Kết quả bóng đá trận Salisbury FC vs Hemel Hempstead Town, 21:00 ngày 22/08/2026
National League South (Anh) · 21:00 ngày 22/08/2026
Salisbury FC 1 Kết thúc HT 1-0 2
Hemel Hempstead Town
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 7
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Salisbury FC | Phút | |
| Caine Bradbury 1 - 0 ⚽ | 16' | |
| 30' | ||
| HT 1-0 | ||
| 83' | ⚽ 1 - 1 David Longe-King | |
| 90+2' | ⚽ 1 - 2 Remaye Campbell | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 19 | 9 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 12 | 13 |
| Điểm | 4 | 1 | 14 | 9 |
Chủ = Salisbury FC · Khách = Hemel Hempstead Town
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Salisbury FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (20%) | Thắng/Thắng | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 1 (10%) | Thắng/Bại | 1 (9%) |
| 2 (20%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (20%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 2 (20%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 1 (10%) | Bại/Bại | 4 (36%) |
Bảng xếp hạng
Salisbury FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 4 | 7 | 12 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 2 | 6 | 4 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 20 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 7 | - | - |
Hemel Hempstead Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 8 | 7 | 16 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 5 | 1 | 21 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | 5 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Salisbury FC 2 (50%)Hòa 2 (50%)Hemel Hempstead Town 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/04/26 | Hemel Hempstead Town | 1-1 (1-1) | Salisbury FC | -1.25 | 3 | H |
| 06/12/25 | Salisbury FC | 1-0 (1-0) | Hemel Hempstead Town | -0.25 | 2.5 | T |
| 30/11/24 | Salisbury FC | 5-0 (0-0) | Hemel Hempstead Town | +0.25 | 2.75 | T |
| 10/08/24 | Hemel Hempstead Town | 2-2 (0-2) | Salisbury FC | 0 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Salisbury FC
HTTBTBHTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 21/14 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Horsham | 0-0 (0-0) | Salisbury FC | -0.5 | 2.75 | H |
| 08/08/26 | Salisbury FC | 5-0 (1-0) | Hampton Richmond Borough | -0.25 | 2.5 | T |
| 01/08/26 | Salisbury FC | 5-0 (2-0) | Havant Waterlooville | +0.75 | 3 | T |
| 25/07/26 | Frome Town | 3-0 (1-0) | Salisbury FC | - | - | B |
| 18/07/26 | Wimborne Town | 1-3 (0-0) | Salisbury FC | - | - | T |
| 11/07/26 | Salisbury FC | 2-3 (2-2) | Bristol Rovers | - | - | B |
| 25/04/26 | Hemel Hempstead Town | 1-1 (1-1) | Salisbury FC | -1.25 | 3 | H |
| 18/04/26 | Salisbury FC | 2-1 (1-0) | Horsham | +0.25 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Tonbridge Angels | 3-2 (1-0) | Salisbury FC | -0.25 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | Salisbury FC | 1-2 (0-2) | Weston Super Mare | -0.25 | 2.5 | B |
| 03/04/26 | AFC Totton | 2-1 (1-0) | Salisbury FC | 0 | 2.75 | B |
| 28/03/26 | Salisbury FC | 2-1 (2-1) | Dover Athletic | +0.5 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Salisbury FC | 2-0 (1-0) | Enfield Town | +0.5 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Slough Town | 3-3 (1-2) | Salisbury FC | -0.5 | 2.75 | H |
| 11/03/26 | Torquay United | 2-1 (0-0) | Salisbury FC | -1 | 3 | B |
| 07/03/26 | Salisbury FC | 2-0 (0-0) | Eastbourne Borough | 0 | 2.5 | T |
| 04/03/26 | Hornchurch | 1-0 (0-0) | Salisbury FC | -1.25 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | Salisbury FC | 0-1 (0-0) | Maidstone United | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/02/26 | Maidenhead United | 2-1 (1-1) | Salisbury FC | -1.25 | 2.75 | B |
| 21/02/26 | Chelmsford City | 2-2 (1-1) | Salisbury FC | -0.5 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Hemel Hempstead Town
BTHHBBBHHT
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/11 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Hemel Hempstead Town | 0-1 (0-1) | Maidenhead United | +0.25 | 2.25 | B |
| 15/08/26 | Farnborough Town | 0-2 (0-2) | Hemel Hempstead Town | 0 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | Hemel Hempstead Town | 1-1 (0-1) | Chelmsford City | +0.25 | 2.5 | H |
| 01/08/26 | St Albans City | 1-1 (0-1) | Hemel Hempstead Town | +1 | 2.75 | H |
| 18/07/26 | Wealdstone FC | 1-0 (1-0) | Hemel Hempstead Town | - | - | B |
| 15/07/26 | Hemel Hempstead Town | 1-2 (0-2) | Oxford United | - | - | B |
| 11/07/26 | Hemel Hempstead Town | 1-2 (1-1) | Barnet | - | - | B |
| 29/04/26 | Hemel Hempstead Town | 1-1 (0-0) | Weston Super Mare | 0 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | Hemel Hempstead Town | 1-1 (1-1) | Salisbury FC | +1.25 | 3 | H |
| 18/04/26 | Torquay United | 1-2 (1-1) | Hemel Hempstead Town | -0.75 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Hemel Hempstead Town | 3-1 (1-0) | Eastbourne Borough | +1 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | Enfield Town | 0-0 (0-0) | Hemel Hempstead Town | +0.5 | 2.5 | H |
| 03/04/26 | Hemel Hempstead Town | 0-3 (0-2) | Chesham United | +0.25 | 2.5 | B |
| 01/04/26 | Weston Super Mare | 0-0 (0-0) | Hemel Hempstead Town | -0.25 | 2.25 | H |
| 28/03/26 | Dorking | 2-1 (0-1) | Hemel Hempstead Town | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/03/26 | Bath City | 0-3 (0-1) | Hemel Hempstead Town | +0.25 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Hornchurch | 0-1 (0-1) | Hemel Hempstead Town | -0.5 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Hemel Hempstead Town | 2-0 (1-0) | AFC Totton | +0.5 | 2.5 | T |
| 11/03/26 | Hemel Hempstead Town | 3-2 (1-2) | Chippenham Town | +0.5 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Farnborough Town | 2-3 (0-2) | Hemel Hempstead Town | +0.25 | 2.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
37
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
01
Sút bóng
178
Sút cầu môn
43
Tấn công
7881
Tấn công nguy hiểm
4440
Sút ngoài cầu môn
135
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B0T0 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Salisbury FC (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Hemel Hempstead Town (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Salisbury FC (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Hemel Hempstead Town (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Salisbury FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.55 | 3.20 | 2.55 | 0.97 | 2.50 | 0.81 | 0.88 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 2.40 ↓ | 3.40 ↑ | 2.60 ↑ | 0.97 | 2.75 | 0.81 | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.45 | 3.15 | 2.53 | 0.97 | 2.50 | 0.79 | 0.87 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 2.27 ↓ | 3.30 ↑ | 2.64 ↑ | 0.79 ↓ | 2.50 | 1.03 ↑ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.75 | 3.35 | 2.35 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.55 | 3.05 | 2.18 | 0.73 | 2.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 2.34 ↓ | 3.15 ↑ | 2.55 ↑ | 0.76 ↑ | 2.50 | 0.89 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.48 | 3.15 | 2.51 | 0.97 | 2.50 | 0.79 | 0.87 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 2.27 ↓ | 3.30 ↑ | 2.64 ↑ | 0.79 ↓ | 2.50 | 1.03 ↑ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.39 | 3.20 | 2.39 | 0.93 | 2.50 | 0.77 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 2.35 ↓ | 3.35 ↑ | 2.35 ↓ | 0.70 ↓ | 2.50 | 1.00 ↑ | 0.77 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.47 | 3.00 | 2.47 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.91 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 2.40 ↓ | 3.17 ↑ | 2.57 ↑ | 1.02 ↑ | 2.75 | 0.80 | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.72 | 3.22 | 2.39 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 1.04 | 0.00 | 0.74 |
| Live | 8.80 ↑ | 1.09 ↓ | 8.25 ↑ | 3.22 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.45 | 0.95 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.40 ↓ | 3.25 ↑ | 2.50 ↑ | 0.75 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.65 | 3.15 | 2.25 | 0.81 | 2.50 | 0.71 | 0.90 | 0.00 | 0.64 |
| Live | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.85 | 3.09 | 2.36 | 0.99 | 2.50 | 0.78 | 0.97 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 7.66 ↑ | 1.21 ↓ | 9.04 ↑ | 3.02 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.45 | 0.93 | 2.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 2.40 ↓ | 3.20 | 2.50 ↑ | 0.75 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.75 | 3.40 | 2.36 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 1.02 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 11.90 ↑ | 1.11 ↓ | 11.90 ↑ | 4.90 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.70 | 3.25 | 2.30 | 0.98 | 2.50 | 0.83 | 0.75 | -0.25 | 1.05 |
| Live | 151.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.60 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.95 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.60 | 1.00 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Salisbury FC | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Hemel Hempstead Town | +1/4 | 3 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).