Kết quả bóng đá trận Rubin Kazan (R) vs FK Ural Youth, 19:00 ngày 11/09/2026
Championship League Trẻ (Nga) · 19:00 ngày 11/09/2026
Rubin Kazan (R) 0 Kết thúc HT 0-2 4
FK Ural Youth
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 2
Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Rubin Kazan (R) | Phút | |
| 8' | ⚽ 0 - 1 | |
| 43' | ⚽ 0 - 2 | |
| HT 0-2 | ||
| 63' | ⚽ 0 - 3 | |
| FT 0-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 1 | 1 | 7 | 6 |
| Ghi bàn | 6 | 4 | 12 | 17 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 27 | 25 |
| Điểm | 4 | 6 | 7 | 12 |
Chủ = Rubin Kazan (R) · Khách = FK Ural Youth
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Rubin Kazan (R) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (7%) | Thắng/Thắng | 6 (21%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (10%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 4 (14%) | Hòa/Thắng | 3 (10%) |
| 2 (7%) | Hòa/Hòa | 1 (3%) |
| 5 (17%) | Hòa/Bại | 7 (24%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (10%) |
| 11 (38%) | Bại/Bại | 8 (28%) |
Bảng xếp hạng
Rubin Kazan (R)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 4 | 3 | 13 | 24 | 44 | 15 | 15 |
| Sân nhà | 11 | 2 | 1 | 8 | 14 | 23 | 7 | 15 |
| Sân khách | 9 | 2 | 2 | 5 | 10 | 21 | 8 | 11 |
FK Ural Youth
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 5 | 4 | 12 | 25 | 47 | 19 | 12 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 2 | 5 | 16 | 24 | 14 | 13 |
| Sân khách | 10 | 1 | 2 | 7 | 9 | 23 | 5 | 15 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
52
Sút bóng
35
Sút cầu môn
04
Sút ngoài cầu môn
31
TL kiểm soát bóng
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Rubin Kazan (R) (29 trận)
Ghi 1.24 bàn/trậnMất 2.31 bàn/trận
FK Ural Youth (29 trận)
Ghi 1.34 bàn/trậnMất 2.14 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Rubin Kazan (R) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 2013-7-17 | |
| Central stadium | Sân nhà | |
| 30000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.25 | 3.70 | 2.80 | 0.90 | 3.75 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 28.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.08 ↓ | 2.80 ↑ | 4.75 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| Mansion88 | Sớm | 2.08 | 3.55 | 2.78 | 0.92 | 3.50 | 0.88 | 0.93 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 130.00 ↑ | 8.20 ↑ | 1.01 ↓ | 4.34 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 2.09 | 3.50 | 2.69 | 0.98 | 3.50 | 0.78 | 0.92 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 130.00 ↑ | 8.20 ↑ | 1.01 ↓ | 4.34 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.18 | 4.15 | 2.51 | 0.94 | 3.75 | 0.82 | 0.97 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 16.50 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 5.55 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 6.25 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.03 | 3.50 | 2.67 | 1.00 | 3.50 | 0.80 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 16.00 ↑ | 6.40 ↑ | 1.07 ↓ | 3.57 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.27 | 3.65 | 2.81 | 0.72 | 3.50 | 1.00 | 0.67 | 0.00 | 1.07 |
| Live | 26.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.06 ↓ | 7.95 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.72 ↑ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.