/23 | RKSV Groene Ster | 2-3 (1-2) | VV Sint Bavo | - | - | B |
| 11/09/22 | VV Sint Bavo | 0-0 (0-0) | RKSV Groene Ster | - | - | H |
Thành tích gần đây — RKSV Groene Ster
BBTHTBTBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/20 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Excelsior Maassluis | 3-1 (0-0) | RKSV Groene Ster | - | - | B |
| 16/08/26 | RKSV Groene Ster | 1-3 (0-2) | RBC Roosendaal | - | - | B |
| 09/08/26 | RKSV Groene Ster | 2-1 (1-0) | BSV Limburgia | - | - | T |
| 05/08/26 | Meerssen | 0-0 (0-0) | RKSV Groene Ster | - | - | H |
| 01/08/26 | RKSV Groene Ster | 3-1 (0-1) | Belisia Bilzen | - | - | T |
| 04/07/26 | RKSV Groene Ster | 0-1 (0-0) | KAS Eupen | -1.5 | 3.25 | B |
| 23/05/26 | RKSV Groene Ster | 3-1 (1-0) | ASWH | - | - | T |
| 16/05/26 | Tot Ons Genoegen Berkel | 5-1 (3-0) | RKSV Groene Ster | - | - | B |
| 09/05/26 | RKSV Groene Ster | 1-2 (1-1) | VV Kloetinge | - | - | B |
| 25/04/26 | SteDoCo | 3-0 (2-0) | RKSV Groene Ster | - | - | B |
| 18/04/26 | RKSV Groene Ster | 4-2 (2-0) | Noordwijk | - | - | T |
| 12/04/26 | RKSV Groene Ster | 1-2 (1-0) | Gemert | - | - | B |
| 06/04/26 | Blauw Geel | 4-0 (2-0) | RKSV Groene Ster | - | - | B |
| 28/03/26 | VV Zwaluwen | 3-2 (2-1) | RKSV Groene Ster | - | - | B |
| 22/03/26 | RKSV Groene Ster | 2-1 (0-0) | Scheveningen | - | - | T |
| 15/03/26 | RBC Roosendaal | 3-0 (0-0) | RKSV Groene Ster | - | - | B |
| 08/03/26 | RKSV Groene Ster | 0-4 (0-1) | UNA | - | - | B |
| 28/02/26 | FC Rijnvogels | 3-1 (2-0) | RKSV Groene Ster | - | - | B |
| 22/02/26 | RKSV Groene Ster | 1-0 (1-0) | GOES | - | - | T |
| 01/02/26 | RKSV Groene Ster | 0-1 (0-1) | Meerssen | - | - | B |
Thành tích gần đây — VV Sint Bavo
BTBHTTTTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/10 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | VV Sint Bavo | 0-2 (0-0) | UDI 19 | - | - | B |
| 15/08/26 | SV Poortugaal | 0-1 (0-1) | VV Sint Bavo | - | - | T |
| 30/05/26 | Excelsior Maassluis | 3-0 (2-0) | VV Sint Bavo | - | - | B |
| 28/05/26 | VV Sint Bavo | 1-1 (0-1) | Excelsior Maassluis | - | - | H |
| 23/05/26 | FC Rijnvogels | 0-3 (0-0) | VV Sint Bavo | - | - | T |
| 16/05/26 | VV Sint Bavo | 1-0 (0-0) | GOES | - | - | T |
| 10/05/26 | Gemert | 0-1 (0-0) | VV Sint Bavo | - | - | T |
| 25/04/26 | Meerssen | 0-2 (0-0) | VV Sint Bavo | - | - | T |
| 18/04/26 | VV Sint Bavo | 5-1 (3-0) | UDI 19 | - | - | T |
| 11/04/26 | FC Lisse | 3-0 (1-0) | VV Sint Bavo | - | - | B |
| 04/04/26 | VV Sint Bavo | 4-1 (3-0) | UNA | - | - | T |
| 28/03/26 | VV Sint Bavo | 3-1 (1-0) | Blauw Geel | - | - | T |
| 14/03/26 | VV Sint Bavo | 1-3 (0-1) | Tot Ons Genoegen Berkel | - | - | B |
| 24/01/26 | VV Sint Bavo | 3-0 (1-0) | Scheveningen | - | - | T |
| 14/12/25 | VV Sint Bavo | 3-1 (3-1) | FC Rijnvogels | - | - | T |
| 30/11/25 | VV Sint Bavo | 0-1 (0-1) | Gemert | - | - | B |
| 23/11/25 | VV Sint Bavo | 2-2 (0-2) | Meerssen | - | - | H |
| 05/11/25 | VV Sint Bavo | 4-0 (0-0) | ASWH | - | - | T |
| 25/10/25 | Blauw Geel | 2-0 (1-0) | VV Sint Bavo | - | - | B |
| 04/10/25 | VV Sint Bavo | 1-2 (1-0) | VV Kloetinge | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
11
Sút bóng
1021
Sút cầu môn
811
Tấn công
84109
Tấn công nguy hiểm
4465
Sút ngoài cầu môn
210
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
40%60%
So Sánh Sức Mạnh
42 58
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T0 H2 B1T1 H2 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B1T1 H1 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
RKSV Groene Ster (26 trận)
Ghi 1.38 bàn/trậnMất 2.12 bàn/trận
VV Sint Bavo (17 trận)
Ghi 1.82 bàn/trậnMất 1.18 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 3 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| RKSV Groene Ster | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 4.40 | 3.65 | 1.54 | 0.96 | 3.25 | 0.80 | 0.92 | -0.75 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 150.00 ↑ | 3.03 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.20 | 3.80 | 1.67 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 4.10 ↓ | 3.80 | 1.70 ↑ | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.40 | 3.90 | 1.62 | 0.94 | 3.25 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 4.20 ↓ | 3.85 ↓ | 1.67 ↑ | 0.94 | 3.25 | 0.74 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.75 | 3.80 | 1.69 | 0.96 | 3.25 | 0.80 | 0.92 | -0.75 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 150.00 ↑ | 3.22 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 1.16 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.62 | 3.73 | 1.63 | 0.94 | 3.25 | 0.74 | 0.87 | -0.75 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 4.90 ↑ | 26.00 ↑ | 2.12 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.90 | 3.90 | 1.65 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.70 | 4.00 | 1.65 | 0.90 | 3.25 | 0.71 | 0.83 | -0.75 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 27.00 ↑ | 16.00 ↑ | 3.37 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.94 | 3.79 | 1.64 | 0.97 | 3.25 | 0.75 | 0.90 | -0.75 | 0.81 |
| Live | 1.34 ↓ | 3.67 ↓ | 10.63 ↑ | 2.37 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | 1.42 ↑ | 0.00 | 0.49 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.90 | 3.90 | 1.65 | 1.15 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 176.00 ↑ | 2.90 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.73 | 4.20 | 1.71 | 1.22 | 3.50 | 0.59 | 0.39 | -1.50 | 1.70 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.27 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.75 | 4.10 | 1.67 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.93 | -0.75 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.90 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.90 | 3.75 | 1.67 | 1.15 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.00 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.