Kết quả bóng đá trận Santa Clara U19 vs SC Uniao Torreense U19, 18:00 ngày 17/10/2026
Liga Revelacao U19 (Bồ Đào Nha) · 18:00 ngày 17/10/2026
Santa Clara U19 1 Kết thúc HT 1-1 1
SC Uniao Torreense U19
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 5
Nhiệt độ: 22°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 0 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 6 | 18 | 14 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 10 | 11 |
| Điểm | 7 | 7 | 17 | 15 |
Chủ = Santa Clara U19 · Khách = SC Uniao Torreense U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Santa Clara U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (25%) | Thắng/Thắng | 6 (18%) |
| 4 (11%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (11%) | Hòa/Thắng | 6 (18%) |
| 6 (17%) | Hòa/Hòa | 8 (24%) |
| 5 (14%) | Hòa/Bại | 7 (21%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (14%) | Bại/Bại | 6 (18%) |
Bảng xếp hạng
Santa Clara U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 18 | 7 | 7 | 4 | 24 | 17 | 28 | 4 |
| Sân nhà | 9 | 2 | 5 | 2 | 11 | 9 | 11 | 7 |
| Sân khách | 9 | 5 | 2 | 2 | 13 | 8 | 17 | 1 |
SC Uniao Torreense U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 4 | 4 | 2 | 12 | 8 | 16 | 3 |
| Sân nhà | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 2 | 10 | 3 |
| Sân khách | 5 | 1 | 3 | 1 | 5 | 6 | 6 | 3 |
Thống kê kỹ thuật
TL kiểm soát bóng
89%11%
Quả ném biên
10
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Santa Clara U19 (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
SC Uniao Torreense U19 (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Santa Clara U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.70 | 3.60 | 4.40 | 0.92 | 2.50 | 0.89 | 0.98 | 0.75 | 0.84 |
| Live | 1.65 ↓ | 3.60 | 4.75 ↑ | 0.96 ↑ | 2.50 | 0.85 ↓ | 0.91 ↓ | 0.75 | 0.90 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.71 | 3.45 | 4.10 | 0.97 | 2.50 | 0.83 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.03 ↓ | 16.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 1.70 | 3.40 | 4.20 | 0.95 | 2.50 | 0.81 | 0.93 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 18.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.67 | 3.40 | 4.40 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 8.50 ↑ | 1.07 ↓ | 13.00 ↑ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.74 | 3.70 | 4.04 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.92 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 12.10 ↑ | 1.08 ↓ | 16.80 ↑ | 5.84 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.70 | 3.60 | 4.00 | 0.93 | 2.50 | 0.88 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Santa Clara U19 | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| SC Uniao Torreense U19 | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).