Kết quả bóng đá trận Rochdale vs Shrewsbury Town, 01:45 ngày 02/09/2026
League 2 (Anh) · 01:45 ngày 02/09/2026
Rochdale Sắp đá --:--:--
Shrewsbury Town
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Spotland Stadium Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 15℃~16℃
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 4 | 4 |
| Bại | 3 | 2 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 2 | 12 | 6 |
| Mất bàn | 6 | 7 | 22 | 15 |
| Điểm | 0 | 3 | 4 | 10 |
Chủ = Rochdale · Khách = Shrewsbury Town
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Rochdale | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (20%) |
| 2 (22%) | Hòa/Hòa | 3 (30%) |
| 2 (22%) | Hòa/Bại | 1 (10%) |
| 1 (11%) | Bại/Hòa | 1 (10%) |
| 4 (44%) | Bại/Bại | 3 (30%) |
Bảng xếp hạng
Rochdale
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 46 | 33 | 7 | 6 | 88 | 41 | 106 | 2 |
| Sân nhà | 23 | 18 | 2 | 3 | 48 | 20 | 56 | 1 |
| Sân khách | 23 | 15 | 5 | 3 | 40 | 21 | 50 | 2 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 13 | - | - |
Shrewsbury Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 | 18 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | 3 | 15 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 21 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Rochdale 11 (55%)Hòa 3 (15%)Shrewsbury Town 6 (30%)
Châu Á: Ăn 12 / Hòa 0 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 0 / Xỉu 9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/21 | Shrewsbury Town | 0-2 (0-0) | Rochdale | -0.5 | 2.75 | T |
| 10/03/21 | Rochdale | 0-2 (0-0) | Shrewsbury Town | -0.5 | 2.25 | B |
| 24/10/20 | Shrewsbury Town | 1-2 (1-2) | Rochdale | -0.5 | 2.25 | T |
| 01/02/20 | Rochdale | 1-0 (0-0) | Shrewsbury Town | -0.25 | 2.25 | T |
| 17/08/19 | Shrewsbury Town | 0-0 (0-0) | Rochdale | -0.25 | 2.5 | H |
| 09/03/19 | Rochdale | 2-1 (1-0) | Shrewsbury Town | 0 | 2.5 | T |
| 17/11/18 | Shrewsbury Town | 3-2 (1-1) | Rochdale | -0.25 | 2.5 | B |
| 30/03/18 | Rochdale | 3-1 (1-1) | Shrewsbury Town | 0 | 2.25 | T |
| 19/08/17 | Shrewsbury Town | 3-2 (2-1) | Rochdale | 0 | 2.5 | B |
| 08/04/17 | Shrewsbury Town | 1-0 (1-0) | Rochdale | +0.25 | 2.5 | B |
| 31/12/16 | Rochdale | 2-1 (2-0) | Shrewsbury Town | +0.75 | 2.75 | T |
| 02/03/16 | Shrewsbury Town | 2-0 (2-0) | Rochdale | 0 | 2.5 | B |
| 30/09/15 | Rochdale | 3-2 (3-2) | Shrewsbury Town | +0.25 | 2.25 | T |
| 13/03/10 | Shrewsbury Town | 0-1 (0-0) | Rochdale | 0 | 2.25 | T |
| 19/12/09 | Rochdale | 4-0 (2-0) | Shrewsbury Town | +0.5 | 2.5 | T |
| 13/04/09 | Shrewsbury Town | 1-1 (0-0) | Rochdale | -0.25 | 2.5 | H |
| 26/12/08 | Rochdale | 2-1 (0-0) | Shrewsbury Town | +0.25 | 2.5 | T |
| 03/05/08 | Rochdale | 1-1 (0-1) | Shrewsbury Town | +0.75 | 2.5 | H |
| 29/09/07 | Shrewsbury Town | 3-4 (1-0) | Rochdale | -0.5 | 2.5 | T |
| 28/03/07 | Shrewsbury Town | 3-0 (0-0) | Rochdale | -0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Rochdale
BBBBHBHHBH
Thắng 0 (0%)Hòa 4 (40%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/22 (10 trận) Châu Á: 1/2/7 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Colchester United | 1-0 (0-0) | Rochdale | 0 | 2.5 | B |
| 22/08/26 | Rochdale | 1-2 (0-1) | Crawley Town | +0.5 | 2.5 | B |
| 15/08/26 | Newport County | 3-0 (2-0) | Rochdale | 0 | 2.5 | B |
| 08/08/26 | Bradford City | 2-0 (1-0) | Rochdale | -1 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | Tranmere Rovers | 2-2 (1-1) | Rochdale | +0.25 | 2.75 | H |
| 29/07/26 | Rochdale | 2-3 (2-2) | Halifax Town | +0.75 | 2.75 | B |
| 25/07/26 | Rochdale | 2-2 (1-1) | Farnham Town | - | - | H |
| 19/07/26 | Al Rayyan | 3-3 (1-0) | Rochdale | -0.5 | 3.25 | H |
| 15/07/26 | FC United of Manchester | 2-0 (1-0) | Rochdale | +1 | 2.75 | B |
| 10/05/26 | Boreham Wood | 2-2 (1-0) | Rochdale | 0 | 2.75 | H |
| 03/05/26 | Rochdale | 2-1 (1-0) | Scunthorpe United | +1 | 3 | T |
| 25/04/26 | Rochdale | 1-1 (0-0) | York City | -0.25 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | Braintree Town | 1-2 (0-1) | Rochdale | +1.5 | 3 | T |
| 11/04/26 | Rochdale | 2-1 (0-0) | Wealdstone FC | +1.25 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | Hartlepool United | 0-0 (0-0) | Rochdale | +0.5 | 2.5 | H |
| 03/04/26 | Rochdale | 2-4 (1-1) | Morecambe | +1.5 | 3.25 | B |
| 28/03/26 | Sutton United | 1-2 (0-0) | Rochdale | +0.75 | 2.75 | T |
| 26/03/26 | Scunthorpe United | 2-2 (0-1) | Rochdale | +0.5 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | Rochdale | 3-2 (2-2) | Tamworth | +1.5 | 3 | T |
| 18/03/26 | Southend United | 3-2 (3-1) | Rochdale | 0 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Shrewsbury Town
TBBBHHBTHH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 6/15 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Shrewsbury Town | 1-0 (0-0) | Salford City | -0.5 | 2.5 | T |
| 26/08/26 | Fleetwood Town | 4-0 (3-0) | Shrewsbury Town | -0.5 | 2.5 | B |
| 22/08/26 | Shrewsbury Town | 1-3 (1-1) | Barnet | -0.5 | 2.5 | B |
| 15/08/26 | Tranmere Rovers | 2-0 (1-0) | Shrewsbury Town | -0.25 | 2.25 | B |
| 08/08/26 | Salford City | 1-1 (0-0) | Shrewsbury Town | -0.75 | 2.5 | H |
| 29/07/26 | Hereford FC | 1-1 (1-0) | Shrewsbury Town | +1 | 3.25 | H |
| 25/07/26 | Shrewsbury Town | 1-4 (1-3) | West Bromwich(WBA) | -0.75 | 2.75 | B |
| 22/07/26 | Shrewsbury Town | 1-0 (0-0) | Everton U21 | - | - | T |
| 17/07/26 | Radcliffe Borough | 0-0 (0-0) | Shrewsbury Town | - | - | H |
| 15/07/26 | Stafford Rangers | 0-0 (0-0) | Shrewsbury Town | +2.25 | 3.5 | H |
| 02/05/26 | Gillingham | 1-0 (0-0) | Shrewsbury Town | -0.5 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | Shrewsbury Town | 2-2 (0-1) | Fleetwood Town | -0.25 | 2.25 | H |
| 18/04/26 | Crawley Town | 0-0 (0-0) | Shrewsbury Town | -0.5 | 2.25 | H |
| 11/04/26 | Shrewsbury Town | 1-0 (1-0) | Oldham Athletic | -0.5 | 2.25 | T |
| 08/04/26 | Bromley | 2-1 (1-1) | Shrewsbury Town | -0.75 | 2.5 | B |
| 03/04/26 | Shrewsbury Town | 1-0 (0-0) | Tranmere Rovers | +0.25 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Newport County | 1-0 (0-0) | Shrewsbury Town | 0 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Shrewsbury Town | 0-4 (0-2) | Crewe Alexandra | 0 | 2.25 | B |
| 18/03/26 | Bristol Rovers | 1-0 (0-0) | Shrewsbury Town | -0.5 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | Shrewsbury Town | 0-2 (0-0) | Cheltenham Town | +0.5 | 2.25 | B |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
67 33
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T11 H3 B6T6 H3 B11
Chủ khách tương đồng
T7 H1 B1T1 H1 B7
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Rochdale (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Shrewsbury Town (30 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Rochdale (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOO
Shrewsbury Town (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Rochdale | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1907 | Thành lập | 1886 |
| Spotland Stadium | Sân nhà | New Meadow |
| 10249 | Sức chứa | 10000 |
| Ian Watson | HLV | |
| Rochdale | Khu vực | Shrewsbury |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.06 | 3.50 | 3.20 | 0.91 | 2.50 | 0.89 | 0.80 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 2.15 ↑ | 3.40 ↓ | 3.10 ↓ | 0.92 ↑ | 2.50 | 0.88 ↓ | 0.89 ↑ | 0.25 | 0.92 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.25 | 3.40 | 0.81 | 2.25 | 1.03 | 0.80 | 0.25 | 1.04 |
| Live | 2.20 ↑ | 3.40 ↑ | 3.13 ↓ | 0.93 ↑ | 2.50 | 0.90 ↓ | 0.94 ↑ | 0.25 | 0.89 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.92 | 3.30 | 3.35 | 0.89 | 2.50 | 0.91 | 0.76 | 0.25 | 1.04 |
| Live | 2.25 ↑ | 3.30 | 2.85 ↓ | 0.96 ↑ | 2.50 | 0.92 ↑ | 0.98 ↑ | 0.25 | 0.92 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.30 | 3.45 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | 0.95 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 2.15 ↑ | 3.20 ↓ | 3.20 ↓ | 0.85 ↓ | 2.50 | 0.85 ↑ | 1.10 ↑ | 0.50 | 0.65 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.99 | 3.40 | 3.40 | 0.75 | 2.25 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 2.16 ↑ | 3.35 ↓ | 3.25 ↓ | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.94 | 3.30 | 3.30 | 0.91 | 2.50 | 0.89 | 0.78 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 2.25 ↑ | 3.30 | 2.85 ↓ | 0.96 ↑ | 2.50 | 0.92 ↑ | 0.98 ↑ | 0.25 | 0.92 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.03 | 3.45 | 3.15 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.79 | 0.25 | 1.03 |
| Live | 2.19 ↑ | 3.35 ↓ | 2.89 ↓ | 0.98 ↑ | 2.50 | 0.88 ↓ | 1.01 ↑ | 0.25 | 0.87 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.98 | 3.15 | 3.14 | 0.91 | 2.50 | 0.89 | 0.80 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 2.09 ↑ | 3.17 ↑ | 3.04 ↓ | 0.93 ↑ | 2.50 | 0.89 | 0.99 ↑ | 0.25 | 0.91 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.06 | 3.39 | 3.42 | 0.96 | 2.50 | 0.86 | 0.80 | 0.25 | 1.04 |
| Live | 2.23 ↑ | 3.35 ↓ | 3.07 ↓ | 0.97 ↑ | 2.50 | 0.89 ↑ | 0.99 ↑ | 0.25 | 0.89 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.50 | 3.40 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.20 ↑ | 3.40 ↓ | 3.20 ↓ | 0.85 ↓ | 2.50 | 0.83 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.45 | 3.30 | 0.88 | 2.50 | 0.84 | 0.74 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 2.20 ↑ | 3.40 ↓ | 3.10 ↓ | 0.90 ↑ | 2.50 | 0.85 ↑ | 0.90 ↑ | 0.25 | 0.86 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.06 | 3.28 | 3.53 | 0.79 | 2.25 | 0.98 | 0.81 | 0.25 | 1.06 |
| Live | 2.21 ↑ | 3.61 ↑ | 3.13 ↓ | 0.93 ↑ | 2.50 | 0.91 ↓ | 0.94 ↑ | 0.25 | 0.91 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.50 | 3.40 | 0.88 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.20 ↑ | 3.30 ↓ | 3.10 ↓ | 0.87 ↓ | 2.50 | 0.82 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.02 | 3.40 | 3.47 | 1.00 | 2.50 | 0.72 | 0.71 | 0.25 | 1.04 |
| Live | 2.19 ↑ | 3.40 | 3.10 ↓ | 0.88 ↓ | 2.50 | 0.88 ↑ | 0.88 ↑ | 0.25 | 0.85 ↓ | |
| SNAI | Sớm | 2.05 | 3.50 | 3.25 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.05 | 3.50 | 3.25 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.96 | 3.30 | 3.30 | 0.80 | 2.25 | 1.05 | 0.80 | 0.25 | 1.05 |
| Live | 2.15 ↑ | 3.30 | 3.20 ↓ | 0.95 ↑ | 2.50 | 0.85 ↓ | 0.93 ↑ | 0.25 | 0.93 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.20 | 3.40 | 1.00 | 2.50 | 0.75 | 0.75 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 2.20 ↑ | 3.30 ↑ | 3.00 ↓ | 0.85 ↓ | 2.50 | 0.85 ↑ | 0.84 ↑ | 0.25 | 0.78 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Rochdale | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Shrewsbury Town | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).