Kết quả bóng đá trận Sacachispas vs Uhl Que Sa, 01:00 ngày 01/09/2026
Primera C Metropolitana (Argentina) · 01:00 ngày 01/09/2026
Sacachispas 2 Kết thúc HT 2-0 1
Uhl Que Sa
🟨 4 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Sacachispas | Phút | |
| Luis Lorenzi 1 - 0 ⚽ | 19' | |
| Lorenzi L. 2 - 0 ⚽ | 19' | |
| 3 - 0 ⚽ | 20' | |
| 25' | ||
| 25' | ||
| 31' | ||
| 31' | ||
| Gonzalo Rocaniere 4 - 0 ⚽ | 39' | |
| Rocaniere G. 5 - 0 ⚽ | 39' | |
| Rocaniere G. 6 - 0 ⚽ | 40' | |
| 43' | ||
| 43' | ||
| HT 2-0 | ||
| 48' | ||
| 55' | ||
| 60' | ⚽ 6 - 1 | |
| 64' | ||
| 84' | ||
| 90' | ||
| 90+1' | ⚽ 6 - 2 Franco Ocampo | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 4 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 10 | 6 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 6 | 10 |
| Điểm | 4 | 3 | 17 | 10 |
Chủ = Sacachispas · Khách = Uhl Que Sa
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sacachispas | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (35%) | Thắng/Thắng | 3 (12%) |
| 4 (15%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 6 (23%) | Hòa/Hòa | 11 (42%) |
| 3 (12%) | Hòa/Bại | 5 (19%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 4 (15%) | Bại/Bại | 5 (19%) |
Bảng xếp hạng
Sacachispas
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 13 | 6 | 7 | 31 | 19 | 45 | 2 |
| Sân nhà | 14 | 9 | 3 | 2 | 20 | 10 | 30 | 1 |
| Sân khách | 12 | 4 | 3 | 5 | 11 | 9 | 15 | 15 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | - | - |
Uhl Que Sa
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 4 | 12 | 10 | 12 | 23 | 24 | 25 |
| Sân nhà | 12 | 3 | 4 | 5 | 7 | 9 | 13 | 26 |
| Sân khách | 14 | 1 | 8 | 5 | 5 | 14 | 11 | 25 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 3 | - | - |
Thành tích đối đầu (11 trận)
Sacachispas 5 (45%)Hòa 5 (45%)Uhl Que Sa 1 (9%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 3 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 4 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/05/26 | Uhl Que Sa | 0-0 (0-0) | Sacachispas | - | - | H |
| 06/12/21 | Sacachispas | 1-0 (1-0) | Uhl Que Sa | +0.5 | 2.25 | T |
| 28/11/21 | Uhl Que Sa | 1-1 (1-0) | Sacachispas | 0 | 2 | H |
| 16/10/21 | Sacachispas | 1-0 (1-0) | Uhl Que Sa | +0.5 | 2 | T |
| 23/06/21 | Uhl Que Sa | 0-1 (0-1) | Sacachispas | -0.5 | 2.5 | T |
| 16/10/19 | Sacachispas | 1-1 (0-1) | Uhl Que Sa | -0.25 | 2 | H |
| 09/03/19 | Sacachispas | 0-1 (0-0) | Uhl Que Sa | +0.25 | 2 | B |
| 29/09/18 | Uhl Que Sa | 2-2 (1-0) | Sacachispas | 0 | 2.25 | H |
| 22/06/17 | Sacachispas | 3-1 (1-1) | Uhl Que Sa | +1 | 2.25 | T |
| 07/12/16 | Uhl Que Sa | 0-3 (0-2) | Sacachispas | +0.75 | 2.25 | T |
| 24/05/16 | Sacachispas | 1-1 (1-1) | Uhl Que Sa | +0.25 | 2 | H |
Thành tích gần đây — Sacachispas
BHTTBHTTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 9/5 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Mercedes | 2-0 (1-0) | Sacachispas | - | - | B |
| 18/08/26 | Deportivo Espanol | 0-0 (0-0) | Sacachispas | - | - | H |
| 11/08/26 | Sacachispas | 2-0 (2-0) | Deportivo Paraguayo | +1 | 1.75 | T |
| 05/08/26 | CA Atlas | 0-2 (0-1) | Sacachispas | +0.25 | 1.75 | T |
| 01/08/26 | Puerto Nuevo | 1-0 (0-0) | Sacachispas | - | - | B |
| 28/07/26 | Sacachispas | 1-1 (1-1) | Leandro N Alem | +0.75 | 2 | H |
| 12/07/26 | Defensores de Cambaceres | 0-2 (0-0) | Sacachispas | - | - | T |
| 05/07/26 | Sacachispas | 1-0 (1-0) | Juventud Unida | - | - | T |
| 27/06/26 | Sacachispas | 0-1 (0-0) | CA Lugano | - | - | B |
| 16/06/26 | Sacachispas | 1-0 (0-0) | Argentino de Rosario | +0.25 | 1.75 | T |
| 07/06/26 | Estrella del Sur Alejandro Korn | 0-0 (0-0) | Sacachispas | - | - | H |
| 04/06/26 | Sacachispas | 1-0 (1-0) | Berazategui | -0.25 | 2 | T |
| 26/05/26 | Victoriano Arenas | 1-0 (0-0) | Sacachispas | 0 | 2 | B |
| 18/05/26 | Sacachispas | 3-0 (1-0) | Claypole | - | - | T |
| 12/05/26 | Sacachispas | 1-1 (0-0) | Centro Espanol | - | - | H |
| 05/05/26 | Uhl Que Sa | 0-0 (0-0) | Sacachispas | - | - | H |
| 27/04/26 | Sacachispas | 0-0 (0-0) | Mercedes | - | - | H |
| 18/04/26 | Sacachispas | 4-3 (1-0) | Deportivo Espanol | - | - | T |
| 12/04/26 | Deportivo Paraguayo | 2-1 (1-0) | Sacachispas | - | - | B |
| 07/04/26 | Sacachispas | 0-2 (0-1) | Puerto Nuevo | +0.5 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Uhl Que Sa
TBBHHTHHBH
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 5/8 (10 trận) Châu Á: 2/5/3 T/X: 5/5/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Uhl Que Sa | 2-1 (2-0) | Argentino de Rosario | - | - | T |
| 17/08/26 | Uhl Que Sa | 0-1 (0-1) | El Porvenir | - | - | B |
| 09/08/26 | Estrella del Sur Alejandro Korn | 1-0 (0-0) | Uhl Que Sa | - | - | B |
| 01/08/26 | Uhl Que Sa | 0-0 (0-0) | Berazategui | - | - | H |
| 26/07/26 | Victoriano Arenas | 0-0 (0-0) | Uhl Que Sa | - | - | H |
| 19/07/26 | Uhl Que Sa | 3-0 (1-0) | Deportivo Muniz | 0 | 1.5 | T |
| 13/07/26 | Uhl Que Sa | 0-0 (0-0) | Centro Espanol | - | - | H |
| 04/07/26 | CA Lugano | 0-0 (0-0) | Uhl Que Sa | - | - | H |
| 28/06/26 | Mercedes | 5-0 (4-0) | Uhl Que Sa | - | - | B |
| 14/06/26 | Deportivo Paraguayo | 0-0 (0-0) | Uhl Que Sa | - | - | H |
| 07/06/26 | Uhl Que Sa | 0-1 (0-0) | Puerto Nuevo | - | - | B |
| 01/06/26 | Leandro N Alem | 2-0 (0-0) | Uhl Que Sa | - | - | B |
| 24/05/26 | Uhl Que Sa | 0-1 (0-1) | Defensores de Cambaceres | - | - | B |
| 17/05/26 | General Lamadrid | 1-0 (1-0) | Uhl Que Sa | -0.25 | 1.75 | B |
| 10/05/26 | Juventud Unida | 0-1 (0-0) | Uhl Que Sa | - | - | T |
| 05/05/26 | Uhl Que Sa | 0-0 (0-0) | Sacachispas | - | - | H |
| 26/04/26 | Argentino de Rosario | 1-1 (1-0) | Uhl Que Sa | - | - | H |
| 19/04/26 | El Porvenir | 0-0 (0-0) | Uhl Que Sa | - | - | H |
| 14/04/26 | Uhl Que Sa | 1-1 (1-1) | Estrella del Sur Alejandro Korn | - | - | H |
| 07/04/26 | Berazategui | 1-1 (0-0) | Uhl Que Sa | -1 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
82
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
44
Sút bóng
36
Sút cầu môn
22
Tấn công
114127
Tấn công nguy hiểm
5946
Sút ngoài cầu môn
14
Đá phạt trực tiếp
1514
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
Việt vị
42
Quả ném biên
3531
So Sánh Sức Mạnh
67 33
86% So Sánh Đối đầu 14%
Thành tích
Tất cả
T5 H5 B1T1 H5 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B1T1 H2 B3
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn0.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sacachispas (26 trận)
Ghi 1.19 bàn/trậnMất 0.73 bàn/trận
Uhl Que Sa (26 trận)
Ghi 0.46 bàn/trậnMất 0.88 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sacachispas (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (63%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (38%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (25%)Hòa 3 (38%)Xỉu 3 (38%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOVUUU
Uhl Que Sa (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 1 (20%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (40%)Hòa 2 (40%)Xỉu 1 (20%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWVL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUVOV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sacachispas | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.75 | 3.00 | 4.80 | 1.01 | 2.00 | 0.76 | 0.98 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.70 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.65 | 2.75 | 4.33 | 0.57 | 1.75 | 0.78 | 0.75 | 0.75 | 0.59 |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 31.00 ↑ | 1.63 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.71 | 2.94 | 5.20 | 0.88 | 1.75 | 0.88 | 1.01 | 0.75 | 0.75 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.30 ↑ | 200.00 ↑ | 7.69 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.10 | 4.10 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 55.00 ↑ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.90 | 3.10 | 4.00 | 0.75 | 2.00 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 36.55 ↑ | 100.00 ↑ | 3.37 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.74 | 2.90 | 5.00 | 0.88 | 1.75 | 0.88 | 1.01 | 0.75 | 0.75 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.60 ↑ | 200.00 ↑ | 9.09 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.77 | 2.79 | 4.40 | 0.88 | 1.75 | 0.88 | 0.77 | 0.50 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.40 ↑ | 55.00 ↑ | 4.76 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.75 | 2.84 | 4.27 | 0.94 | 2.00 | 0.74 | 0.75 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.45 ↑ | 41.00 ↑ | 2.85 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.00 | 4.40 | 1.62 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 91.00 ↑ | 3.60 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.88 | 2.95 | 3.80 | 0.73 | 2.00 | 0.80 | 0.81 | 0.50 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.71 | 2.84 | 4.91 | 0.85 | 1.75 | 0.86 | 0.99 | 0.75 | 0.74 |
| Live | 1.18 ↓ | 4.83 ↑ | 19.46 ↑ | 2.41 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.78 | 3.00 | 4.40 | 0.51 | 1.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.50 ↑ | 126.00 ↑ | 1.37 ↑ | 2.50 | 0.49 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 3.10 | 4.06 | 1.33 | 2.50 | 0.50 | 0.36 | 0.00 | 1.74 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.57 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.66 ↑ | 0.00 | 1.22 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.70 | 3.00 | 5.25 | 0.80 | 1.75 | 1.00 | 1.00 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.40 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.83 | 2.80 | 4.80 | 0.67 | 1.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 151.00 ↑ | 14.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sacachispas | +3/4 | 2 | 0 | 0 |
| Uhl Que Sa | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).