Kết quả bóng đá trận San Marcos de Arica vs Rangers Talca, 07:30 ngày 22/08/2026

Primera B (Chile) · 07:30 ngày 22/08/2026
San Marcos de Arica
1 Kết thúc HT 1-1 2
Rangers Talca
🟨 1 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 3 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 18°C

Diễn biến trận đấu

San Marcos de Arica Phút Rangers Talca
Boris Sagredo Romero 1 - 0 3'
18' 1 - 1 Claudio Servetti
HT 1-1
73' 1 - 2 Ignacio Sebastian Mesias Gonzalez
81' Ignacio Sebastian Mesias Gonzalez
Nahuel Donadell Alvarez 85'
86'
87'
FT 1-2

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 13 23
Hòa 00 23
Bại 20 64
Ghi bàn 34 99
Mất bàn 51 1512
Điểm 39 812

Chủ = San Marcos de Arica · Khách = Rangers Talca

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

San Marcos de Arica (29)Hiệp 1 / Cả trậnRangers Talca (30)
5 (17%)Thắng/Thắng2 (7%)
1 (3%)Thắng/Hòa1 (3%)
0 (0%)Thắng/Bại1 (3%)
2 (7%)Hòa/Thắng3 (10%)
8 (28%)Hòa/Hòa5 (17%)
7 (24%)Hòa/Bại8 (27%)
1 (3%)Bại/Thắng0 (0%)
1 (3%)Bại/Hòa0 (0%)
4 (14%)Bại/Bại10 (33%)

Bảng xếp hạng

San Marcos de Arica

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng217952518309
Sân nhà114431181611
Sân khách103521410145
6 gần612356--

Rangers Talca

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng22261419371216
Sân nhà11047818416
Sân khách112271119813
6 gần603359--

Thành tích đối đầu (20 trận)

San Marcos de Arica 13 (65%)Hòa 3 (15%)Rangers Talca 4 (20%)
Châu Á: Ăn 13 / Hòa 3 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 2 / Xỉu 4
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
CHI D213/04/26Rangers Talca2-3 (0-1)San Marcos de Arica7-402T
CHI D223/11/25San Marcos de Arica1-0 (0-0)Rangers Talca1-7+0.252.25T
CHI D219/11/25Rangers Talca0-2 (0-1)San Marcos de Arica4-2-0.52.25T
CHI D201/11/25San Marcos de Arica3-0 (1-0)Rangers Talca7-9+0.252.5T
CHI D222/06/25Rangers Talca1-2 (0-0)San Marcos de Arica2-1-0.52.25T
CHI D225/08/24Rangers Talca0-0 (0-0)San Marcos de Arica10-2--H
CHI D214/04/24San Marcos de Arica0-1 (0-0)Rangers Talca7-2--B
CHI D212/08/23San Marcos de Arica2-1 (1-0)Rangers Talca4-7--T
CHI D228/03/23Rangers Talca4-2 (1-1)San Marcos de Arica2-2-0.52B
CHI D207/11/21Rangers Talca1-1 (1-0)San Marcos de Arica1-9--H
CHI D208/08/21San Marcos de Arica1-0 (1-0)Rangers Talca-02.25T
CHI D213/11/20San Marcos de Arica0-0 (0-0)Rangers Talca---H
CHI D227/09/20Rangers Talca1-2 (0-2)San Marcos de Arica---T
CHI D210/09/18San Marcos de Arica1-2 (0-2)Rangers Talca8-3+0.252.5B
CHI D225/03/18Rangers Talca1-2 (0-2)San Marcos de Arica3-0--T
CHI D223/10/17San Marcos de Arica1-0 (1-0)Rangers Talca7-6--T
CHI D201/05/17San Marcos de Arica3-0 (0-0)Rangers Talca-+0.52.25T
CHI D230/10/16Rangers Talca1-2 (0-1)San Marcos de Arica6-6--T
CHI D128/04/13San Marcos de Arica1-0 (0-0)Rangers Talca-+0.252.75T
CHI D203/11/11Rangers Talca3-0 (1-0)San Marcos de Arica---B

Thành tích gần đây — San Marcos de Arica

BBHBHTBBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 7/15 (10 trận) Châu Á: 1/3/6 T/X: 4/0/6
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
CHI D216/08/26Union Espanola2-1 (2-1)San Marcos de Arica4-1-0.252.5B
CHI D213/08/26San Marcos de Arica0-1 (0-0)Union San Felipe8-3+12.5B
CHI D209/08/26Santiago Wanderers1-1 (0-0)San Marcos de Arica7-302.25H
Chile Cup06/08/26Coquimbo Unido1-0 (1-0)San Marcos de Arica6-2-1.252.75B
CHI D201/08/26San Marcos de Arica1-1 (0-0)Deportes Iquique5-4--H
CHI D227/07/26San Marcos de Arica2-0 (1-0)CD Magallanes6-3+0.52.5T
Chile Cup06/07/26Deportes Limache4-1 (1-1)San Marcos de Arica9-7-13B
Chile Cup28/06/26San Marcos de Arica0-1 (0-0)Coquimbo Unido4-6-0.52.75B
Chile Cup20/06/26San Marcos de Arica1-3 (1-1)Deportes Limache8-3-0.252.75B
CHI D206/06/26San Luis Quillota1-0 (1-0)San Marcos de Arica3-4-0.252.25B
CHI D231/05/26San Marcos de Arica0-1 (0-0)Deportes Temuco7-2+0.52.25B
CHI D225/05/26Puerto Montt0-2 (0-2)San Marcos de Arica3-0-0.252.25T
CHI D218/05/26San Marcos de Arica1-1 (0-0)CSD Antofagasta5-702.5H
CHI D212/05/26Curico Unido2-2 (1-0)San Marcos de Arica9-402.25H
CHI D205/05/26San Marcos de Arica1-0 (0-0)Deportes Recoleta9-4+0.52T
CHI D225/04/26CD Copiapo S.A.0-3 (0-0)San Marcos de Arica6-5-0.52.25T
CHI D219/04/26San Marcos de Arica2-1 (1-0)Cobreloa6-402.25T
CHI D213/04/26Rangers Talca2-3 (0-1)San Marcos de Arica7-402T
CHI D228/03/26San Marcos de Arica2-0 (1-0)Union Espanola4-302.25T
CHI D224/03/26Union San Felipe1-1 (0-1)San Marcos de Arica7-3--H

Thành tích gần đây — Rangers Talca

BBHBHHBBTB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 7/14 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 3/0/7
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
CHI D216/08/26Rangers Talca2-3 (2-1)CD Magallanes6-3+0.252.5B
CHI D213/08/26Deportes Recoleta4-2 (1-1)Rangers Talca8-5-0.252.25B
CHI D210/08/26Rangers Talca0-0 (0-0)Curico Unido15-2+0.252.25H
Chile Cup05/08/26Nublense1-0 (0-0)Rangers Talca9-8-0.52.75B
CHI D201/08/26San Luis Quillota1-1 (0-0)Rangers Talca10-4-0.52.25H
CHI D226/07/26Rangers Talca0-0 (0-0)CD Copiapo S.A.7-502.25H
Chile Cup06/07/26Universidad de Concepcion2-0 (1-0)Rangers Talca9-2-0.52.75B
Chile Cup29/06/26Rangers Talca0-1 (0-1)Nublense6-5-0.252.25B
Chile Cup21/06/26Rangers Talca2-1 (0-0)Universidad de Concepcion4-3-0.52.75T
CHI D207/06/26Rangers Talca0-1 (0-0)Deportes Santa Cruz7-8+0.252.5B
CHI D201/06/26Cobreloa2-0 (2-0)Rangers Talca5-5-12.75B
CHI D223/05/26Rangers Talca0-2 (0-1)Santiago Wanderers6-4+0.252.5B
CHI D217/05/26Union San Felipe2-1 (1-0)Rangers Talca2-6+0.252.5B
CHI D209/05/26Deportes Iquique1-1 (0-0)Rangers Talca4-6-0.52.5H
CHI D203/05/26Rangers Talca0-1 (0-0)Puerto Montt5-2+0.252.25B
CHI D226/04/26Deportes Temuco2-1 (0-0)Rangers Talca4-6-0.252.5B
CHI D218/04/26Rangers Talca1-1 (1-1)Union Espanola9-402.5H
CHI D213/04/26Rangers Talca2-3 (0-1)San Marcos de Arica7-402B
CHI D231/03/26CD Magallanes3-2 (3-2)Rangers Talca8-8-0.252.5B
CHI D222/03/26Rangers Talca2-4 (2-2)Deportes Recoleta6-5--B

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
3
0
Phạt góc (HT)
1
0
Thẻ vàng
1
1
Sút bóng
10
8
Sút cầu môn
2
5
Tấn công
87
50
Tấn công nguy hiểm
52
22
Sút ngoài cầu môn
8
3
TL kiểm soát bóng
57%
43%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%
46%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

73 27
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T13 H3 B4
T4 H3 B13
Chủ khách tương đồng
T7 H1 B2
T2 H1 B7
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn
0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn
0.4 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

San Marcos de Arica (29 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Rangers Talca (30 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 1 — Hòa
Cả trận (FT)1 - 2 — Khách thắng
Hiệp 20 - 1

Thống kê Tỷ lệ kèo

San Marcos de Arica (18 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (50%)Hòa 3 (17%)Bại 6 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (28%)Hòa 1 (6%)Xỉu 12 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LLVWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUUU

Rangers Talca (18 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (11%)Hòa 3 (17%)Bại 13 (72%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 12 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLWVL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUUU

Thời gian ghi bàn

58
0 Bàn
66
1 Bàn
54
2 Bàn
20
3 Bàn
00
4+ Bàn
87
B.thắng H1
147
B.thắng H2
San Marcos de AricaRangers Talca

Chi tiết về HT/FT

50
T/T
01
T/H
01
T/B
20
H/T
65
H/H
24
H/B
00
B/T
10
B/H
27
B/B
San Marcos de AricaRangers Talca

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

40
Thắng 2+
31
Thắng 1
55
Hòa
69
Thua 1
25
Thua 2+
San Marcos de AricaRangers Talca

Thông tin đội bóng

San Marcos de Arica Thông tin Rangers Talca
1978 Thành lập 1907
Carlos Dittborn Sân nhà Estadio Fiscal de Talca
17786 Sức chứa 18000
German Cavalieri HLV Emiliano Astorga
Khu vực Talca
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.723.404.300.832.250.930.990.750.77
Live51.00 ↑10.00 ↑1.08 ↓5.70 ↑3.500.02 ↓0.36 ↓0.001.90 ↑
VcbetSớm1.733.404.500.852.250.940.990.750.78
Live126.00 ↑8.00 ↑1.04 ↓2.75 ↑3.500.23 ↓0.41 ↓0.001.81 ↑
Mansion88Sớm1.733.404.050.762.250.980.740.501.00
Live150.00 ↑6.60 ↑1.04 ↓6.66 ↑3.500.05 ↓0.39 ↓0.001.81 ↑
InterwettenSớm1.833.503.950.902.500.75---
Live100.00 ↑6.50 ↑1.09 ↓3.40 ↑3.500.15 ↓---
10BETSớm1.803.403.850.922.500.72---
Live88.58 ↑5.87 ↑1.09 ↓2.91 ↑3.500.18 ↓---
12betSớm1.733.404.050.762.250.980.740.501.00
Live150.00 ↑7.00 ↑1.03 ↓8.33 ↑3.500.02 ↓0.39 ↓0.001.81 ↑
CrownSớm1.743.403.950.802.250.900.740.500.96
Live23.00 ↑10.50 ↑1.01 ↓4.54 ↑3.500.02 ↓4.34 ↑0.250.05 ↓
SbobetSớm1.823.173.910.882.250.920.800.501.02
Live90.00 ↑6.00 ↑1.06 ↓4.54 ↑3.500.08 ↓0.49 ↓0.001.53 ↑
WewbetSớm1.833.333.960.752.251.010.830.500.95
Live34.00 ↑5.75 ↑1.04 ↓5.25 ↑3.500.03 ↓0.38 ↓0.001.78 ↑
LadbrokesSớm1.753.403.800.952.500.75---
Live71.00 ↑17.00 ↑1.01 ↓0.952.500.70 ↓---
18BetSớm1.663.354.200.642.250.900.810.750.71
Live20.00 ↑20.00 ↑1.01 ↓9.01 ↑3.500.01 ↓9.01 ↑0.500.01 ↓
PinnacleSớm1.773.264.140.902.250.840.780.500.97
Live30.36 ↑5.55 ↑1.16 ↓2.97 ↑3.500.23 ↓0.41 ↓0.001.81 ↑
BwinSớm1.773.403.800.952.500.73---
Live126.00 ↑18.00 ↑1.01 ↓1.15 ↑3.500.55 ↓---
1xBetSớm1.773.454.030.952.500.750.370.001.75
Live119.00 ↑21.00 ↑1.02 ↓5.88 ↑3.500.08 ↓0.28 ↓0.002.71 ↑
Bet 365Sớm1.733.404.200.832.250.980.800.501.00
Live151.00 ↑26.00 ↑1.01 ↓7.40 ↑3.500.08 ↓0.30 ↓0.002.45 ↑
William HillSớm1.803.254.001.002.500.73---
Live151.00 ↑29.00 ↑1.01 ↓22.00 ↑3.500.01 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1/2

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
San Marcos de Arica+1/2200
Rangers Talca-1/2101

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).