Kết quả bóng đá trận Saarbrucken vs Rot-Weiss Essen, 21:30 ngày 09/08/2026
3.Liga (Đức) · 21:30 ngày 09/08/2026
Saarbrucken 5 Kết thúc HT 2-2 2
Rot-Weiss Essen
🟨 2 - 5 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Saarbrucken | Phút | |
| 7' | Ben Huning | |
| 10' | ⚽ 0 - 1 Ben Huning(Assists:Lucas Brumme) (Kiến tạo: Lucas Brumme) | |
| 19' | Franci Bouebari | |
| Niko Bretschneider | 26' | |
| 30' | ⚽ 0 - 2 Semir Telalovic | |
| Mladen Cvjetinovic(Assists:Alexander Staff) (Kiến tạo: Alexander Staff) 1 - 2 ⚽ | 33' | |
| Christian Kuhlwetter(Assists:Florian Pickel) 2 - 2 ⚽ | 45' | |
| HT 2-2 | ||
| 64' | Jannik Hofmann | |
| Kai Brunker | 66' | |
| Kai Brunker 3 - 2 ⚽ | 74' | |
| 77' | Michael Kostka | |
| Siemen Voet(Assists:Florian Pickel) 4 - 2 ⚽ | 89' | |
| 90+4' | Tony Menzel | |
| Kelsey Owusu Aninkorah-Meisel(Assists:Daniel Gleiber) (Kiến tạo: Daniel Gleiber) 5 - 2 ⚽ | 90+6' | |
| FT 5-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 1 | 4 |
| Ghi bàn | 9 | 3 | 21 | 23 |
| Mất bàn | 6 | 0 | 11 | 14 |
| Điểm | 4 | 7 | 19 | 16 |
Chủ = Saarbrucken · Khách = Rot-Weiss Essen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Saarbrucken | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (25%) | Thắng/Thắng | 5 (45%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (25%) | Hòa/Thắng | 1 (9%) |
| 3 (25%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 2 (17%) | Bại/Bại | 3 (27%) |
Bảng xếp hạng
Saarbrucken
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 0 | 1 | 14 | 7 | 9 | 2 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 7 | 6 | 3 | 6 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 1 | 6 | 1 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 7 | - | - |
Rot-Weiss Essen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 5 | 7 | 6 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 2 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 5 | 1 | 15 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 17 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (12 trận)
Saarbrucken 5 (42%)Hòa 3 (25%)Rot-Weiss Essen 4 (33%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 1 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/04/26 | Rot-Weiss Essen | 1-2 (1-2) | Saarbrucken | -0.5 | 3 | T |
| 29/11/25 | Saarbrucken | 2-3 (0-0) | Rot-Weiss Essen | -0.25 | 2.75 | B |
| 26/04/25 | Rot-Weiss Essen | 0-3 (0-2) | Saarbrucken | 0 | 2.5 | T |
| 01/12/24 | Saarbrucken | 1-0 (1-0) | Rot-Weiss Essen | +0.5 | 3 | T |
| 25/04/24 | Saarbrucken | 1-1 (0-1) | Rot-Weiss Essen | +0.75 | 2.75 | H |
| 22/10/23 | Rot-Weiss Essen | 2-1 (2-1) | Saarbrucken | +0.25 | 2.75 | B |
| 18/03/23 | Saarbrucken | 3-0 (2-0) | Rot-Weiss Essen | +0.5 | 2.5 | T |
| 20/09/22 | Rot-Weiss Essen | 1-0 (1-0) | Saarbrucken | +0.25 | 2.75 | B |
| 17/03/10 | Saarbrucken | 1-1 (0-1) | Rot-Weiss Essen | +0.5 | 2.5 | H |
| 23/08/09 | Rot-Weiss Essen | 1-2 (0-0) | Saarbrucken | -1.25 | 2.75 | T |
| 09/04/05 | Saarbrucken | 0-0 (0-0) | Rot-Weiss Essen | +0.5 | 2.75 | H |
| 31/10/04 | Rot-Weiss Essen | 2-0 (1-0) | Saarbrucken | - | - | B |
Thành tích gần đây — Saarbrucken
THHHTBBTTH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 15/11 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Saarbrucken | 2-1 (1-1) | Thionville FC | - | - | T |
| 26/07/26 | Vfr Aalen | 1-1 (0-0) | Saarbrucken | - | - | H |
| 25/07/26 | Augsburg | 1-1 (0-1) | Saarbrucken | -1 | 3.25 | H |
| 18/07/26 | SV Sandhausen | 0-0 (0-0) | Saarbrucken | - | - | H |
| 04/07/26 | SpVgg Quierschied | 0-2 (0-2) | Saarbrucken | - | - | T |
| 16/05/26 | Saarbrucken | 3-4 (0-2) | Hansa Rostock | 0 | 3 | B |
| 11/05/26 | TSG Hoffenheim (Youth) | 3-2 (2-0) | Saarbrucken | +0.25 | 3.25 | B |
| 02/05/26 | Saarbrucken | 2-0 (1-0) | SV Waldhof Mannheim | +0.75 | 3.25 | T |
| 26/04/26 | Rot-Weiss Essen | 1-2 (1-2) | Saarbrucken | -0.5 | 3 | T |
| 18/04/26 | Saarbrucken | 0-0 (0-0) | TSV 1860 Munchen | +0.25 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | Havelse | 2-0 (0-0) | Saarbrucken | +0.75 | 3.25 | B |
| 09/04/26 | Saarbrucken | 1-1 (0-1) | Alemannia Aachen | +0.25 | 2.75 | H |
| 05/04/26 | Saarbrucken | 1-0 (1-0) | Ingolstadt | +0.5 | 3 | T |
| 26/03/26 | Darmstadt | 4-2 (2-1) | Saarbrucken | - | - | B |
| 21/03/26 | SC Verl | 3-0 (0-0) | Saarbrucken | -0.5 | 3 | B |
| 14/03/26 | Saarbrucken | 1-1 (0-1) | Jahn Regensburg | +0.5 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | MSV Duisburg | 4-2 (1-1) | Saarbrucken | -0.25 | 2.5 | B |
| 05/03/26 | Saarbrucken | 2-0 (1-0) | SV Wehen Wiesbaden | +0.25 | 2.75 | T |
| 02/03/26 | Schweinfurt 05 FC | 2-2 (2-0) | Saarbrucken | +1 | 2.75 | H |
| 21/02/26 | SSV Ulm 1846 | 1-1 (0-0) | Saarbrucken | +0.25 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Rot-Weiss Essen
BBBTTBTTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 23/19 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Bayer Leverkusen | 3-0 (2-0) | Rot-Weiss Essen | -1.75 | 3.75 | B |
| 25/07/26 | Rot-Weiss Essen | 1-2 (0-1) | Borussia Monchengladbach | -1 | 3.5 | B |
| 17/07/26 | SV Ried | 3-0 (1-0) | Rot-Weiss Essen | - | - | B |
| 11/07/26 | Rot-Weiss Essen | 5-1 (1-0) | Schwarz-Weiss Essen | +4.25 | 5.75 | T |
| 04/07/26 | Vfb Bottrop 1900 | 0-11 (0-7) | Rot-Weiss Essen | - | - | T |
| 27/05/26 | Greuther Furth | 2-0 (1-0) | Rot-Weiss Essen | -0.5 | 2.75 | B |
| 23/05/26 | Rot-Weiss Essen | 1-0 (0-0) | Greuther Furth | -0.25 | 3 | T |
| 16/05/26 | SSV Ulm 1846 | 2-3 (2-2) | Rot-Weiss Essen | +1 | 3.25 | T |
| 09/05/26 | Rot-Weiss Essen | 1-0 (0-0) | SC Verl | 0 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | VfB Stuttgart II | 6-1 (2-0) | Rot-Weiss Essen | +0.5 | 3.25 | B |
| 26/04/26 | Rot-Weiss Essen | 1-2 (1-2) | Saarbrucken | +0.5 | 3 | B |
| 19/04/26 | Energie Cottbus | 5-3 (1-2) | Rot-Weiss Essen | 0 | 3.25 | B |
| 11/04/26 | Rot-Weiss Essen | 4-1 (1-1) | Ingolstadt | +0.5 | 3.25 | T |
| 08/04/26 | Schweinfurt 05 FC | 1-3 (0-2) | Rot-Weiss Essen | +1 | 3 | T |
| 04/04/26 | Rot-Weiss Essen | 1-0 (1-0) | MSV Duisburg | +0.25 | 3 | T |
| 27/03/26 | VfL Bochum | 0-4 (0-1) | Rot-Weiss Essen | -1 | 3 | T |
| 23/03/26 | FC Viktoria koln | 1-2 (0-2) | Rot-Weiss Essen | 0 | 3 | T |
| 14/03/26 | Rot-Weiss Essen | 4-2 (3-1) | Erzgebirge Aue | +0.75 | 3 | T |
| 07/03/26 | TSG Hoffenheim (Youth) | 2-4 (1-1) | Rot-Weiss Essen | +0.25 | 3 | T |
| 05/03/26 | Rot-Weiss Essen | 1-0 (1-0) | SV Waldhof Mannheim | +0.5 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
25
Sút bóng
1610
Sút cầu môn
74
Tấn công
7064
Tấn công nguy hiểm
4336
Sút ngoài cầu môn
96
Cản bóng
11
Đá phạt trực tiếp
1913
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
Phạm lỗi
1115
Việt vị
23
Quả ném biên
2020
So Sánh Sức Mạnh
41 59
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T5 H3 B4T4 H3 B5
Chủ khách tương đồng
T2 H3 B1T1 H3 B2
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Saarbrucken (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Rot-Weiss Essen (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 5 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Saarbrucken | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1903-4-18 | Thành lập | 1907-2-1 |
| Ludwigspark | Sân nhà | Georg-Melches-Stadion |
| 35503 | Sức chứa | 25250 |
| Alois Schwartz | HLV | Uwe Koschinat |
| Saarbrucken | Khu vực | Essen |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.50 | 2.29 | 0.82 | 3.00 | 0.95 | 1.03 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 1.11 ↓ | 51.00 ↑ | 401.00 ↑ | 4.30 ↑ | 6.50 | 0.07 ↓ | 1.27 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.20 | 2.30 | 0.61 | 3.00 | 0.73 | 0.75 | 0.00 | 0.59 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 34.00 ↑ | 1.67 ↑ | 6.50 | 0.21 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.49 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.61 | 3.40 | 2.27 | 0.81 | 3.00 | 1.01 | 1.04 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 3.56 ↑ | 1.78 ↓ | 3.70 ↑ | 1.05 ↑ | 4.75 | 0.83 ↓ | 0.95 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.60 | 3.55 | 2.45 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | 0.90 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 1.14 ↓ | 5.75 ↑ | 40.00 ↑ | 11.00 ↑ | 7.50 | 0.01 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.47 | 3.45 | 2.38 | 0.78 | 2.75 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 1.14 ↓ | 4.83 ↑ | 42.86 ↑ | 4.71 ↑ | 6.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.59 | 3.40 | 2.28 | 0.81 | 3.00 | 1.01 | 1.04 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 3.56 ↑ | 1.78 ↓ | 3.70 ↑ | 0.87 ↑ | 5.50 | 1.01 | 1.03 ↓ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.49 | 3.75 | 2.22 | 0.77 | 3.00 | 0.99 | 0.99 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 1.08 ↓ | 6.40 ↑ | 26.00 ↑ | 5.00 ↑ | 6.50 | 0.04 ↓ | 0.04 ↓ | -0.25 | 5.55 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.57 | 3.42 | 2.27 | 0.86 | 3.00 | 1.00 | 1.06 | 0.00 | 0.82 |
| Live | 1.13 ↓ | 5.20 ↑ | 34.00 ↑ | 4.54 ↑ | 6.50 | 0.12 ↓ | 0.98 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.58 | 3.57 | 2.51 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.95 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 1.15 ↓ | 5.55 ↑ | 30.00 ↑ | 4.00 ↑ | 6.50 | 0.13 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.87 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.50 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.04 ↓ | 2.50 | 7.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.50 | 3.50 | 2.45 | 0.81 | 2.75 | 0.92 | 0.67 | -0.25 | 1.10 |
| Live | 1.11 ↓ | 6.50 ↑ | 50.00 ↑ | 13.18 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.56 | 3.53 | 2.50 | 0.93 | 3.00 | 0.84 | 0.91 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 1.19 ↓ | 5.40 ↑ | 30.57 ↑ | 3.01 ↑ | 6.50 | 0.24 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.50 | 3.40 | 2.65 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 201.00 ↑ | 0.68 ↑ | 5.50 | 1.05 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.60 | 2.40 | 0.62 | 2.50 | 1.20 | 0.88 | 0.00 | 0.82 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 451.00 ↑ | 5.11 ↑ | 6.50 | 0.13 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.38 | 3.50 | 2.45 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.88 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 451.00 ↑ | 5.25 ↑ | 6.50 | 0.12 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 3.30 | 2.50 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.50 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Saarbrucken | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Rot-Weiss Essen | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).