Kết quả bóng đá trận Rot-Weiss Erfurt vs Magdeburg Am, 19:00 ngày 15/08/2026
Regionalliga (Đức) · 19:00 ngày 15/08/2026
Rot-Weiss Erfurt 4 Kết thúc HT 2-0 1
Magdeburg Am
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 10 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 34°C
Diễn biến trận đấu
| Rot-Weiss Erfurt | Phút | |
| Raphael Assibey-Mensah 1 - 0 ⚽ | 33' | |
| 45+1' | ||
| Laurenz Dehl 2 - 0 ⚽ | 45+5' | |
| HT 2-0 | ||
| 56' | ||
| 61' | ||
| Dustin Forkel 3 - 0 ⚽ | 66' | |
| Robbie Felsberg 4 - 0 ⚽ | 76' | |
| 88' | ||
| 90+3' | ⚽ 4 - 1 Adrian Drews | |
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 6 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Ghi bàn | 10 | 6 | 24 | 22 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 8 | 15 |
| Điểm | 7 | 6 | 21 | 18 |
Chủ = Rot-Weiss Erfurt · Khách = Magdeburg Am
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Rot-Weiss Erfurt | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (47%) | Thắng/Thắng | 4 (33%) |
| 2 (13%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 3 (20%) | Hòa/Hòa | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 2 (13%) | Bại/Bại | 1 (8%) |
Bảng xếp hạng
Rot-Weiss Erfurt
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 5 | 2 | 0 | 23 | 5 | 17 | 1 |
| Sân nhà | 4 | 3 | 1 | 0 | 15 | 3 | 10 | 1 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 8 | 2 | 7 | 3 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 6 | - | - |
Magdeburg Am
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 4 | 1 | 2 | 17 | 12 | 13 | 4 |
| Sân nhà | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 3 | 9 | 3 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 8 | 9 | 4 | 10 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Rot-Weiss Erfurt 2 (100%)Hòa 0 (0%)Magdeburg Am 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/02/26 | Magdeburg Am | 2-3 (1-2) | Rot-Weiss Erfurt | 0 | 2.75 | T |
| 31/08/25 | Rot-Weiss Erfurt | 3-1 (3-0) | Magdeburg Am | 0 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Rot-Weiss Erfurt
TTHTTBHTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 24/11 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Carl Zeiss Jena | 1-2 (1-0) | Rot-Weiss Erfurt | -0.75 | 3.25 | T |
| 06/08/26 | Rot-Weiss Erfurt | 6-0 (3-0) | SV Tasmania Berlin | - | - | T |
| 02/08/26 | Hallescher FC | 1-1 (0-0) | Rot-Weiss Erfurt | - | - | H |
| 25/07/26 | Rot-Weiss Erfurt | 4-1 (4-0) | Berliner FC Dynamo | - | - | T |
| 18/07/26 | Rot-Weiss Erfurt | 1-0 (0-0) | Hessen Kassel | - | - | T |
| 11/07/26 | Rot-Weiss Erfurt | 0-3 (0-1) | FSV Mainz 05 (Youth) | - | - | B |
| 10/07/26 | Rot-Weiss Erfurt | 0-0 (0-0) | Nurnberg (Youth) | - | - | H |
| 04/07/26 | Rot-Weiss Erfurt | 5-1 (2-0) | Hannover 96 Am | - | - | T |
| 16/05/26 | Carl Zeiss Jena | 2-0 (2-0) | Rot-Weiss Erfurt | -1 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | Rot-Weiss Erfurt | 5-2 (2-1) | Hertha Zehlendorf | - | - | T |
| 03/05/26 | Zwickau | 2-1 (0-0) | Rot-Weiss Erfurt | 0 | 3 | B |
| 25/04/26 | Rot-Weiss Erfurt | 3-3 (2-0) | Eilenburg | +1.5 | 3.25 | H |
| 19/04/26 | ZFC Meuselwitz | 0-3 (0-2) | Rot-Weiss Erfurt | +0.25 | 3 | T |
| 16/04/26 | Rot-Weiss Erfurt | 1-1 (1-0) | VSG Altglienicke | +0.5 | 3 | H |
| 11/04/26 | Rot-Weiss Erfurt | 4-2 (1-1) | SV Babelsberg 03 | +0.75 | 3 | T |
| 04/04/26 | FC Lokomotive Leipzig | 2-1 (2-1) | Rot-Weiss Erfurt | -0.75 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Rot-Weiss Erfurt | 3-2 (3-2) | Hertha BSC Berlin Youth | +0.75 | 3 | T |
| 14/03/26 | Chemnitzer | 0-4 (0-4) | Rot-Weiss Erfurt | -0.25 | 2.75 | T |
| 08/03/26 | Rot-Weiss Erfurt | 2-2 (1-1) | BSG Chemie Leipzig | +1 | 2.75 | H |
| 05/03/26 | Greifswalder FC | 1-2 (1-0) | Rot-Weiss Erfurt | +0.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Magdeburg Am
TBHTHTHBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 26/18 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Magdeburg Am | 3-1 (1-1) | SV Babelsberg 03 | - | - | T |
| 05/08/26 | Magdeburg Am | 0-1 (0-0) | FSV luckenwalde | - | - | B |
| 02/08/26 | FC Lokomotive Leipzig | 3-3 (2-1) | Magdeburg Am | - | - | H |
| 25/07/26 | Magdeburg Am | 5-1 (4-0) | SV Tasmania Berlin | - | - | T |
| 11/07/26 | Magdeburg Am | 1-1 (0-0) | HSC Hannover | - | - | H |
| 04/07/26 | Magdeburg Am | 2-0 (2-0) | VfV Borussia 06 Hildesheim | - | - | T |
| 30/06/26 | Magdeburg Am | 2-2 (1-1) | FC Schoningen08 | - | - | H |
| 16/05/26 | FC Lokomotive Leipzig | 5-2 (0-1) | Magdeburg Am | -1.25 | 3.25 | B |
| 10/05/26 | Magdeburg Am | 6-4 (5-1) | SV Babelsberg 03 | 0 | 3.25 | T |
| 03/05/26 | Hertha Zehlendorf | 0-2 (0-0) | Magdeburg Am | +1 | 3.75 | T |
| 26/04/26 | Magdeburg Am | 4-1 (0-0) | Carl Zeiss Jena | -0.75 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | VSG Altglienicke | 5-1 (2-1) | Magdeburg Am | -0.5 | 3 | B |
| 11/04/26 | Magdeburg Am | 2-1 (1-0) | ZFC Meuselwitz | +0.5 | 3 | T |
| 05/04/26 | Hertha BSC Berlin Youth | 2-1 (1-1) | Magdeburg Am | 0 | 3 | B |
| 26/03/26 | Greifswalder FC | 1-3 (1-2) | Magdeburg Am | -0.25 | 2.75 | T |
| 22/03/26 | Magdeburg Am | 1-1 (0-1) | BFC Preussen | +0.25 | 2.75 | H |
| 14/03/26 | Eilenburg | 0-1 (0-0) | Magdeburg Am | 0 | 2.75 | T |
| 11/03/26 | Berliner FC Dynamo | 1-2 (1-0) | Magdeburg Am | -0.25 | 3 | T |
| 07/03/26 | Magdeburg Am | 1-2 (0-2) | Zwickau | 0 | 2.75 | B |
| 05/03/26 | FSV luckenwalde | 0-0 (0-0) | Magdeburg Am | 0 | 2.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
103
Phạt góc (HT)
61
Thẻ vàng
13
Sút bóng
1913
Sút cầu môn
74
Tấn công
10596
Tấn công nguy hiểm
5734
Sút ngoài cầu môn
129
TL kiểm soát bóng
63%37%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
55 45
64% So Sánh Đối đầu 36%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B0T0 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
3 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Rot-Weiss Erfurt (30 trận)
Ghi 2.43 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Magdeburg Am (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Rot-Weiss Erfurt (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Rot-Weiss Erfurt | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1895-5-25 | Thành lập | |
| Gechichte des | Sân nhà | |
| 8000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Erfurt | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.62 | 4.00 | 4.20 | 0.94 | 3.50 | 0.80 | 0.79 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.03 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.60 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.65 | 3.85 | 4.00 | 0.98 | 3.50 | 0.84 | 0.82 | 0.75 | 1.02 |
| Live | 1.64 ↓ | 3.90 ↑ | 4.05 ↑ | 0.95 ↓ | 3.50 | 0.87 ↑ | 0.80 ↓ | 0.75 | 1.04 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.79 | 3.45 | 3.20 | 0.76 | 3.25 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 17.50 ↑ | 87.25 ↑ | 1.94 ↑ | 4.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.65 | 3.85 | 4.00 | 0.98 | 3.50 | 0.84 | 0.82 | 0.75 | 1.02 |
| Live | 1.64 ↓ | 3.90 ↑ | 4.05 ↑ | 0.95 ↓ | 3.50 | 0.87 ↑ | 0.80 ↓ | 0.75 | 1.04 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.62 | 4.35 | 3.95 | 0.97 | 3.50 | 0.79 | 0.79 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 1.61 ↓ | 4.35 | 4.00 ↑ | 0.90 ↓ | 3.50 | 0.92 ↑ | 0.82 ↑ | 0.75 | 1.02 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.58 | 3.94 | 3.92 | 0.96 | 3.50 | 0.84 | 0.80 | 0.75 | 1.02 |
| Live | 1.60 ↑ | 4.03 ↑ | 4.00 ↑ | 0.98 ↑ | 3.50 | 0.84 | 0.82 ↑ | 0.75 | 1.02 | |
| Wewbet | Sớm | 1.85 | 3.92 | 3.30 | 0.85 | 3.25 | 0.91 | 0.85 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 1.08 ↓ | 8.25 ↑ | 18.50 ↑ | 1.85 ↑ | 4.50 | 0.34 ↓ | 1.51 ↑ | 0.25 | 0.48 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.70 | 3.25 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.28 ↓ | 2.50 | 2.20 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.79 | 3.95 | 3.55 | 0.81 | 3.25 | 0.99 | 0.80 | 0.50 | 0.99 |
| Live | 1.61 ↓ | 4.36 ↑ | 4.42 ↑ | 0.92 ↑ | 3.50 | 0.90 ↓ | 0.98 ↑ | 1.00 | 0.84 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.87 | 3.80 | 3.43 | 0.80 | 3.25 | 0.91 | 1.05 | 0.75 | 0.68 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.56 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.75 | 3.40 | 0.88 | 3.25 | 0.93 | 0.85 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.00 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.65 | 3.75 | 4.20 | 0.91 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.80 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.