Kết quả bóng đá trận San Antonio(ECU) vs Gualaceo SC, 03:30 ngày 07/08/2026
Liga Pro Serie B (Ecuador) · 03:30 ngày 07/08/2026
San Antonio(ECU) 2 Kết thúc HT 1-0 1
Gualaceo SC
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| San Antonio(ECU) | Phút | |
| I. Sánchez 1 - 0 ⚽ | 40' | |
| HT 1-0 | ||
| I. Sánchez 2 - 0 ⚽ | 57' | |
| 63+4' | ⚽ 2 - 1 Jaime Coime | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 3 |
| Hòa | 2 | 1 | 4 | 4 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 6 | 8 | 12 |
| Mất bàn | 4 | 0 | 11 | 8 |
| Điểm | 2 | 7 | 13 | 13 |
Chủ = San Antonio(ECU) · Khách = Gualaceo SC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| San Antonio(ECU) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (19%) | Thắng/Thắng | 7 (27%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (7%) | Hòa/Thắng | 2 (8%) |
| 12 (44%) | Hòa/Hòa | 8 (31%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 5 (19%) | Bại/Bại | 4 (15%) |
Bảng xếp hạng
San Antonio(ECU)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 7 | 10 | 5 | 24 | 21 | 31 | 6 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 7 | 0 | 16 | 9 | 19 | 6 |
| Sân khách | 11 | 3 | 3 | 5 | 8 | 12 | 12 | 6 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | - | - |
Gualaceo SC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 7 | 8 | 7 | 19 | 16 | 29 | 7 |
| Sân nhà | 11 | 5 | 3 | 3 | 10 | 6 | 18 | 8 |
| Sân khách | 11 | 2 | 5 | 4 | 9 | 10 | 11 | 7 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
San Antonio(ECU) 4 (44%)Hòa 3 (33%)Gualaceo SC 2 (22%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 2 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/05/26 | Gualaceo SC | 1-1 (0-0) | San Antonio(ECU) | - | - | H |
| 27/10/25 | San Antonio(ECU) | 3-0 (0-0) | Gualaceo SC | +0.25 | 2 | T |
| 26/09/25 | Gualaceo SC | 2-2 (1-0) | San Antonio(ECU) | - | - | H |
| 02/07/25 | San Antonio(ECU) | 2-2 (1-0) | Gualaceo SC | +0.5 | 2.25 | H |
| 24/04/25 | Gualaceo SC | 1-0 (1-0) | San Antonio(ECU) | - | - | B |
| 24/10/24 | San Antonio(ECU) | 1-0 (1-0) | Gualaceo SC | +0.25 | 2 | T |
| 06/09/24 | Gualaceo SC | 0-1 (0-1) | San Antonio(ECU) | -0.75 | 2 | T |
| 04/07/24 | Gualaceo SC | 0-1 (0-1) | San Antonio(ECU) | -0.75 | 2.25 | T |
| 14/03/24 | San Antonio(ECU) | 0-1 (0-1) | Gualaceo SC | - | - | B |
Thành tích gần đây — San Antonio(ECU)
THBHBTHBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 8/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/07/26 | Vinotinto de Ecuador | 0-1 (0-1) | San Antonio(ECU) | -0.75 | 2.25 | T |
| 23/07/26 | San Antonio(ECU) | 0-0 (0-0) | Cumbaya FC | +0.25 | 2 | H |
| 17/07/26 | Atletico Futbol Club | 4-1 (1-1) | San Antonio(ECU) | -0.75 | 2.5 | B |
| 12/07/26 | San Antonio(ECU) | 1-1 (1-0) | Deportivo Santo Domingo | +0.5 | 2 | H |
| 04/07/26 | Cuenca Juniors | 1-0 (1-0) | San Antonio(ECU) | -0.25 | 2.25 | B |
| 10/06/26 | San Antonio(ECU) | 4-2 (3-1) | Pottu Via Ho | +0.5 | 2 | T |
| 05/06/26 | San Antonio(ECU) | 0-0 (0-0) | CD Independiente Juniors | 0 | 2.25 | H |
| 31/05/26 | 22 de Julio | 2-0 (2-0) | San Antonio(ECU) | - | - | B |
| 24/05/26 | San Antonio(ECU) | 1-0 (0-0) | CD El Nacional | - | - | T |
| 22/05/26 | San Antonio(ECU) | 0-3 (0-2) | Sociedad Deportiva Aucas | -0.5 | 2.25 | B |
| 17/05/26 | Gualaceo SC | 1-1 (0-0) | San Antonio(ECU) | - | - | H |
| 08/05/26 | San Antonio(ECU) | 1-1 (1-1) | Vinotinto de Ecuador | 0 | 2 | H |
| 04/05/26 | Cumbaya FC | 0-3 (0-0) | San Antonio(ECU) | - | - | T |
| 29/04/26 | San Antonio(ECU) | 1-1 (1-1) | Atletico Futbol Club | 0 | 2 | H |
| 25/04/26 | Deportivo Santo Domingo | 2-1 (1-0) | San Antonio(ECU) | -0.25 | 2 | B |
| 16/04/26 | San Antonio(ECU) | 1-1 (1-1) | Cuenca Juniors | 0 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | Pottu Via Ho | 0-0 (0-0) | San Antonio(ECU) | -0.25 | 2 | H |
| 08/04/26 | Guaranda FC | 0-0 (0-0) | San Antonio(ECU) | - | - | H |
| 02/04/26 | CD Independiente Juniors | 0-0 (0-0) | San Antonio(ECU) | -0.5 | 2.25 | H |
| 27/03/26 | San Antonio(ECU) | 5-2 (1-0) | 22 de Julio | +0.5 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Gualaceo SC
BHHBHTTBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 8/7 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Gualaceo SC | 2-3 (1-1) | CD Independiente Juniors | +0.25 | 1.75 | B |
| 30/07/26 | Gualaceo SC | 1-1 (0-0) | Macara | -0.25 | 2 | H |
| 25/07/26 | CD El Nacional | 0-0 (0-0) | Gualaceo SC | +0.5 | 2.25 | H |
| 19/07/26 | Gualaceo SC | 0-1 (0-0) | 22 de Julio | - | - | B |
| 12/07/26 | 9 de Octubre | 0-0 (0-0) | Gualaceo SC | -0.75 | 2 | H |
| 02/07/26 | Vinotinto de Ecuador | 1-2 (1-0) | Gualaceo SC | -0.5 | 2 | T |
| 11/06/26 | Gualaceo SC | 1-0 (1-0) | Cumbaya FC | +0.25 | 2.25 | T |
| 07/06/26 | Pottu Via Ho | 1-0 (0-0) | Gualaceo SC | -0.5 | 2 | B |
| 04/06/26 | Gualaceo SC | 1-0 (1-0) | Mushuc Runa | -0.5 | 2 | T |
| 31/05/26 | Gualaceo SC | 1-0 (1-0) | Deportivo Santo Domingo | +0.5 | 2 | T |
| 23/05/26 | Atletico Futbol Club | 2-1 (2-1) | Gualaceo SC | -0.5 | 2 | B |
| 17/05/26 | Gualaceo SC | 1-1 (0-0) | San Antonio(ECU) | - | - | H |
| 08/05/26 | CD Independiente Juniors | 1-1 (0-1) | Gualaceo SC | -0.5 | 2 | H |
| 02/05/26 | Gualaceo SC | 2-0 (2-0) | CD El Nacional | - | - | T |
| 30/04/26 | 22 de Julio | 0-0 (0-0) | Gualaceo SC | 0 | 2 | H |
| 26/04/26 | Gualaceo SC | 1-0 (0-0) | 9 de Octubre | +0.25 | 2.25 | T |
| 24/04/26 | Sociedad Deportivo Quito | 0-1 (0-0) | Gualaceo SC | - | - | T |
| 19/04/26 | Gualaceo SC | 0-0 (0-0) | Vinotinto de Ecuador | - | - | H |
| 09/04/26 | Cumbaya FC | 1-1 (0-0) | Gualaceo SC | -0.25 | 2.25 | H |
| 04/04/26 | Gualaceo SC | 2-0 (1-0) | Pottu Via Ho | +0.25 | 2.25 | T |
So Sánh Sức Mạnh
49 51
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T4 H3 B2T2 H3 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B1T1 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
San Antonio(ECU) (27 trận)
Ghi 0.96 bàn/trậnMất 1.04 bàn/trận
Gualaceo SC (26 trận)
Ghi 0.96 bàn/trậnMất 0.65 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
San Antonio(ECU) (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (40%)Hòa 4 (27%)Bại 5 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (27%)Hòa 4 (27%)Xỉu 7 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOVUO
Gualaceo SC (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (53%)Hòa 1 (7%)Bại 6 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (20%)Hòa 2 (13%)Xỉu 10 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| San Antonio(ECU) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Leonardo Vanegas | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.27 | 2.80 | 2.90 | 1.03 | 2.00 | 0.76 | 0.96 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 2.32 ↑ | 2.80 | 2.80 ↓ | 1.03 | 2.00 | 0.76 | 1.00 ↑ | 0.25 | 0.78 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 2.63 | 2.88 | 0.69 | 2.00 | 0.64 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↑ | 2.60 ↓ | 2.88 | 0.58 ↓ | 1.75 | 0.76 ↑ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 2.75 | 3.25 | 0.50 | 1.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.35 | 2.75 | 3.25 | 0.50 | 1.50 | 1.30 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.24 | 2.70 | 3.10 | 0.86 | 2.00 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 2.23 ↓ | 2.70 | 3.10 | 0.90 ↑ | 2.00 | 0.74 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.23 | 2.66 | 2.84 | 0.91 | 2.00 | 0.83 | 0.96 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 2.29 ↑ | 2.67 ↑ | 2.97 ↑ | 0.99 ↑ | 2.00 | 0.75 ↓ | 0.96 | 0.25 | 0.78 | |
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 2.80 | 3.20 | 0.84 | 2.00 | 0.76 | 0.89 | 0.25 | 0.72 |
| Live | 2.30 | 2.85 ↑ | 3.20 | 0.87 ↑ | 2.00 | 0.78 ↑ | 0.91 ↑ | 0.25 | 0.74 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.33 | 2.83 | 3.24 | 0.93 | 2.00 | 0.85 | 0.98 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 2.43 ↑ | 2.70 ↓ | 3.38 ↑ | 0.79 ↓ | 1.75 | 1.05 ↑ | 1.04 ↑ | 0.25 | 0.79 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.29 | 2.81 | 3.24 | 1.18 | 2.25 | 0.60 | 0.92 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 2.32 ↑ | 2.74 ↓ | 3.28 ↑ | 0.72 ↓ | 1.75 | 0.98 ↑ | 0.94 ↑ | 0.25 | 0.75 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 2.63 | 3.20 | 0.50 | 1.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 2.40 ↑ | 2.63 | 3.10 ↓ | 0.57 ↑ | 1.50 | 1.30 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| San Antonio(ECU) | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| Gualaceo SC | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).